เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ14เซียนช่อง3-7เสาร์ที่12-อาทิตย์ที่13ต.ค.ในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 22395 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ลุยกันต่อไป....พลพรรคบางบอนทุกท่าน..ท้อได้...แต่อย่าถอย..
หลายต่อหลายคนมาที่นี้...เพื่ออะไร...ถ้าไม่ใช่...เพราะเราใจเดียวกัน...มีสิ่งที่รักที่ชอบ...เหมือนกัน
วันนี้...เราเดินมาสู่จุดๆเดียวกันแล้ว ณ บ้านแห่งนี้...สู้ครับพี่น้อง...เป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ...เพราะว่า

"Bangbon Never Die"
จากใจ**14 เซียนจิตอาสา**

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
อยู่เวรดึก ร.พ นอนไม่หลับผมขอส่งการบ้านก่อนใครอื่นเพื่อนก็แล้วกันคับ นายหัวสนทะเล เอาจากความรู้และมันสมองที่มีอยู่รับรองว่าไม่ลอกใครมาแน่คับ                 1.สิงห์ทอง จะมาแจ้งเกิดล่ะคราวนี้ แพ้ไม่ได้แล้วน่ะ 2.เด่นพิชิตมาสู้แน่นอนคับ หัวใจคับ หัวใจ วัดกัน 3.ทวน น่าจะแข็งแกร่งกว่า หลักเหลี่ยมก็ดีกว่าคับ 4.สิงห์พยัค จะชนะอีกครั้งแบบสูสีคับ   

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

สนทะเล

มาไวจริงๆท่าน บ้านใหญ่ Fc...เยี่ยมครับ...กระทู้นี้ทุกท่านสามารถเข้ามาแชร์ข้อมูลมวยกันได้ทุกท่านไม่ได้สงวนไว้เฉพาะกลุ่มใดกลุ่มหนึ่งเท่านั้นยิ่งส่งกันมาเยอะยิ่งมีประโยชน์กับพี่น้องบ้านบางบอนของเราเพื่อเป็นแนวทางในการนำไปต่อสู้นะครับบางท่านอาจจะเข้ามาอ่านแล้วก้อผ่านไป...ถ้าไม่รบกวนเวลามากนัก..ก้ออยากให้ท่านที่เข้ามาแล้วช่วยกันส่งการบ้านกันมาเยอะๆนะ
ขอบคุณทุกๆทัศนะ/ความคิดเห็น....
**ดูตัวมวยแล้วถ้าไม่เปลี่ยนไม่ถอนเสาร์-อาทิตย์นี้บ้านบางบอนน่าจะกู้ชื่อกลับมาได้อีกครั้ง
**มวยในเครือน่าจะมาแจ้งเกิดได้ จากมุมมองไม่น่าจะต่ำกว่า2ตัวครับ...ไม่แจ้งเกิดคราวนี้แล้วจะให้แจ้งเกิดตอนใหน... :Onion-s-65[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
1. ศักดิ์นรินทร์น้อย อ.อ้วนสุวรรณ 107 ป.มวยเข่าเหมือนกันกระดูกการผ่านมวยดีกว่า ต่อน้ำหนักมห้แต่ความสูงน่าจะพอกัน
จะชนะ
 เบิกบาน ลูกเมืองเพชร   109 ป.ฟอร์มสดมาก มวยเข่าอย่างเดียวเชิงไม่สน มีโอกาสหลงเหลี่ยมได้ สูสี**

2. เขาวงกต ป.พรหมมินทร์   มวยเข่าในดีแต่ปอดเล็กไปหน่อย ไฟต์ก่อนมาแทนโดนบดมากๆหายใจไม่ทัน
จะแพ้
ณัฐพล เกียรติอาวรณ์    มวยหลักเหลี่ยมดี กระดูกการผ่านมวยดีกว่า แต่ผมอยากให้สังเกตก่อนชกเพราะมวยรอบฟุ๊กเทียนกรุ๊ปตกรอบไปหลายคนแล้ว สาเหตุยังไม่ทันซ้อมจับมาจัดอีกแล้ว หลายคนลดน้ำหนักไม่ลง ต้องยอมซื้อน้ำหนักหรือยอมตกตาชั่งเอาตัวใหม่มาแทน ดูว่าฟิตไหมง่ายๆดูกล้ามเนื้อหน้าท้องได้ ถ้าฟิตดูออก มาสัก80เปอร์เซนต์ก็ชนะแล้ว เพราะซ้อมกับพ่อที่บ้าน เน้นๆดูก่อนชก พิกัด 131 ป.

3. ชนะจน พี.เค แสนชัยมวยไทยยิม หรือ ออมสินเล็ก ศิษย์เจ๊กานต์***เด็ด***อยู่อันดับ5 รุ่นมิดเดิลเวต น้ำหนักไม่เกิน 160 ปอนด์ ซึ่ง คนองศึก ชูวัฒนะ เป็นเจ้าของแชมป์ มวยรอบนี้ใครตัวใหญ่ได้เปรียบและเคยชนะปีใหม่มาแล้วธรรมดาที่ไหน
จะชนะ
 ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม    มวยฝีมือดีอีกคนที่โดนคัดเลือกไปต่อยไทยไฟท์มาและรูปร่างน่าจะเสียเปรียบ จังหวะการออกอาวุธดูช้ากว่า พิกัด 159 ป. 

4. ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร   126 ป.ขุนเข่าไม่มีตาจากลูกเมืองเพชรอีกคน ฟอร์มกำลังสด ต้นๆให้ระวังหมัดนิด เกาะติดคิดตังค์ เพราะค่ายนี้เน้นมวยเข่าเป็นหลัก
จะชนะ
 ใจเด็ด ศักดิ์หอมศีล   มวยจังหวะฝีมือดีแต่ความแข็งแกร่งวงในสู้ไม่ได้ 

เป้งปากน้ำ

1. สิงห์ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง   มวยในทีมงานคนจัดเข่าในดี มีศอกเสริม แต่ท่าทางจะขี้เกียจซ้อม ให้โอกาสมาหลายครั้งแล้วมาครานี้ถ้าแพ้อีกสงสัยได้ไปดำนาที่สตึกแน่นอน
จะชนะ
 เพชรวันใหม่ วันใหม่ยิม  มวยฟอร์มสด เตะต่อยดี แต่กระดูกการผ่านมวยน้อยกว่า สูสีถึงแพ้ พิกัด125 ป.

2. อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี    มวยฝีมือดีมีศอกที่อันตราย มีลูกถีบทำลายจังหวะ แต่ไฟต์ล่าสุดโดนย้ำเข่าจนเละ
จะแพ้
  เด่นพิชิต ศักดิ์บุรีรัมย์***เด็ด*** มวยฝีมือดี ต้นๆให้ระวังศอกนิด มวยในทีมงานคนจัด ซ้อมรอรายการตั้งนานจากเท่าที่คุยกัน น้องเขาอยากเจอตลาดแขกเพื่อแก้มือ แต่ทางทีมงานสงสัยอยากให้ทำฟอร์มใหม่ไปก่อน  พิกัด 118 ป.สูสี

3. ทวน ก.กัมปนาท  มวยทางทีมงานต้องการให้เกิดแต่ท่าทางซี่โครงยังมีปัญหาอยู่เจอเข่าแสนเก่งสะดุ้งตลอด
ไม่เจอหนัก
จะชนะ 
  ฤทธิชัย ก.สกุลเชื้อ เตะต่อยหนัก ต้นๆอันตราย แต่ปลายมีแผ่วๆ พิกัด 127 ป.สูสี

4. สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง    มวยเตะต่อยวงนอกดี แต่วงในเสียเปรียบ ครั้งล่าสุดชนะมาจากลูกเตะ
จะแพ้
    ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ มวยหลักเหลี่ยมดี มีลูกเขี่ยขาที่เข้าตากรรมการ ซุ้มซ้อมเต็มที่กะมาล้างตา เต็มที่ พิกัด131 ป.

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
มาก่อนอย่างแหละดี จะได้ลอกบ้าง อิ อิ

เป้งปากน้ำ

ศึกจ้าวมวยไทย
วันเสาร์ที่ 19 ตุลาคม 2556
เวทีมวย สยามอ้อมน้อยเวลา 12.15น.

1ชนะเพชร 91รุ่งโรจน์ 122ป.
   เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้

2 ชูเจริญ ดาบรัรสารคาม 131ป.
   พลเอก ม.ภูวนานายพลคนข่อนแก่น (รอจัดหนักแล้วหนีเลย)

3 อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ 159ป.
   ทะเลทอง ส.ธนาเพชร

4 ซุปเปอร์แบ๊งค์ ราชานนท์ 108ป.
   นิคม วันดีเกษตร

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43

สันสุราด

Bangbon  Never   Die :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอโทษคับขาด.  Die.

เป้งปากน้ำ

ถ่ายทอดทาง :ช่อง 7
วันอาทิตย์ที่ 20 เดือนตุลาคม พ.ศ.2556 เวลา 13........
เวทีมวย ช่อง 7
ผู้จัด ชุ้น เกียรติเพชร

1.เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์ 100.ป (ชอบเหมือนเดิม)
   โกโก้ แป๊ะมีนบุรี

2.แสงเทียน ศ.ศรศิลป์ 112.ป (ชอบ)
   รถถัง จิตรเมืองนนท์

3.ก้องเกียรติ ท.พราน49 119.ป (ยังเบียดกันที่เหลี่ยมเข่า)
   รุ่งเพชร เพชรเจริญ

4.มาประลอง บ.บุริรักษ์ 125.ป
   น้องบี ศิษย์สารวัตรจีระพงษ์  (ไม่กลัวมวยทรงนี้ยิ่งไม่มีหมัดนอนมา)

สันสุราด

เพชร7สี   ชื่อก็บอกอยู่แล้ว.   แสงเทียน.  ชอบตามท่านเป้ง3/4หม้ายรุ :Onion-s-26[1]:

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5
วันที้ 20 มวยเปลืยนหมดแลวครับเหลือคู่สองคู่เดืยว

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
     ส่งการบ้านช่อง 3 เสาร์นี้
      1. เบิกบาน
      2. ณัฐพล ***
      3. ชนะจน
      4. ดาวเด่น...
............................
     ส่งการบ้านช่อง 7 สี อาทิตย์นี้
      1. สิงห์ทอง
      2. เด่นพิชิต  ***
      3. ทวน
      4. ต่วนเป๋

*** ช่วงนี้ติดภารกิจ ขอส่งล่วงหน้าครับ น้องสน ...
                    (หากคู่มวยมีการเปลี่ยนแปลง จะส่งทาง ว 13 ครับ)

เป้งปากน้ำ

ถ่ายทอดทาง :ช่อง 7
วันอาทิตย์ที่ 20 เดือนตุลาคม พ.ศ.2556 เวลา 13.00
เวทีมวย ช่อง 7

1 เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย 110
โกต๋อง ลูกมะขามหวาน

2 รถถัง จิตรเมืองนนท์ 112
แสงเทียน ศ.ศรสิงห์

3 มาประลอง ศ.บุญยงยศ 125
น้องบี ศิษย์สารวัตรจีระพงษ์

4 นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ 127
ดาวอังคาร์ ป.บริรักษ์

น้องบี ศิษย์สารวัตรจีระพงษ์ ล่าสุดแจ้งถอนเพราะฟิตไม่พอ

สนทะเล

การบ้านช่อง3
ศักดิ์นรินทร์น้อย อ.อ้วนสุวรรณ จะชนะ เบิกบาน ลูกเมืองเพชร
ศักดิ์นรินทร์น้อย มวยจังหวะฝีมือเตะต่อยเข้าออกรวดเร็วเข่าขวางหน้าดักแทง การผ่านมวยดีกว่าทำการฟิตซ้อมที่ค่าย เพชรศิริยิมทีมงาน ดาบแป๋ง นครบาล แต่ไม่ค่อยได้ชกกลางวันจะเหี่ยวปลายหรือไม่ น่าจับไว้ก่อนหากไม่หมด ยังดูดีกว่า
เบิกบาน มวยจากโคราชเข่าในเหนียวแน่น  แข็งแกร่งแข็งแรง เดินทำดีตียันยกหก ทรงนี้ถูกใจกองเชียร์และเซียนที่อ้อมน้อย แต่กระดูกการผ่านมวยมองว่ายังสู้ศักนรินทร์ไม่ได้

มวยรอบฟุกเทียนกรุ๊บ ครั้งที่9(ไฟท์หลังแพ้มาทั้งคู่ )
เขาวงกต ป.พรหมมินทร์ จะแพ้ ณัฐพล เกียรติอาวรณ์
เขาวงกต มวยจากสตึกบุรีรัมย์ชื่อเดิม วังหินเล็ก ศิษย์นายกศิริชัย ฟิตซ้อมที่ค่ายศิษย์อิติสุคโต ใกล้วันชกจะมาเก็บตัวที่ค่ายแสงมรกต มวยเก่าจังหวะเตะต่อย เข่าในปล้ำตีศอกแรง แต่สภาพร่างกายไม่ดีนักไฟท์ล่าสุดพ่ายน็อค หาญนทีแบบหมดรูปโดนตีอยู่ข้างเดียว(หมดแรง)
ณัฐพล มวยจากร้อยเอ็ด เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เข่าในเหนียวแน่น ศอกคม ถ้าซ้อมมาดีๆน่าจะเอาชนะได้ไม่ยาก

ศึกมวยอีซูซุ คัพ ครั้งที่ 24
ชนะจน พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม จะชนะ ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม
ชนะจน มวยจาก บุรีรัมย์ ชื่อเดิมก้อคือ ออมสินเล็ก ศิษย์เจ๊กานต์ มวยจังหวะฝีมือเตะต่อย ไอคิวดี เข้าออกรวดเร็วได้เปรียบรูปร่างส่วนสูงชัดเจน
ยอดพยัคฆ์มวยเชียงยืน มหาสารคาม หรือชื่อเดิมก้อคือ ชาญทัวส์ ก้าวไกลยิมเป็นจังหวะเตะต่อย เข่าในเหนียวแน่น แต่จังหวะฝีมือเป็นรองแถมรูปร่างก้อเสียเปรียบบาน

ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร จะชนะ ใจเด็ด ศักดิ์หอมศิล
ดาวเด่นมวยจากมวกเหล็ก สระบุรี เป็นมวยรูปร่างช่วงชกดี จังหวะเตะต่อย เข่าดี แข็งแกร่งแข็งแรง
ใจเด็ดมวยจากขอนแก่น เป็นมวยจังหวะเตะต่อย โยนเข่าปล้ำตีดีแต่ห่างหายไปนาน โดนบี้หนักปลายๆแผ่ว

มวยเด็ด**ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร...

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
.....ช่อง 3......
ศักดิ์นรินทร์น้อย  อ.อ้วนสุวรรณ  ฝีมือ  ใช้ได้  เข่าดี  แต่เชิงชกดูโคลงเคลงไปหน่อยคล้ายกัน   การผ่านมวยไม่เป็นรอง  เคยชกแต่กลางคืน  แต่ยังดูดีกว่า  ระยะยาวดูไม่เหนื่อย ยาวๆไป 

ณัฐพล  เกียรติอาวรณ์       ไม่มีอะไรก็ใส่ไปยาวๆ  ฝีมือ  เหลี่ยมตัว  ดีกว่า   ระวังกระแสบ้างวันชก  มวยรอบนี้ชอบมีปัญหา  การฟิตซ้อม  วันชกจริง  มาเกินอื้อ  ลดจริง  ไม่จริง  ระวังไว้  เข้าไปก่อนไม่น่าเสียเปรียบ  หักแทง 2 ที  เข้าป้าย

ชนะจน  พี เค แสนชัยมวยไทยยิม ผีมือไม่ธรรมดา  ตัวใหญ่กว่า  เล่นมวยตัวใหญ่เมียไม่ด่า  เก่งเล็กหรือจะสู้เก่งใหญ่  จัดไปอีกตัว  ดู.ชาญชัย....กับ...เจนรบไว้เป็นตัวอย่าง....

ดาวเด่น  ลูกเมืองเพชร.....แข็งแกร่ง  แข็งแรง  เคลื่อนไหวตลอด  ส่วนคู่ชก  ไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่   ระวังคู่ 4  ช่อง 3  มวยเด็ด  ชอบพลิกราคาแพง  ปลายๆน่าจะบดยุบเข้าป้ายไปในที่สุด....

****ยิงตรงเป้า***ชนะจน  พี เค แสนชัยมวยไทยยิม...ฟังแค่ชื่อ...มวยตัวใหญ่เล่นไว้เมียไม่ด่า

เป้งปากน้ำ

ช่อง3
1.ชูพงษ์ อบต.กำพี้ ค่ายนี้การันตีความฟิต
จะชนะ
สิทธิศักดิ์ ศิษย์บุญมี ช่วงหลังมาช่วงล่างโดนไม่ได่สะดุ้งเจออบต.กำพี้อันตราย

2.ตระกูลก้อง ส.กิจรุ่งโรจน์ มวยเตะต่อย วงในดีแต่ความแข็งแกร่งเป็นรอง
   จะแพ้
  เบิกบาน ลูกเมืองเพชร มวยเข่าโดยตรงฟอร์มสดมากๆขุนเข่าเสาร์โทรเลข

3.ชนะจน พีเค แสนชัยมวยไทย ***เด็ด***กระดูกการผ่านมวยดีกว่า
จะชนะ   ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม

4.ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร  ค่ายนี้การันตีมวยเข่า
   จะชนะ
   ดาราเอก เกียรติกำธร

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ช่อง 3..
1 สิทธิศักดิ์
2 เบิกบาน ***
3 ชนะจน
4 ดาวเด่น

ช่อง 7..
1 สิงห์ทอง ***
1 เด่นพิชิต
3 ฤทธิชัย
4 สิงห์พยัคฆ์

สนทะเล

ช่อง3มวยเปลี่ยนหลายตัว ส่งการบ้านใหม่อีกแล้วครับ

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
ช่อง 3333333

1.ชูพงษ์ อบต.กำพี้
2.เบิกบาน ลูกเมืองเพชร
3.ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม
4.ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร*****เด็ดๆๆๆๆๆ

Kom

ช่อง 3
1 ชูพงษ์  อบต กำพี้
2 เบิกบาน  ลูกเมืองเพชร
[/size]3 ชนะจน   พี เค แสนชัยมวยไทยยิม
[/size]4 ดาวเด่น   ลูกเมืองเพชร  ทีเด็ด

........ช่อง 3.....

1.สิทธิศักดิ์  ศิษย์บุญมี...รูปร่างดี  ขวางหน้าแทงดี  ฝีมือใช้ได้  ข้อเสียชอบลอยหน้า  คางเปาะ  ไม่พลาด โดนนับ น็อคก่อน  กินปลายๆ

2.เบิกบาน  ลูกเมืองเพชร...มวยฟอร์มสด  อยู่ในแผนการสร้าง  ได้น้อย  ชนะเยอะ  มวยเข่า ไม่มีตา 

3.ชนะจน  พี เค แสนชัยมวยไทยยิม***ตัวใหญ่  เป็นมวย  เล่นตัวใหญ่ไว้ได้เปรียบ  ตัวเล็กต้องทำให้เห็นจริงๆ จึงจะผ่าน

4.ดาวเด่น  ลูกเมืองเพชร...มวยเข่า  แข็งแกร่ง  แข็งแรง  มวยในรายการ  จัดไปอีกตัว..แต่ระวังไว้บ้าง  ช่อง 3 คู่ 4 ชอบพลิกราคาแพงๆ  คู่ชกไม่ค่อยเห็นเคลื่อนไหว

สนทะเล

ส่งการบ้านใหม่ครับ
ชูพงษ์เล็ก อบต.กำพี้ จะชนะ สิทธิศักดิ์ ศิษย์บุญมี
ชูพงษ์เล็กน้องชายของกำพลเล็กมวยจากบรบือมหาสารคาม เป็นมวยเข่า เดินเตะขวาต่อยขวาฝีมือหลักเหลี่ยมดีช่วงนี้ฟอร์มกำลังสด แรงปลายดีมาก
สิทธิศักดิ์  มวยจาก บุรีรัมย์  เป็นมวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง หลักเหลี่ยมดีแต่สภาพร่างกายช่วงหลังๆไม่ดีนักโดนบดหนักๆมียุบมีแผ่วให้เห็น

ตระกูลก้อง ส.กิจรุ่งโรจน์ จะแพ้ เบิกบาน ลูกเมืองเพชร
ตระกูลก้อง มวยบางบ่อ สมุทรปราการเป็นมวยหลักเหลียมฝีมือดีแต่แรงปลายเป็นรอง เคยแพ้มาแถมมาแทนอีก มองว่าจะแพ้อีกครั้ง
เบิกบาน    มวยจากโคราชเข่าในเหนียวแน่น  แข็งแกร่งแข็งแรง เดินทำดีตียันยกหก ทรงนี้ถูกใจกองเชียร์และเซียนที่อ้อมน้อย เคยชนะคู่ต่อสู้มาแล้วที่อ้อมน้อย

ศึกมวยอีซูซุ คัพ ครั้งที่ 24
ชนะจน พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม จะชนะ ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม
ชนะจน     มวยจาก บุรีรัมย์ ชื่อเดิมก้อคือ ออมสินเล็ก ศิษย์เจ๊กานต์ มวยจังหวะฝีมือเตะต่อย ไอคิวดี เข้าออกรวดเร็วได้เปรียบรูปร่างส่วนสูงชัดเจน
ยอดพยัคฆ์ มวยเชียงยืน มหาสารคาม หรือชื่อเดิมก้อคือ ชาญทัวส์ ก้าวไกลยิมเป็นจังหวะเตะต่อย เข่าในเหนียวแน่น แต่จังหวะฝีมือเป็นรองแถมรูปร่างก้อเสียเปรียบบาน

ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร จะชนะ ใจเด็ด ศักดิ์หอมศิล
ดาวเด่น  มวยจากมวกเหล็ก สระบุรี เป็นมวยรูปร่างช่วงชกดี จังหวะเตะต่อย เข่าดี แข็งแกร่งแข็งแรง
ใจเด็ด    มวยจากขอนแก่น เป็นมวยจังหวะเตะต่อย โยนเข่าปล้ำตีดีแต่ห่างหายไปนาน โดนบี้หนักปลายๆแผ่ว

มวยเด็ด**ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร...

S ห้องแซง

ตกลงแล้ว  :dookdik_smile-circle_48[1]:คู่4ไม่ได้ถอนใช่ใหมครับ พี่ สน

สนทะเล

อ้างถึง
ตกลงแล้ว  :dookdik_smile-circle_48[1]:คู่4ไม่ได้ถอนใช่ใหมครับ พี่ สน
ไม่ได้ถอนครับน้องS ห้องแซง
คู่แรกรูปร่าง สิทธิศักดิ์จะได้ลอยกว่าครับ

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
มวยเปลี่ยนบ่อยนะช่อง3 :Onion-s-26[1]:....รอตามพี่ๆทุกท่านครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

ครับพี่ ขอบคุณ นะครับ พี่ สน

สนทะเล

ต้องขออภัยอย่างมากเลยครับน้อง S ห้องแซง :Onion-s-113[1]:
ช่อง3 ใจเด็ดถอนไปแล้วครับเอา ดาราเอก เกียรติกำธรมาแทนครับ.......

มาดูข้อมูลและรายละเอียดของ ดาราเอกกันดีกว่าครับ เป็นมวยจาก อ.ชะอวด นครศรีเป็นมวยจังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดีมาก แต่ห่างหายไปต่อยภูธรซะนานแถมมาแทนอีก เจอมวยปอดใหญ่ปลายแรงเข่าบี้ตีบดหนักๆมองว่ามียุบให้เห็นแน่นอนครับ
เล่นมวยตัวยืน ดาวเด่น ดีกว่าครับ

S ห้องแซง

สนทะเล

เจอถึงตัวตลอดจะหายใจทันหรือเปล่าเจ้า ดาราเอก...

New เสกัก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 184
ขออนุญาตส่งการบ้าน ช่อง...3...

สิทธิ์ศักดิ์

เบิกบาน

ชนะจน

ดาวเด่น   ทีเด็ด

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอแจมด้วยคนนะครับ
สิงห์ทอง
เด่นพิชิต
ฤทธิชัย
ต่วนเป๋
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
 ชอบส่วนตัวครับ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
แก้ตัวไม่ได้มาหลายอาทิตย์

ช่องสาม 1. ชูพงษ์ น่าเล่น 2.เบิกบาน มวยสร้าง 3. ชนะจน เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  4. ดาวเด่น 

ช่อง7 1.สิงห์ทองเด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 2. เด่นพิชิต 3. ทวน 4.สิงห์พยัค

หลังชั่งเจอกันครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ช่อง 3
1. ชูพงษ์
2. เบิกบาน ..เด็ด..
3. ชนะจน
4. ดาวเด่น

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับผมมวยใหม่ฝากชี้แนะด้วยครับ

Kom

ช่อง 7
1 สิงห์ทอง
2 เด่นพิชิต
3 ทวน   เด็ด
4 ต่วนเป๋
   โชคดีทุกท่าน

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ช่อง3
ชูพงษ์
เบิกบาน
ชนะจน   เด็ดครับ
ดาวเด่น

.........................
ช่อง7
สิงห์ทอง
เด่นพิชิต   เด็ดครับ
ฤทธิชัย
ต่วนเป๋

สนทะเล

ท่าน "คนชายแดน"ฝากส่งการบ้านครับ
1.สิทธิศักดิ์ ศิษย์บุญมี**
2.เบิกบาน ลูกเมืองเพชร
3.ชนะจน พี.เค แสนมวยไทย
4.ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร

Kom

ท่านสน ผมเอาสิงครับคู่เอก

สนทะเล

ส่งการบ้านช่อง7ต่อเลยครับพี่น้อง.....

tcomp

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
สิงห์พยัคฆ์     เดอะสตาร์       เป๋    ถอน   ครับ    พีน้อง   

คนเก็บเห็ด

ถึงพี่สนทะเล  ครับผมคือท่าน จิตร   มหา   ฝากให้ผมบอกพี่สนว่า   คู่เอกเปลี่ยนเป็น   เดอะสตาร์   นะครับผมขอบคุณคราฟ

คนเก็บเห็ด

ของผมคู่เอกเปลี่ยนเป็น    สิงห์พยัคฆ์   นะครับพี่สนทะเล   ขอบคุณมากๆคราฟผม

สนทะเล

อาทิตย์นี้ขอไม่ส่งผลโหวตทัศนะ14เซียนนะครับ.........ด้วยเหตุผลบางประการ
ขออภัยทุกท่านที่ติดตามและให้กำลังใจเสมอมา........
ทุกท่านทำดีที่สุดแล้วครับ.....
:Onion-s-97[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
ส่งการบ้านช่อง 7 อาทิตย์นี้ครับ.
1 สิงห์ทอง
1 เด่นพิชิต ***
3 ทวน
4 สิงห์พยัคฆ์

โชคดีกันะครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ส่งการบ้านคับ

1.เพชรวันใหม่ วันใหม่ยิม 

2. เด่นพิชิต ศักดิ์บุรีรัมย์    เด็ดๆๆๆๆสอขีด

3. ทวน ก.กัมปนาท

4. สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง   

ปล.คู่มวยอาจมีการปรับเปลี่ยน

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
7
1.สิงห์ทอง
2.เด่นพิชิต
3.ทวน    เด็ด
4.เดอะสตาร์

ขอส่งการบ้านช่อง 7 ครับ

1.เพชรวันใหม่  วันใหม่ยิม  3 ยก  เข้าไปก่อน

2.เด่นพิชิต  ศักดิ์บุรีรัมย์  ต้องเล่นอย่างเดียว ไฟต์นี้มีความหมาย

3.ทวน  ก.กัมปนาท  หลังชนฝา  ต้องแจ้งเกิด  คู่ชกไม่แกร่งเท่าไหร่  ผีเข้า  ผีออก

4.สิงห์พยัคฆ์  ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง จะโชว์สวยๆ  ไอคิว  ดีกว่า  น้ำหนักสบายๆ  เคยชนะกันมา....เด็ดๆๆๆ

สนทะเล

เห็นหลายๆท่านเริ่มทยอยส่งมาแล้ว.....จะไม่ลงให้ก้อยังงัยอยู่.....รอสักครู่นะครับเดียวสรุปผลให้ครับ//ไม่เกิน 10.00น. :dookdik_smile-circle_56[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal