เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 10 ล้อวิ่งห้อ 6 ล้อตัดหน้า..ใครยับใครยี่ยู่ คู่เอก ช่อง 3 !!  (อ่าน 13296 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
คำถามที่ผมรอคำตอบจากท่าน ? :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

ยอดพยัคฆ์  ท่านคิดว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ ?

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
จัดไปท่านพี่ ล้มทับ 2.3ครั้งก็ลุกไม่ขึ้นแล้วตัวเล็ก ช่อง 3 ช่วงนี้พวกอุ้มมวยรองมาทุกสัปดาครับท่านไฟหนาว

ไฟหนาว

ไม่กลัว 6 ล้อ (ทะเลทอง) อัดเหรอ น้อง KOM...    ครั้งที่แล้วอัด 10 ล้ออีกคันหงายท้องไม่เป็นท่าไปแล้ว  เสาร์นี้ ใครคิดว่า 6 ล้อ..ทะเลทอง  ต้องจวก 10 ล้อ..ยอดพยัคฆ์ เสาร์นี้ จะเป็นงัยบ้าง ขอเสียงหน่อยเด๊อ

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ชอบยอดพยัคฆ์ครับ...ตัวใหญ่ดีเมียไม่ด่า555...คงไม่เดินเข้าไปให้ทะเลทองเตะเล่นหรอกครับ...............หนุ่มลำปาง

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ หนุ่ม ลำปาง ชอบ 10 ล้ออะดิ้.. แต่ ทะเลทอง 6 ล้อก็ไม่ขี้ไก่นะครับ..   มวยชนะมาทั้งคู่คงไม่มีใครอยากแพ้     พี่น้อง.. ลองเลือกซิครับ   ...10 ล้อ หรือ 6 ล้อ..   ผมเอาภาพ 10 ล้อ ตอนไปชกกับฝรั่งตัวดำ คือ ฌิเม่..จะไม่ให้ 10 ล้อแพ้ได้งัย หมอนี่มันแชมป์มวยไทย ลองนับเข็มขัดมันดูซิ...

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ครับ..พี่ไฟหนาว..

..คู่นี้...ผมชอบ..ทะเลทอง...ครับ...
...สบายดี..น่ะ..ครับ...หนาวแล้ว..รักษาสุขภาพ..ด้วยครับ..

ไฟหนาว

สวัสดีน้องหงอคง..ที่เลย กลางวันร้อน กลางคืนหนาวจร้า.. แต่พี่ก็ชินแล้ว อยู่ที่นี่ 5 ปี สบายๆ..ชอบจังอากาศดีแบบนี้     น้องหงอคงอยู่ กทม.เหรอ (เดา) แย้มๆหน่อยดิ้ บ้านเกิดอยู่ไหนล่ะ..  เดี๋ยวคนอื่นนินทาเอานะ พี่น้องประสาอะไร ไม่รู้ว่าใครอยู่ไหน..   แต่ที่แพลมออกมามวยคู่นี้น้องหงอคงชอบ..6 ล้อ ทะเลทอง.. ขอบคุณที่ร่วมแจม  สำหรับพี่อยากบอกใจจะขาดว่าเชียร์ใคร  แต่ขอไปบอกใกล้วันชก  อยากฟังมุมมองของเกจิในบ้านเราว่า รัก 10 ล้อ หรือชอบ 6 ล้อ...  เอ้าว่ากันต่อนะ

ไฟหนาว

ผมยังรอคำตอบอยู่ เพราะมวยคู่นี้ เราต้อง..เปิดใจคุยกัน...

ไฟหนาว

10 ล้อ...ตัวจริง...เสาร์นี้วิ่งห้อเต็มเหยียด  ปะทะ   6 ล้อที่วิ่งฝ่าตัดหน้า    ท่านมองว่าผลการบวกกันครั้งนี้จะเป็นงัย..ใครเละ..

ไฟหนาว

เหตุเกิดที่ช่อง 3...ครับหมวด.....ท่านว่าเป็นงัย ใครแหลว.....

ไฟหนาว

ผลงาน 10 ล้อ..ยอดพยัคฆ์..ไฟต์ล่าสุด  หักปากกาเซียนทุกสำนัก..คือไฟต์ที่ตักกับ ชนะจน.....มวยเด็ดวันนั้น กลายเป็นมวยเสร็จไปอย่างไม่น่าเชื่อ  ลองย้อนภาพดูกัน..  ว่าแต่ว่า เสาร์นี้เจ้า 10 ล้อ..จะลงข้างทางหรือเปล่า เมื่อเจอ 6 ล้อเจ้าเล่ห์..ทะเลทอง    ท่านมองเหตุการณ์ไว้ยังงัย ว่ามา...

ไฟหนาว

เสาร์นี้เชียร์ใครก็ได้ลุ้นครับ   10 ล้อ ได้ใหญ่  6  ล้อ ได้ฝีมือมวยผ่านเบอร์ใหญ่ๆมาก็เยอะ.. แต่ผมก็มีตัวเลือกอยู่แล้ว     ใกล้ๆวันชกผมจะออกมาเฉลยแน่นอน...ใจเย็นๆครับ     ยังอีกหลายวัน     ผมว่าเราพักสมองซักแป๊บนึง  ให้อาหารสมอง อาหารตา  อาหารใจ..     เรื่องนักร้องลูกทุ่ง..ทุกวันนี้ ต้องยกให้นักร้องลูกทุ่งหญิงคนนี้  หญิงลี  ศรีจุมพล..    ประวัติก่อนจะดังน่าสนใจจัง..ลองดูเรื่องราวของหญิงลี   จากรายการ ตีท้ายครัว..เชิญครับ

ไฟหนาว

ต่อเรื่องของ หญิงลี....อย่าลืมบอกนะ 10 ล้อ + 6 ล้อ เสาร์นี้ท่านชอบใคร ....

ไฟหนาว

กำลังสนุกครับ...เรื่องราวของ หญิงลี.. ดูต่ออีกหน่อยเด๊อพี่น้อง....
http://youtu.be/WhZHA9LkNoo

ไฟหนาว

ดูเลยครับ เรื่องของ หญิงลี....

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
คงไม่พลิกเหมือนเจอชนะจนแน่

ไฟหนาว

ท่านสายลมพัดพาร์ครับ  หมัดมวยเอาอะไรแน่  โดยเฉพาะที่นี่ช่อง 3..    มวยเด็ด เสร็จมาทุกเสาร์.. และเสาร์นี้ บัก 6 ล้อ..ทะเลทอง จะทำเซอร์ไพรส์..อีกหรือไม่..น่าคิด..  เรามาย้อนภาพดูลีลาของ 6 ล้อ ในไฟต์ล่าสุดที่ปะทะยักษ์ใหญ่อย่าง อนันตเดช  เพชรสุภาพรรณ..   ดูจบแล้วช่วยด้วย..เจอ 10 ล้อ..ไหวไหม..

ไฟหนาว

มวยรอบอีซูซุทางช่อง 3..มีติดต่อกันมายาวนานถึง 23 ปีแล้ว โดยมีบริษัทตรีเพชรอีซูซุเป็นผู้สนับสนุน  เงินรางวัลผู้ชนะก็มากกว่ามวยรอบอื่นๆ   ผู้ชนะจะได้ทั้งเงินรางวัล  เข็มขัดแชมป์ และรถปิ๊กอัพ นับว่าเป็นความฝันของนักทุกคน    สำหรับปีนี้เป็นปีที่ 24..แล้วครับ   โดยที่คณะกรรมการจัดการแข่งขัน       จัดมวยยักษ์มาชกกันในพิกัด  159 - 160 ปอนด์   ก็คงมองเห็นลางๆแล้วว่าใครเต็ง 1..เต็ง 2...     เสาร์นี้จัดเอา 10 ล้อ..ยอดพยัคฆ์  ตัก 6 ล้อ..ทะเลทอง..ต้องมองกันลึกๆครับ ว่าใครน่าจะได้รับชัยชนะ..       คนเราถ้าชอบอะไรเป็นพิเศษมักจะมีคำนำหน้าว่า บ้า..   เช่นบ้ารัก  บ้ามวย  บ้าหวย  บ้าเนต..บ้าบอล..  ก็ว่ากันไป ไม่ใช่ว่าเราเป็นโรคจิต     แต่ใจมันชอบทำงัยได้ ใช่ไหมครับ.. เพราะบางคนว่างเมื่อไหร่ เป็นต้องคิดถึง..เขาเรียกว่า บ้าคิดถึง....     

ไฟหนาว

6 ล้อ เสาร์นี้เจอ 10 ล้อแน่  ท่านว่าไหวไหม

ไฟหนาว

การประสานงาครั้งนี้..ไม่มีอะไรพลิกล็อคครับ..  10 ล้อ ทั้งใหญ่ ทั้งแข็งกว่า..อยู่ได้  อาจมียุบ มียู่นิดหน่อย  วิ่งต่อได้ฉลุย     แต่ 6 ล้อ...พังซิครับ...  ผมชอบ  10  ล้อ ยี่ห้อนี้ครับ   สำหรับท่านมั่นใจ..ก็ไปกับผม..ยินดีครับ..

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
     การประสานงาครั้งนี้..ไม่มีอะไรพลิกล็อคครับ..  10 ล้อ ทั้งใหญ่ ทั้งแข็งกว่า..อยู่ได้  อาจมียุบ มียู่นิดหน่อย  วิ่งต่อได้ฉลุย     แต่ 6 ล้อ...พังซิครับ...  ผมชอบ  10  ล้อ ยี่ห้อนี้ครับ   สำหรับท่านมั่นใจ..ก็ไปกับผม..ยินดีครับ..

ผมขอติดรถไปด้วยคนครับ ไปคันใหญ่อุ่นใจกว่า 55555

ไฟหนาว

ยอดพยัคฆ์นักสู้...ขวัญใจ 10 ล้อ..น่าลุ้นไหมครับ....

ไฟหนาว

วันนี้..เราจะได้ชมลีลา  6  ล้อ..ทะเลทอง  ส.ธนาเพชร..จากเมืองมวย..บุรีรัมย์.. ท่านว่าต้าน 10 ล้อ ยอดพยัคฆ์ไหวไหม.. ส่วนผม ชอบ..ยอดพยัคฆ์นักบู๊  10 ล้อ..จาก มหาสารคาม..ใครอยู่ ใครไป..รู้แน่หลังเที่ยง..

ไฟหนาว

วันนี้ น่ารักน่าลุ้น..ผมมั่นใจครับว่า..เขาจะได้รับการชูมืออีกครั้ง..

ไฟหนาว

นักมวยมาน้ำำหนักขาดทั้งคู่ครับ      มวยรอบอีซูซุ กำหนดพิกัด  159  ปอนด์      ยอดพยัคฆ์  ชั่งได้  157.4  ขาด  1.6  ปอนด์     ทะเลทองชั่งได้  156  ปอนด์   ขาด 3 ปอนด์    ยังงัย 10 ล้อก็ใหญ่กว่า 6 ล้ออยู่ดี...ผมชอบยอดพยัคฆ์..

ไฟหนาว

10 ล้อ พร้อมแล้ว...

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
 ท่านไฟหนาวครับ......รบกวนฟันธง
...2ตัว...เน้นๆ.....ครับท่าน

ไฟหนาว

ยอดพยัคฆ์+ดาราเอก..สบายใจครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
จัดไปครับท่านพี่ เรต 5/4
ยอดพยัคฆ์ 5/4
ดาราเอก    5/4
ดาวตรัง     2/1

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal