เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: .....1/12/56....เอาไปรวยกันอีกครับ....Jekkung....จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว....  (อ่าน 16245 ครั้ง)

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 1 ธันวาคม 2556
เวทีมวยช่อง 7สี เวลา 13.00 น.   .......................จัดชกขึ้นเพื่อความบันเทิงเท่านั้น.....ไม่สนับสนุนให้คนเล่นการพนัน........พะนะ......++5555.......(งึด)...................

1.เกาะสมุย จ้าวทะเลทอง 112.ป  ...........ทีเด็ด 2 สภาพร่างกายฟิตเปี๊ยะ ได้เปรียบรูปร่างสูงยาว ลูกรัดเอวตีเข่าหนัก มีศอกซ้ายช่วย ชนะไฟล์นี้รอแก้มือกับ เหล็กไหล ช.ประดิษฐ์ แน่นอน
   สปริ้นเตอร์ ลูก บ.ก.

2.กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ 124.ป
   พยัคฆ์สุพรรณ อ.ขวัญเมือง .................ทีเด็ด 1 มวยเชิงบู้ดุดัน รัดเอวเข่าในอย่างเดียว ฟ้าไม่ร้องไม่มีปล่อย เข่าแหลมแทงเจ็บ สภาพร่างกายแข็งแรง คู่ชกเป็นมวยออกอาวุธคิดช้า

3.ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย 120.ป
   วังจั่นน้อย ศิษย์อุ๊อุบล ......................สภาพร่างกายแข็งแรงซ้อมได้เต็มที่ ลูกอึดทรหดยกให้เขา เป็นมวยอาวุธครบเครื่องหนักหน่วงรุนแรง คู่ชกเวลาปล้ำในแล้วชอบหันหลังให้คู่ต่อสู้

4.ชายเล็ก ควายทองยิม 126.ป
   คิงส์ เกียรติเจริญชัย .........................ชี้ไปที่ คิงส์ ยาวๆเลยครับ สภาพร่างกายดีกว่า ล่าสุดชนะมาแบบสุดสวย แถมได้หน้าเสี่ยเจ้าบ้านอีกต่างหาก คู่ชกพักหลังมานี้ชอบมองพี่เลี้ยง ไม่มีความหมั่นใจในตัวเอง

** ข้อมูลที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวของทางทีมงานเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่าน เป็นอันดับ1  แล้วเอาข้อมูลของทีมงาน Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปนั้น ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก......

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
ติดตามตลอดครับ ใกล้ถึงวันชก ขอคำยืนยันอีกครั้งนะขอรับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ก่องข้าวน้อย :Onion-s-17[1]:

• มวยคู่เอก
ก่องข้าวน้อย :Onion-s-17[1]:

สู้ไปด้วยกันครับ ถ้ำน้ำร้อน  :Onion-s-168[1]: :Onion-s-1[1]:

ไอ้หนุ่มหมัดเมา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ ท่าน Jekkung ตามครับถูกผิดไม่ว่ากัน

jekkung

• มวยคู่เอก
.......หวัดดีครับ.....เพื่อนๆสมาชิกที่รักทุกคน........ก่องข้าวน้อย ......มวยขอนแก่น .......ถ้ำน้ำร้อน .......ไอ้หนุ่มหมัดเมา ........
......เป็นจั่งใด๋แหน่น้อ.....มักนำทีมงาน Jekkung จักโตบ่น้อ.......คันมักกะจัดเต็มไปเลยเด้อครับ......ถ้าบ่มักจะสวนกะบ่ว่ากันเด้อครับ.....
.......แต่ทีมงาน Jekkung จะเล่นตามข้อมูลที่สืบมาได้นี้หละครับ......อาทิตย์นี้ทีมงานจัดหนักครับ.......ขอให้สมาชิกทุกคนโชคดีร่ำรวยกันทุกคนนะครับ......

jekkung

• มวยคู่เอก
.........คู่แรกเปิดหัวทำทุน......ชี้ไปที่......เกาะสมุย จ้าวทะเลทอง......มวยเข่ารัดตีเหนียวแน่บู้ดุดัน มีลูกศอกซ้ายคอยกวนใจอยู่ตลอด คู่ชกเป็นมวยเชิงเตะซ้าย แต่มวยเชิงเตะเวทีช่อง 7 สี ถ้าไม่เต็มร้อยจริงๆ แพ้มวยเข่าโดยธรรมชาติอยู่ดีครับ.....

.....* ทัศนะเพิ่มเติมส่วนตัวครับ *.....เตะ 5 ดอกติดแล้วมาโดนรัดใต้ปีกเฉยๆโดยที่คู่ต่อสู้ไม่ได้ออกอาวุธเลย...แล้วดิ้นไม่หลุด แค่นี้ทรงมวยเสียไปเลยครับ สมาชิกลองสังเกตุดูนะครับ.....ช่อง 7 สี 70% มวยเตะจะแพ้ทางมวยเข่า......และลูกที่เสียเครดิสมากๆก็คือ 1.ลูกล้ม 2.ลูกโดนรัดเอวแล้วดิ้นไม่หลุด 3.ลูกตามน้ำแบบน่าเกียรติ 4.ลูกแขนเกี่ยวเชือก.......ถ้าใครอยู่ใน 4 ข้อนี้โอกาสแพ้มีสูงครับ
............จะชอบด้วยหรือจะสวนก็ไม่ว่ากันครับสมาชิก.......แพ้ชนะเป็นเรื่องของเกมส์กีฬาการชกของนักมวยบนเวทีและเบื้องลึกเบื้องหลังของทางทีมงานพี่เลี้ยงว่าจะมีละครหรือไม่อย่างไร.............ถ้าไม่มีละครวัดกันที่กำลังและสมองของนักมวย.......ถ้ามีการจัดฉาก.......ก็วัดกันที่ตัวเงินผลประโยชน์ตอบแทนที่คณะนักมวยจะต้องได้...........มวยทุกวันนี้มีมาหลายรูปแบบ.....สืบถึงก็มีชัยไป.....สืบไม่ถึงก็จบเกมส์..........
............สุดท้ายขอให้สมาชิกทุกคนสะกดคำว่ารวยกันทุกคนนะครับ................

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขอบคุณมากๆๆครับ jekkung  แค่นี้นะบรรยายเยอะไม่ได้เดี๋ยวเค้าหาว่าผมเป็น jekkung  ขอเป็นกำลังให้สู้ๆๆๆ

• มวยคู่เอก
อย่างที่ท่านว่าครับท่าน jekkung มวยทุกวันนี้จะมานั่งอ่านวิจารณ์ของหนังสือเล่นยากแล้วครับ ถ้าไม่มีข้อมูลสืบในบ้านหลังนี้ผมว่าอย่าไปเล่นเลยครับเสียดายตังค์ครับ และการวิเคราะห์สืบของแต่ละท่านก็แล้วแต่วิจารณญาณของตัวท่านเองแล้ว บางคนสืบลึก บางคนลอกมา ผิดถูกห้ามว่ากันครับ บางทีว่าสืบลึุกแล้วกลับลำกลางอากาศก็มีครับ แต่ที่แน่ๆ เ่ล่นแล้วเราได้เปรียบแน่นอนครับ ขอบคุณในจิตที่เป็นอาสาของท่านครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
........ขอบคุณมากครับ.....ก่องข้าวน้อย .......สมาชิกใหม่ของทีมงาน Jekkung .....ที่เข้ามาแวะเวียนให้กำลังใจกับทางทีมงาน......

:dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
..........ข้อมูลที่ลงให้กับสมาชิกไปไม่ได้เป็นข้อมูลที่ชอบส่วนตัวนะครับ.....แต่เป็นตัวมวยที่ได้มาจากการสืบข้อมูลของทางทีมงานเราครับ.....ข้อมูลที่ทีมงานลงไปนั้น....เป็นข้อมูลที่ทางทีมงานใช้ในการแทงเรตและเล่นหน้าตู้ของทางทีมงานเองนะครับ......ส่วนท่านสมาชิกถ้าชอบก็ตามได้.....แต่ถ้าไม่ชอบก็สามาถรสวนได้เช่นกันครับ.....ส่วนผลการชกจะแพ้จะชนะก็ค่อยว่ากันอีกที......ถ้ารวยก็ถือว่าข้อมูลที่ทางทีมงานสืบมาในอาทิตย์นั้นๆสืบผ่าน.....แต่ถ้าเจ็บก็แสดงว่าการสืบข้อมูลในอาทิตย์นั้นๆล้มเหลว......ต้องใช้เวลาในการสืบให้ลึกมากกว่านี้.......จะผ่านหรือไม่ผ่านก็ว่ากันที่ผลประกอบการอีกทีครับ......จะรวยหรือเจ็บทีมงานเราก็จะไม่เลิกสืบข้อมูลครับ......เพราะว่าจะมีข้อมูลน้อยหรือมากก็ยังดีกว่าที่จะเล่นแบบไม่มีข้อมูลเลย.......
........สมาชิกจะเลือกที่จะเสพข้อมูลจากจิตอาสาคนไหนทางทีมงานของ Jekkung ก็ไม่ว่ากันครับ.....เป็นสิทธิ์ที่สมาชิกพึงกระทำได้.......ถ้าสมาชิกมองแล้วว่าไม่ชอบด้วย........ไม่จำเป็นต้องเล่นตามข้อมูลที่ทางทีมงานลงให้ก็ได้นะครับ......ข้อมูลของท่านสมาชิกต้องมาเป็นอันดับ 1 เสมอ......ข้อมูลของจิตอาสาทุกคนในบ้านบางบอนเป็นเพียงแค่ตัวช่วยในการวิเคราะห์เพื่อให้ท่านสมาชิกตัดสินใจง่ายขึ้นเท่านั้นเองครับ......ไม่มีจิตอาสาคนไหนที่จะชี้ตัวให้เล่นได้ถูกเสมอไปแน่นอนครับ.......ทุกสิ่งขึ้นอยู่กับการวิเคราะห์และการตัดสินใจของท่านสมาชิกเป็นหลักครับ.......จะเล่นแบบเข้าตัวมวยไปก่อนแล้วถึงออกตัวกิน 2 ทาง หรือว่าจะเล่นแบบเข้าแล้วฝังเลยก็สุดแท้แต่เทคนิคการเล่นของท่านสมาชิกครับ........
.........แต่ท้ายที่สุดทีมงาน Jekkung ก็ขอให้ท่านสมาชิกทุกท่านสะกดคำว่า "รวย" เพียงคำเดียวเท่านั้นนะครับ.......ไอ้คำว่า "เจ็บ" โยนไปให้คู่ต่อสู้เราสะกดแทนครับ.......* บางอาทิตย์รวยก็กินอิ่มกินเต็มกันถ้วนหน้า.....บางอาทิตย์เจ็บถึงกับท้อที่จะออกสืบข้อมูลในอาทิตย์ถัดไป......แต่ถึงจะมีท้อบ้าง....แต่ทางทีมงานเราก็ไม่ถอยครับ......ออกสืบเพราะรักในกีฬามวยไทย.....สู้เพื่อปากท้องของทีมงานเรา......

jekkung

• มวยคู่เอก
..............อาทิตย์นี้ทีมงาน Jekkung จัดหนักจัดเต็มครับ...............

:dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ปปลาตากลม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ท่าน Jekkung  และทีมงานทุกท่าน  วังจั่นน้อยทีมงานผมจะไปถอดมงคลเอง หลังชั่งน้ำหนักจะแจ้งให้ทราบ ความพร้อม ครับ

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
คุณ..ปปลาตากล...ชื่ออะไรครับคนที่จะมาถอดมงคลเอง
บอกเลยได้ไม่ครับชื่ออะไร....ถ้าบอกผมมีคำถามต่ออีก

jekkung

• มวยคู่เอก
..........ขอขอบคุณมากครับ.....ป.ปลาตากลม .........ที่เข้ามาพูดคุยเรื่องมวยกับทางทีมงานเรา......และขอขอบคุณอีกรอบครับที่ท่านจะช่วยทีมงานเราอีกหนึ่งแรงเพื่อสืบเสาะเจาะลึกข้อมูลเพิ่มเติม.......ทีมงานของ Jekkung เล่นตามข้อมูลที่สืบมาได้......ไม่ได้เล่นตามความน่าจะเป็นและการคาดคะเนย์นะครับ.......ถ้าคุณ...ป.ปลาตากลม ......จะเป็นอีกหนึ่งแรงที่ช่วยทีมงานเราสืบข้อมูลเชิงลึก......ทางทีมงานก็ยินดีต้อนรับครับ.......

........สเตตัส.....ที่ว่า.....มวยใหม่....มวยคู่เอก......ยอดมวยเงินล้าน......ยอดมวยแชมป์เปี้ยน......โปรโมรเตอร์เงินล้าน......ของแต่ละบุคคลไม่ได้หมายความว่า......เป็นคนที่เก่ง......ช่ำชองในวงการมวยอะไรนะครับ.......แต่เป็นเพียงระดับของเรเวลในการตั้งกระทู้เท่านั้นครับ......ใครตั้งเยอะตั้งบ่อย.....ทางโปรแกรมเวปเขาก็จะอัปให้โดยอัตโนมัติครับ.......สมาชิกอย่าได้ไปมองตรงที่ว่านี้นะครับ.....ควรจะมองตรงที่ว่า.....ข้อมูลของจิตอาสาคนไหนมีความเชื่อถือมากกว่ากัน.....ทำการสืบข้อมูลจริงหรือว่าคิดเอาเอง....หรือว่าเป็นเพียงการคาดคะเนย์ในความน่าจะเป็น......สมาชิกควรพิจารณาข้อมูลก่อนทุกครั้ง.......ถ้าวิเคราะแล้วข้อมูลข้อจิตอาสาคนที่ท่านไว้วางใจตรงกับข้อมูลของท่านเองแล้ว.....แบบนี้จัดหนักไปเลยครับ......ได้เสียเราถือว่าข้อมูลของท่านเองเป็นหลักครับ......แล้วจิตอาสาที่เขาวิเคราะมาตรงกับข้อมูลของท่างอีก.....แบบนี้จัดเต็มเลยครับ......ข้อมูลจากจิตอาสาทุกท่านเป็นเพียงข้อมูลเสริมกำลังใจให้ท่านตัดสินใจที่จะเล่นง่ายขึ้นเท่านั้นเองครับ......เพียงแต่ท่านจะเลือกเสพข้อมูลจากจิตอาสาคนไหนเองเท่านั้นเองครับ.........แต่ยังไงข้อมูลของท่านสมาชิกเองต้องมาเป็นอันดับ 1 เสมอนะครับ......เพราะจิตอาสาแต่ละคนแต่ละทีมงานสืบข้อมูลมาได้ไม่ตรงกันทุกตัวแน่นอนครับ.......
.........สุดท้ายขอให้ท่านสมาชิกร่ำรวยกันทุกคน....กินอิ่มกินเต็มกันทุกคนนะครับ.......รวยแล้วอย่าลืมมาทักทายกันด้วยนะครับ......

jekkung

• มวยคู่เอก
..........เกียรติเจริญชัย ........,มา 2 ตัว......แพ้ตัวชนะตัว.....ยังมีกำไลครับ.......แต่หัวหน้าให้ คิงส์  เกียรติเจริญชัย  ชนะ มองว่าได้กำไลมากกว่าเป็นแน่แท้ครับ.........โกเกียรติ + ป๋าชุ้น....พี่น้องขอกันกินได้อยู่แล้วครับ........

jekkung

• มวยคู่เอก
...........สวัสดีตอนเช้าครับท่านสมาชิกทุกคน.........อากาศหนาวแล้วดูแล้วสุขภาพกันด้วยนะครับ.......อดทนรออีก 1 วันก็จะถึงวันที่พวกเรารอคอยแล้ว.......ไปรลุ้นไปเชียร์กันครับ...ว่าผลประกอบการขิงจิตอาสาท่านไหนจะประสบความสำเร็จ......จะเจ็บหรือว่าจะรวย.......ทราบผลพรุ่งนี้แน่นอนครับ......

Geon_lp

• มวยใหม่
  • **
ขอโทษนะครับ ผมดูไม่เป็น คุณ Jekkung ชี้ไปที่
1.เกาะสมุย จ้าวทะเลทอง
2.พยัคฆ์สุพรรณ อ.ขวัญเมือง
3.วังจั่นน้อย ศิษย์อุ๊อุบล
4.คิงส์ เกียรติเจริญชัย 

แบบนี้ใช่มั้ยครับ

jekkung

• มวยคู่เอก
..........ขอต้อนรับสมาชิกใหม่.........Geon_lp...........ใช่แล้วครับ......ท่านมองถูกต้องแล้วครับ........ทั้ง 4 ตัวตามนั้นครับ........
.........ท่านจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของตัวท่านเองเป็นอันดับ 1  ส่วนข้อมูลของทางทีมงาน Jekkung เป็นเพียงตัวช่วยให้ท่านตัดสินใจง่ายขึ้นเท่านั้นเองนะครับ.......ถ้าข้อมูลที่ท่านมีอยู่ชอบตรงกับข้อมูลของทีมงานเรา....ก็จัดหนักไปเลยตครับ......แต่ถ้าไม่ตรงหรือไม่ชอบด้วย......ก็เล่นให้น้อยลง......หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.......สุดท้ายขอให้สมาชิกสะกดคำว่ารวยกันทุกคนนะครับ.......

Geon_lp

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับ Jekkung :dookdik_smile-circle_58[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
...........สมาชิกที่มีข้อมูลเล่นวันเสาร์วันนี้.....ทางทีมงาน Jekkung ก็ขอให้ท่านสะกดคำว่ารวยกันทุกคนนะครับ......สวนคำว่าเจ็บเอาโยนไปให้คู่ต่อสู้เราสะกดแทนครับ.......

.......ส่วนข้อมวยมวยเด็ดของวันเสาร์ทีมงาน Jekkung ไม่มีให้จริงๆนะครับ......เพราะทีมงานของ Jekkung ไม่ได้สืบมาให้จริงๆครับ......ทีมงานไม่ได้ทำการสืบจึงไม่สามารถชี้ตัวมวยให้สมาชิกเล่นได้ครับ.......ไม่เดา......ไม่คาดคะเนย์.......ไม่ชี้.......ถ้าไม่ได้ออกสืบจริง........บอกกันตรงๆครับ........ทีมงานของ Jekkung จะสืบให้เฉพาะมวยช่อง 7 สีเท่านั้นครับ........ขนาดสืบเฉพาะช่อง 7 สี บางอาทิตย์มีการเปลี่ยนตัวมวยกระทันหันทางทีมงานก็ไม่สามารถสืบได้ทันเหมือนกันนะครับ.......ถ้าคู่ไหนมีการเปลี่ยนคู่มวยกระทันหัน.......และทีมงานไม่ได้ลงข้อมูลให้......แสดงว่าทีมงานทำการสืบให้ไม่ทันนะครับ........ให้ข้ามคู่นั้นไปเลยนะครับ.......หรือจะหาข้อมูลที่จิตอาสาคนอื่นหรือทีมงานอื่นแทนก็ไม่ว่ากันครับ........ทีมงานเราสืบช่อง 7 สี ช่องเดียวน้อยๆเน้นๆ.......มวยมีให้เล่นทุกอาทิตย์......ไม่จำเป็นต้องเล่นทุกช่อง......และทุกคู่ครับ......

.........สมาชิกจะเลือกเสพข้อมูลจากจิตอาสาคนไหนหรือว่าทีมงานไหนเป็นสิทธิ์ของท่านที่พึงกระทำได้ครับ.......ไม่จำเป็นต้องเล่นตามข้อมูลของทีมงานเราทุกตัวก็ได้นะครับ.......ชอบก็ตาม.....ไม่ชอบก็สวน.....ไม่ว่ากันครับ......ข้อมูลของทางทีมงานที่ลงให้เป็นเพียงข้อมูลที่ทางทีมงานได้ออกสืบมาไว้แทงเรต.....และประกอบการเล่นหน้าตู้ของทางทีมงานเราเองเท่านั้น.......จะชอบด้วยหรือไม่ชอบด้วย.....เป็นสิทธิ์ของตัวสมาชิกเองครับ.......

..........ทีมงานของ Jekkung ไม่ใช่หมอดู.....แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ......มีข้อมูลประกอบการเล่น......ดีกว่าเล่นแบบโยนหินถามทางนะครับ.......จะรวย...หรือเจ็บ......ก็ว่ากันอีกที......เพราะมวยเป็นกีฬาชนิดหนึ่งที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.......จะว่าเป็นธุรกิจของคนทำมวยก็ไม่น่าจะผิดครับ.......สืบถึงก็เท่ากับเปิดถ้วยแทง......(กินเต็ม).......สืบไม่ถึงก็เท่ากับเอาลูกสะกิดลงเล่นแต่ถ่านเครื่องรับหมด.......(ออกสืบจริงได้เปรียบจริง  แต่ไม่รู้จะได้ตังค์หรือป่าว  ต้องรอลุ้นผลการยกมืออย่างเดียว).......

................**  ท้ายสุดก็ขอให้สมาชิกของทีมงาน Jekkung ทุกคนสะกดคำว่ารวยกันทุกคนครับ  **..............

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ คะ
ติดตามตลอดคะ
:dookdik_smile-circle_83[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
.........ยืนยันข้อมูลมวยทีเด็ดของทีมงาน Jekkung ไม่มีการเปลี่ยนแปลงครับ......เรตเปิดวันนี้ให้ทีมงานเราลงทุนน้อย.....แต่กินเต็มครับ.....เรตน่าจะเปิด 3/2  - 5/3 ไปเลยนะครับ......จะได้ลงทุนน้อยหน่อย......แต่ก็ไม่เป็นไรวันนี้ทีมงานจัดเต็มทั้ง 4 คู่ครับ.....ลองอย่างเดียวกินเต็ม......จะรวยหรือเจ็บ.....ค่อยดูที่ผลประกอบการครับ......แต่วันนี้ทีมงานคาดว่าจะกินอิ่มกินเต็มกันทุกคนแน่นอน......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal