เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อนๆช่อง9...ทุกราคา ท่านมน ท่านผู้พันและท่านที่ติดตาม  (อ่าน 8610 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
คู่แรกจัดไปเต็มสูบครับสายด่วนจากพักพวกสายใต้มีเท่าไหร่ใส่ให้หมดแม็ก รับรองชัวร์แน่ล้าน%
..........เล่นเลย รุ่งกิจ เกียรตินะดี............

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

เอาคืนให้หมด.....ไม่มีก็ต้องไปหามา เชื่อก็ต้องตามหนักๆไปเลย

S ห้องแซง

ขอบคุณ ครับ ท่านพี่  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
จะซดให้ปากพองเลยลูกพี่..ขอบคุณครับ :Onion-s-113[1]:

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
มาแต่เช้าเลยพี่จัดไปตามนั้นคับขอบคุนคับเชื่อถือพี่ตลอดผมเน้นๆช่อง7คับเอาแบบร้อนๆๆๆๆๆๆๆๆแบบ40ดีกรีไหลลงลำคอเลยพี่  เอาคืนดอกทบต้นคับ :Onion-s-163[1]:

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณเด้อครับ

คนเกินร้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณครับ แต่อาจารย์อย่าลืมของร้อนเจ็ดสีครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

กะทู้หล่นไปชะไกลมีท่านที่ติดตามเห็นบ้างไหมนี่
...........คงจะสมหวังรองท้องรอ7สีนะครับ

niksamit

• ยอดมวยเงินล้าน
ท่านศุภชัยของร้อนช่อง9มาแต่เช้าตกหล่นไปไกลมองไม่เห็น ทิตย์หน้าจัดใหม่ขอเป็น11.30น.ได้ไหมท่านขอบคุณในน้ำใจอันดีงามที่มีจิตรอาสาขอให้ท่านและครอบครัวจงมีความสุขความสมหวังในหน้าที่การงานและโชคดีตลอดไป

คนภาคเหนือ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สุดยอดครับท่านศุภชัย..ผมติดตามผลงานท่านมาตลอดครับ..นับถือจริงๆ

S ห้องแซง

ไร้เงา

• มวยใหม่
  • **
อร่อย อิ่ม ครับขอบคุณครับ

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ประมุข จันทรังษี

• มวยใหม่
  • **
สุดยอดครับ รับเต็มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ช่อง ๗ ขอ ๑๑.๓๐ น. นะครับ

ขอบคุณในคำอวยพร และคุณMiksamitก็เช่นเดียวกันครับ..ขอบคุณทุกๆท่านที่แวะเข้ามาทักทายกัน
อาทิตย์หน้าจัดไหม่ครับถ้ามี แต่ปกติแล้วช่อง9ผมนานๆมาทีครับ......สวัสดีทุกท่านครับ :dookdik_smile-circle_94[1]:

mookmoo

• มวยคู่เอก
 :Onion-s-163[1]:หวัดดีครับท่านศุภชัย ขอบคุณข้อมมูลดีๆที่ท่านมีให้นะครับ ขอให้ท่านเจริญๆในทุกด้านที่ท่านได้ทำนะครับจากใจจริงครับ :Onion-s-163[1]:

มะเดี่ยว

• มวยใหม่
  • **
สุดยอดไปเลยครับ ติดตามท่านอยู่นะครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

nampu

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
เสียดายมั๊กๆครับท่านอาจารย์ ตื่นไม่ทัน แต่ได่ช่องเจ็ดของท่านอาจารย์ยอดไปเลยค้าฟ ท่านอาจารย์ขอทัศนะวิกแอร์คืนนี้หน่อยนะค้าฟ ขอบคุณค้าฟ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: ท่านศุภชัยครับบางครั้งผมทำงานเพื่อมวลชนไม่ได้เข้ามา เล่นตามอำเภอใจก็มี ส่งทางโทรศัพท์ผมมาเลยครับ ผิดถูกไม่ว่ากัน ถ้ารวยจะซื้อเหล้าไปฝาก จะลงกรุงเทพ ไปหาลูกอยู่ ครับท่าน

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ท่านศุภชัยครับไอตัวนั้นมันยุคู่ไหนครับ มุมรัยด้วยครับ

คู่ที่1มุมแดงครับ

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุนครับ จัดหนักเลยครับ มีข้อมูลคู่อื่นมั้ยครับจะขอบคุนมากเลยโดยเฉพาะคู่3-4

aekchar

• มวยคู่เอก
เรียนท่านศุภชัย...สะดวกกับผู้ให้ไม่ควรตามผู้รับ...ของฟรีๆมีดีตลอด
อยากได้ต้องขยันเข้ามาสืบดูบ่อยๆ

คุณโอมอยู่ไหนมา มวยเขาต่อยไปแล้วครับ วันเดียวกับมนุษย์ต่างดาวที่ชกคู่เอกครับ

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_83[1]:อาทิตย์นี่รอของร้อนอีกครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal