เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็ด 7 สี 2 ตัวเน้น ๆ 13/10/56 หงอคง เจ้าลิงเกเร จากใจ....ครับ  (อ่าน 91060 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ยินดี..ครับ..

..ท่านเต่าตกมัน......จัดหนัก..ๆ..ครับ..

...

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
จะไปรองช่อง 3 คู่ 2 และ 3 ครับท่านหงอคง

หงอคง

:dookdik_smile-circle_49[1]:

เป็น..รอง..ต้องรอง..ครับ..ชูพงษ์เล็ก.

..รอง...ดาวเด่น..ครับ.....รอง..ๆ..

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
 :dookdik_smile-circle_48[1]: ท่านหงอคงคับคู่แรกสิงทองมันมีปัญญาชนะมั้ยคับ แพ้มาหลายครั้งยังให้มาชกอีก แล้วมวยแทนเจ้าถิ่นอย่างเดอะสตาร์ด้วย ชนะแบบไม่ควรชนะ ป๋าซุ้นคิดอะไรอยู่กันแน่คับเนี่ย  :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...ตาย..เลยครับ.

ชูพงษ์......ตายแกบ..เลย....
...ซ่างมัน.....

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
เอาใหม่ครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ได้เบิกบาน...คืนแล้วครับ..ลุงพงษ์.

คู่...3..ผมไม่เล่น..นั่งดู..เฉย...ๆ...ครับ..

คู่ 4...ผมเล่น...ดาวเด่น...ครับ......

หงอคง

:dookdik_smile-circle_83[1]:..ว่าแล้ว..

ชนะจน.....ชื่อ..ไม่เป็นมงคล....ครับ..

...เพราะมี..คำว่า..จน......

หงอคง

:Onion-s-48[1]:...

...ช่อง 3....เสมอ..หู....ครับ..บวกนิดหน่อย....

...ไปต่อ..ที่ช่อง..11..เลยครับ...

เพชรยโส..........3....กำครับ....

ขุนเดี่ยว.....5....กำครับ....จิ่มไว้แล้ว.....รอดู..

....การพนัน..มีได้..มีเสีย...ครับ.....

....ได้.ก้อ..ยิ้ม...เสียก้อ..ทำใจ.....ครับ....

unclepong

ช่อง11.....พอมีป่าวคับ....
ท่านหงอคง......คับ

unclepong

ช่อง11....พอมีป่าว.....
ท่านหงอคง

หงอคง

:Onion-s-48[1]:...

...ช่อง 3....เสมอ..หู....ครับ..บวกนิดหน่อย....

...ไปต่อ..ที่ช่อง..11..เลยครับ...

เพชรยโส..........3....กำครับ....

ขุนเดี่ยว.....5....กำครับ....จิ่มไว้แล้ว.....รอดู..

....การพนัน..มีได้..มีเสีย...ครับ.....

....ได้.ก้อ..ยิ้ม...เสียก้อ..ทำใจ.....ครับ....

unclepong

แพ้ชนะ....เป็นเรื่องของมวย

หงอคง

:dookdik_smile-circle_92[1]: :Onion-s-14[1]:

เจ็บหนัก...เลยครับ....ช่อง11. .

เสีย 2 คู่หนัก..เลย....

..ได้..คืน.ณัฐพล.....หน่อยเดียว....ครับ...

...สรุป..วันนี้..เสียครับ ...2 กำกว่า..ๆ. ..

พรุ้งนี้....เอาคืน........สู้....โว้ย......

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
บ้านใครบ้านมัน พรุ่งนี้ว่าไปจัดหนัดเอาคืนแน่ท่านหงอคง

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ผมก้อเจ็บช่องสาม คู่3-4 มาเล็กน้อยครับ...น้องหงอคง มาช่อง11 จับเพชรสองเมืองไว้โดนไปอีก....มาตีตื้นได้คู่ณัฐพลครับ.......คู่ขุนเดียวไม่ได้เล่นครับเล่นแค่สองคู่เพราะข้อมูลไมมีไม่กล้าเล่น
สรุปวันนี้.....บาดเจ็บเช่นกันครับ....... :Onion-s-14[1]:
เอาใหม่ๆพรุ่งนี้....เดียวแคะกระปุกก่อนนะครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..

ขอบคุณ..ครับ..อ้ายKom

การต่อสู้..ยังอีกยาวไกล..ครับ

..สนามรบ..ย่อมมีบาดเจ็บ..บ้างครับ...

...

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
พี่หงอคงคะ วันนี้ หนูเสียคู่ ชนะจน 4 พัน คะ หมดตัง เลย ยก 4 รู้แล้วละแต่ราคาลึกเกินไป ออกไม่ได้ จมเลยคะ พรุ่งนี้ขอแก้ตัวช่อง 7หน่อยนะคะ พี่ 2 ตัว ( ยืมตังเขาก่อนยังไม่มีเลยตอนนี้พี่ ) นะพี่นะ ขอบคุณคะ พรุ่งนี้หลังชั่ง นน.นะคะ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:...55555...

..มวยรอบ..รถกระบะ..อิซูซุ.....ต่อไป...ต้องเล่นมวยรอง..
....รอง...อย่าง...เดียว...

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ช่อง 3 ผมตาย 3 ได้คู่เดียวชาญทัวร์ ได้ราคารอง เลยไม่เจ็บเยอะ  :dookdik_smile-circle_93[1]:

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  เลือดนักสู้ต้องสู้ต่อไปครับวันนี้โชคเป็นของเขาพรุ้งนี้ต้องเป็นของเราบ้าง
จงสู้ต่อไปครับพี่น้องชาวบางบอน...ขอกำลังใจให้...ท่านหงอคง..หน่อยครับ
พรุ้งนี้แก้คืน...เด็ด 7 สี 2 ตัวเน้น ๆ ไปแก้คืน..จากใจจริง..ผู้น้อย.ครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]:

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
วันนี้เจ็บตัว ดาวเด่นมาครับท่านหงอคง พรุ่งนี้แก้ตัวใหม่ ขอบคุณครับ

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ท่านหงอคงครับวันนี้
ขอคืนครับหนักๆเน้นๆครับ
เมี่อวานอ่วม  เอาใหม่ครับ
ท่านอาจารย์ :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:

มอร์ฟีน

• มวยใหม่
  • **
รอทีเด็ดคับท่าน...ผมตามท่านหงอคงมาตลอด...สู้ สู้ !!!!! :Onion-s-65[1]:

unclepong

Morning.......ท่านหงอคง....
วันนี้ที่.....รอคอย......2ตัว เน้นๆๆๆ....
รอจัด....ครับ
ลุงพงศ์....ชอบ...เด่นพิชิต......ครับ

หงอคง

ท่านหงอคงครับวันนี้
ขอคืนครับหนักๆเน้นๆครับ
เมี่อวานอ่วม  เอาใหม่ครับ
ท่านอาจารย์ :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:

..ที่บ้าน..น้ำท่วม..เหรอครับ...ท่านวสันต์....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-113[1]:

$$$ เน้น..ๆ..สองตัว...หงอคง..จัดให้..ครับ....€€€

¿¿¿ เน้น...ที่...ไอ้ตามสั่ง...ครับ...สิงห์ทอง....¥¥¥

$$$ วันนี้..ม้วนเดียว....ไม่ครบ 5 ยกครับ...จัดไป €€€

£££ ต้องกล้าเล่น.....น่ะครับ....₩₩₩₩₩

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-113[1]:

¥¥¥¥ เน้น..ๆ...ตัวที่ สอง.....หงอคง..จัดไป..£££

®®®®  ขวัญใจ....นักศึกษา....หล่อล่ำ.เอา..₩₩₩

€€ ...สิงห์พยัคฆ์  .....เก็บ..ๆ..ทุกราคา..ครับ...¥¥¥

$$$...133 ปอนด์...น้ำหนักชกดี..ที่สุด..ครับ...&&&

$$$...ระดับแชมป์....7..สีน่ะครับ...ใส่ยาว..ๆ..ครับ

@@@@ สืงห์พยัคฆ์...ไม่แพ้..ครับ...####

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
 ขอขอบพระคุณ..ท่านหงอคง..อย่างสูงจากใจ..ผู้น้อย..ครับ  :Onion-s-160[1]:

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
ครับท่านท่วมโรงสีข้าวครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1]:

...เล่นเอาตังค์..อย่าเล่นเอามันส์...ครับ...
..สมมติ...น่ะ

.....ยก1 แดงต่อ..11-8....ลงทุน..1100...เข้าไปก่อน..คู่แรก..

....หมดยก3 ...แดงต่อ....4-1....ข้ามไปบัง..500...รอง..แล้วเราก้อ..นั่งดู..

...ใครจะ..ชนะ....ก้อชั่ง..มัน....แม่นบ่..ม้าก้านกล้วย...

กาก้า

• ชอบกด Like + 17

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
ท่านหงอคงคับผมก็ชอบสิงพยัค แต่กลัวเหมือนเจนณรงค์ พี่หงอคงว่ามีโอกาสออกแบบนี้อีกมั้ยคับมวยต่อยดีกว่าแต่ก็แพ้กรรมการ แล้วคู่ทวนล่ะแพ้มาหลายครั้งแล้วคราวนี้จะมาเกิดได้หรือยัง :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]: :Onion-s-7[1]: :Onion-s-7[1]: :Onion-s-7[1]:

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
แม๋นๆท่านหงอคงมีตะได้กับได้

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:...ท่านโอม

...เจ้าบ้าน..มาสอง..ตัว.....สิงทอง..win แน่..ๆ..

...สิงห์พยัคฆ์....แชมป์...7..สีครับ...ทำไม..ด่วนเป๋...ถอน..

...เป๋...มีเสื้อสามารถ...เอามาก้อ..แพ้...สิง..ครั

จัด....สิงพยัคฆ์....หนัก..ๆ...ครับ...
...มาสองตัว...แพ้ตัว..คือ...the star...

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
..เป็นกำลังใจให้ครับท่านหงอคง  แพ้  ชนะ  ธรรมดา  เราเลือดนักสู้ยุแล้วครับ  ได้ทุกวันคงรวยแย่เลยสินะครับ  ...วันนี้จัดไปอีกเหมือนเดิม....สบายดีนะครับ   

ฝากน้องเป็นกำลังใจให้ครับ.....

หงอคง

:Onion-s-25[1]:..มวยมันสู้กัน..ไม่ได้..

..ก้อเลย...ต้องต่อน้ำหนัก.......อีกอย่าง..ไม่ได้ซ้อม..

..ถ้าซ้อมมา...ระดับ..เดอร์สตาร์..ไม่ต้องต่อน้ำหนัก..

...จะปั้น..เมื่อไหร่..ก้อได้..เดอร์สตาร์....

..แต่วันนี้...ฟ้า..ยังไม่เปิด.....ครับ.

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
ไอ้"เป๋"มันไปตีไก่ ครับ
ตอนนี้มันติดไก่ชน
มันรักยิ่งกว่า เมีย มันอีกครับท่าน5555

ตามครับ "สิงห์พยัคฆ์" จากไปได้ สวย

Baby Old

• บุคคลทั่วไป
แมงหวี่ แมงเม่ารอข้อมูลท่านด้วยคน :dookdik_smile-circle_48[1]:

Baby Old

• บุคคลทั่วไป
เมื่อไหร่ท่านจะมาน้อ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
น้องหงอคงของพี่ เรตขณะนี้  สิงห์ต่อแค่ 10 - 9....มวยเคยชนะมา 3 ครั้งแล้ว...น่าคิดนะน้อง   บางทีละครอาจจะเกิดขึ้นอีกใครจะไปรู้   ระวังบ้างก็ดี
 :Onion-s-26[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..

ผมลง..ข้อมูล..ไปแล้วครับ..

..ไม่ชอบ..ก้อ..วางไว้...ครับ...

หงอคง

อย่าหลง..กระแส..ครับพี่ไฟหนาว...สืง..ครับ..

คนไม่พร้อม..มันถอนไปแล้ว..ครับ...

..เอาเปรียบ..แค่น้ำหนัก..ก้อ..พอแล้ว...

...แต่อย่าง..อื่น...สิงห์พยัคฆ์....ขอ...ครับ..

....เตรียม...กระสอบ...เลยครับ....ราคา...เสมอ..ยิ่งดี..

หงอคง

$$$ เน้น..ๆ..สองตัว...หงอคง..จัดให้..ครับ....€€€

¿¿¿ เน้น...ที่...ไอ้ตามสั่ง...ครับ...สิงห์ทอง....¥¥¥

$$$ วันนี้..ม้วนเดียว....ไม่ครบ 5 ยกครับ...จัดไป €€€

£££ ต้องกล้าเล่น.....น่ะครับ....₩₩₩₩₩

หงอคง

¥¥¥¥ เน้น..ๆ...ตัวที่ สอง.....หงอคง..จัดไป..£££

®®®®  ขวัญใจ....นักศึกษา....หล่อล่ำ.เอา..₩₩₩

€€ ...สิงห์พยัคฆ์  .....เก็บ..ๆ..ทุกราคา..ครับ...¥¥¥

$$$...133 ปอนด์...น้ำหนักชกดี..ที่สุด..ครับ...&&&

$$$...ระดับแชมป์....7..สีน่ะครับ...ใส่ยาว..ๆ..ครับ

@@@@ สืงห์พยัคฆ์...ไม่แพ้..ครับ...####

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
ราคาสิงทองกับทวนแรงมาก กระแสมันลอกมัยคับขอความหน่อยคับ:Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:

มอร์ฟีน

• มวยใหม่
  • **
ตามท่าน...หงอคง...คู่ล่ะสามพันคับ :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1]:

...เล่นเอาตังค์..อย่าเล่นเอามันส์...ครับ...
..สมมติ...น่ะ

.....ยก1 แดงต่อ..11-8....ลงทุน..1100...เข้าไปก่อน..คู่แรก..

....หมดยก3 ...แดงต่อ....4-1....ข้ามไปบัง..500...รอง..แล้วเราก้อ..นั่งดู..

...ใครจะ..ชนะ....ก้อชั่ง..มัน....แม่นบ่..ม้าก้านกล้วย...

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
.....ผมจัดหนักครับ........ชอบสิงห์.....ครับ......ขนาดเปิดถ้วยแทงเห็น 4 1  ...6ยังมาฆ่าเลย  ประสาอะไรกับมวย  ทำไม่ได้ใครล่ะจะช่วยได้ครับ    เข้าถูกบังกินอยู่แล้วครับ   ยังงัยมวยฝีมือ  อย่างสิงห์  ก็ไปก่อน  แน่นอน  แพ้  ชนะ  อันนี้ไม่รู้  แต่รู้แค่ว่า  จะจับมาเพื่อ  ซื้อขายอย่างเดียว

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ตามครับ วันนี้ทิ้งภาระกิจ หล่อยไปดูมวยก่อน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal