เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

แปดแสนเล็ก ราชานนท์ VS เรือเอก ท.เทพสุทิน 131-132ป. ใครจะชนะ

แปดแสนเล็ก ราชานนท์  
63 (70.8%)
เรือเอก ท.เทพสุทิน
26 (29.2%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 85

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่รอง ช่อง7สี) แปดแสนเล็ก ราชานนท์ VS เรือเอก ท.เทพสุทิน ใครจะชนะ  (อ่าน 24474 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
เรือเอก(กินเซียน)   :Onion-s-23[1]:

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
   แปดแสน  ราคานำอาวุธคับ  มวยแบบนี้และคับ เอามาล้อมผ้ากินกัน  เตรียมกระสุนไว้รองเลยคับ               เดี่ยว  เสี่ยบาส  จะรวยคนเดี่ยว  อิอิ
   123 กันหมัดให้ดี  อย่าแลก  45 บันเลงเพลงเข่า  บักแปดแสน  เจอมวยฝีมือหน่อย เข้าไม่ถึงคับ
ล่าสุด ได้เวต 2ปอน ท้ายๆถ้าเสมาเพชรมีเข่าได้ลุ้นคับ

ทรรศนะนะคับ  แค่เห็นต่างแต่ไม่แตกแยกคับ :dookdik_smile-circle_56[1]: 

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
เรือเอก ไม่ใช่มวยบู๊ชวนแลกแบบ ฟ้าพยัพ หรือเสมาเพชร
มวยตัวใหญ่ หลักเหลี่ยมฝีมือดีกว่า แถมได้น้ำหนัก
เล่นเรือเอก ยังไงได้ออกตัว คู่ชกเข้ามวยหลวม
ก้อมีโอกาสเจอเตะสวนก้านคอหงายท้องได้
หากไม่มั่นใจกลัวแผ่วปลาย ขายออกตัวไว้

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

..ราคา..แปดแสน....ไหลต่อ..ครับ..3-2...5-3..

....ต่อแปดแสน...ครับ...

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ทรงเรือเอก คิดว่าไม่น่ารอด ต้านไม่อยู่

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ชอบแปดแสนเล็ก กินกันที่หัวจิตหัวใจ ถึงเหลี่ยมเชิงเป็นรอง

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
แปดเเสนเล็กหัวจิตหัวใจดีกว่าเยอะๆๆๆเเต่ฝือมือผมมองว่าพอๆๆกัน

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ชอบเรือเอกครับ มาใช้.....หรือเปล่า แปดแสนเจอแต่มวยทรงบู้คราวนี้เจอบุ๋น.......น่าคิดครับ
ส่วนตัวชอบเรือเอกครับ

หลวงญา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ถ้าเรือเอกไม่ป่วยเหมือนคราวก่อน คิดว่าน่าจะพอไหว

พยัคฆ์

• มวยใหม่
  • **

..ราคา..แปดแสน....ไหลต่อ..ครับ..3-2...5-3..

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
รักวิชัยเสียดายสมรักษ์ เรือเอกขอไห้มาสู้จริงห้ามดึง ท.เทพมาหนึ่งตัวครับ ฟ้าสะท้านก็ได้ไปแล้ว

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
แปดแสน ทรงมวยแบบนี้แหละเจ็ดสีชอบสุด น่าปั้นกว่ากันเยอะ คนเหล็กเจ็ดสึคนใหม่หมอนี้เต็งหนึ่ง

อีสานลุยกรุง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ชอบหนักๆแรงๆ ของแปดแสนเล็กครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ขอให้โหวดกันเยอะๆนะครับท่าน

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5
เรือเอกครับผม แปดแสนเขาไมถึงแน้ แปดแสนแพ้มวยเข่านะครับ  :dookdik_smile-circle_49[1]:

unclepong

• ชอบกด Like + 9
แปดแสนเล็ก....มวยสมองน้อย.....หลักเหลี่ยม....
....ไอคิว....อาวุธ.....สู้....ไม่ได้
......ชนะเฉพาะ....มวยประเภทเดียวกัน...ครับ
ถ้าตรงข้าม....มาสู้จริง....หลุดๆๆ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
หลากหลายความคิด คิดต่างแต่ไม่แตก ผมเคยดูถูกฝีมือแปดแสนเล็ก ว่าใช้แต่แรง เข้ามวยหลวม พอมาอัดกับเสมาเพชร เริ่มส่อแวว ใจสู้ อาวุธหนัก และที่สำคัญ ศิลปะมวยไทยเป็นทุกประเภท หมัดเท้าเข่าศอก อาจช้าหน่อย แต่ชอบหนักกับใจเกินร้อย เรือเอกไม่รอดครับ ต้นๆอาจเบียด ท้ายๆ ใจหล่น หายใจไม่ทันครับ แปดแสนตัวเดียวครับ

kingartee

• มวยคู่เอก
ใครที่มองว่าหลุดถึงวันให้ใส่จริงๆนะครับ

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก

แมงปอไฟ

• มวยดาวรุ่ง
คำถามที่ต้องตอบ ต้องถาม 2 คนนี้ว่ามาจริงหรือหลอก  :dookdik_smile-circle_94[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ถ้ามองว่าไม่หลุดผมว่าน่าจะให้เวตเท่ากันนะ  และจะได้โทรหาแปดแสนเล็กเจาะยางอย่างเดียว (ตอนนี้ผมเริ่มเชื่อถือมวยวิชัยแล้ว)เสียใจตั้งแต่เพชรมงคลแล้ว

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
เรือเอก.....

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
คู่นี้น่าคิดไม่รู้ใครจะขอใครกันแน่

สนทะเล

ถ้าเจอมวยทรงเดียวกัน(ไฟเตอร์)ผมคงไปทางทายาทไอ้หมัดรีโมท// แต่ประกบมาแบบนี้ส่วนตัวชอบมวยบุ๋นแบบเรือเอกครับ คาดว่าน่าจะมีวูบวาบตลอดทั้ง5ยก ถ้าเจ้าเรือเอกไม่โดนตอร์ปิโดถล่มเรือล่มซะก่อนมีรูกินแน่นอน เพราะไฟท์ที่มาช่อง7คราวก่อนโดยทัศนะส่วนตัวผมมองว่าเรือเอกต่อยปล่อยๆนะครับ
(ถูกผิดประการใด ต้องขออภัยด้วย)คู่นี้ถ้าเรือเอกฟิตไม่ถึงละก้อมีหายใจทางเหงือกกันบ้างละ......คู่ชกประเภทบ้ากำลังซะด้วยสิเอ้า!!

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
ยังไงผมก็จะเล่นแปดแสนตัวเดียว ถ้าผ่านไฟท์นี้อาจเจอสึนามิ (ถ้าชนะไม่ขาด) แต่ถ้าชนะขาดคงไม่ได้เจอกัน ป๋ากำลังหาเหตุผลให้สึนามิชิง130อยู่

สนทะเล

รักใครชอบใคร...ไม่ว่ากัน..ต่างคนต่างความคิด....ไม่มีใครผิด.... ความเห็นไม่ตรงกัน...การพนันก้อตามมา :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
    คู่ 3 ช่อง 7 สี ....ยกให้น้องมา....ครับ เจ้าประจำ..

หลวงญา

• มวยใหม่
  • **
เรือพิฆาต พร้อมเเย้ววว

kingartee

• มวยคู่เอก
สองทีมนี้ถือเป็นพี่น้องกันก็ว่าได้นะครับแต่ถ้าจะต้ทงเลือกทาง ราชานนท์ ไฟร์สำคัญไม่ค่อยได้กลับไปเลย ส่วนเทพสุทินพึ่งมาเอาไปเมือไม่นานนี้เองจะเอาอีกแล้วเหรอ

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
ใจพี่ใจน้อง(หัวหน้าค่าย) เดาไม่ถุกครับ ตอนนี้ขอเชียร์ เรือเอกก่อนดีกว่า 123 ไม่นับ น็อค ลุ้น 45 ยาวๆๆ
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ko_johs

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ชอบแปดแสนเล็ก ชอบลูกหนักลูกทน อีกอย่างแรงไม่มีหมด

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
ถ้าเรือเอกเอาใจมาสู้เหมือนโต้งศักดิ์ก็กินแล้ว วันนั้นผมนั้งดูที่ต่อยโต้งศักดิ์สุดยอดจริงๆไอ้โต้งใจ1000เปอร์เซนต์จริงๆ

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
ชอบครับ แปดแสนเล็ก ทุกราคา

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
"ชง"ให้ทุกอย่างแล้ว
จะกินเขาได้รึป่าวล่ะ
"ไม่ได้โม้"555

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
ป๋า.."ชง"ให้ทุกอย่างแล้ว
จะกินเขาได้รึป่าวล่ะ
"ไม่ได้โม้"ขยับแทงเรต!เมื่อไหร่
เล่นไปเลย!สู้! 100% ครับ
=ชื่อเสียงต้องกลับมา  :dookdik_smile-circle_67[1]:

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
เรือเอก ตอนเจอซึนามิน่าจะไม่อยากชนะ
ไม่รู้เหตุผล ว่าเพราะอะไร
มาวันนี้ มีเหตุผลที่จะต้องชนะแน่นอน
เพราะมวยทรงนี้ต่อยกันแล้วไม่น่าดู
ไม่สูสี ไม่มีลุ้น หลงเหลี่ยมหลงลาย
เสียมวยไปเลยหล่ะ
เรือเอก  เล่นแล้วไม่ต้องมานั่งเกร็งอยู่
รอรับตังอย่างเดียว

ไม่ได้บอกไห้เชื่อครับ แค่ความคิดส่วนตัว

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
เตรียมเงินไว้จัดหนัก*เรือเอก*ครับ
เหนือกว่าทุกอย่าง ได้น้ำหนัก ได้รูปร่าง ได้ฝีมือ...แค่นี้ก็ :dookdik_smile-circle_51[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal