เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

มาประลอง ศ.บุญยงยศ VS ฟ้าสะท้าน ราชานนท์ 128 ป. ใครจะชนะ

มาประลอง ศ.บุญยงยศ  
38 (69.1%)
 ฟ้าสะท้าน ราชานนท์
17 (30.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 54

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่เอก 7สี) มาประลอง ศ.บุญยงยศ VS ฟ้าสะท้าน ราชานนท์ ใครจะชนะ  (อ่าน 10975 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ช่วยกันโหวตครับ

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
ต่อแดงยาวไป!!!! :Onion-s-23[1]:

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
คู่นี้ถ้าเหมาะสมต้องให้ มาประลอง ศ.บุญยงยศ ต่อสัก1ปอนน่ะเป็นแค่ความคิดเฉยๆครับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

unclepong

• ชอบกด Like + 9
คู่นี้ใครชนะ...เอาต่อยสิบแสนครับ....สนุกครับ

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
สิบแสนจะเอาจริงมั้ยแค่นั้นเองครับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:

คู่นี้ใครชนะ...เอาต่อยสิบแสนครับ....สนุกครับ

สวัสดี..ลุงพงษ์....

..ใครชนะ..ให้ไปเจอ....สิงห์ทอง ส.ยิ่งเจริญการชั่ง...คับ..

...สิงห์ทอง  เตะตาย  ครับ  555555

unclepong

ผมมองว่า....ฟ้าสะท้าน...ชนะครับ
....เหตุผล....คู่3..อาทิตย์ที่ผ่านมา.....
และ....บักแปดแสนเล็ก.....ที่สุราด...ครับ
วันนี้....ราชานนท์ฺ....เอาคืน...ครับ

unclepong

สิบแสน....เสกสรรกรุ๊ป....
ต่อยจริงทุกไฟท์ครับ.....
....วันที่8ธันวา....ต่อย..ศรชัย...ศ.ยิ่งเจริญการช่าง....
ครับ...
...ไฟท์นี้ไม่ผิดหวังครับ.....

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
2ตัว(คน)นี้..สิงห์ทอง สู้ไม่ได้ครับ
คุณหงอคง ....สิงห์ทองชกได้กับมวยโนเนมครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
2ตัว(คน)นี้..สิงห์ทอง สู้ไม่ได้ครับ
คุณหงอคง ....สิงห์ทองชกได้กับมวยโนเนมครับ

...หงอคง...พูดเล่น..ครับ..ท่านอัจฉริยะ...
ผมพูด..ประชด..คนจัดครับ..

..ผมเคยพูดว่า..จะได้..ชิงแชมป์..กับ..รุ่งเพชร  โกเกียรติ..ด้วยซ้ำ..

..หรือไม่..ก้อ..ให้..สิงห์ทอง..เจอ..สามเอ..หรือ..เมืองไทย..ไปเลย..ครับ.

..เด็กเส้น..ครับ...มวยตามสั่ง.....

...ขอบคุณ..น่ะครับ...ท่านอัจฉริยะ.....

..สิงห์ทอง..เจอ..สามเอ..ละมันแน่...55555

....ตายแน่..สามเอ....

อัจฉริยะ

เข้าใจครับคุณหงอคง......

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
:Onion-s-160[1]:

สวัสดี..ลุงพงษ์....

..ใครชนะ..ให้ไปเจอ....สิงห์ทอง ส.ยิ่งเจริญการชั่ง...คับ..

...สิงห์ทอง  เตะตาย  ครับ  555555
ท่านจะฮาไปถึงไหนคับ  ท่านหงอคง    สามเอ ปกร ชุปเปอร์แบง ยังสู้ยากเลยคับ ที่ 7 สี  ยื่งเจริญซะอย่าง

หลี่หมิง

มาประลอง  ใช่ความเก๋า กินเหลี่ยม กินทรง อย่าแลก อย่าชน  ถ้าชกทรงนี้  ไม่แพ้คับ
 แต่รู้ตัวตอนไหน แค่นั้นคับ   :Onion-s-160[1]:

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ฟ้าสะท้านครับ  ราชานนท์แพ้ไม่ได้แล้ว  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หนุ่มนครพนม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 6
มวยคู่นี้ไม่หน้าจะถึงคู่เอกหรอก เอาคู่สามมาชกคู่เอกยังจะดีชะกว่า :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-17[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมว่าประกบหลุดครับท่าน หน้าจะเปลียนอีกไหมความคิดส่วนตัวครับท่าน

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
 :dookdik_smile-circle_94[1]:ท่านคมพุดถูกต้องครับ"หลุด"
น่าจะหาไม่ทันครับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

(แต่!ถ้าสู้ไม่ได้คงไม่มา...มั้ง....)   รอง....ทิ้งๆราคา..แพงๆ เล่นๆ ดีมั้ยครับ เผื่อ...ฟลุ๊ค :dookdik_smile-circle_51[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240

...หงอคง...พูดเล่น..ครับ..ท่านอัจฉริยะ...
ผมพูด..ประชด..คนจัดครับ..

..ผมเคยพูดว่า..จะได้..ชิงแชมป์..กับ..รุ่งเพชร  โกเกียรติ..ด้วยซ้ำ..

..หรือไม่..ก้อ..ให้..สิงห์ทอง..เจอ..สามเอ..หรือ..เมืองไทย..ไปเลย..ครับ.

..เด็กเส้น..ครับ...มวยตามสั่ง.....

...ขอบคุณ..น่ะครับ...ท่านอัจฉริยะ.....

..สิงห์ทอง..เจอ..สามเอ..ละมันแน่...55555

....ตายแน่..สามเอ....

สิงห์ทอง  ต้องเจอ  ซุปเปอร์แบงค์  ถึงจะเหมาะสมท่านหงอคง 125  ..5555 :Onion-s-17[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
มาประลองครับ 3ไฟท์หลังเริ่มสดมาอีกครั้ง

หนุ่มบ้านโคกตาลสุม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-163[1]:มีน็อกครับ ฟ้าสท้านตายแน่ๆ

อัจฉริยะ

มาประลองมองไปทางไหนไม่มีประตูแพ้เลย(มุมมองของผม)
บุนของฟ้าสะท้าน..ที่ได้ขึ้นคู่เอก  แต่ทีมราชานนต้องมีราคาได้กินแน่..
เรื่องอะไรจะไม่ได้อะไรติดไม้ติดมือบ้าง(ถ้ามวยมาแพ้)

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ตามคูโบต้าครับ

ลูกอสูร

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15
มาประลอง  เขาจะกับมาโด่งดังที่ช่อง 7 อีกครั้งครับม

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
เกี่ยวข้าวแล้วละบ่ลูกอสูร ข้าวบ่ยุ่งบ่5555

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
มาประลอง ต้นๆไปก่อนคับ.   ปลายกลัวจะหมดคับ :Onion-s-44[1]:

หลี่หมิง

ไหนบอกจะให้ มาประลอง แก้มือ สิบแสน ที่ 7 สี 
 น่าจะมีช่องกินคับ  ราชานน  ราคาไม่น่าจะหนีกันมาก  ฟ้าสะท้าน น่าจะได้เปรียบช่วง สดพอกัน
แพ้ชนะกันได้  สิบแสน ยังชนะได้  มันต้องมีรูชนะและคับ   จัดคู่เอกด้วย น่าคิดคับ
 โกโก้ เจมสัก  มาประลอง  ต้องมีพลิกแน่ๆ มวยในเคลือ ราคาแพงๆ ระวังกันด้วยนะคับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal