เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงค์vsเมืองไทย ส.บุญเยี่ยม ชิงแชมป์130 ช่อง7สี 8ธันวาคม2556  (อ่าน 7359 ครั้ง)

ประธานฟี่ เอกบางไทร

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ชอบ"ต่วนเป๋"  ได้เปรียบหลายอย่างครับ

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
เมื่องไทยเป็นมวยหาเงินครับ(ไห้ปมต) มีอานาคต ชกกันวันไหนรองเมื่องไทย
ส่วนต่วนเป๋....หลังมุมของเค้าเป็นเพื่อนสนิดกับ....ปมต..
แต่เซียนไม่ค่อยยอมรับเพราะเขาคิดจะเป็นเซียนมวย......ใครๆๆก็กลัวว่าจะทำมวย..ล...
เป็นเพื่อนกับ  ปมต   อะไรๆ(นิสัย)ไม่ต่างกันมาก

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
เมืองไทยเชื่อใจได้เสมอ เอาจริงแนๆ แต่คู่ชกไม่แน่แล้วแต่อารม วันไหนดีอยากชนะสู้แทบขาดใจ วันไหนไม่เอาดูออกเลย ส่วนตัวผมเชื่อใจเมืองไทย

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ครับ อ.อัจฉริยะ เมืองไทย น่ารองมาก ชอบล่วงหน้าเลยครับตัวนี้....

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.......เมืองไทย  น่าเหมือนเดิม  แสนสบาย.........ใครรักเมืองไทยบ้างครับ........พี่สนไปด้วย  อ้อยตัดเสร็จแล้ว..555  บุกช่อง 7 แน่ งานนี้

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ถึงวันชิงแชมป์ฝากน้องอุ๊บอก น้า.....ส. ให้ไปตัดอ้อย เอาเคล็ดเหมือนเดิม เหมือนไฟท์ที่แล้วด้วยนะครับ อิอิ

.อ้อย...ตัด  ปลูกใหม่แล้ว  ครับพี่สน..5555....ไฟต์นี้ไม่แน่  ส่งตรงช่อง 7 เลยครับ อย่าถอนนะ  สืบให้รู้ทั้ง 2 ค่ายเลย  ครับ  มันใกล้กัน  มีข้อมูล 2 ฝ่าย แล้วเราก็เลือกเอา..555...เข้าค่ายรู้มากเสียมากแล้วผม...

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
 ขณะนี้เหตุการณ์ในเมืองไทย กำลังอยู่ในภาวะไม่ค่อยปกติครับ รอสถานการณ์จุดนี้ผ่านไปก่อนครับ คนรักเมืองไทยหัวใจเกินร้อย จะรวมพลนัดยิ่งใหญ่ใน 24 พ.ย.56 นี้ครับ....ผมรักเมืองไทยครับ...

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
มีที่ยืนเสมอสำหรับคนดี...คนรักเมืองไทย...เจอกันครับ 24 นี้  ร.ด.น

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
เป็นงานหนัก..........ของต่วนเป๋........แล้วล่ะครับ

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
ชอบศอกเมืองไทยครับ

.ถอนรากถอนโคนเลย  อย่าให้เหลือแม้แต่  ใบมัน.......ถ้าต้นนี้อยู่  ไม่เจริญ  แน่นอน 

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

..ม้าก้านกล้วย....พูดถูกใจ...ครับ..

..ขุด.ราก..มันออก...ให้หมด..เลยน่ะ..

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
1 Like ท่านม้าก้านกล้วย  ถอนราก  ถอนโคน

unclepong

• ชอบกด Like + 9
 ผมก็จะไป....ครับ....สู้โว้ย......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal