เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่แรกสวนไม่สวนไม่ทราบ แต่ว่า ท่าน ยศ สี่แยก เก็บเห็ดท่านต้องมาตอบเลยครับ  (อ่าน 2506 ครั้ง)

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
เหตุเพราะว่า ยศ สี่แยก เขียนกระทู้ ถอนๆๆๆๆๆ ผมเองตอนแรกยังนึกว่าท่านยศ เมา 40ดีกรี มาแล้วจึงมาถอนที่นี้ครับ วานท่านยศชี้แจงแถลงไขครับบบบบบบบบบบ 55555555555555

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ผมว่าตอนนี้ท่านพี่ยศสี่แยกคงจะมาชี้แจ้งอะไรไม่ได้หรอกครับคงกำลังเซอยู่มั่ยรู้หาทางกลับห้องถูกหรือป่าว

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ตอบท่านธนรัฐ   กระทู้ที่ผมเขียน  ได้รวมหลายคนเข้าด้วยกันครับ   ที่ผมบอกถอนๆไม่ใช่ผมถอนครับ

แต่ผมหมายความว่าช่วงนี้ฝนตกอากาศดีนักมวยคนนึงเลยชอบถอนครับ       ส่วนที่ผมบอกว่าคนข้างบ้านหรือจะสู้(มือขาวตัวเอง)  ก็คู่แรกวันนี้ไงครับ  ชกไม่ชนะแต่สวนให้เลย

ส่วนคนที่เข้าไปคุยกันในเฟส    ผมบอกได้คำเดียวครับว่าอิ่มจนจุก   คนที่บ้านบางบอนนี่ก็มีหลายคนครับลองถามเขาดูว่าผมพูดจริงหรือปล่าวครับ

คนเก็บเห็ด

ทักทายครับน้องรุ้ง   ถอนๆๆๆคริคริมึน+เซ  คราฟ

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :Onion-s-34[1]:ยืนยันอิ่มครับอิ่ม :Onion-s-34[1]:

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ขอบคุณครับ เพราะผมเกรงว่าสมาชิกที่ไม่ได้อ่านกระทู้ของท่านยศจนจบ จะไม่ได้เอากระสอบมาใส่เงิน ดังที่ท่านว่าไว้ครับท่าน ผมเองก้ออิ่มจนเรอครับ ขอบคุณครับ

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
อ้าย ยศ คู่แรกน้องตกข่าวอ้าย ดีที่เข้าถูกตัว คู่ 2 ข่าวเข้าหูเต็มๆ กล้าสยามลดน้ำหนัก เข้าตรงข้ามบาดเจ็บครับคู่2  คู่34 เก็บเอาเห็ดปลวก พอได้กินตอน เย็น ครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนเก็บเห็ด

คู่สองมันเป็นแค่ข่าวครับ ถ้าใครที่หูเบาเสร็จ  ถ้าลด 3.ป จริงๆราคาเรตแดงต้องต่อไม่ต่ำกว่า11/8ครับ  เขาปล่อยข่าวเพื่อได้รองราคางามๆครับ  สุดท้ายน้ำเงินก็สอนมวยครับ

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
:dookdik_smile-circle_48[1]:ครับอ้าย ยศ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal