เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ14เซียนช่อง3-7เสาร์ที่23-อาทิตย์ที่24พ.ย.ในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 39848 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3 วัน เสาร์ที่ 23 พฤษจิกายน 2556
เวทีมวย สยาม อ้อมน้อย เวลา 12.15 น

1. ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์123 ป.
    เพชรพนม มีนะโยธิน 

2. หาญนที เกียรติเจริญชัย  131 ป.
    ณัฐพล เกียรติอาวรณ์เอก ส.สุภาพ 

3. อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ 159 ป.
    ชนะจน พีเค.เเสนชัยมวยไทย   

4. เพชรเมืองชล ศิษย์พัทยา  115 ป.
    เอ็กตร้า ส.ศิริลักษณ์ 117 ป.
************************************************************************************************
เริ่มทำการบ้านกันต่อได้เลยครับ

สนทะเล

อาทิตย์นี้มาดูกันว่า ใครส่งการบ้านคนแรก.....มารับรางวัลที่ท่านเป้งได้เลยครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.ให้จริงป่าว  ท่านสนทะเล  เอากับท่านเป้งปากน้ำนะ  กลัวเขารู้ไต๋..แหะๆๆ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ผม  :dookdik_smile-circle_48[1]:ว่าพี่เป้ง ส่งก่อนเพื่อน ครับพี่สน  :dookdik_smile-circle_48[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ทำเร็วก็ว่าเรา  พอส่งช้าเวปอื่นก็หาว่าลอกเขาเอาไงดีครับพี่น้อง
***พี่ยังไม่ส่งการบ้าน ***
เพราะทำมวยรู้ตัวยิ่งทำให้อันตรายชกแบบรู้กัน55555(สาเหตุคิดว่ามีเปลี่ยนแปลงแน่นอนพี่ต่อ2/1ใครจะรองบ้าง)

busbangbon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
เสมอ ช่อง 3 ไม่เปลี่ยน :Onion-s-97[1]:

เป้งปากน้ำ

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
2/1หน้าสนนะครับ
แต่มัยเอาดีก่วา กว่างานเข้า5555

..ผมว่ามวยวันเสาร์  ส่งวันศุกร์ตอนเย็น  มวยวันอาทิตย์ก็ส่ง  เย็นวันเสาร์  ถ้าเขาจะสลับขาหลอกเรา  กระไหล  ใครจะส่งลวหน้า ก็ไปส่งใน กลุ่มพี่น้องบางบอนเรา  แล้วค่อยให้พี่สนมาลงตามวันเวลาที่กำหนด  ดีมั้ยครับ  ท่านเป้งปากน้ำ  จะยุ่งยากมั้ยครับ  ส่วนใครที่จะดูข้อมูลการส่งการบ้าน ก็ดูเย็นศุกร์  และเสาร์ เลย วันมวยชก  ก็สรุปยืนยันอีกที..........ส่วนใครที่ว่าเราจะลอกผมว่าอย่าไปสนใจเลย  มวยมันก็มีอยู่  2 หน้า  ผมว่าลงเร็วบางทีก็ไม่ค่อยดี .......แค่ความคิดเห็นเล็กน้อยๆครับ..........

สนทะเล

พี่เห็นด้วยอย่างยิ่งครับน้องอุ๊ 1เสียง แต่ต้องรอท่านอื่นๆมายืนยันอีกครับ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมอยากให้ส่งทุกท่านนะครับเพื่อเป็นประโยชน์ของเพื่อนๆสมาชิก ใครจะไม่ส่งก็แจ้งความจำนงของท่านได้ ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ

เป้งปากน้ำ

ท่านคมถ้าอยากได้แบบเด็ดๆเปิดถ้วยแทงต้องโทรมาง้อผมก่อนผมถึงจะบอกครับ

Kom

ครับท่านเพ่ มวยแต่มั่วมวยชกผิดฟรอมเงินโทรหมดเดียวผมโทรหาครับท่านพี่ ขอบคุณครับผม

......อ้าวๆ..แบบนี้  อุ๊บอิ๊บ  กันนี่  จะไม่บอกผมบ้างกันเลยหรอครับ  ท่านพี่ทั้งสอง  ไหนบอกจิตรอาสา..5555 :Onion-s-160[1]:...ผ้าป่ายิ่งยางแตก  ดีนะ  หมดหน้ากฐินแล้ว

Kom

ส่งมวยเข้าประกวดครับท่าน อุ๊ บัลลังเงิน มวยท่านเป้ง อย่างพึ่งบอกใครเดียวจะเล่าให้ฟัง งุบ งิบ อิ อิ

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
หวัดดีครับทุกท่าน  คือสิซำบายดีกันเนาะคราฟ :dookdik_smile-circle_94[1]:

Kom

สบายดี ครับท่านยศลอยกระทงม้วนบ่

คนเก็บเห็ด

ช่อง3
ไฟป่า            ส.ณรงค์ฤทธิ์
หาญนที        เกียรติเจริญชัย
ชนะจน         พีเคแสนชัยมวยไทย ....เด็ดในสามโลกครับ
เอ็กตร้า        ส.ศิริลักษณ์

ช่อง7
โกโก้             แป้ะมีนบุรี
องค์บาก       อ.วัชรพงษ์
เจมศักดิ์       ศักดิ์บุรีรัมย์....เด็ดในสามโลกครับ
รุ่งเกียรติ      เกียรติประภัสร์

คนเก็บเห็ด

บ่ครับพี่คม  ผมบ่ได่ไปลอยกระทงครับ   ผมโดนหมัดครับ(เมียกลัว) ผมไปลอยกระทงกับกิ๊กคราฟ    ก่อนผมสิออกไปมีสาวๆโทรมาหาผมครับ....แล้วบอกว่าการ์ดคุณหมด  กรุณาเติมการ์ดด้วยค่ะ

Kom

วิจารณ์ก่อนเพือนไปรับเงินกับท่านเป้ง อิอิ

สนทะเล

เสาร์-อาทิตย์นี้ท่านเป้งเสียแชมป์เสือปืนไวให้กับท่านยศแล้วครับ.......วันนี้อากาศที่หมอชิตดีมากๆ ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้านี้ ท่านเป้ง ส.บางบอนมาแต่เช้าตรู่พร้อมทีมงานจากสุรินทร์ มาถึงก้อไปชั่งเลยเกินพิกัดอยู่2.4ป. ออกไปวิ่งได้สักพักยังไม่กลับเข้ามาครับ ส่วน ท่านยศ ก.เกาหลี ก้อมาแต่เช้าเช่นกันโดยเจต(สกี)ส่วนตัวพร้อมกับทีมงาน1คันรถตู้  วันนี้มาดีมากเกินไป0.2ป.ออกไปวิ่งสักพักกลับมาชั่งใหม่ได้ตามพิกัด กล้ามท้องนี้เป็นมัดๆ สีหน้าดูสดชื่นมากๆ.....
ท่านเป้ง ส.บางบอน กลับมาชั่งอีกครั้งปรากฎว่ายังเกินอยู่เยอะ.....กลับออกไปวิ่งอีกครั้ง คราวนี้หายไปนานทีเดียว...ไม่ทราบว่าหายไปใหนครับ...ใครทราบเบาะแสแจ้งมาที่ ค่ายส.บางบอนด่วนครับ ลักษณะหน้าตา ภูมิฐาน..สูงยาว...หน้าตาดี...ใจดี โดยเฉพาะกับน้องๆนักศึกษาที่ขาดแคลนทุนทรัพย์
ขำๆกันนะครับท่านเป้ง-ท่านยศ...ไม่เอาแล้วเดียวท่านเป้งทืบเอา55+
:Onion-s-33[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-7[1]:

คนเก็บเห็ด

หึหึ  ครับพี่สน  พี่เป้งมาน้ำหนักเกินเยอะ   ต้องให้ลดเท่าพิกัดนะครับดูดีๆนะครับห้ามลักไก่นะครับ  ผมแบกน้ำหนักไม่ไหวครับฮ่าๆ    :Onion-s-113[1]:

S ห้องแซง

หึหึ  ครับพี่สน  พี่เป้งมาน้ำหนักเกินเยอะ   ต้องให้ลดเท่าพิกัดนะครับดูดีๆนะครับห้ามลักไก่นะครับ  ผมแบกน้ำหนักไม่ไหวครับฮ่าๆ    :Onion-s-113[1]:
ต่อให้อ้ายเป้งโลด อ้าย ยศ   อ้าย ยศได้สด อ้ายเป้งได้เก๋า มวยถูกคู่  พี่สน เป็นกรรมการ อ้าย คม กับ อ้าย อุ๊ คุมหน้าเสื่อ  ทางได๋ ต่อแพงรองไว้ ใก้ลสิหมดยก4 คายฟันยาง   :dookdik_smile-circle_51[1]:ขำขำเด้อครับ   :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: 

คนเก็บเห็ด

โอ้บ่แม่นสิยุอ้ายเข้าหนามบ้อฮ่าๆ  อย่าลืมว่าเฮากระดูกเป็นลองเด้อน้องS  ราคาดีๆยกห้าอ้ายสิคายฟันยางเด้อออกตัวนำแนฮ่าๆ :Onion-s-48[1]:

*** :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:มองก่อนเกม..ศึก วันสนทะเล  มหากุศล :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:****
.....มองถึงมวยคู่นี้  ถ้าชกกันจริงๆ  แตกวิก ครับ ไม่ใช่วิกแตก  กระเจิง  มีข้อมูลเชิงลึก  มาบอก ครับคู่นี้ ..มองก่อนเกม....ด้วยทีมงานที่มีคุณภาพ....ทีมงานม้าก้านกล้วย..มีผมคนเดียวนี่แหล่ะครับ...5555

:Onion-s-163[1]:...พี่เป้ง...หรือว่า เป้งปากน้ำ   มวยไทยบางบอนยิม  หรือชื่อเดิม  เป้งปากน้ำ   ศูนย์กีฬาท่าตูม    อดีตตอนวัยรุ่น  เก่งมากๆ  แข็งเป็นบางจังหวะ ออกแต่ละที เน้นๆ หนักๆ  เร่งทำต่อเนื่อง มีจังหวะฉายเป็นชุดๆ  จอมล่าเดิมพันเหมือนกัน   ระยะหลัง  ไม่มีตัวชก  เข้ามาอยู่ในเมืองกรุง  ชกศึกใหญ่ประจำ  (ประจำวัน)นะครับ  ...มาเก็บตัวอยู่ที่...มวยไทยบางบอนยิม..ซึ่งบอกได้เลย..ค่ายนี้ไม่ต้องพูดถึง  ค่ายดีมีมาตรฐาน...โดยมีทางด้าน  ..คมพยัคฆ์  มวยไทยบางบอนยิม  หรือชื่อเดิม..คมพยัคฆ์  พยัคฆ์บึงกาฬ (พี่คม) ..เป็นเทรนเนอร์  และคอยคุมหน้าเสื่อให้ 

......ส่วนพี่ยศ  สี่แยก  หรือ  ยงยศ  วังไทรงามมวยไทย....จอมล่าเดิมพัน  เหมือนกัน  แต่ไม่รู้ไปล่า  แถวไหนถึงไม่เจอกัน  มวยเข่าแรง  แต่ไม่แทงเข่าครับ  หมัดศอกดี  แต่ไม่ค่อยออก  แต่ดี  แต่ชอบเข้าวงใน  ไฟต์นี้  มาซุ่มเก็บตัวที่ค่าย  สนทะเลมวยไทยบางบอน  (มวยคนจัด)
 :Onion-s-4[1]:.....สำหรับทิศทางมวยคู่นี้  ผมบอกเลยว่า  ทีมงานของเรามีดีมาบอกครับ  ทีมงานม้าก้านกล้วย  แต่ช่วงนี้ยังไม่ได้ออกสืบ  ไม่มีค่าน้ำมันเลย  แต่รับรอง  ข้อมูลเชิงลึกมีแน่นอนครับ.. :Onion-s-17[1]:**สำหรับ  พี่เป้งปากน้ำ  นั้น  ช่วงหลัง  ชกบ่อยและถี่มากครับ  ปราบมวยรุ่นน้องมาหมด  ซะเกลี้ยงเลยครับ  เรียกกันว่า  ไม่ได้เกิดกันเลยล่ะ  มวยใหม่  ขึ้นเป็นเป็นรอง  มาทำตอนปลายๆ เร่งทีได้จังหวะ  ฉายเป็นชุด  ดึงราคาราเก่งมาก  เหมือนจะหมดแต่ไม่หมด  ร่างกายดีเยี่ยมเลย  ได้เก๋านะ  อย่าลืม 

.....**ส่วน  พี่ยศ  สี่แยก  การฟิตซ้อมไม่ต้องพูดถึง  ช่วงหลังๆ  ไม่ค่อยเคลืื่อนไหวที่เมืองไทยครับ  ชกแถวเมืองนอกตลอด  ซ้อมที่ค่าย  นามิอะคาเดมี่ยิม  ที่เกาหลี  ก่อนจะมาเก็บตัวที่ค่าย สนทะเลมวยไทยยิม  ครับ สดเหลือหลาย  หมัด  เท้า  เข่า   ศอก  ออกได้ดี  แต่ดูไม่ค่อยใช้  สดบดเก๋า

:dookdik_smile-circle_58[1]:....สำหรับทรรศนะนั้น ทางทีมงานม้าก้านกล้วย  เจาะลึก  ออกสืบ  ใครจะมองว่ามวยเจ้าถิ่นนั้นโบ๋  ใสๆ  อย่านะครับ  เพราะว่ามวยสองตัวนี้  ลึกๆแล้ว  มวยในเครือเดียวกัน  มันอ่านยากนะ  จะมีละครเหมือนช่อง 7 รึป่าว  ..เดี๋ยว  ทีมงานเรา มีดีมาบอกครับ...1900 1900 และ1900 ครับ  บอกได้เลย  มีตัวเล่น  ชี้ตัวได้เปรียบ  ขาใหญ่  อยู่ไหน  มาบอกแน่นอนครับ....แต่ถ้าเราไม่มั่นใจเราก็ยังไม่ต้องเล่นก้ได้ครับ 

:Onion-s-48[1]:สำหรับซิกนั้น  ไม่มีซิกเดี่ยว  ซิกอู๋  ซิกชาตรี  หรือ ซิก  เอกท่าศาลา นะครับ  วันนั้น  ...***มีซิกคนเดียวที่ส่งวันนั้นคือ......ซิกอุ๊..  ม้าก้านกล้วย..ย้ำนะครับ  **...ซิกอุ๊.. ม้าก้านกล้วย  คนเดียวเท่านั้น.***
สำหรับการส่งซิกในวันนั้นเราจะส่งเป็นยกนะครับ  เพื่อป้องกันไม่ให้คนอื่นมาแอบแฝงดูได้  เราดูแลสมาชิกเราไม่ให้เสียผลประโยชน์ตรงนี้ครับ....ค่าบริการ  19  บาท/ปีครับ.ชำระที่  ไปรษรีย์ไทย  ทั่วประเทศได้ครับ  วงเล็บมุมซองว่า**ค่านมลูก**

..ซิกอุ๊..ยก 1 2 3 ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน  ยก 4 5 ถือกระดาษน้ำเงินเป็นแดง
.........ราคา หัว  ไหล่  ตูด  จับจมูก  ไล่ลงครับ  เปิดเสื้อร้อน  ปิดเสื้อหนาว  ซิกหลอก

:Onion-s-163[1]:....สำหรับ ศึกสนทะเล  มหากุศล  ต้านภัยยาบ้า  ช่วยเหลือชายแดนใต้  นั้น

***คู่มวยในรายการ  ไม่ว่าจะเป็น  มวยก่อนเวลา  มวยในรายการ  มวยคู่ค้ำ คู่เอก  คู่รอง  นั้น  ทางทีมงานคนจัด  ได้รวมเอาไว้ในคู่เดียวเลย  เพื่อง่ายต่อการจัดของทางทีมงานเอง 
และอีกอย่าง  มวยในเครือ  ก็กลับไปเก็บเกี่ยว  ข้าวไร่นา  มัน  ข้าวโพด บ้างก็กรีดยาง ที่บ้าน ทำให้มวยในการหมุนเวียน เหลือน้อยลงไป....จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

:Onion-s-113[1]:**สำหรับสถานที่จัดนั้น  เราจะจัดที่ ** บางบอน  โมเดิร์น  รีสอร์ท**  ในงานมีมวยคู่เดียว  พร้อม  โคโยตี้สาวสวย  กว่า 500 ชีวิต  มาสร้างสีสัน  จัดงานเรียกว่า  เสิร์ฟกันทั้งคืน  ยันเช้าครับ  พร้อมกับ  มินิคอนเสิร์ต  จากน้องสาวๆอีกมากมายกันเลยครับ  เรียกว่าจบงานนี้แข้งขาอ่อนกันเลยครับ  เครื่องดื่ม  ฟรีตลอดงานครับ พร้อมสาวๆน่ารักๆ ครับ

:dookdik_smile-circle_83[1]:**สำรองที่นั่ง  และที่นอน  ได้ที่  มวยไทยบางบอน  ทิคเก็ต  เมเจอร์  ทุกสาขาครับ
$$$ส่วน กฎกติกา  ในการเข้าชม  ศึกครั้งนี้  ไม่อนุญาต  ให้พาผู้หญิง    คนชรา  เด็กและสตรีมีครรภ์  เข้าในงานทุกกรณี..... :dookdik_smile-circle_81[1]:

..ขำๆนะครับ  ท่านพี่  ทั้งสอง  พี่เป้ง  พี่ยศ  .55555

:Onion-s-160[1]:สบายดีนะครับ  วันสบายๆ   ยิ้มไว้ครับ  อิๆ 

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ฮาจะเกร็งครับท่านอุ๊ ขำจนท้องแข็งเลย วิจารย์มวยเก่งอีหลี ไฟน์นี่ผมมักของนอกครับ มักเกาหลีครับ อยากไปเที่ยวเบิ่งเกาะนามิเคยไปแต่ดอนกุงบ้านผม

.....ท่านเล็ก  สบายดีนะครับ  ท่านชอบสด ใช่มั้ยครับ  ลงทุนน้อยได้เยอะ  ว่างั้น  ระวังนะครับ.....ตามเกมคิดว่าเล่นใครก็ได้  แต่ว่า  เรตมันเปิดมาแปลกๆนี่แหล่ะครับ...

..ใครต่อรอง.......ผิดปกติมาก  ..คือ(ถ้าไม่มีใครต่อก็ไม่มีใครรอง) น่าจะเปิดสัก 54 32 ไปเลย  55555......อย่าลืมกระซิบมานะครับ  มีดีมาบอก..อิๆๆ

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
http://www.facebook.com/photo.php?v=1387226901521228&set=vb.221317851322226&type=2&theater จัดให้ครับถ้าไม่ขำให้บาด....ครับท่านอุ๊

คนเก็บเห็ด

ขอบคุณทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 15:52 »
ผมขำจนปวดกลามเลยครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันแต่งเติม  ให้เวปเรามีแต่รอยยิ้มและข้อมูลที่มีสาระจากจิตอาสาทุกท่านไม่ว่าจะเป็นที่สนทะเล พี่คม น้องหงอคง ท่านไฟหนาว และน้องม้ากล้านกล้วย และน้องเขยหล่า และน้องเอสห้องแซง และอีกหลายท่่านที่ไม่ได้เอ่ยถึงครับผม

เป้งปากน้ำ

น้องยศเอ๋ย อ้ายบอกแล้วอย่าฟ้าวส่งการบ้าน มันสิได้แก้ใหม่เสียหลายกว่าเก่าเด้น้องหล่า ช่อง7น่าสิเปลี่ยนอย่างน้อย2คู่ ไผ๋รองไว้2/1จ่ายมาซะดีๆ

ผมออกตัวทันครับท่านพี่ กว่างานเขา :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

คนเก็บเห็ด

ครับพี่เป้งแม่นยุครับมายั่วให้อยากแล้วจากไปในป่ากล้วยพะนะคับ     เปลี่ยนจนหน้าปวดหัวจริงๆคับฮ่าฮ่า

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:สุดยอดเลยครับท่านม้าก้านกล้วย :dookdik_smile-circle_58[1]:

:dookdik_smile-circle_94[1]:ชกแค่ยกละ  1 นาที พัก  3  นาทีก็พอมั้งครับ...ต่อ 2-1  ไม่ครบยก ทั้งคู่ ครับ :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

เป้งปากน้ำ

ตกลงทางนั้นมีเงินเดิมพันหลายปานได๋ละทางนี้บ่ต่ำกว่าสองล้านยังบ่รวมของนักมวยเด้(เฉพาะขาจร)ที่เก็บมาได้(ต่ำกว่าสองล้านบ่ชกเสยเปรียบสมรักษ์)มวยเฮามาตรฐานสูงกว่าหลาย(บ่ได้โม้เด้)ตอบมาด่วนสิได้ไปซ้อมต่อเสียเวลาดนแล้ว

..โอ้  เดิมพันหลายขนาดนี้  ...เอาละเด้อ  ท่านนกกระจอก   ..อ้ายยศเป็นจั่งได๋น้อ  สู้ราคาบ่น้อ...มวยคู่นี้ผมบอกเลยต้องระวังนะครับ  การเดิมพัน  อาจจะเป็นแค่  สร้างกระแส    เพราะกลัวจะรู้กัน  มวยทีมงานทั้งสองเลย  ฉะนั้น  ต้องระวัง  แต่สำหรับสมาชิกเรา  ทีมงานม้าก้านกล้วย  มีดีมาบอกเหมือนเดิมครับ  .....ข่าวบอกว่า  ซุ่มซ้อมาดีทั้งคู่  ...ซุ่มจนผมเอง  ทีมงานม้าก้านกล้วย  ไปสืบไม่เจอเลยครับตอนนี้  เรตขยับ  มาเป็น  เป้งปากน้ำ  ศูนย์กีฬาม่าตูม  ต่อ 7-4  แล้วครับ  พี่เป้ง..ฝากบอกทีมงาน  ม้าก้านกล้วยมาว่า  ไหว้ครูอาจจะไหลไป 2-1 เลยว่างั้น........

****ยังงัยฝากถึง  ทีมงาน  ยงยศ  วังไทรงามมวยไทย  ด้วยนะครับ..ว่างัย

เป้งปากน้ำ

ชกวันนี้ไม่มีดึงราคาไปช้อนรองเพื่อตี4-5 ไม่แน่อาจน๊อคยกแรกด้วย บอกได้คำเดียวว่าเด็ดสุดๆ วิ่งวันละ10กิโล กระโดดเชือก 30 นาที และกระโดดยาง 30 นาที แบบไม่มีอาการเหนื่อยให้เห็น ชกลมล่อเป้าอีกวันละ3ยก
เตะกระสอบทรายอีก3ยก ยกลูกเหล็กและปล้ำเพื่อทดสอบกำลังข้อแขน คิดว่าน้ำหนักตอนนี้ไม่น่ามีปัญหา ซิกแพคขึ้นเป็นลูกๆเห็นแล้วอย่าตกใจ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

พี่เป้ง..มีตัวปล้ำ..เยอะ..ครับ..

..ปล้ำวันล่ะ...4..ยก....ฟิตสุด...ๆ..

..มาดู...คู่ปล้ำ...พี่เป้ง..กัน..ครับ..

...พี่ยศ..เสร็จ..แน่...ไฟร์นี้...

Kom

คู่ปล้ำทางทีมผม 80 กิโลครับท่าน

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: ยังไวยุบ่ครับคือสิตั้วจำมัมแถ้

คนเก็บเห็ด

ฝั่งผมเดิมพันมีไม่เยอะครับ   เก็บได้เท่าไรชกเท่านั้นผม  เพราเสียเปรียบวิ่งก็ไม่ได้เพราะที่เกาหลี อากาศหนาวมากครับ (ติดลบสี่องศาครับ)  ดีหน่อยที่มีคู่ปล้ำอิอิ  ปล้ำบ้างเป็นบางครั้งครับฮ่าๆ  และของบำรุง
อีกนิดหน่อยคราฟ

คนเก็บเห็ด

ฝั่งผมยังขาดคู่ปล้ำครับ ...กลัวปลายแผ่วเลยบำรุงหอยใหญ่ๆแทนครับ๙ :Onion-s-65[1:

.....55555.. :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]:...สุดยอดเลยครับ  ร่างกายดีมากเลย  ก้างเป็นมัดๆ  ตัวปล้ำที่พี่หงอคง  ส่งมาปล้ำมีแต่ตัวเจ๋งๆ..อิๆ....พี่ยศ  ลดไม่ลง  แน่  อากาศเย็นด้วย  ..ทางทีมงานคนจัดเลย  ขยับน้ำหนัก  พี่เป้งต่อให้ 3 ป. เพื่อความได้เสียครับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
     ผมไปสืบมาแล้วครับพี่น้อง คู่ปล้ำของ เป้ง ส.บางบอน ผมเห็นคู่ปล้ำแล้ว มั่นใจมากครับ

สนทะเล

ช่อง3 ของผมส่งเย็นนี้ครับ คงนิ่งแล้วละ.....

........อ้าว  ตัวปล้ำ  ที่  พี่หงอคง  ฝากมา  ปล่อยกระแสนะสิครับ  ..ขอบคุณมากครับพี่ชา  ผมว่าแล้วเชียว  เรต  มันไหลรอง  เหลือ 3-2  จาก 7-4 ครับ  ..555

มาแล้วครับ....โปสเตอร์มวยคู่สะท้านโลก   ..(ได้รับอนุญาตจากท่านพี่  ทั้ง 2 ท่าน  ก่อนทำแล้วครับ)..555

เป้งปากน้ำ

ช่อง3(ก่อนชั่ง ตามเชิง)

1.ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์ 123 ป.
มวยจากประโคนชัย (ปลาจ่อมกุ้งอร่อยมาก)บุรีรัมย์ เป็นมวยจังหวะเตะต่อยรุนแรงเร็วกว่า ตอนนี้ได้ข่าวมาว่าฟิตซ้อมค่ายเกียรติหมู่ 9 ของเปเล่ เกียรติทรงฤทธิ์ ที่บุรีรัมย์ ฟอร์มหลังหลังจากที่แพ้คะแนน พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก เปเล่คาดโทษไว้แพ้ครั้งนี้พักยาวแน่นอน
จะพลิกชนะ
เพชรพนม มีนะโยธิน 
มวยจากสุราษฎร์ธานี ซ้อมที่ค่ายมีนะโยธินของน้าเฮง ศักดิ์ชัยสิทธิ์ เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่น จังหวะเป็นรองสไตล์เดียวกันกับหาญนทีบู๊ตลอด5ยก ...สูสี

2. หาญนที เกียรติเจริญชัย  131 ป.
มวยจากสตูล ของโกเกียรติ สมเกียรติ เลียงประสิทธิ์ เป็นหัวหน้าค่าย ฟอร์มเริ่มสดขึ้นมาเป็นมวยปอดใหญ่ปลายแรงเข่าในเหนียวแน่น แต่หลักเหลี่ยมเป็นรอง
จะพลิกแพ้
ณัฐพล เกียรติอาวรณ์ 
มวยจากร้อยเอ็ด ฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติอาวรณ์ มีคุณสนิท อาวรณ์(พ่อ)เป็นหัวหน้าค่าย เป็นมวยหลักเหลี่ยมดีแต่หลังๆมาลดน้ำหนักเยอะตลอดทำให้แผ่วปลายๆ ไฟต์ล่าสุดต้องยกเลิกการชกไปเพราะลื่นล้มและเจ็บก้นกบไม่สามารถฝึกซ้อมได้มาวันนี้สุก80เปอร์เซ็นต์คิดว่าน่าจะผ่าน

3. อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ 159 ป.
มวยจากเพชรบุรีในทีมงานคนจัดเสี่ยบู๊ เมืองเพชร"ประดิษฐ์ สฤษดิ์อภิรักษ์"เป็นหัวหน้าคณะ ฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรสุภาพรรณ เพชรบุรี เป็นมวยสูงยาวเตะหนักแต่หัวใจเป็นรอง
จะพลิกแพ้
ชนะจน พีเค.เเสนชัยมวยไทย 
มวยจากบุรีรัมย์ ฟิตซ้อมที่ค่ายจิตติยิม กทม.มี"จิตติ ดำริรัมย์" เป็นหัวหน้าคณะ เป็นมวยอาวุธครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอกหนักแรงทุกลูก แต่ไฟต์ล่าสุดชกเหมือนไม่อยากชนะ เลยพลิกแพ้มาด้วยข้อหา"ซ้ำเติมคู่ต่อสู้"ทำเอาท่านต่อเจ็บระนาว วันนี้ขึ้นมาเป็นรองทั้งหน้าเสื่อและรูปร่าง ถ้าเป็นรองเรตด้วยยิ่งดี (สังเกตดูให้ดีคู่นี้มีอะไรในกอไผ่ครับ)

4.เพชรเมืองชล ศิษย์ทัพยา  115 ป.*****เด็ด*****
มวยจากบางละมุง ชลบุรี ฟิตซ้อมที่ค่ายส.กลิ่นมี ชลบุรี มี"ทัพยา ศิษย์ อ."เป็นหัวหน้าคณะมวยสูงยาวเตะต่อยคล่องกว่า หนักแรง
ถึงหน้าเสื่อจะเป็นรองแต่ฝีมือไม่เป็นรอง **ขาดท้ายๆ**
จะชนะ
เอ็กซ์ตร้า ส.ศิริลักษณ์ 117 ป.
มวยจากอุดรธานี มวยของ"หมาน้อยอุดร" ได้หน้าเสื่อ เป็นมวยฝีมือเตะต่อยคล่องแต่ความแข็งแรงและหลักเหลี่ยมยังเป็นรอง

คติในการเล่นมวย**เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน ได้น้อยดีกว่าเสีย ลพน.พลิกเกือบทุกวัน ร้อยละบาทยังพลิก

สนทะเล

เข้าใจทำนะน้อง อุ๊ เห็นทีแรกพี่นึกว่าชายน้อยVsก้องเกียรติ ดูดีๆถึงบางอ้อเลยครับ คู่นี้คงสูสีกันนะพี่ว่า สดบดเก๋าจริงๆครับ ขอบคุณครับ
.....เอ่อ..ค่าผ่านประตูเท่าไรครับน้องอุ๊

เป้งปากน้ำ

1. โกโก้ แป๊ะมีนบุรี   101 ป.(เปิดหัวทำทุน)มวยจากจอมพระสุรินทร์ของแป๊ะมีนบุรี มีดาบแป๋งคอยถอดมงคลและคุมหน้าเสื่อให้้ ได้เปรียบรูปร่างช่วง เข่าในไล่แขนดีกว่า
จะชนะ
 บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร มวยจากศรีขรภูมิ สุรินทร์ ป๋าชุ้นให้การสนับสนุน เคยเห็นฟอร์มที่ลุมพินี เตะต่อยดี เสียดสีเป็นรอง

2. ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยูเด็น  123 ป มวยจากนครศรีธรรมราช ของบังหยาน ดีกรีแชมป์มวสยามภาคใต้ ฝีมือเตะต่อยรุนแรง ปลายๆมีแผ่ว
จะชนะ
 องค์บาก อ.วัชรพงษ์   มวยจากบางพลี สมุทรปราการ เพื่อนร่วมค่ายเพชรพยัคฆ์ ศิษย์สารวัตรเสือ มีลูกถีบหน้าเป็นจุดเด่น ห่างเวทีไปนานเสียเปรียบ

3. อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี  120 ป.มวยจากกาฬสินธุ์ มีสอกดักที่อันตรายแต่หัวใจยังไม่เต็มร้อย
จะแพ้
 เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ *****เด็ด*****มวยจากจังหารร้อยเอ็ด มีดาบแป๋งคุมหน้าเสื่อให้ ฝีมือดีมีลูกในที่รุนแรง ปอดใหญ่กว่า

4. มาประลอง ศ.บุญยงยศ   128 ป.มวยจากมหาสารคาม มีลูกเตะต่อยและศอกที่รุนแรงต้นๆอันตราย หากน๊อคไม่ได้ ต้นๆเข้าไว้ก่อน
จะชนะ
ฟ้าสะท้าน ราชานนท์ มวยจากขอนแก่นซ้อมที่ราชานนท์ ของวิชัย  ราชานนท์ เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่น

S ห้องแซง

1. โกโก้ แป๊ะมีนบุรี   101 ป.(เปิดหัวทำทุน)มวยจากจอมพระสุรินทร์ของแป๊ะมีนบุรี มีดาบแป๋งคอยถอดมงคลและคุมหน้าเสื่อให้้ ได้เปรียบรูปร่างช่วง เข่าในไล่แขนดีกว่า
จะชนะ
 บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร มวยจากศรีขรภูมิ สุรินทร์ ป๋าชุ้นให้การสนับสนุน เคยเห็นฟอร์มที่ลุมพินี เตะต่อยดี เสียดสีเป็นรอง

2. ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยูเด็น  123 ป มวยจากนครศรีธรรมราช ของบังหยาน ดีกรีแชมป์มวสยามภาคใต้ ฝีมือเตะต่อยรุนแรง ปลายๆมีแผ่ว
จะชนะ
 องค์บาก อ.วัชรพงษ์   มวยจากบางพลี สมุทรปราการ เพื่อนร่วมค่ายเพชรพยัคฆ์ ศิษย์สารวัตรเสือ มีลูกถีบหน้าเป็นจุดเด่น ห่างเวทีไปนานเสียเปรียบ

3. อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี  120 ป.มวยจากกาฬสินธุ์ มีสอกดักที่อันตรายแต่หัวใจยังไม่เต็มร้อย
จะแพ้
 เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ *****เด็ด*****มวยจากจังหารร้อยเอ็ด มีดาบแป๋งคุมหน้าเสื่อให้ ฝีมือดีมีลูกในที่รุนแรง ปอดใหญ่กว่า

4. มาประลอง ศ.บุญยงยศ   128 ป.มวยจากมหาสารคาม มีลูกเตะต่อยและศอกที่รุนแรงต้นๆอันตราย หากน๊อคไม่ได้ ต้นๆเข้าไว้ก่อน
จะชนะ
ฟ้าสะท้าน ราชานนท์ มวยจากขอนแก่นซ้อมที่ราชานนท์ ของวิชัย  ราชานนท์ เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่น
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal