เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็ด 7 สี 2 ตัวเน้น ๆ 13/10/56 หงอคง เจ้าลิงเกเร จากใจ....ครับ  (อ่าน 91076 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-113[1]:

7  สี 2 ตัวเน้น..ๆ....ไม่พลาด.....ครับ..มีแล้วในใจ..หงอคง..

@@@  หงอคง..ขอลงข้อมูล...เช้าวันอาทิตย์..ครั้งเดียวเลย..@@@

@@@ ลงเร็ว  กระแสแรงมาก..ครับ..ราคาไปไกล...จริง..ๆ..@@

@@ มีให้เห็นแล้ว..จากน่าจะเป็นรอง..กลับเป็นต่อ  @@@

@@ จากต่อน้อย...ไหล..3-2   อาวุธเล็ก  น่าจะ 5-4 ครับ.@@

@@@  นันทวัฒน์..น่าเป็นรอง..กลับต่อ 5-4  ..ครับ @@@

@@@  รอข้อมูล...น่ะครับ....เช้าวันอาทิตย์...9.30 เจอกันครับ..@@

@@@ เรต..เปิดพอดี..........เน้น..ๆ..หนัก..จากใจ..หงอคง.....@@@

@@@   ขอบคุณ..ทุก..ๆ...กำลังใจ....@@@

NIT

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-163[1]:รอครับท่าน... :Onion-s-163[1]:

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_48[1]:รอเหมือนเดิมครับท่านพึ่หงอคง :Onion-s-163[1]:

tcomp

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
รอ   อ้าย  หงอคง  รัก  อ้าย    หลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ครับท่านหงอคง เหตุการณ์นี้ต้องถามพี่เป้งเลยครับ พอแกให้เป็นทีเด็ดจากมวยรองมาต่อเลย

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
รอค่ะ สู้ๆท่านหงอคง  :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไปร์มัญจา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
รอด้วยครับ

kruchan

• มวยคู่เอก
รอทบต้นทบดอก  คงไม่ได้เล่นแน่ๆ (แต่จะฝากเล่น) ติดธุระเป็นกรรมการตัดสินทักษะวิชาการงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน วันที่ 12 - 16 ตุลาคม 2556 ครับ  Wallpaper สวยๆ มีมาฝากแน่นอน ครับท่านพี่

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ผมจะรอท่าน หงอคง อยู่ที่นี่แหละครับ กลับมาพร้อมข้อมูลดีๆมาให้พี่น้องเราเด้อท่าน หงอคง

aekchar

• มวยคู่เอก
รอเหมือนเดิม

หงอคง

ครับท่านหงอคง เหตุการณ์นี้ต้องถามพี่เป้งเลยครับ พอแกให้เป็นทีเด็ดจากมวยรองมาต่อเลย

ครับ..พี่เป้ง..เคยเตือน..ผม..ตั้งแต่...ชายน้อย...แล้วครับ

ว่า...ลงข้อมูลเร็ว....ราคาจะไป..ไกล..

...เขยหล่า..สบายดีบ่...

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
สบายดีครับท่านหงอคง เน็ตที่ทำงานป่วยไม่ได้เข้ามาเลยครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
............อย่าไปคิดมากท่านหงอคง..............ท่านสุดยอดอยู่แล้ว.........เค้าเอิ้นว่า.....ซ่อยกระตุ้นศรฐกิจ...ครับ  แบ่งให้เขาใช้นำแหน่......เดี๋ยวเฮากะเอาคืนคือเก่านั่นล่ะครับ............น้องๆเบิ่งให้ดีๆเด้อ......ผมมีอีก......เพราะว่าวันจันทร์เทื่อได๋  มาม่าขึ้นทุกเทือ ซองล่ะ 2 พัน....5555...ว่าสิให้เอาน้องๆไปฝากอีกครับ.......อยู่ตู้ผม  มันไล่ต่อหน้าเดียว คู่  นันทวัฒน์   ยก 2 เค้าต่อ  72  31  ผมกะเลยรองไปซื่อๆ  หวังซื้อขายได้มาแบบฟลุ็คๆ....มาเล่นคู่ 4 เบิ่ดแอดแสด....บ่เจ็บดอกครับ......ผมคิดว่ามันธรรมดาไปแล้ว.......สบายดีน้อครับ.......อาทิตย์นี้จัดเต็มๆไปเลย.....เดี๋ยวน้องๆสิไส้แห้งครับ........ :Onion-s-113[1]:

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
เยี่ยมครับลงเช้าวันอาทิตย์
ถูกต้องแล้ว แต่ผมว่าน่าจะปั่นกระแส
สับขาหลอกบ้างก็ดีนะครับ.

:Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ขอแก้ตัวหน่อยคะหน้าทิตย์หน้า
อาทิตย์ที่ผ่าน ติดไปข้างหนัก (ไม่หน่อยแหละพี่ )[/b][/size]

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณ..ครับ

น้องปฐมาภรณ์.....อาทิตย์..หน้าสู้กันใหม่..ครับ

...หงอคง..จาเอา..เด็ด..ๆ..มาฝาก..น่ะ..

หงอคง

ช่อง 7  สีมวยอันตราย..ทุกคู่..ครับ

..คู่ 1..มวยตามสั่ง....อันตรายที่สุด.

..คู่2..มวยสายตำรวจ...เจอกับ..ตำรวจ....จะจับใคร...

..คู่3..มวยระยอง..สายตะวันออก...จะเหมือนคู่..วันฉลอง..กับ..พลกฤต...คอยดู..

...คู่4...มวยเวที..ทั้งคู่....มวยพี่มวยน้อง..แบ่งกันชมแบ่งกันกิน...

....หงอคง....มีเน้น.ๆ..ให้ 2  ตัว..ครับ...รอ..

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
รองคู่เอก ท่านหงอคง เน้นเป็นพิเศษใช่ไหมครับ

หงอคง

:Onion-s-25[1]:

อยู่..ในใจ..แล้วครับ..ท่านคนคอนยก...

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ตามครับท่าน

หงอคง

:Onion-s-35[1]:...ว่า..ด้วยคู่เอก....

บทพิสูจ....สิงพยัค....แชมป์.7..สี...กับข้อครหา..วันที่ได้แชมป์มา....

....สิงพยัค...จะเป็นบอก..ทุกท่านเองว่า..แชมป์ที่ได้มา..ได้เพราะฝีมือ...
...ไม่มีใคร..คนไหน...เอามามอบให้..ครับ..

********/****/////
......ด่วนเป๋....ได้ครบแล้วที่ช่อง 7  ..แชมป์..เสื้อสามารถ.....ชื่อเสียง...

...ไม่ต้องพิสูจ...อะไรอีก......อิ่มตัวหรือยัง..ที่ช่อง 7..

.....แล้ว..ทุกท่าน..คิดว่า...ใคร..จะชนะ...ครับ..

....หงอคง...มีคำตอบ....

Amphon

• บุคคลทั่วไป
รออย่างมีความหวังครับท่าน............หงอคง

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
เอาเช้าวันอาทิตย์ ก็แล้วกันน่ะคับ หงอคง

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..

มาว่ากัน..ถึง..คู่รอง...ทวน..กับ..ชัย...

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
..........ผมชอบ......สิงห์พยัคฆ์......ครับ............มันมีอะไรน่าคิดครับ.......คิดว่าสูสี  ผมชอบฝีมือครับ.......ท่านหงอคง

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...ฤทธิชัย....

..ที่ช่อง 7  ล่าสุด..เสมอ..มาประลอง...แบบน่าชนะ...

..สี่ยกเป็นต่อเยอะ...ยก5..มาประลอง..บี้เร็วไม่ทันตั้งตัว..

..มียุบ..ตั้งรับไม่ค่อยเก่ง....ผลพลิก..สะมันเกอ..เสมอกัน..

@@@@@@@@ ไฟร์...ที่2...@@@

....กลับกลาย...เป็น..หนังคนล่ะเรื่อง....ม้วน...

..3 ยก..ฤทธิชัย..สู้ได้...ขึ้นยก 4..ฤทธิชัย..หมดแรง..

...โดนยำใหญ่..ยก4-5..สอนมวยกันเลย....สู้ไม่ได้..

..สรุป...คือ..แพ้เก๋า..มาประลอง...

...

ผู้น้อย

จั๋งใด๋กะยังถ้า..ท่านหงอคง..คือเก่าเด๋ออ้าย..จากใจจริง..ผู้น้อย..ครับ..สู้.สู้

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
รอท่านอาจารย์ครับ
อาทิตย์แล้วมาไม่ได้ดู
เพราะน้ำท่วม

เสือดำ 104

คะ ท่านพี่หงอคง หนูก็มีพี่ๆ นี่แหละที่พอจะชี้แนะแนวทางและข้อมูลดีๆให้เสมอ หนูเคยบอกว่าในบ้านนี้มีคนป่่วน (ตรงข้าม)เรา หลายคน
ถ้าไม่มีพี่หงอคง,พี่นพ,พี่เป้ง,พี่สน,พี่เอ่ย,อาชา หนูก็จะไม่เอาข้อมูลใครไปเล่นเลยคะ
ขอบคุณสำหรับพี่ๆ ที่ใจดีทุกคน[/b]

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
ถ้าแบบนี้แทงไม่ผิดแน่นอนผมให้เป็นที่เด็ดเลย

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..วันน่าเล่น..

ป่ะ..ใครจะไป..คืนนี้เจอ..กัน..ครับ..

..เด่นพนม....เปิดตัว..ศึกใหญ่..น่าเล่นมาก...

...ธนญชัย...น่ารอง..ครับ...แข็งแรง..

...ปกรณ์.....กินปลาย..ๆ..ครับ..

......

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..5555

สายตากว้างไกล..สายตาคม..มากครับ..ท่านศักดิมนตรี...

....ท่าน..จา..แทง..อะไร..ครับ...

....อื้ม...ๆ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

พูดถึง...ทวน..ไฟร์นี้..ตั้งใจมาก...ที่ช่อง..7...

..เดี๋ยวจะมา..เล่า.ให้ฟัง....ครับ..

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
รอฟังค่ะ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

คู่2..ล่าสุด..ดาบแป๋ง..ได้แชมป์

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
รอท่านหงอคงครับ อาทิตย์ที่แล้วคืนเขาบ้าง อาทิตย์หน้าทบต้นทบดอกครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
รอด้วยครับ

หงอคง

:Onion-s-1[1]: :Onion-s-2[1]:

ห่วงใย..ท่านเด็กพนัส..ครับ.

ที่พนัส..น้ำท่วม...เป็นไงบ้างครับ..

ท่วมถึง..บ้านท่านไหม..ครับ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_94[1]:..มวยสร้างช่อง..7..สี

@@  สิงห์ทอง......เรียกง่าย....ตัวที่1

@@ ยอดนิยม....ใช้คล่อง....ตัวที่2

@@  ยอดซูซัน....ได้ครับป๋า...ตัวที่3

...เด็กสรัาง....7..สี..ครับ..

Actmaster

• บุคคลทั่วไป
เอา ๒ ๓ จะสวยมากเลยท่านหงอคง ตอนนี้1๑ ๔ มีอยู่แล้วครับ :Onion-s-17[1]:

หงอคง

:Onion-s-33[1]:...ฝนจาง..

..ชลบุรี..น้ำยังท่วม..ฝนตก...

..ฝั่ง.อมตะชล...พนัส...น้ำยังสูง

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
 ขอบคุณครับผม

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..

ไฟร์...ทึ่แล้ว..ข้อแก้ตัว..คือไม่มีคู่..ปล้ำ..อภิสิทธิ์..

...เด่นพิชิต...จะต่อยให้แพ้..ก้อได้..ชนะก้อได้..

...สู้จริง..ร้ายมาก...เหมือน..ดอกไม้เงิน...

...อยู่ที่รูปเกม...ยก 2-3 ใครเดิน..แพ้แน่..ครับ..

หงอคง

ทวน...ไฟร์..หลัง..ๆ..ที่ช่อง 7

มาแบบ..ตามสั่ง....แล้วไฟร์..นี้ล่ะ

ผู้น้อย

ท่านหงอคง..พักผ่อนมากๆหน่อยนะครับเดี๋ยวจะไม่สบาย..เป็นห่วงจากใจจริงครับ  :Onion-s-4[1]:

เสือดำ 104

[b]ท่านพี่ หงอคง หนูขอตัวเดียวเน้นๆ นะคะอาทิตย์นี้ ช่องละตัว 3,11,9,7 คะ ขอคืนตัวละ 2 พัน 2 คู่ 8 พัน คืนทุนอาทิตย์ที่แล้วคะพี่หงอคง
ขอบคุณล่วงหน้าคะ [/b] [/size]  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

@@ จัดไป..ครับ..น้องปฐมาภรณ์...@@@

แต่.โดยรวม..2 วันเสาร์อาทิตย์..ที่แล้ว..พี่หงอคง..ไม่เสียน่ะ..@

¿¿¿..วันเสาร์...บวกไว้เยอะ..ครับ...ไม่อยากบอกเป็นตัวเลข..

£££ เสาร์อาทิตย์..นี้..สู้ใหม่..ครับ...§§§§§

เสือดำ 104

วันเสาร์ หนูทำงานคะ ไม่ได้ไปเล่นคะ
พอช่อง 7 คู่แรกต่อ ตาย คู่ 2 ต่อเด็ดสุด ตาย คู่ 3 พี่สนทะเล ให้รอง ตาย คู่ 4 ของหลายคนต่อเด็ด รเียบร้อยคะ
บทสรุปบนผืนผ้าใบ ช่อง 7 ตาย 4 ตัว รวดคะ แต่ไม่เป็นไรหรอกพอจะบังได้แต่เล่นตัวถูกมาบัง ได้น้อย ฝืนใจฝัง ได้เสียไปเลยพี่หงอคง
หนูเล่นน้อยๆ (คู่ละต่ำกว่าพัน ไม่เคยเสีย พอ เล่นคู่พันขึ้นไปตายทุกครั้งหนูสังเกตุและจำมาคะ แปลกนะพี่ แก้เคล็ดให้หนูหน่อยคะ )
ขอบคุณ
:dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

ok..ครับ...จัดให้..ช่องล่ะตัว... :Onion-s-113[1]:

@@..จะให้ลง..วันไหน..ครับ..น้องปฐมาภรณ์...@@@

@$$..ถ้ามั่นใจ..ในตัว..หงอคง....ขอบคุณ..ครับ¥¥¥

....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:.

ไม่เย็นวันศุกร์...ก้อ..เช้าวันเสาร์..น่ะ..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal