เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดอย่างไร มวยคู่่ 2 และคู่ 3 ผู้รู้ช่วยชี้แนะหน่อย  (อ่าน 4712 ครั้ง)

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
มวยคู่สององค์บากไม่สู้เอาเสียเลยยอมง่ายๆไม่รู้มาชกทำไม คู่สามสมาชิกบางบอนคิดอย่างไรครับ (มวยมีอะไรกันรึเปล่า)คู่นี้ผมสงสัยมากๆครับมวยมีนอกมีในกันชัดเจน ทำกันเป็นทีม (แค่ความคิดส่วนตัวนะครับ)อาทิตย์หน้าเอาใหม่ครับ

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
แหกตา...ประชาชน...กรรมการ...ก็แสดงด้วย :dookdik_smile-circle_81[1]:

มิกการไฟฟ้า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
มันเล่นละครกันชัด ๆ

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
องบาก.......มาไม่สู้เลย
คู่3 ผมรู้ว่าประกบมากิน...แต่ไม่รู้ว่าเขาจะทำกันแบบไหน
ทีมแดงเสียเปรียบบาน......3 ป  ทีมแดงรู้ตัวอยู่แล้วว่าเจองานหนัก
แต่ทีมแดงได้ไม่มากก็พอได้ใช้ครับ.......
คู่นี้ผมคุยกับน้องสนไปแล้ว......ไม่ได้มาโม้หลังเกม
ก่อนการชกก็เขียนไว้แล้ว.......
7สีทีมใครใครก็รัก.......แต่ต้องมวยมีอานาคต

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
คิดเหมือนกันและอีกคู่ คู่ 3 ก็แพ้ทั้งคู่  แต่โดนจับได้ก่อนขึ้นยก3
วันนี้มวยต่อยกันจริงมี2คู่ ๆ1กับคู้5  นอกนั้นคิดเอาครับ   :Onion-s-1[1]:

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
เล่นเจมส์ศักดิ์ไป 300 บาท  พอโดนนับผมยอมสารภาพเตรียมจ่ายตังแล้ว พอขึ้นยกใหม่ถึงดีใจ พลิกจริงๆ หรือแกล้งพลิกก็ไม่รู้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal