เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ14เซียนช่อง3-7เสาร์ที่23-อาทิตย์ที่24พ.ย.ในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 39850 ครั้ง)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมส่งวันศุกครับท่าน

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
.ผมส่งวันศุกร์เหมือนกันนะครับ  ส่วนมวยวันอาทิตย์ส่งวันเสาร์ครับ

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ช่อง 3333333

1.ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์
2.หาญนที เกียรติเจริญชัย*******เด็ด
3.อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ
4.เพชรเมืองชล ศิษย์ทัพยา 

ช่อง 7777777

1.โกโก้ แป๊ะมีนบุรี
2.ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยูเด็น
3.เจมศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์*****เด็ด
4.ฟ้าสะท้าน ราชานนท์

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ช่อง3
1. ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์ จะแพ้ เพชรพนม มีนะโยธิน
ไฟป่า มวยจากประโคนชัย บุรีรัมย์ มวยจังหวะฝีมืออาวุธครบเครื่อง ได้เปรียบรูปร่าง(ส่วนสูง)แต่กระดูกมวยเป็นรอง เจอมวยเดินบี้มักจะยอม
เพชรพนม มวยจากอ.พนม สุราษฎร์ธานี มวยเข่ารูปร่างเตี้ยล่ำ แข็งแกร่งแข็งแรง บู๊สู้ดุดันกว่า กระดูกดีกว่า ต่อยกับมวยฝีมือต้องถึงตัวเกาะติดให้ไว เดินช้าเสร็จ

2. หาญนที เกียรติเจริญชัย จะชนะ ณัฐพล เกียรติอาวรณ์
หาญนที มวยจากท่าแพ สตูล มวยจังหวะเตะ ต่อยหนักแรงหลักเหลี่ยมดีเข่าในแข็งแกร่ง  แข็งแรง
ณัฐพลมวยจาก101 มวยหลักเหลี่ยมดีครบเครื่อง มีอาวุธลับน่ากลัวคือศอกที่ใช้ได้ดี แต่โดนบดโดนบี้หนักๆมีย่นมียุบให้เห็น

3. อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ จะแพ้ ชนะจน พี.เค.เเสนชัยมวยไทย
อนันตเดช มวยจาก เพชรบุรี รูปร่างสูงยาว เข่าในแข็งแรงแต่จิตใจไม่มั่นคง 
ชนะจน มวยจาก บุรีรัมย์มวยฝีมือครบเครื่อง คราวที่แล้วต่อยกับชาญทัวส์แพ้ไปเพราะลูกตามน้ำ คราวนี้เสี่ยแขกกำชับเป็นพิเศษ

4. เพชรเมืองชล ศิษย์พัทยา จะชนะ เอ็กตร้า ส.ศิริลักษณ์
เพชรเมืองชล  มวยจังหวะ เตะถีบสกัดเหลี่ยมดักวางแข้งโต้เร็วแรงแทงสู้ กระดูกมวยดีกว่า
เอ็กตร้าส์ มวยเข่ารูปร่างสูงยาว เดินแทงดี ได้เปรียบ น้ำหนัก2ป. บดเขาไม่ยุบปลายๆลำบาก
มวยเด็ด**ชนะจน

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
แก้ไขการบ้านเล็กน้อยครับผมช่องเจ็ดตามนี้เลยครับ

โกโก้     องค์บาก    เจมศักด์    มาประลอง      มวยเด็ด  โกโก้  ครับผม

สนทะเล

ช่อง3 ณัฐพลแจ้งถอนแล้วครับเปลี่ยนใหม่เป็น
หาญนที เกียรติเจริญชัย พบกับ โอโรโน่ ศิษย์นายกศิริศักดิ์ พิกัด136.5 ป.
ส่งการบ้านใหม่อีกแล้ว.....

Kom

ช่อง 3

1  ไฟป่า

2  หาญนที  เด็ด

3  ชนะจน
4  เพชรเมืองชล

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ช่อง 3
1.ไฟป่า
2.หาญนที
3.ชนะจน  ..เด็ด...
4.เพชรเมืองชล

ช่อง 7
1. โกโก้
2. ศักดิ์ชัยน้อย
3. เจมส์ศักดิ์
4. มาประลอง...เด็ด..

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
หมู อยู่ ตึก ช่อง 3
1.  เพชรพนม มีนะโยธิน 
2. หาญนที เกียรติเจริญชัย
3. ***อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ***
4. เพชรเมืองชล ศิษย์พัทยา 
 หมู อยู่ ตึก ช่อง 7
1. โกโก้ แป๊ะมีนบุรี  
2. ***องค์บาก อ.วัชรพงษ์*** 
3. เจมศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์
4. ฟ้าสะท้าน ราชานนท์

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ช่อง 3..
1 ไฟป่า
2 หาญนที
3 อนันตเดช
4 เพชรเมืองชล ***

ช่อง 7..
1 โกโก้ ***
2 ศักดิ์ชัยน้อย
3 เจมส์ศักดิ์
4 มาประลอง

$$$$$$$$$$$$$

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
ส่งการบ้าน ช่อง 3
    เพชรพนม ***
    หาญนที
    ชนะจน
    เอ็กซ์ตรา

ช่อง 7 ส่งวันเสาร์ (กลัวมวยเปลี่ยนครับ)

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ช่อง3(ฉบับแก้ไขตามพรบ.2556/3วรรค2)
ไฟป่า
หาญนที***เด็ด***
ชนะจน
เพชรเมืองชล

1. ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์ จะแพ้ เพชรพนม มีนะโยธิน ...วัดดวงเก๋าเกมกว่า  เดินติดๆน่าจะเอาอยู่  เพราะคู่ชกชอบหมดปลายๆ

2. หาญนที เกียรติเจริญชัย จะชนะ โอโรโน่  ศิษย์นายกศิริศักดิ์ .เล่นมวยในรายการไว้ก่อนความเชื่อมันดีกว่า  การเตรียมตัว  ฝีมือ  บารมี  มันเหนือกว่ากัน

3. อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ จะแพ้ ชนะจน พี.เค.เเสนชัยมวยไทย .....ได้แค่สีเสื้อ  อย่างเดียวอย่างอื่นไม่ต้องพูดถึง  ชนะรวย  แพ้เราจน

4. เพชรเมืองชล ศิษย์พัทยา จะชนะ เอ็กตร้า ส.ศิริลักษณ์ ..ครบเครื่องกว่า  ถ้าไม่หมดซะก่อน  คู่ชกเข้าไม่ถึง..คู่4 ชอบพลิกราคาแพง  เล่นนอยครับ

*****เพชรพนม****ชอบมาก  แบบนี้ได้ตังค์เยอะ  ..ส่วนคู่ 2 แบบนั้นไม่ค่อยจะได้เสียเท่าไหร่  อาจจะต่อแพง......ส่วนคู่ 3 กินเต็มแน่เลย  คู่ชกดูยังไม่แข็งพอ  ช้าเหลี่ยมน้อย

สนทะเล

ช่อง7
1.โกโก้ แป๊ะมีนบุรี จะชนะ บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร
คู่นี้ช้างชนช้างครับ ดาร์บี้แมตท์จากเมืองสุรินทร์ แถมเป็นมวยซ้ายด้วยกันทั้งคู่อีกด้วย
โกโก้ มวยจาก อ.จอมพระ เป็นมวยจังหวะเตะซ้ายต่อยซ้าย จังหวะสอง แข้งซ๊ายออกได้หนักแน่น รูปร่างสูงยาววงในมียัดใส้ได้รุนแรง
บัลลังก์เงิน อ.ศรีขรภูมิ มวยจังหวะเตะซ้ายต่อยซ้าย ทรงมวยคล้ายกันแต่น่าจะเสียเปรียบรูปร่าง แถมต่อยกลางวันอีก ทีต่อทีมองว่าเสียเปรียย

2.ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเดน จะชนะ องค์บาก ศิษย์สารวัติเสือ
ศักดิ์ชัยน้อย มวยจากนครศรี รูปร่างช่วงชกสูงยาว จังหวะฝีมือดีเตะขวา ต่อยขวา มีอาวุธลับคือศอก เวทนี้มองว่าปลายๆไม่น่าจะยุบ
องค์บาก ศิษย์สารวัติเสือ ไอ้เต้ นักชกจาก บางพลี สมุทรปราการ มวยซ้ายฝีมือจัดจ้านหมัดต่อยได้หนักแรง ใครพลาดมีสิทธิลงได้ทั้งคู่

3.อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี จะแพ้ เจมศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ [/color]
อภิสิทธิ์ มวยจากหนองกรุงศรี กาสิน ครบเครื่องรุนแรงมีศอกสลับ แต่เอาแน่นอนไม่ได้บทจะไปก้อไปซะยังงั้น
เจมศักดิ์  อาวุธครบเครื่อง รุนแรง แรงไม่แรงถามเพชรชาติชายดู  วันนี้จะมาล้างแค้นแทนเพื่อนร่วมค่าย....

4. มาประลอง ศ.บุญยงยศ จะชนะ  ฟ้าสะท้าน ราชานนท์
มาประลอง   มวยเก๋า อาวุธหนักหน่วงรุนแรง ใจพี่ใจน้องอีกครั้ง
ฟ้าสะท้าน  มวยพื้นๆแต่แข็งแกร่งแข็งแรงได้เปรียบรูปร่าง โดนรุ่นพี่บี้หนักๆ มียอมหรือเปล่า
มวยเด็ด**เจมศักดิ์

สนทะเล

มวยเปลี่ยน....แต่ไม่เปลี่ยนใจครับ มะละโก...

สนทะเล

ช่อง7คู่แรก
ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล - เพชรหัวไทร สาธิตซีดี 110ป.
ส่งการบ้านใหม่ด้วยครับ....

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ขุนศึกน้อย
ศักดิ์ชัยน้อย
เจมส์ศักดิ์***เด็ด***ถึงน๊อค
มาประลอง

ช่อง 7777777

1.เพชรหัวไทร สาธิตซีดี
3.เจมศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์*****เด็ด
4.ฟ้าสะท้าน ราชานนท์

Kom

รู้เขาหลอกเต็มใจให้หลอก อิ อิ

Kom

ช่อง 7
1  ขุนศึกน้อย
2  องค์บาก
3  เจมศักดิ์   เด็ด   มีนับครับท่าน
4  มาประลอง
   โชคดีทุกท่าน             

สนทะเล

การบ้านช่อง7
1.เพชรหัวไทร สาธิตซีดี
3.เจมศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์
4.มาประลอง ศ.บุญยงยศ
มวยเด็ด** เจมศักดิ์

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ช่อง 7..
1 ขุนศึกน้อย
2 ศักดิ์ชัยน้อย
3 เจมส์ศักดิ์
4 มาประลอง

ส่งการบ้านช่อง 7 ครับ

..ขุนศึกน้อย  ศิษย์แก้วประพล   ธรรมดาที่ไหน  มัดเท้า  เข่า  ศอก  ครบเครื่อง ยุแล้ว 

..องค์บาก  ศิษ์สารวัติเสือ  การผ่านมวยดีกว่า  นานๆมาที  ไม่มีทีเด็ดคงไม่กล้ามา  รับรองว่า สู้สุดใจ คู่นี้  ถ้าน้ำหนักไม่มีปัญหา จัดไปหนักๆ

..เจมศักดิ์  ศักดิ์บุรีรัมย์   ครบเครื่อง  เวตนี้  สบายๆ  ทบต้น  ทบดอก  แพ้ไม่ได้  เสียหายทั้งค่าย 

..มาประลอง  ศ.บุญยงยศ ไอ้หนุ่มร้อยค่าย  เก๋ากว่า  ต้นๆอันตราย  ปลายๆน่าเป็นห่วง  แต่น่าเอาตัวรอดได้  มองว่า  คู่ชกเกรดไม่ถึง  ทั้งเกมสั้นเกมยาว  ยอนหลังไปดูได้  ราชานนท์  ได้เปรียบใครซะที่ไหน  มาที่นี่  แพ้ซะส่วนใหญ่ ..**เด็ด**

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
แอบมาครับพี่7สี
1.ขุนศึกน้อย
2.ศักดิ์ชัยน้อย
3.อภิสิทธิ
4.มาประลองเด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คึดถึงพี่ๆมวยบางบอนและทุกๆๆๆๆๆๆท่านครับ  :dookdik_smile-circle_63[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
หวัดดีครับท่านส.วีระกูล สบายดีนะครับ

ส.วีรกูล

ครับผม

มวยคู่เดิมพัน สองล้าน     เสมอพี่เป้งปากน้ำ สามสองรอง :dookdik_smile-circle_63[1]:

สนทะเล

อ้างถึง
ข้อความโดย: ส.วีรกูล
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 17:26:09 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
แอบมาครับพี่7สี
1.ขุนศึกน้อย
3.อภิสิทธิ
4.มาประลองเด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คึดถึงพี่ๆมวยบางบอนและทุกๆๆๆๆๆๆท่านครับ  :dookdik_smile-circle_63[1]:
หายไปนานเลยน้อง...สบายดีนะครับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
ส่งการบ้านช่อง7
1.เพชรหัวไทร
3.เจมศักดิ์ ***
4.ฟ้าสะท้าน

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ส่งการบ้านช่อง 7 ใหม่ครับ
ขุนศึกน้อย       องค์บาก      เจมศักดิ์      มาประลอง

........เด็ด.......เจมศักดิ์    ครับผม :Onion-s-8[1]:

สนทะเล

คู่แรกช่อง7มวยเปลี่ยนแล้ว...รอ4ท่านส่งใหม่ด่วนครับ

สนทะเล

น้องทิดเอ่ย+พี่แดง+น้องนพ+เจ้อร แวะผ่านมาส่งการบ้านคู่แรกด่วนๆครับ

ส.วีรกูล

สบายดีครับพี่สน  สวัสดีพี่ๆๆๆๆๆทุกท่านครับ

งานเยอะครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal