เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็ด 7 สี 2 ตัวเน้น ๆ 13/10/56 หงอคง เจ้าลิงเกเร จากใจ....ครับ  (อ่าน 91042 ครั้ง)

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอรอด้วยคนนะครับท่านพี่หงอคง

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_94[1]:...

ถามว่า.....ช่อง..7.กล้าประกบ...ให้..ฤทธิชัย..

เจอกับ....แสนเก่ง....ชายเล็ก....ไหม....

....แล้ว..ทำไมกับ....ก.กัมปนาท....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

ช่อง 3  เบิกบาน..ยังน่าเล่น...ครับ

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15

BeN_JJ

• มวยใหม่
  • **
พี่หงอคงครับ ไอแขก(ฤทธิชัย)มันโทรมาเมื่อวานบอกว่าได้ปล้ำแล้ว3วันพี่ว่าพอจะทันไหมครับ แต่มันซ้อมตลอดครับ มันบอกกำลังทำน้ำหนักอยู่

มันฝากผมมาบอกแฟนๆๆๆ ว่านถ้าแพ้ไฟท์นี้จะไม่ได้เข้าเวทีเมืองกรุงกี่นาน ผู้ไหญ่เจ้าของค่ายเขาฝากมาบอก ต้องชนะไห้ได้ ครับ

เวะมาบอกด้วยความรักและหวังดี ผิดพลาดประการใด ขอโทดไว้นะที่นี้ ครับ
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

พี่หงอคงครับ ไอแขก(ฤทธิชัย)มันโทรมาเมื่อวานบอกว่าได้ปล้ำแล้ว3วันพี่ว่าพอจะทันไหมครับ แต่มันซ้อมตลอดครับ มันบอกกำลังทำน้ำหนักอยู่

มันฝากผมมาบอกแฟนๆๆๆ ว่านถ้าแพ้ไฟท์นี้จะไม่ได้เข้าเวทีเมืองกรุงกี่นาน ผู้ไหญ่เจ้าของค่ายเขาฝากมาบอก ต้องชนะไห้ได้ ครับ

เวะมาบอกด้วยความรักและหวังดี ผิดพลาดประการใด ขอโทดไว้นะที่นี้ ครับ
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ขอบคุณ...มาก..ๆ..ครับ..ข้อมูล..ดี.ๆ..มาฝาก..สมาชิกเรา..

..ขอบคุณ..จากใจ..หงอคง ..

หงอคง

แล้วตอนนี้...ฤทธิชัย...น้ำหนักเกิน..อยู่กี่..ปอนด์..ครับ

...แล้ว..ฤทธิชัย..เสียอย่าง..นึง..ครับ...ชอบมอง..พี่เลี้ยง..

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ขออนุญาติแถมอีกอย่าง ฐานล่างไม่แข็งแรง แก้ทางเหลี่ยมไม่ค่อยเป็นค่ะ โดนเป็นล้ม

หงอคง

:Onion-s-160[1]:.ชุดเด็ก..เพชรวิเศษ...

น่าเล่น......วันนี้....

....สามดี.....เจ้าบ้าน

...น่ารอง...วันชัย....ครับ..

...ตุ๊กตาทอง....น่าเล่น....น่าเอามาชก..ช่อง7 ตัวนี้..

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..เพชรวิเศษ...

...รุ้งนารายณ์.....106.ปอนด์..

..มีแรงชก..เหรอ..ครับ...

..ขนาด 108-109..ยก 4-5..แรงไม่มี..

..อาวุธ.ไม่อยากออก....ประหยัดอาวุธ..เกินไป...
..

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
 อาทิตย์นี้จะรอ..เด็ด 7 สี 2 ตัวเน้น ๆ..จากท่านหงอคง..ครับ..จะไปแก้คืน..ทั้งต้นและดอกอีกครับ
 จากใจจริงครับท่าน  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

BeN_JJ

• มวยใหม่
  • **
มันไม่เกินเยอะครับ 1-1.5ปอนครับ

มันชอบมองพี่เลี้ยงจิงๆๆๆ

ที่ลุมพินีกับมาประลองก้อมอง บอกมันแล้วครับว่าอย่ามองบ่อย

แล้วก้อชอบโมโหง่ายไปหน่อย
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

BeN_JJ

• มวยใหม่
  • **
ผมก้อไม่ได้อยู่กับ มันนะผมอยู่ ก.ท.ม.

adun

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
มีข้อมูลช่องsmmจานดำถ่ายทอดสดมั้ยครับ

เปี๊ยกวัดป่า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
มารอทีเด็ดเน้นๆครับท่านหงอคง

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ท่านหงอคง หลังบ้านท่านแถวแปลงยาวน้ำคงไม่ท่วมนะครับ อาทิตย์ที่แล้วมวยมาจากแปลงยาวก็ชนะท่านคงรวยเยอะนะครับ ทิตย์นี้หลังบ้านท่านเอามวยมาต่อยอีกแล้ว ท่านหงอคง น่าจะมีทีเด็ดมาฝากพี่น้องเรานะครับ

หงอคง

..เกาะโพธิ์..เกาะจันทร์...แปลงยาว...สนามชัยเขต..

..เขาหินซ้อน...ระเบาะไผ่..ครองรั้ง..กรอกสมบูรณ์..

....ไม่ท้วม..ครับ.....

....เป็นกำลังใจ...ให้ท่านที่ประสพภัย....ครับ..

..

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..เพชรวิเศษ...

...รุ้งนารายณ์.....106.ปอนด์..

..มีแรงชก..เหรอ..ครับ...

..ขนาด 108-109..ยก 4-5..แรงไม่มี..

..อาวุธ.ไม่อยากออก....ประหยัดอาวุธ..เกินไป...
..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_83[1]:..

...รุ้งนาราย...เด็กคนนี้เก่งมาก..ครับ

..ถ้าชก..112..ปอนด์.....หน่วยก้านดี...

...ถ้า..112 ปอนด์..สามดี..สราวุธ..ดาวพยัคฆ์..ก้อ..สู้ไม่ได้..ครับ..

...112 ปอน..สู้ได้ทุกคน..รุ้งนารายณ์...

หงอคง

:Onion-s-160[1]:.ชุดเด็ก..เพชรวิเศษ...

น่าเล่น......วันนี้....

....สามดี.....เจ้าบ้าน

...น่ารอง...วันชัย....ครับ..

...ตุ๊กตาทอง....น่าเล่น....น่าเอามาชก..ช่อง7 ตัวนี้..

นายดิน ข้าวเปลือก

• ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-160[1]: รอเหมือนเดิมคับ

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
รอครับท่านหงอคง พึ่งไปช่วยแม่ยายข้นของน้ำท่วมกลับมาครับ

หนุ่มแก่นขอน

รอครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_93[1]:

..ศึกเพชรยินดี......วันนี้..ใครจะไป..เจอกัน...ครับ..

@@@ สามเอ....ซ้ายไฟรามทุ่ง....ขาดครับ...@@@

@@@ น้องโอ๋...ปรมจารย์.....กินนิ่ม...@@@

@@@ ซุปเปอร์เล็ก.....ชนะอย่างเดียว...ขวัญกำลังใจ..@@

@@@ สิงห์ดำ......ไอ้เขียว...บั้นปลาย..ชีวิต..ครับ..ชนะ.@@

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..พูดถึงมวยเมื่อคืน..เพชรวิเศษ...

..น่าสงสาร..นิวลูกรัก....ครับ..ยก5..ต่อยตุ๊กตาทอง...เกือบตาย..

...ยก5..ตุ๊กตาทอง..สู้ไม่ได้เลย...เสียอาการมวย..

.... สงสาร....นักมวยครับ...นิวลูกรัก..ชนะ..แต่แพ้..ครับ.

....รุ้งนาราย....เต็มที่เสมอ.....ไม่แพ้.....ครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
Speed สุดแรงน้องหงอคง..พี่ยังเป็นกำลังใจให้เสมอ

หงอคง

:Onion-s-25[1]:..ขอบคุณ..มากครับ..พี่ไฟหนาว..

..ฝีมือแต่งภาพพี่..ระดับ..สามเอ..แล้วครับ...

...เหลี่ยมแพรวพราว...ครับ...สวยครับ...

.....หงอคง...ขอคารวะ....ครับ...

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
เป็นกำลังใจให้ท่านหงอคงเสมอนะคับ สู้กันใหม่คับ แต่อยากถามทัศนะหน่อยคับว่าทำมัยอาวุธเล็กมันต่อยแบบนั้นล่ะครับปกติยก4ยก5มันต้องจับในแล้วตีไม่ใช่เหรอคับแล้วทำมัยมันสู้วงนอกแลกแข้งทั้งที่รู้ว่าตัวเสียเปรียบล่ะ อยากรู้จัง

หงอคง

เป็นกำลังใจให้ท่านหงอคงเสมอนะคับ สู้กันใหม่คับ แต่อยากถามทัศนะหน่อยคับว่าทำมัยอาวุธเล็กมันต่อยแบบนั้นล่ะครับปกติยก4ยก5มันต้องจับในแล้วตีไม่ใช่เหรอคับแล้วทำมัยมันสู้วงนอกแลกแข้งทั้งที่รู้ว่าตัวเสียเปรียบล่ะ อยากรู้จัง

...กำลังแขน...ไม่มี..แล้วครับ..โดนเตะแขนหลาย..ดอก...

...อาวุธเล็ก..คุมเกมรับ..ไม่อยู่เองครับ....โดนเตะ3-4 ดอกสุดท้าย..

...เรียบร้อย...ครับ....ขาดสมาธิ..ครับ..

หงอคง

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-2[1]:

...กระซิบ...ๆ..เงียบ..ๆ..วันนี้..เพชรยินดี..

..มีคน..จิ้มเรต..มวย 3  ตัวนี้เยอะมาก..ครับ..

..เอกมงคล  ไก่ย่าง....200000..ครับ

..ซุปเปอร์เล็ก.....250000...ครับ

...สามเอ....ไก่ย่าง....400000....ครับ..

....น่าตาม..ครับ....ส่งข่าว...

....เจอ..กัน....

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
ขอบคุณมากครับพี่หงอคง วันนี้ผมตามทุกตัวครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...ถึงน้องสาว...ถ้ำน้ำร้อน...

...เด็ดช่องละตัว....มาแล้วครับ.....

@@ ช่อง3.....ชูพงษ์เล็ก...อบต.กำเงิน..ครับ..ใส่เลยใส..ๆ..ครับ..@@

@@ ช่อง11....ขุนเดี่ยว..พยัคคำพันธ์...ชนะครับ..@@

€€€€  เอาวันเสาร์...ไปก่อนน่ะ...ครับ..น้องปฐมาภรณ์...¥¥

.....ขอให้...โชคดี...มีเงินใช้ครับ....

....จากใจ.....หงอคง.........

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
สาธุ  ขอให้หวยออกตรงกันแนเด้อน้องหงอคง   อ้ายสิได่จัดหนัก :dookdik_smile-circle_88[1]:

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
แซบเวอร์ ,!!!!!!!!! ท่านหงอคง

หงอคง

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-2[1]:

...กระซิบ...ๆ..เงียบ..ๆ..วันนี้..เพชรยินดี..

..มีคน..จิ้มเรต..มวย 3  ตัวนี้เยอะมาก..ครับ..

..เอกมงคล  ไก่ย่าง....200000..ครับ

..ซุปเปอร์เล็ก.....250000...ครับ

...สามเอ....ไก่ย่าง....400000....ครับ..

....น่าตาม..ครับ....ส่งข่าว...

....เจอ..กัน....

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณสำหรับทัศนะนะคับพี่หงอคง.....ชื่นชมและชื่นชอบมากๆ

unclepong

• ชอบกด Like + 9
ขอบคุณครับ......ท่านหงอคง

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
อาทิตย์นี้สงสัย ต้องใช้สุภาษิตไทยแล้วครับ "น้ำท่วมให้อ่าบครับ"

หงอคง

สุดยอด...ครับ...เพชรยินดี...

บวก...นิดหน่อย.....ครับ...

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
ท่านหงอคงครับ ผมขอเบอร์ line ท่านหน่อยได้ม่ะครับ

หงอคง

:Onion-s-1[1]:..

..มีอะไร..เหรอ..ครับ..ท่านเด็กพนัส..

...พูดคุย..ได้ครับ...

...ผมก้อ..แค่คนธรรมดา...คนนึ่ง..ครับ...

...ขอบคุณ...ครับ....

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...ถึงน้องสาว...ถ้ำน้ำร้อน...

...เด็ดช่องละตัว....มาแล้วครับ.....

@@ ช่อง3.....ชูพงษ์เล็ก...อบต.กำเงิน..ครับ..ใส่เลยใส..ๆ..ครับ..@@

@@ ช่อง11....ขุนเดี่ยว..พยัคคำพันธ์...ชนะครับ..@@

€€€€  เอาวันเสาร์...ไปก่อนน่ะ...ครับ..น้องปฐมาภรณ์...¥¥

.....ขอให้...โชคดี...มีเงินใช้ครับ....

....จากใจ.....หงอคง.........

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
ออ..! ไม่มีไรครับ แค่อยากรู้จักท่านเฉยๆๆครับ ผมแค่เป็นแฟนคลับท่านเฉยๆๆๆครับ :Onion-s-160[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ท่านเด็ก พนัส  น้ำลงหรือยังครับ.. :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณ...มากครับ.

..ท่านเด็กพนัส...แต่ว่า..เป็นแฟนคลับ...

..ต้องถือป้ายไฟ...น่ะครับ...

...ท่านเด็กพนัส...ขอป้ายไฟ...หงอคง..คู่กับ..น้องขวัญ.ดู้ม..ๆ..น่ะครับ..

unclepong

ตัวเดียวเน้นๆๆๆ......ท่านหงอคง.....วันนี้
.....เน้นอีกที....ดีไหมครับ...
...............ขอบคุณครับ
......ส่วนตัวผมชอบ.....เบิกบาน....ครับ

หงอคง

ช่อง 3  2ตัวเน้น..ๆ....ครับ

...1.....ชูพงษ์เล็ก......ชนะครับ..พิเศษ..ให้น้องปฐมาภรณ์...ครับ..

...2...ดาวเด่น.....ไม่แพ้..ครับ...พิเศษ..ให้ลุงพงษ์..ครับ.

.....จากใจ..หงอคง......

unclepong

ขอบคุณครับ

ผู้น้อย

...1.....ชูพงษ์เล็ก......ชนะครับ..พิเศษ..ให้น้องปฐมาภรณ์...ครับ..

...2...ดาวเด่น.....ไม่แพ้..ครับ...พิเศษ..ให้ลุงพงษ์..ครับ.

.....จากใจ..หงอคง...     ขอขอบพระคุณมากครับ  :Onion-s-160[1]:

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114

ข้อความโดย: หงอคง
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 09:10:49 »

ใส่การอ้างถึงคำพูด

.....จากใจ..หงอคง......
........................................
ขอโบกรถอาศัยไปด้วย ชอบทั้งสองครับ  :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal