เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ..ทัศนะวิจารย์มวยไทย 7 สี อาทิตย์ที่ 3 พ.ย.56..โดย จิตร มหา..  (อ่าน 38435 ครั้ง)

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
แค่ทัศนะวิจารย์ส่วนตัวเท่านั้นความชอบอาจเปลี่ยนแปลงตามสถานการณ์

1 เพชรพันฤทธิ์ ศิษย์ปานแดง.....103 ป.
ชนะคะแนน น้องใหม่ วินิทนายความ
ชนะคะแนน เก่ง ส.โชคนิตยา
ชนะคะแนน รณชัย สันติอุบล
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง เหลี่ยมเชิงออกได้สวยงาม อาวุธออกคม แม่น ยืนระยะได้ดี เดินสายแถว สารคาม การสินธ์ ฟอร์มสดมากๆ แพ้ครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่ยังจำไม่ได้..
จะชนะ
   รณชัย สันติอุบล.....103 ป.
ชนะคะแนน ยอดอีที ปตท.ทองทวี
แพ้คะแนน เด่นสยาม ส.เพชรอุดร
แพ้คะแนน เพชรพันฤทธิ์ ศิษย์ปานแดง
มวยเข่าเปิดเกมส์เดินชนปล้ำตี การเสียดสียืนระยะมีแผ่วปลาย เคยแพ้กันมาที่สารคาม..

............................

จิตร มหา

2 ศรชัย ส.ยิ่งเจริขการช่าง.....126 ป.
แพ้คะแนน ฟ้สะท้าน ราชานนท์
ชนะคะแนน โชคชัย เพชรประชา
แพ้คะแนน ฟ้าสะท้าน ราชานนท์
มวยเข่าแรงน้อย ไอคิวมวยไม่ค่อยมี แต่ป๋าดันสุดแรงอาศัยหน้าเสื่อ กินกันที่สภาพแวดล้อม
จะชนะ
...เพชรณรงค์ สปาร์คผับอุดร.....126 ป.
ชนะคะแนน กำไลหยก ก.ร่มศรีทอง
แพ้น็อกยก 4 เพชรชัยภูมิ ป.เจริญชัย
แพ้คะแนน เดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา
มวยเข่าแข็งแรง ปล้ำฟัดมีหมัดเสริม แต่ทำแล้วไม่มาก็ท้อไปเอง..

..........................

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
ขอบคุณครับ อ้าย จิตร  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ขอบคุนคับท่านจิตร มหา :dookdik_smile-circle_48[1]:

จิตร มหา

3 หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ.....107 ป.
ชนะน๊อคยก 4 ตี๋เล็ก ราชานนท์
แพ้คะแนน สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล
ชนะคะแนน รักเต็มร้อย วิสุตรเจริญยนต์
มวยจังหวะฝีมือจัดจ้าน ดักแตะดักแทงค่ำคา มีเหลี่ยมเสริม ได้หน้าเสื่อสภาพแวดล้อม แถมเคยชนะมาหน
จะชนะ
...รักเต็มร้อย วิสุตรเจริญยนต์.....107 ป.
แพ้คะแนน ศักดิ์นรินทร์ อ.อ้วนสุวรรน
แพ้คะแนน เมสซี่ ป.ประเสริฐยิม
แพคะแนน หาญ บิสวิคคาร์ออดิโอ
มวยเข่าขยันเดินเปิดเกมส์ ปล้ำตีดี แต่คงเดินไปเข้าร่องแข้งซะมากว่า กว่าถั่วจะสุกงาก็ไหม้ แถมสภาพแวดล้อมบีบชนะยากมากๆ

.............................

S ห้องแซง

จิตร มหา

4 รุ่เพชร เกียรติเจริญชัย.....124 ป.
ชนะคะแนน ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่
แพ้คะแนน รุ่งเพชร ไก่ย่างห้าดาว
ชนะคะแนน เก่งสยาม น.ศรีผึ้ง
มวยบู้ดุดัน กล้าแลก กล้วสวน หัวจิตหัวใจเต็มร้อยสู้ทุกเม็ดทุกดอก เดินลุยเดินชนอย่างเดียว รอให้คู่ชกหมดแรง
แต่จะแพ้
...ยุทรการ ท.เพทสุทิน.....124 ป.
เสมอ รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย
แพ้คะแนน นาคา แก้วสัมฤทธิ์
ชนะคะแนน อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย
มวยฝีมืออาวุธหลากหลายจัดจ้าน มีแข็งหน้าแตะแล้วคา เหลี่ยมเชิงระดับเทพซือแป๋เรียกอาจารย์ ประเภทปราบมวยเข่าโดยเฉพาะ ถ้าคู่ชกไล่ไม่จนโดนแตะถวายเจ้าแน่...

มวยเด็ด หาญ ไม่มีตังค์ก็เล่นได้...

แค่ทัศนะวิจารย์ส่วนตัวตามความสามารถคู่มวยอาจเปลี่ยนแปลง

.....................................

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:  ข่อยไปนำเด้อท่าน จิตร มหา  ปานตาเห็นครับ

จิตร มหา

5555 กะว่าไปท่านยศ มีตะข่อยละสิตามเจ้าเที่ยวนี้ อันนี่วิจารย์ไปตามความคิดซือๆ อาจสิบ่ถืกจักคู่กะได้เด้อ ....

จิตร มหา

เห็นเพื่อนในเฟสเขาพูดแล้วน่าฟังเลยแชร์มาให้อ่านครับ...

mookmoo

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-163[1]:น้องใหม่ครับพี่จิตรมหา ฝากเนื้อฝากตัวครับผม วิจารณ์ได้เยี่ยมมากเลยครับชอบ ๆๆ :Onion-s-163[1]:

มะเดี่ยว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณ อ้ายจิตร มหา นะครับ ที่ให้ทัศนะดีๆ :dookdik_smile-circle_48[1]:

korn108

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ชอบครับ :Onion-s-163[1]:

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
5555 กะว่าไปท่านยศ มีตะข่อยละสิตามเจ้าเที่ยวนี้ อันนี่วิจารย์ไปตามความคิดซือๆ อาจสิบ่ถืกจักคู่กะได้เด้อ ....
แย่ยู :Onion-s-44[1]:

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
ท่าน จิตร มหา ครับมวยโกเกียรติเคยแพ้มาครั้งนึงแล้วคราวนี้มันจะมีอะไรมั้ยครับ มันจะมีอะไรแปลกๆรือปล่าว กลิ่นตุตุมั้ยครับ ขอความเห็นหน่อยครับ จัดหนักได้ป่าวครับคู่นี้

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
ชอบทุกคู่เลยครับท่าน จิตร มหา ชอบก่อนชั้งหลังชั้งก็ยังชอบ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 ขอบคุณท่านจิตรมหา  จิตรอาสา  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
    เอาแต่หัววันเลยนะครับท่านมหา...ชอบทุกตัวครับ 
       ส่วนคู่เอก ขอคิดดูก่อนครับ....(ไม่ว่ากันนะครับ)

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
มาไว้แท้ท่านจิตร......ขอบคุณครับสำหรับทัศนวิจารณ์อย่างไรขอวิเคราะห์ก่อนนะครับ....ผมยังไม่ได้สืบเลยครับ

จิตร มหา

:Onion-s-163[1]:น้องใหม่ครับพี่จิตรมหา ฝากเนื้อฝากตัวครับผม วิจารณ์ได้เยี่ยมมากเลยครับชอบ ๆๆ :Onion-s-163[1]:

ยินดีต้อนรับครับท่าน..
เอาไปพิจารณาประกอบการเล่นครับวันชกค่อยเน้นหนักๆอีกครั้งครับ...

จิตร มหา

แย่ยู :Onion-s-44[1]:e]

อย่าคิดมากครับท่าน โซดาไฟ แค่หยอกล้อกับท่านยศนะครับ..
ที่ผมให้ทัศนะไปผมจะตามข้อมูลมาอีกทีและวันชกจะมายืนยันตัวน่าเล่นที่สุดอีกครั้งสบายใจได้ครับ...

จิตร มหา

สถิติชนะรวด 11 ไฟต์ จะหยุดไว้ที่ช่อง 7 หรือไปต่อ มาลุ้นกันครับ ขอแรงเชียร์พี่น้องจากเวปบางบอนเป็นกำลังใจครับรับรองไม่ผิดหวัง...

S ห้องแซง

ครับ อ้าย จิตร        :dookdik_smile-circle_48[1]: เชียร์ เต็มที่ ครับ  สู้ๆๆครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]:

จิตร มหา

ท่าน เอส อยู่ จ. ไหนครับ..
มีความเคลื่อนไหวของคู่ชกมวยบ้านผมป่าวครับแลกเปลี่ยนได้นะท่าน...

ลูกอสูร

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15
อ้ายจิตรครับ  2-3-4 ซ้อนท้ายไปนำเด้อครับ
มักหลาย....ส่วนคู่เปิดหัวเชียรคนบ้านเดียวกันครับ
 .............................................................

จิตร มหา

ได้ครับท่าน ลูก อสูร คู่แรกแยกกันเฉพาะกิจครับเชียร์เด็กน้อยบ้านไผบ้านมันไปก่อน แต่ยังฮักกันคือเก่าครับ....

จิตร มหา

11 ฟอร์มหลังของยอดไอ้แอ๊ดจอมฝีมือนักล่าเดิมพันจาก มหาสารคาม...

ชนะคะแนน ตี๋เล็ก อ.ดำเนิน 16 ธ.ค.กาฬสินธ์
ชนะคะเเนน ขาวผ่อง ส.สนั่นชัยยิม 19 ม.ค.56 มหาสารคาม
ชนะคะแนน ตี๋เล็ก อ.ดำเนิน 13 ก.พ.56 ร้อยเอ็ด
ชนะคะแนน ใบเพชร เพชรสมนึก 11 พ.ค.56 กาฬสินธ์
ชนะคะแนน ฉัตรชัย ส.เพชรนางโท 7 มิ.ย.56 กาฬสินธ์
ชนะคะแนน อนันตศักดิ์ ศิษย์ทองปอน 21 มิ.ย.56 มหาสารคาม
ชนะคะแนน เพชรเชียงขวัญ ศิษย์นายกจง 8 ส.ค.56 มหาสารคาม
ชนะคะแนน คุณเปรมอ.วงค์ศรี 31 ส.ค.56 ทีจีเอ็น
ชนะคะแนน น้องใหม่ วินิจทนายความ 5 ก.ย.56 ศรีสะเกษ
ชนะคแนน เก่ง ส.โชคนิตยา 27 ก.ย. 56 ลุมพินี
ชนะคะแนน รณชัย สันติอุบล 4 ต.ค.56 มหาสารคาม

..........................................

จิตร มหา

มาดูฟอร์มของคู่ต่สู้ของเขากันบ้างยอดไอ้แอ๊ดจากมืองดอกบัวขุนเข่ายัดไส้ รณชัย สันติอุบล...

แพ้คะแนน เพชรรุ่งเรือง ป.ชาลี 27 ม.ค.56 อุบลฯ
ชนะคะแนน ชาญเดช  ท.ทิณพัฒน์ 5 เม.ย.56 อุบลฯ
แพ้คะแนน อิทธิฤทธ์ ศิษย์จ่าต้อย 1 มิ.ย.56 อุบลฯ
ชนะคะแนน ยอดอีที ปตท.ทองทวี 22 ส.ค.56 อุบลฯ (2ครั้ง)
แพ้คะแนน เด่นสยาม ส.เพชรอุดร 5 ก.ย.56 ศรีสะเกษ
แพ้คะแนน เพชรพันฤทธ์ ศิษปานแดง 4 ต.ค.56 มหาสารคาม

..................................

S ห้องแซง

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
สุดยอดครับท่านจิตร  :dookdik_smile-circle_58[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมกลัวอย่างเดียว หนูตายใต้เวทีมันเริมส่งกลินวันอาทิตย์แล้วคุยกัน อิ อิ อิ

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ไม่ตามไม่ได้แล้ว ไม่มีตังก็เล่นได้
แฮ้ๆ แว่นกำลังจนยุพอดี
มีตังใช้แน่นอนครับ แว่นรับประกัน
ถ้าเสียมาเอาคืนที่ท่านจิตรได้เลย

อั๊ยยะ......เป็นงั้นไป อิอิรักดิกจึงหยอกเล่น

สุดยอดเห็นภาพเลยท่านจิตร

จิตร มหา

มวยชอบหลังชั่งช่อง 7..
1 เพชรพันฤทธิ์ **
2 ศรชัย ***
3 หาญ ***
ยุทธการ

หาญ+ศรชัย ถ้าเสียให้ทุบหำ....

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

S ห้องแซง

S ห้องแซง

ผมเลิงนกทา จ ยโสธร ครับ ท่านพี่ ...เพื่อน แถว ปทุมรัคต์ ดงบัง ..เมืองเต่า บอกว่า มวยสารคาม ตัวนี้ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
ขอบคุณมากครับที่แบ่งปัน :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนหลังเขา

• ชอบกด Like + 5
เจ๋งเป้งคับท่าน ตามคับตาม ผมแฟนพันธุ์แท้ของท่านจิตรอยู่แล้ว :dookdik_smile-circle_56[1]:

จิตร มหา

ด่วนๆๆๆพิเศษๆๆสำหรับสมาชิกที่ติดตามผมครับ  ## ศรชัย ## อัดไปหนักๆ...

จิตร มหา

อาทิตย์หน้าจะว่าให้ทัศนะวิจารย์ตามความสามารถใหม่นะครับ..
อาจผิดบ้างถูกบ้างไว้เป็นทางเลือกครับ พร้อมกับตัวเด็ดๆก่อนชก 1 ตัว...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal