เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: น่าเล่นวันนี้20/11/56...กรรมการชุดราชดำเนิน...ใช้เวทีลุมพินี  (อ่าน 2268 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
1.ตรงข้าม...เดชอุบล
2.ยอดธนู..............ต่อไป
4.โชคทวี......ทีเด็ด
5.โอเค....เข้าเจ้าบ้านไปยังดูได้เปรียบ
6.แอ็ดดำ...มาแทนแต่เตรียมตัวฟิตช้อมใช้ได้
7.เล่นไปเป็นทีเด็ดครับท่านที่เข้าเวที.............เล่นสิงห์ดำ
8.....
9.เล่นเอาค่าแท็กชี่กันไปแน่นอนครับ......ยอดหนึ่งเทพ.....ต่อทุกราคา

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ครั้งที่แล้วสิงห์ดำหมดหรือไม่มีแรงหรอครับ ครั้งนี้จะไหวหรอครับ ในใจผมชอบสิงห์ดำมาก :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ศึกเพชรเจ้าพระยา
ยอดธนู เกียรติศักดิ์นานันท์ สดกว่าว่าที่ยอดมวย
รอง ขุมทรัพย์ น่าแจ้งเกิดได้สักที หน้าเสื่อเป็นรอง
แอ๊ดดำ เข่าในเหนียวแน่น
สิงห์ดำ แต่ละทีเนื้อๆเน้น ต่อยกลางคืนสีดำๆดูดี

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ผลมวยศึกเพชรเจ้าพระยา เวทีมวย ลุมพีนี
คู่ที่1. เปเล่แดง ต.เฉลิมชัย VS เดชอุบล สิทธิชัยยิมส์ ผลการชก เดชอุบล ฝ่าย น้ำเงินชนะน็อคยกที่ 5 ไป
คู่ที่2.ยอดธนู เกียรติศักดิ์นานันท์ VS หยก(ปิ่นหยก) ลูกคลองตัน ผลการชก ยอดธนู ฝ่ายแดงชนะคะแนนไป
คู่ที่3. ณัฐวุฒิ ศิษย์นพเก้า VS ดีเดย์ ศักดิ์รังสิต ผลการชก ณัฐวุฒิ ฝ่ายแดงชนะคะแนนไป
คู่ที่4. โชคทวี ศิษย์ ส.จ.ต้อม VS เสือเล็ก อบต.นาเมืองเพชร ผลการชก โชคทวี ฝ่ายแดงชนะคะแนนไป
คู่ที่5. โอเค เพชรเจ้าพระยา VS ขุมทรัพย์ สุวิทย์ยิม ผลการชก ขุมทรัพย์ ฝ่าย น้ำเงินชนะคะแนน
คู่ที่6. แสนฤทธิ์ สุรนารียิมส์ VS แอ๊ดดำ ทีเด็ด99 ผลการ แสนฤทธิ์ ฝ่าย แดงชนะน็อคยกที่ 4ไป
คู่ที่7.(คู่เอก) สิงห์ดำ โชคกันนะ VS โตโต้ ศิษย์อุ๊อุบล ผลการชก สิงห์ดำ ฝ่ายแดงชนะคะแนนไป

บอกแล้วว่า.......ยอดหนึ่งเทพ......หลังคู่เอกผมมีพิเศษให้เล่นแบบเบิร์ทๆ........และก็กินแบบนิ่มๆ

ชู

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ท่านศุภชัยครับ กรุณาเปิด861 ด้วยครับด่วนๆ :dookdik_smile-circle_83[1]:

เบอร์นี้ชิมมีปัญหาใช้ไม่ได้ครับ......กรุณาเข้าไปที่เฟสบุค ศุภชัย สิงหาเวช

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal