เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หงอคง..win win 7 สี 2 ตัวเน้น..ๆ..27/10/56....เอาคืน...เล่นเอาตังค์...พบกัน..  (อ่าน 85795 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_67[1]:..แล้วจะเชียร์..ใคร..
..ระหว่าง..ตำรวจ...เจอกัน...

...สารวัตร...เจอ...นายดาบ.....

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
มาดูแก้เบื่อ ระหว่างรอ รักต้องเปิด :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]:

mookmoo

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ถึงพี่หงอคง วันนี้ศึกวันทรงชัย มีทีเด็ดน่าเชียร์บ่อครับอ้าย :Onion-s-163[1]:
สิหาสะสมกระสุนไปใส่วันอาทิตย์ครับผม

ทองคำ ประดิษฐวงค์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-160[1]:ผมขอฝากตัวด้วยนะครับท่าน พี่หงอคง ผมมาใหม่ครับ ท่าผิดพลาดประการไดก็ขอโทษด้วยนะครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..5555 ..ท่านโอม..รู้ใจ..อีกแล้ว..

...เพราะรัก..ต้องเปิด....หงอคง..ยอมไม่เล่นมวย..วันอาทิตย์

...1 วันครับ...จะไปทำธุระ..รักต้องเปิด..ครับ..

....โอ้ย.ๆ.ๆ...ใจจะขาด..แล้ว..ท่านโอม......

...แบบนี้...2ที (ตัวมวย) เน้น..ๆ..จัดหนัก..ครับ

....ขอบคุณ..คราบ...

หงอคง

ถึงพี่หงอคง วันนี้ศึกวันทรงชัย มีทีเด็ดน่าเชียร์บ่อครับอ้าย :Onion-s-163[1]:
สิหาสะสมกระสุนไปใส่วันอาทิตย์ครับผม

อ้าย..มัก....เสือใหญ่....เริงศักดิ์....ช่อฟ้า...ชาญคริต...ครับ..

..ฝากเล่น..แน่เด้อ...ค่าเทอม..น้อง..ๆ...โตล่ะ 4000...พอ

....มักนำบ่.....

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
11.30 ก่อนเที่ยงวันอาทิตย์ เวลาดีคับ...แล้วผมจะรอคำตอบ จากท่านหงอคง ท่านลงเร็วตายหมดทุกตัวคับ...ช้าๆแต่ชนะดีกว่าคับ..

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:เจ้านนทวัฒนื-รถถังกินผมตายเรียบ ไม่มีวันยอมแพ้ สู่ไปท่านหงอคง อาทิตย์ตรงกับวันพระราคางามรองไป ต่อแพงรองมา ได้ขายแน่

หงอคง

:Onion-s-2[1]:

ทำไม...ความเคลื่อนไหวของ...รุ่งเพชร.เงียบ..จังเลยครับ..

...ใจสิงห์...ก้อ..เงียบ.....

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนค๊าฟท่านหงอคง

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ครับ..ท่านเผ่าพงษ์..

...ยินดี..ต้อนรับ..ครับ...

..มีข้อมูล..อะไร..มาฝาก..บ้างครับ..

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
อย่าบอกนะว่าท่าน" หงอคง ชอบ ใจสิงห์" เพราะค่าย ท.พราน 49 555 ขำๆนะครับท่าน(ยุคปรับใหม่ทั้งระบบ)
นักมวยค่ายนี้ ดีครับใจสู้ทุกตัว ทีมงานทุ่มเทมาก โดยเฉพาะ ท่านรอง เทอด ที่มอบแต่ความจริงใจให้ลูกน้องเสมอมา
และตัวนักมวยก็ให้ใจท่านรอง ทุกคนและอื่นๆ....อีกมากมาย

แต่...ถ้าไม่เปลี่ยน  :dookdik_smile-circle_94[1]:ชอบ "รุ่งเพชร"อีกนั่นแหละครับท่านหงอคง
เหตุผลก็คือ...ความเร็ว และ สมองมวย สั้นๆแค่นี้ ครับคู่นี้ถ้าไม่เปลี่นแปลง!
 :dookdik_smile-circle_94[1]:ฝากท่าน หงอคง พิจราณนาด้วยครับ

อีกคู่  "ขำๆ"ครับ

มวย "เจ้าพ่อดำ" ดีป่าวครับท่าน ผมเล่นมี น็อกนับไปแล้ว ชี้ตัวด้วย!  สวยๆงามๆโดนตัวเดียวด้วย!
มันมีที่มา ที่ไปครับท่าน
ท่าน "หงอคง"เล่นกับ :dookdik_smile-circle_94[1]:รึป่าวครับ "อ่างเดียว รอบเดียวพอครับ" :dookdik_smile-circle_67[1]:แกแล็กซี่ บางแสน ดีป่าว เห็น ท่านแวบๆที่ บางแสนประจามมมม :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

หงอคง

:Onion-s-2[1]:...ครับท่านนกกระจอก...

...หงอคง..เล่นมวย..ไม่ค่อยฝัง..ครับ..

ต้องดูสถานการณ์...บนเวที..ครับ..คู่2...

..เข้ารุ่งเพชร..ก่อน..ครับ...ได้ราคา..งามๆ..

..ข้าม..ฝ่าก..รอง..งาม..ๆ..ครับ..

...ตามนี้..ครับ...

..แล้วอีกคู่....ตัวไหน..ครับ..คู่เอก..

นกกระจอก

คู่เอก "สิงห์ดำ"เข้ากรุงทีไร มักจะไม่อาบน้ำนะ "ชอบมีกลิ่นตุๆนะไอ้หมอนี่"
ว่าแต่! ข่าวว่า ป๋าเรา เอามาอีกละ! มันก็น่าคิดนะท่าน ได้เปรียบทุกอย่าง กระดูกมวย เก๋าเกม เหลี่ยมเชิง น่าเสื่อ
แต่! สภาพร่างกายจะไหวมั้ยตอนนี้ เพราะมันเป็นไฟร์แรก รอบหลายเดือน ที่ ป๋า เอามา
 :dookdik_smile-circle_94[1]:คิดว่าคงไม่เป็นเหมือน  ไอ้ต่างดาวนะ... แต่มันก็ไม่แน่!ถ้ามันคิดดี ทำดี(ถ้ามันดังมันดังไปนานแล้ว)  :dookdik_smile-circle_81[1]:

คู่ชก "ไอ้โตโต้" เหมือนๆกันครับ ไอ้ตัวนี้มันก็ "(...หมวดปอง ขุนไม่ขึ้น ยอมเพราะหมดไปหลาย แสน เหมือนกัน)เลย โละ ทิ้งไม่เอาแล้ว
แต่ความจริง ไอ้นี้ มันชกได้บู้ ดุดัน ใจสู้มากเลยนะท่าน ช่วงหลังมัน ทำท่าจะดัง และเหมือนจะได้ชิงแชมป์เลยด้วยซ้ำไปไม่รอด (มันเจอแต่ตัวใหญ่ๆ)
มันไป (ผิดใจ อิท่า ใหนไม่รู้ )ปล่อยตัวปล่อยใจครับ สงสัยมันอยากกลับบ้านมัน
"ป๋าอุ๊ "เจ้าของสโรแกน(มีแต่หัวกับหนัง)" เสี่ยวป๋าเค้า"...จับไป ล้างน้ำ เขกกระโหลก ใหม่ครับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

"มันน่าคิดนะท่าน หงอคง เอามวยเก๋า ชื่อเสียงเก่า  ที่เคยมีแต่ไม่ถึงกับพลุแตก! กลับมา ขึ้นคู่เอก  กับมวย หนุ่มสด ดุดันที่ชั้นมวย กระดูกเป็นรองที่โละทิ้ง ที่มาจากเวทีมาตรฐาน"ย้ำนะ ป๋าอุ๊ เพื่อนกัน"

:dookdik_smile-circle_94[1]:นกกระจอก ดูไม่ออกครับคู่นี้  :dookdik_smile-circle_94[1]:ยกให้ท่านหงอคง ดูที่กระทู้ท่านเป้งดีกว่าครับ

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
รอครับท่านหงอคง อาทิตย์นี้ เน้นๆหนักๆ สองคู่นะครับ ตอนนี้ผมทะยอยเอาของลงแล้วครับ กะลังหาค่าซ่อมแซมอยู่ครับ เอาใจช่วยนะครับ ( ถ้ารุ่งเพชรแพ้ครั้งนี้(สูสี) ก็ยังไม่เสียหายนะครับ นัดหน้าก็ยังเปิดตัวได้อีก) เป็นแง่ ความคิดเล็กๆน้อยๆครับท่าน

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ท่านนกกระจอกวัจารย์ดีมากเลยครับ นับถือๆ

หงอคง

รอครับท่านหงอคง อาทิตย์นี้ เน้นๆหนักๆ สองคู่นะครับ ตอนนี้ผมทะยอยเอาของลงแล้วครับ กะลังหาค่าซ่อมแซมอยู่ครับ เอาใจช่วยนะครับ ( ถ้ารุ่งเพชรแพ้ครั้งนี้(สูสี) ก็ยังไม่เสียหายนะครับ นัดหน้าก็ยังเปิดตัวได้อีก) เป็นแง่ ความคิดเล็กๆน้อยๆครับท่าน

...จัดไป..ครับเด็กพนัส....คู่3  ช่อง7...รู้แล้วครับ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_63[1]:

...ไทยยนตร์..&  โกโก้....

...รักเต็มร้อย..& หาญ....

...วิสูตรเจริญยนตร์..จากชลบุรี.( จิตรเมืองนนท์ )

..มาจากสาย จิตรเมืองนนท์...

นกกระจอก

เขา เรียกว่า...เกียติรเพชร กำลัง "ธุรกิจ"เจริญงอกงาม ครับท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:แค่ ขำๆ

ส.ประดานํ้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
ท่านหงอคง(จิตเมืองนนท์)อาทิตย์แล้ว(มองเป็นทีเด็ดแพ้น็อค)อาทิตย์นี้มีอะไรในกอไผ่มั้ยครับ พิณาดีดีนะครับท่าน((ผลงานพิสูจน์ศรัทธา)

หงอคง

ท่านหงอคง(จิตเมืองนนท์)อาทิตย์แล้ว(มองเป็นทีเด็ดแพ้น็อค)อาทิตย์นี้มีอะไรในกอไผ่มั้ยครับ พิณาดีดีนะครับท่าน((ผลงานพิสูจน์ศรัทธา)

หมัดมวย...ไม่แน่ไม่นอนครับ...เข้าแล้วบัง..ดีที่สุด

...Don't worry....

หงอคง

คู่เอก "สิงห์ดำ"เข้ากรุงทีไร มักจะไม่อาบน้ำนะ "ชอบมีกลิ่นตุๆนะไอ้หมอนี่"
ว่าแต่! ข่าวว่า ป๋าเรา เอามาอีกละ! มันก็น่าคิดนะท่าน ได้เปรียบทุกอย่าง กระดูกมวย เก๋าเกม เหลี่ยมเชิง น่าเสื่อ
แต่! สภาพร่างกายจะไหวมั้ยตอนนี้ เพราะมันเป็นไฟร์แรก รอบหลายเดือน ที่ ป๋า เอามา
 :dookdik_smile-circle_94[1]:คิดว่าคงไม่เป็นเหมือน  ไอ้ต่างดาวนะ... แต่มันก็ไม่แน่!ถ้ามันคิดดี ทำดี(ถ้ามันดังมันดังไปนานแล้ว)  :dookdik_smile-circle_81[1]:

คู่ชก "ไอ้โตโต้" เหมือนๆกันครับ ไอ้ตัวนี้มันก็ "(...หมวดปอง ขุนไม่ขึ้น ยอมเพราะหมดไปหลาย แสน เหมือนกัน)เลย โละ ทิ้งไม่เอาแล้ว
แต่ความจริง ไอ้นี้ มันชกได้บู้ ดุดัน ใจสู้มากเลยนะท่าน ช่วงหลังมัน ทำท่าจะดัง และเหมือนจะได้ชิงแชมป์เลยด้วยซ้ำไปไม่รอด (มันเจอแต่ตัวใหญ่ๆ)
มันไป (ผิดใจ อิท่า ใหนไม่รู้ )ปล่อยตัวปล่อยใจครับ สงสัยมันอยากกลับบ้านมัน
"ป๋าอุ๊ "เจ้าของสโรแกน(มีแต่หัวกับหนัง)" เสี่ยวป๋าเค้า"...จับไป ล้างน้ำ เขกกระโหลก ใหม่ครับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

"มันน่าคิดนะท่าน หงอคง เอามวยเก๋า ชื่อเสียงเก่า  ที่เคยมีแต่ไม่ถึงกับพลุแตก! กลับมา ขึ้นคู่เอก  กับมวย หนุ่มสด ดุดันที่ชั้นมวย กระดูกเป็นรองที่โละทิ้ง ที่มาจากเวทีมาตรฐาน"ย้ำนะ ป๋าอุ๊ เพื่อนกัน"

:dookdik_smile-circle_94[1]:นกกระจอก ดูไม่ออกครับคู่นี้  :dookdik_smile-circle_94[1]:ยกให้ท่านหงอคง ดูที่กระทู้ท่านเป้งดีกว่าครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..อุ๊..อุบล..

...มาช่อง 7  สี..ก้อไม่..ธรรมดา...ครับ...

หงอคง

:Onion-s-2[1]:.ขอถาม..ครับ..

...รุ่งเพชร เพชรเจริญ...ไฟร์หน้า..เจอใครดี..

...เพชรพนมรุ้ง...
...ตลาดแขก...
..ฉลามขาว......

...รอบตัดเชือก เพื่อชิงแชมปื 118 ปอนด์..7..สี..กับ..สะท้านฟ้า...ครับ..

ส.ประดานํ้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
ดูแล้วใหญ๋ๆทั้งนั้นรุ่งเพชรจะไหวหรือก้องเกียรติยังไม่ผ่านเลยครับท่านหงอคง

kruchan

• มวยคู่เอก
สวัสดีครับท่านพี่หงอคง  สบายดีนะครับ ช่วงนี้ติดธุระแจกซองมหากฐินบ้านแฟนที่ ร้อยเอ็ด งานวันที่ 1-3 พฤศจิกายน 2556 อาทิตย์ที่แล้วไม่ได้
เล่น  ครูชาญไม่ได้เป็น ผอ. หรอกครับ เป็นครูน้อย น้อยกว่าเพื่อนในโรงเรียน อนาคตก็ไม่แน่ครับ ผอ.  555555555555555555555(ขำๆ ครับ) ครูชาญเป็นครูสอนนักเรียนประถม เป็นครูคอมพิวเตอร์ จบจาก ม.ราชภัฏสุรินทร์ ปี 2548 ครับ  อาทิตย์นี้ขอแน่นๆ นะครับ จะเอาเงินใส่ซองกฐินช่วยญาติทางแฟน ภาพสวยๆ ก็มีเช่นเคยครับ วันเสาร์เย็นๆๆๆๆๆ

mookmoo

• มวยคู่เอก
อ้าย..มัก....เสือใหญ่....เริงศักดิ์....ช่อฟ้า...ชาญคริต...ครับ..

..ฝากเล่น..แน่เด้อ...ค่าเทอม..น้อง..ๆ...โตล่ะ 4000...พอ

....มักนำบ่.....

:Onion-s-163[1]:ตามครับผม  :Onion-s-163[1]: ได้เล่นสองคู่ท้ายครับผม มื้อนี้ขอแก้มือแน่เด้ออ้ายหงอคง ขอบคุณครับผม

หงอคง

:Onion-s-160[1]:.สวัสดี..ครับ..ครูชาญ..

...ผมสบายดี..ครับ....เป็นผลบุญ..ครับ..

..ขอให้..เจริญ..ๆ..จากบุญกฐิน..น่ะครับ..

...เป็น..ผ.อ.เร็ว..ๆ..ครับ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-2[1]:

..ใคร..เข้าสนาม..บ้างครับ...มีข่าวมาบอก...

..ศึกพุ่มพันม่วง....คืนนี้.....

...มีคน..แทงเรต....วันมีโชค  ภู่หงษ์ทอง มา 200000..ครับ..

...แค่..อยากบอกครับ......

...หงอคง...

kirng999

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
มีมวยไหมครับ ส - อ นี้
หงอคงครับ

saharat

• ชอบกด Like + 14
ท่านหงอคง รอมวยเด็ด จากท่านเสมอ  .....จากใจ '^^'

หงอคง

มีมวยไหมครับ ส - อ นี้
หงอคงครับ

....มี..ครับ...ขอบคุณ..มากครับ..

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ผมว่าทั้ง3ตัวที่ท่านหงอคงเอ่ยมา ผมว่ารุงเพชรชั้นยังไม่ถึงสู้ไม่ได้ แล้วอาทิตย์เป็นงัยครับท่านหงอคง ส่วนตัวผมชอบรุ่งเพชรด้วยครับต้องชนะบ้างแล้ว
รักครัยให้ดื่มนม อยากดูดนมสัก....กล่องมั้ยครับท่านหงอคง

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

ใจสิงห์...พร้อมแล้ว..ครับ....
 :Onion-s-113[1]บ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-2[1]:

..ใคร..เข้าสนาม..บ้างครับ...มีข่าวมาบอก...

..ศึกพุ่มพันม่วง....คืนนี้.....

...มีคน..แทงเรต....วันมีโชค  ภู่หงษ์ทอง มา 200000..ครับ..

...แค่..อยากบอกครับ......

...หงอคง...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..เล่นมวย...

..ไม่จำเป็น..ต้องเล่นทุกคู่....ครับ...

..วันนี้..หงอคง..ได้..วันมีโชค...มาหลายกำ...ครับ..

....เล่น..เอาตังค์...อย่าเล่น..เอามันส์..ครับ...

....วันอาทิตย์..นี้..เอาเน้น..ๆ..หนัก..ๆ..ครับ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..ช่อง..3

.@$$..หาญศึกเล็ก...¥¥¥¥ ...มาสู้..

..¥¥¥...เอกชนะชัย...€€€€....ค่ายดี..กว่า...

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
:Onion-s-160[1]:..ข่าว..ขำ..ๆ.ๆ...

....แชมป์..125  ปอนด์..7..สี.

รุ่งเพชร  เกียรติเจริญชัย..ป้องกันแชมป์..
...125  ปอนด์..กับ..

สืงห์ทอง   ส.ยิ่งเจริญการช่าง.....

@@@@$€€€€£££££

ท่านจะ....เชียร์..ใคร..ครับ..

โอ้ท่านหงอคงคู่นี้ไม่ได้เสียหรอกครับ  รุ่งเพชรแพ้ขาด  ถ้าไม่น็อค  แตะทั้งยกก็ไม่ชนะหรอกผมว่า...55555

ระดับ  **สิงห์ทอง** ต้องเจอ  ซุปปเปอร์แบงค์  หรือไม่ก็  เพชรอู่ทอง  ครับ  มันถึงจะสูสี   อีกหน่อย  ปล่อยน้ำหนักไปเจอ  ก้องศักดิ์  แสนชัย  แล้ว  ครับ....โดนเตะทั้งยกยังชนะเลย.....ขำๆนะครับ  ท่านหงอคง   สบายดีนะครับ  :Onion-s-113[1]:

หงอคง

:Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:..555555

...สวัสดีครับ..ท่านม้าก้านกล้วย.....สบายดีครับ..

..หงอคง..ว่าจะประกาศ..หา..ม้าก้านกล้วย..อยู่..ครับ

..ไปเที่ยวไหน..มาครับ....

..เสาร์..อาทิตย์...นี้มีไรมาฝาก..หงอคงไหม..ครับ

..

.......ชอบคุณครับ..ที่ยังคิดถึงกัน.....ยุ่งๆนิดนึง..แต่ติดตามท่านหงอคงตลอดครับ........คิดถึงเหมือนกันครับ  พี่น้องเราสบายดีทุกคนนะครับ   :Onion-s-25[1]:..มีแต่กำลังใจให้  ท่านหงอคง  เสมอ    :Onion-s-113[1]:  วันนี้จัดหนักเลยนะครับ

สบายๆ  ผ่อนคลายครับ

แพ้ชนะเรื่องมวย  ครับ   หนึ่งกำลังใจจากน้องๆครับ  55555

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณ..ม้าก้านกล้วย..

...เก่ง..จริง..ๆ..รู้สเป็ก...หงอคง..ด้วย..ใช่เลยครับ..
...ขาว..อวบ..อึ๋ม....55555..ใจหวิว..ๆ..เลย.

...ช่วงนี้กำลังรอ......รายงาน...กระแส..เรต..

....จากท่านgorn.....อยู่....ครับ...

.รอติดตามอยู่ครับ   ขอบคุณครับ  เรามันคอเดียวกัน ทำไม่จะไม่รู้  ก็เอาน้องๆไปฝาก  ท่านหงอคง  ตอนน้ำท่วม งัยครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..ช่อง..3

.@$$..หาญศึกเล็ก...¥¥¥¥ ...มาสู้..

..¥¥¥...เอกชนะชัย...€€€€....ค่ายดี..กว่า...

....ช่อง 11  ....
@@  กุมารเงิน.....เล่นไป...ครับ...@@@

&&   ยอดโกศล.....น่าเล่น..ซื้อขาย..ครับ..&&

....

หงอคง

:Onion-s-25[1]:.ณ.เวลานี้...

..กระแส....ช่อง 3  ไหลต่อ..แสงทองน้อย.

...ช่อง 11  ไหลรอง...เพชรโพธิไทร...แรง.ครับ.

...ยังชอบ...หาญศึกเล็ก.....อยู่ครับ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

นายแน่มาก....ชูเจริญ.....

กินเต็ม..จริง...ๆ...รวย...ๆครับ

..โดน....ไอ้หาร...นิดนึง...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..ช่อง 3

ผลรวม...กำไร..ครับ....วันนี้...

..ผิด  1   คู่   

...เข้า 3  คู่...

ต่อ..ช่อง 11  เลยครับ...

...ไม่เล่นเยอะ..ครับ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1]:

...พอแล้ว..ครับวันนี้...

..ช่อง 11  ได้กุมารเงิน..4 กำใหญ่..ๆ....กลับบ้านดีกว่าครับ..

...แบบ..ตีหัวเข้า..บ้านครับ...

...เจอกัน...7..สี...ครับ...

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

หงอคง

คู่3  7  สี.....ตำรวจ.....เค้าจะทำอะไร..กัน....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal