เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ไหมครับ ? ว่าทำไม สมันเกอ เสมอกัน มาอ่าน ?  (อ่าน 5006 ครั้ง)

topla01456

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
มวยไทย 7 สี !! ตัดสินยก 4-5 ครับ 123ทำให้ตาย ถ้าไม่น็อคไม่มีประโยชน์ อยากจะบอกว่ามวยคนจัดหรือง่าย ๆ มวยที่ซ้อมอยู่เกียรติเพชรสังเกตุได้เลย จะตียก 4-5 ประจำ ยกตัวอย่าง สิทธิศักดิ์ เพชรพญาไท vs วัชรชัย ราชานนท์

ที่ เสมอกัน ผมมองว่า สิงดำได้ลูกหนักแน่นมากครับ และเน้นในการออกอาวุธมากกว่า และปลายยก 4 โตโต้3-4 ดอก อัดเข้ามุมออก อาการให้เห็น และสำคัญ สิงดำได้ น่าเสื่อ สภาพแวดล้อมดีกว่า ไม่มีใครเอามวยคนจัดมาให้แพ้บ่อย  ๆ หรอกครับ ดาวอังคารเจ็บเจียนตาย สิงดำห์ เลยแพ้ยาก
_____ สรุปว่า  ถ้าไม่ล้ม ดอกที่ 2 ชนะ100% ครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  ช่วยจัดชกที่ช่อง7อีกครั้งนะครับ ผมจะเล่นสิงห์ดำยาวๆ เล่นตั้งแต่ไหว้ครูเลยครับ

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
โตโต้! โดน 4 รุม 1
ยก5 ไอ้ดำ! เหนี่ยวเชือกตี 2 ครั้ง ล้มเสียหลักอีก 2 ครั้ง ไม่เห็นเป็นไรเลย!
ถ้าเป็น ไอ้โตโต้  ล่ะก็... ป๋าอุ๊!  คง... เหลือแต่ "หัวกับหนัง"อีกคึเก่า :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
หายเงิบครับคู่นี้ รองโตโต้ไว้หลายตุง แล้วยก3ไม่นับเหรอครับว่าแล้วทำไมสิงห์ดำไม่ออกอาวุธเลยให้โตโต้ทำยุฝ่ายเดียวทั้งยก ครั้งหน้าถ้ามีรีแมทผมก็เล่นสิงห์ดำครับ มวยไม่ต้องทำไรมากบวก2แต้ม ตั้งแต่ยังไม่ต่อย

rapin2556

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ปกติ ให้คะแนน ยก 5 ยกเดียว ออกบ่อย 1 2 3 4 ทำมาไม่มีความหมาย  ยกห้า มีจุดเปลี่ยนเมื่อไร  มวยยก 5 มาเมื่อนั้น   แต่วันนั้น เพชรพยาไท อยู่มุมแดง  มวย ยก 5 มุม น้ำเงินเลย ไม่ ชนะ ห้า ห้า

ไร้เงา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
ความคิด ผมอยู่ที่โฆษก วิจารณ์เหมือนชี้นำ เท่ากับว่า เป็นกรรมการในๆ หรือเปล่าไม่รู้ คะแนนความแข็งแรง ความพยายาม ความขยันไม่มีให้เลย ถ้าเป็นลูกเทวดา the star ราคาขาด กระจุย กระจาย ครับ 

mookmoo

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ผมว่าโฆษกก็มีส่วนอย่างยิ่งเลย ยิ่งถ้าเจอมวยตัวชอบเขาก็จะพากษ์ช่วยอยู่นั่นแหละครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :Onion-s-8[1]:คู่เอกปวดตับเลย...ผู้กำกับเขาคุมบทได้ดี   จริงๆกระแสเล่นโตโต้ แถวผมเล่นถือว่ามาแรงมาก มีแต่คนเรียกรองอย่างเดียว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal