เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เข่าแทงแข้งฟาด..จัดหนักเผื่อเด็กคู่เอก ช่อง 3 !!  (อ่าน 11764 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                    http://][/img]
      เป็นอีกไฟต์หนึ่งที่ต้องพิสูจน์กันว่า  มวยเข่าเขย่าตับ..หยั่ง..เจนรบ  พุ่มพันธุ์ม่วง ( ศักดิหอมศีล,วินดี้สปอร์ต)  เมื่อพบกับ มวยแข้งจัด ฟาดไม่ยั้ง  หยั่ง.. ปีใหม่  จิตรเมืองนนท์..ใครจะอึดจะทนกว่ากัน    ทั้งคู่สู้กันในมวยรอบอีซูซุ  ครั้งที่ 24  พิกัด 159 ปอนด์  รอบแรก    คู่นี้มีปัญหาให้คิดอีกแล้วครับ..  โดยปกติ เจนรบ จะชกอยู่ในพิกัด  133 - 135 ปอนด์  เสาร์นี้ต้องปล่อยเวตขึ้นมาชก  159 ปอนด์  ดูว่าเสียเปรียบพอสมควร แต่รูปร่างก็สูงยาวกว่าปีใหม่     สำหรับ ปีใหม่..ของสมจิตร  แว่นแก้ว  พิกัด 159 ปอนด์ เป็นน้ำหนักปกติ เพราะใหญ่ธรรมชาติอยู่แล้ว  เวตนี้ ปีใหม่จึงได้เปรียบเห็นๆ   แต่ที่เสียเปรียบเจนรบ คือ กระดูกมวยเป็นรอง   ปีใหม่กำล้งแรงขึ้นมา แต่เป็นมวยเวตใหญ่จึงหาคู่ชกยากมาก  เคยชกชนะ ทนงเดช เพชรพญาไท ซึ่งหมดสภาพแล้ว  ต่อมาชนะ ชาญทัวร์  ก้าวไกลยิม   แล้วก็หันไปชกไทยไฟต์..   ผมอยากให้พี่น้องช่วยกันคิดครับ   ส่วนตัว..ผมชอบเจนรบ ที่เก๋าส์กว่า ผ่านกระดูกแข็งๆมาเยอะ ได้เข็มขัดแชมป์มาหลายเส้น..ชอบเข่าจับแทงๆๆๆ ของเจนรบ   หากวันชกรูปร่างไม่เล็กกว่ามาก..ผมขอลุ้น..เจนรบ..   แต่ หากเจนรบ รูปร่างเล็กกว่าก็ต้องสละเรือ ไปฝั่ง ปีใหม่...  ท่านคงไม่ลืมเสาร์ที่แล้ว..ชาญชัย ใครก็ให้เป็นมวยเด็ด สุดท้ายก็เสร็จมวยตัวใหญ่ยังกะตึก..เอกธนะชัย  แก้วสัมฤทธิ์..  เสาร์นี้ต้องพิถีพิถัน..รัดกุม และ ต้องสังเกตให้ดี..  เอ้าละถึงคิวท่าน จะเชียร์ใครก็บอกมา เชิญครับ
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ช่วงนี้เล่นมวยตัวใหญ่ไว้เมียไม่ด่า มันจะด่าเราตอนหาเงินในกระเป๋าไม่เจอ55555555

ไฟหนาว

ไฟต์นี้ ปีใหม่ เตะฝรั่ง จนมันส์แข้ง และชนะไปแบบขาดลอย เมื่อชกครบ 5 ยก.. เสาร์นี้เจอเจนรบ..จอมเข่าเขย่าปอด..ไม่รู้ว่าจะออกหัวหรือออกก้อย.. อย่ามัวยิ้ม คิดเห็นอย่างไรบอกมาซะดีๆเพ่..

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
ชอบ"ปีไหม่"ครับ
เวตธรรมชาติดี สด
ลูกพี่ กำลังแรง

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ดู เจนรบ vs อรัญชัย......ดูจบแล้ว อย่าลืมวิจารณ์ด้วยเน้อ  เจนรบ-ปีใหม่ ท่านชอบใคร ?

ไฟหนาว

ดูการชกไฟต์ล่าสุดของ เจนรบ..เจอกับฝรั่งตาน้ำข้าว จากประเทศบราซิล..มาเธียส  เปไลล่าดั๊กรูซ...  จบแล้ว   ร่วมกันแสดงความเห็นด้วยล่ะ..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ฝีมือ+กระดูกมวย+หลักเหลี่ยม อยู่ที่ เจนรบ.....................
รูปร่าง+แรงปะทะ อยู่ที่ ปีใหม่...........................
ปีใหม่ตัวใหญ่ทำแล้วเห็น  รูปเกมส์น่าจะคล้ายกับ ชาญชัย กับ เอกชนะชัย เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ส่วนตัวชอบอะไรที่มันใหญ่ๆครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณเด๊อน้องสนทะเล..เป็นข้อคิดเห็นที่น่าสนใจจริงๆ..  ตอนนี้ ดู เจนรบ vs มาเธียส นักชกจากโคลัมเบีย บ่แม่นบราซิล  ยกที่ 2.....ต่อเลยครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:..สวัสดี..ครับพี่ไฟหนาว

คู่เอก...ช่อง3...ชอบ..ปีใหม่...ครับ...ค่ายนี้มาแรงดีครับ..

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
ตกแต่งภาพได้สวย เนียนมาก คงจะเก่งทางโฟโต้ช็อบ เนาะท่านไฟหนาว ปรบมือให้เก่งทุกเรื่องจริงๆ

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ ท่านชาวเฝ้าไร่ ร.ร.ปิดเทอมหรือยังครับ..ขอบคุณสำหรับคำชม โดยส่วนตัวแล้วผมชอบงานศิลป์อยู่ แต่ก็ไม่เก่งหรอกครับ   ผมไปเที่ยวเว็บมวยบางเว็บ ทำให้ได้ไอเดียมา  หากท่านติดตามกระทู้ผมระยะหลังๆ..จะเห็นสีสันหลายๆอย่าง  ผมคิดว่าคนเราหาข้อมูลมวยบางทีสมองล้าได้   ปวดตาบ้าง อะไรทำนองนี้..ดังนั้นผมจะมีอาหารหลายๆอย่างฝากให้แฟนๆ  ทั้งอาหารสมอง อาหารตา และอาหารใจ   ท่านลองพิจารณาดูก็คงได้คำตอบ     เรื่องโฟโต้ช็อปผมได้รับคำแนะนำจากพี่ๆน้องๆในเว็บ  ต้องขอบคุณน้องม้าก้านกล้วยมากเป็นพิเศษ..ดีใจครับที่ท่านชอบ ว่าแต่กด LIKE ให้ผมยัง..  ผมนำคลิปการชกของ ปีใหม่  ไฟต์ที่ชกกับนักมวยฝรั่งเศสชื่อ ยาซีน  มาเป็นข้อเปรียบเทียบ  เสาร์นี้เจอเจนรบ  ผลน่าจะเป็นอย่างไร  ใครมีข้อมูลเพิ่มเติม เชิญได้เลย..

ไฟหนาว

ปีใหม่ vs ยาซีน   ยกที่ 3

ไฟหนาว

ยกตัดสิน  ปีใหม่ vs ยาซีน

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
ปิดเป็นทางการ 11 ตค ตอนนี้เด็กก็ไม่มาแล้ว เพราะครูไปเป็นกรรมการและพาเด็กไปแข่งขันงานศิลปหัตถกรรม ครับท่าน

ไฟหนาว

น่ากลุ้มใจแทนท่าน ชาวเฝ้าไร่จริง..เงินไหลมาเทมา..เสาร์นี้ก็จะรวยเงินมวยอีก  เฮ้อ..เหนื่อยแทน..ไปๆเราไปดูสาวบางโพกันดีกว่า..ตาจะได้สว่างขึ้น..ไปเร้ว...

ไฟหนาว

คำถามที่รอคำตอบ..

ไฟหนาว

คู่คี่ คุณวัดใคร ?

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมชอบตัวใหญ่ครับท่านพี่ เพราะเสาร์ที่แล้วผมแพ้เต็มๆก็เล็กกับใหญ่นี้แหละ 55

ไฟหนาว

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
เชียร์มวยตัวใหญ่ครับ ได้เปรียบกว่าเยอะ คงเห็นแล้วนะครับ สัปดาห์ที่ผ่านมา ชาญชัย ตอบให้แล้วว่าผมสู้เขาไม่ได้ โค ตะระใหญ่เลย ....

ไฟหนาว

ปีไหม่

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า พิกัด  159  ปอนด์    เจนรบ ชั่งได้  158.8  ขาด .2 ปอนด์     ส่วน ปีใหม่ ชั่งได้  158.2  น้ำหนักขาด  .8  ปอนด์    ผมได้สายตรงคุยกับเพื่อนที่ไปดูการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้านี้   ได้ความว่า เจนรบ จะสูงกว่าปีใหม่เล็กน้อย แต่รูปร่างจะบางกว่า   ปีใหม่ต่ำกว่าหน่อยแต่ได้หนา    ผมได้ถามว่าตามทัศนะแล้วใครดีกว่า  ได้ความว่า ปีใหม่ เป็นหลานชายของเขาเอง  ตอนที่เจนรบดังเปรี้ยงปร้างขณะนั้น  ปีใหม่ยังไม่ได้ชกมวยเลย   พี่น้องทั้งหลายครับ..เพื่อนผมคนนี้เขาไม่เคยโกหกผม..   คู่นี้ผมขอชี้ไปที่..เจนรบ..ได้เก๋าส์ กระดูกดีกว่า  ดูเนื้อตัววันนี้ก็ดูดี แสดงว่าฟิตซ้อมมาเต็มที่    เจนรบ ไฟต์นี้น่าลุ้น น่าเล่นมากครับ    วันนี้เช่นกัน.เป็นวันแรกที่เข้าสู่เทศกาลกินเจ..งดกินอาหารเนื้อ กินผักเป็นอาหาร..  ผมอยากให้ท่านมีความสุข เชียร์มวยได้เงินใช้   สบายกาย สบายใจกินเจ..เอาเพลงนี้มามอบให้..ครับผม..

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_83[1]:  :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ข่าวว่า เจนรบ ตัวเต็งมวยรอบนี้..ไฟต์นี้น่าโชว์ฟอร์ม เพราะรูปร่างได้เปรียบ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal