เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มาประลองมาแล้ว ! มาแบบเท่ๆ..เริ่ดหรู คู่เอก 7 สี !!  (อ่าน 11923 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
           กลับมาบ้านแล้วแบบเท่ๆ..มาประลอง  ศ.บุญยงยศ..ห่างเวที 7 สี ไปซะนาน..แต่ไม่ได้หมายความว่าหยุดชกหรอกครับ    มีโปรแกรมชกตลอด   จู่ๆบุญหล่นทับ เพราะเมื่อคู่เอก 7 สีอาทิตย์นี้ถอน..   ป๋าเรียกใช้บริการทันที   โดยจัดให้ดวลเดือดกับ  ฟ้าสะท้าน  ราชานนท์  ดาวรุ่งเด็กในคาถาของ วิชัย  ราชานนท์   ซึ่งไฟต์ล่าสุดถล่ม ศรชัย  ส.ยิ่งเจริญการช่าง  เด็กป๋าซะซ่าส์ไม่ออกถึง 2 ครั้ง 2 ครา   ครั้งแรกในมวยรอบทางช่อง 11  ครั้งที่ 2  ในถ้ำของศรชัย ก็ที่ 7 สีนี่แหละครับ    ทั้งคู่คือคู่เอก 7 สี อาทิตย์นี้    มวยคู่นี้ผมคงไม่ให้ท่านรอครับ..  บ่องตง ผมชอบมาประลอง...มองมุมไหนก็เหนือกว่า ฟ้าสะท้าน..ลุยไปครับ ได้เงินใช้แน่..   นี่แค่ความเห็นส่วนตัวของผมครับ   สำหรับพี่น้องท่านใดเห็นด้วย หรือ เห็นแตกต่างจากผม เชิญท่านร่วมวิจารณ์ได้ตามสบายครับ  ผมเชื่อว่ามุมมองของท่าน จะเป็นประโยชน์ต่อการตัดสินใจของพี่น้อง..ที่รอท่านอยู่...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
Re: มาประลองมาแล้ว ! มาแบบเท่ๆ..เริ่ดหรู คู่เอก 7 สี !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 08:45 »
ผมไม่ยอมแตกแถวครับท่านพี่ เพราะมวยคู่นี้ ผมว่า....ชอบมากครับผม

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
Re: มาประลองมาแล้ว ! มาแบบเท่ๆ..เริ่ดหรู คู่เอก 7 สี !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:22 »
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

....ชอบ..ๆ...ครับ...มาประลอง...

..สวัสดี..ครับ...พี่แดง....พี่อยู่ไกล..อำเภอหนองหิน..ไหม..ครับ..

....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:48 »
        ดีใจจังที่ซุปเปอร์สตาร์ประจำเ็ว็บเข้ามาเยี่ยมเยือน.. หวัดดีน้องหงอคง..เราไปด้วยกันนะ..ไปเที่ยวสะพานมิตรภาพไทย-ลาวด้วยกัน ข่าวว่าบรรยากาศยามเย็น งดงามมาก..     พี่อยู่ อ.เมือง  แถวๆหน้า ม.ราชภัฎเลย  ห่างจากหนองหิน เกือบ 40  ก.ม.    ถามพี่แบบนี้มีอะไร..(ไข่)..ทิ้งไว้ที่หนองหินหรือเปล่า..ล้อเล่นอ่ะ     มาก็ดีแล้ว ถามหน่อยดิ้..น้องเป็นคนที่ไหน.. ตอนนี้อยู่ กทม.ใช่ไหม   รู้จัก แต  เมืองสิงห์ซะด้วยนี่  คงได้ไปดูมวยที่เวที ลพน. หรือ รดน. บ่อยๆใช่ป่ะ..

หงอคง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 10:03 »
 :Onion-s-160[1]:..พูด..ยังกะเห็น..เลย..พี่แดง..

..ผมมีไข่..อยู่..หนองหิน..ครับ...เมื่อคืนยังโทรหาอยู่....เลยครับ...

...น้องหงอคง...มีบ้านอยู่ที่..แปดริ้ว..ครับ..1..หลัง..ครอบครัวใหญ่..

...มีบ้านอยู่ที่..ชลบุรี...อีก..1..หลังครับ...

...กับ..แต   เมืองสิงห์....ก็คุ้นเคย..กันดี..ครับ..

...ขอบคุณ..ครับ..พี่แดง...คงมีโอกาส..ได้ต่อสายตรง..ครับ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 10:23 »
           ว้าว  !!..มีบ้านอยู่หลายแห่งแท้น่อ...เลยไม่รู้เลยว่า บ้านเกิดเมืองนอนจริงๆน่ะอยู่ที่ไหน ?  ปวดหัวดีไหมเรา...สำหรับพื้นเพพี่อยู่โน้น..เมืองพระยาพิชัยดาบหัก  บ้านอยู่ห่างจากบ่อเหล็กน้ำพี้ประมาณ 20  ก.ม....หากจะบนต่ออนุเสาวรีย์พระยาพิชัย..ต้องบนว่าถ้าได้สัมฤทธิ์ผลตามที่มุ่งหมาย จะจัดมวยแก้บนกี่คู่  หรือจะเอารูปปั้นไก่ชนมาถวายกี่ตัว  เท่านั้น...เพราะท่านชอบกีฬามวยไทยและไก่ชนจร้า...   และนี่งัยคู่ชกของ มาประลอง...

Kom

• ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 10:24 »
อ้าว ท่านหงอคงได้เบอร์ท่านพี่ไปแล้วผมนึกว่าโทรแล้วเสียอีกผมว่าจะขอเบอร์ท่านกับพี่แดง อดเลยป่านนี้ยังไม่โทร อดเลยเรา

หงอคง

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 10:41 »
 :Onion-s-160[1]:..ขอโทษ..พี่แดง..พูดให้..งง..

..ถิ่นกำเนิด..หงอคง...อยู่..แปดริ้ว..ครับ...

...พ่อ..แม่..อยู่ที่..แปดริ้ว..ครับ....

...ลูก..ๆ..กับ..เมียคนโต..ก้อ..อยู่แปดริ้ว..ครับ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 11:01 »
             ขอบคุณน้องหงอคง ที่แท้ญาติกับ ฉัตรชัยน้อย  ส.จ.ต้อยแปดริ้วนี่เอง..        เรามาคลิปกันนะน้อง..     มาประลอง  vs  ยิ้มสยาม  อู๊ดดอนเมือง..  น้องชอบพี่ก็ชอบ    พี่น้องทั้งหลายว่างัยครับ  ท่านดูแล้ว น่าลุ้นมาประลองไหมครับ

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 13:18 »
ผมว่าน่าจะม้วนเดียวครับ ฟ้าสะท้านกระดูกยังไม่ถึงใจมาประลองดวงโตกว่ากันเยอะครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 19:32 »
            ขอบคุณครับ..คิดตรงกัน..งั้นวันอาทิตย์นี้เราไปด้วยกันครับ ท่าน ponTrat..มาประลอง น่าลุ้นจริงๆ .. แต่ ก็คงไม่ใช่งานง่ายนัก   เพราะ ฟ้าสะท้านรายนี้  ยิ่งชกยิ่งแรง..แต่ผมยังมั่นใจว่าหัวใจมาประลองดวงโตกว่า..  ท่านทั้งหลายว่ายังงัยครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 23:52 »
                      มาประลอง...แกร่งเกินบรรยาย....วันอาทิย์นี้ ผมมั่นใจ..ชัยชนะต้องเป็นของเขา...ท่านจะไปกับผมหรือเปล่าครับ

หงอคง

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 00:07 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

....ไป...ครับ...

...นอนดึก...นะครับ..

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 00:31 »
ขอซ้อนท้ายพี่ไฟหนาวด้วยคนครับ :Onion-s-1[1]:

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 00:55 »

ไปด้วยคนครับ คู่นี้ท่านไฟหนาว

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 05:17 »
    อย่ามองว่าใสนะครับพี่น้อง....เดี๋ยวจะไม่มีราคาเล่น....มาสู้หรือมาหลอก....มวยเด็ดเจ็ดสี ทำเซียนสะอื้นมาหลายครั้งแล้วนะครับ.....(เปลี่ยนไปเปลี่ยนมา มาลงที่มาประลอง-ฟ้าสะท้าน).....ผมชอบมวยของท่านผู้พัน...มาสู้เกินร้อยครับ..

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 06:54 »
ตามใจท่านตลอด ไฟท์นี้ขอขัดใจครับ ราชานนท์อาทิตย์ที่แล้วก็เสร็จสี่มนุษย์ ไฟท์นี้จะเอามาเชือดอีกเชียวหรือ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 08:42 »
      เรื่องหมัดมวยครับ ไม่ใช่ว่าต้องมาเอาใจใครหรอก..ขนาดมวยป๋าชก 3 ยังเสร็จ 2 เลย..  คู่นี้ ผมเพียงมอ
งว่า ความเก๋าส์ ประสบการณ์..มาประลองดีกว่า..ก็เท่านั้นเอง  เกมวันนี้ใครจะแพ้ชนะยังไม่รู้..รักใคร เล่นใคร อยู่ที่ตัวเราตัดสินใจครับ      ผมเองทำได้แค่นำข้อมูลมาฝากพี่น้องเท่านั้น...ไม่มีอะไรแอบแฝง    ยังงัยผมก็เชียร์มาประลอง..ระยะนี้ขาขึ้นครับ...

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 09:17 »
                 มาประลองว่าตัวใหญ่..แต่ก็ยังมีคนตัวใหญ่กว่าอีก ดูดิ้.... วันนี้มาประลอง..น่าเชียร์ครับ

่joss

• ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 10:24 »
มีผมคนเดียวมั้งที่ชอบ ฟ้าสะท้าน  :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 10:49 »
     เราต้องเคารพการตัดสินของตัวเรา  ท่าน joss  ชอบฟ้าสะท้านก็เล่นไป ไม่มีใครเดือดร้อนแทนท่านหรอกครับ      แต่ที่เขามองไปทางประลอง เพราะประสบการณ์ดีกว่าเท่านั้น      มวยแพ้ชนะได้เสมอ     ผมรู้มาว่า ฟ้าสะท้านติดทหารเกณฑ์..คงมีปัญหาการฝึกซ้อมบ้างแหละ   เหมือนอนันตเดชเมื่อวานที่ชกช่อง 3 ก็เป็นทหารอยู่สัตหีบ... อย่าซีเรียสครับ เงินทองของเราเอง.....
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

สีลิสักดา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 10:51 »
 :Onion-s-90[1]: ผมชอบฟ้าสะท้าน. วันนี้ใสๆ :Onion-s-90[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal