เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 2952 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255

1 เดชบางขลัง อีมิเน้นท์แอร์  เล่นยาวๆๆๆๆมีนับมีน้อก รองเยอะๆยิ่งดีมีมวยแบบนี้ ขอบอกได้เลยถึงเงินแน่ เด็ดๆๆๆๆไปเลยไม่ขอพุดมากคับคุ่นี้

2. มะเฟืองเล็ก ช.โรจน์สุรางค์ 118 ป  กดไม่ลงแทงพุงแตกแน่ๆ อย่ารีบเล่น เล่นหลังยก 3 รับรองได้ตัง ขอย้ำอย่าเล่นเร้วไปน่ะยกต้นๆดูไปก่อน

3. มะเฟืองน้อย ช.โรจน์สุรางค์ 120 ป วัดยาวๆไปได้เลย45บดได้แน่นอนต่อเท่าไรต้องต่อ เด็ดๆๆๆๆอีกตัว จัดไประยะยาวได้เปรียบเยอะมีสิทถึงน็อกคับ

4. วิสันต์เล็ก ซีทรานเฟอร์รี่   ผมยังมองว่าสุ้ได้ แรงมาดีใช้ได้ มีลุดเด็ดขาดจังหวะโอกาสดีกว่าในการเข้าทำ ถึงแพ้ก้อไม่มีม้วนเดียว เล่นกินสองข้างดีกว่าคับ ถ้าหาตัวชนะยังคิดว่าชนะได้คับ

เด็ดๆๆๆๆประจำวัน จัดไปคับที่  เดชบางขลัง อีมิเน้นท์แอร์  มั่นใจมากๆๆๆ และ  มะเฟืองน้อย ช.โรจน์สุรางค์  เก้บทุกราคาเล่นไปได้เลย  ตามนี้น่ะทีมงานคับ

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
Re: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2012, 13:04 »
ไม่ว่ากันนะครับผมขอทำสวยสัก2คู่
ระว่าง2กับ4(((((((

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
Re: ช่อง 7 ชอบจริงๆ ไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 16, 2012, 13:25 »
ไม่ว่ากันคับ ผลออกมาอย่างไร เปนเงินเปนทองทั้งนั้นแล้วแต่ชอบคับ แพ้ก้อยอมรับ ได้ก้อดีไป ขำๆคับ แต่ผมเล่นตัวที่ผมไห้คับ ไม่ชอบสวนได้คับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal