เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง3และ11 มีมวยดีมาบอกคับทีมงาน มีมวยโดนดัดนิสัยอีกแล้วครับ หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 12720 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
มวยมีดีมาบอก มาเร็วไปนิดคับต้องเดินทางอีก วันนี้มีทีเด็ดตามที่บอกคับ มีมวยโดนดัดนิสัยสองตัว เอาไปดูคับ อีกตัวยอมกันเองคับท้ายๆ

เด็ดๆ 1 เพชรชุมพล ดาบรันสารคาม มวยมีดีมาบอกตัวนี้แหละคับจัดไปเป็นทีเด็ด คู่ชกโดนดัดนิสัยขี้เกียจดีนักโดนของดาบรันเข้าไปรู้เรื่องและแพ้ตามเดิมแบบมีเหตุผล เจ้าสิงต่อยกี่ปีก็คู่แรกตลอดคับวันนี้ก็พามาช่อง11เพื่อไม่ให้อายที่ช่องเจ็ดบ้านตัวเอง จะเกิดอะไรก็ต้องเกิดในเมื่อมวยไม่ขยันซ้อมก็ต้องโดนสั่งสอนแบบนี้แหละ จัดไปคับทีมงาน มวยมีดีมาบอก เพชรชุมพล ลงข้อมูลเท่านี้ก็น่าจะพอคับ เด็ดๆๆๆๆๆๆ

เด็ดๆ 2 รุ่งเกียรติ เกียรติประภัสร์  วั้นนี้ไครไม่ได้เล่นคงเสียใจครับ มวยคู่นี้ยกมาต่อยช่องนี้ท่านคิดอย่างไร แต่ผมและทีมงานบอกท่านว่าวันนี้คู่ชก(เจ้ามาเฟีย) จะเกิดอะไรขึ้นท้ายลองดูกันเองหมดไม่หมดลองดูกัน แต่ผมว่าหมดท้ายแบบออกทะเล จัดมให้ไครดูกันเอาผมลงข้อมูลได้เท่านี้แล้วแต่ทุกท่านจะพิจารนาเอาคับ ขอเตือนไครไม่ชอบให้นั่งดูคับ

เด็ดๆ 3 วัชระเล็ก อ.ขวัญเมือง   น่ารองมากๆคับ เขาจัดมาสั่งสอนมวยที่ชอบเอาเปรียบคนอื่นวันนีคู่ชกหนักแน่ กองเชียหนุนเยอะวันนี้วัชระเล็ก มวยเขาสามารถทำไห้ชนะได้ก็แล้วกัน รองใว้ไม่ผิดหวัง คู่ชกชอบเอาเปรียบแฟนมวยคงไม่ชอบตามรับรองโดนอุ้มกินดื้อๆช่องสาม เป็นประจำอยู่แล้วคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ยืนยันด้วยดวามแน่วแน่และแน่นหนัก เพราะว่ารักชาวบางบอนบอกจากใจ ไม่อยากทำให้ทุกท่านเสียตังและเสียใจ มีอะไรดีๆมาบอกกัน

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
น้ำใจพี่บ่าวเหลือล้น. ขอบคุณมากๆคับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

่joss

• ชอบกด Like + 71

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ขอบคุณครับ ชอบมากครับ  :Onion-s-97[1]:

หนุมาน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

คนชอบมวยตู้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบพระคุณในน้ำใจงามๆ ครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนเกินร้อย

• ชอบกด Like + 3

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ขอบคุณครับพี่หนึ่งๆๆๆๆๆๆ

jamephupha

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
  นี้ก็....สุดยอดทางพร้าว....ครับ
.......รักษาความดีนี้ไว้นะครับ.......

เด็กนวนคร

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอบคุนคับ

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
ขอบคุณท่านมากๆครับ...

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
สุดยอดครับท่าน นับถือ นับถือ   :dookdik_smile-circle_83[1]:

okok191191

:dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณอาจารย์ หนึ่ง สามร้อยกล้ามากคับ ที่เน้นหั้ยเล่นช่อง11หนักๆๆ
กินเต็มๆๆเลยคับ... สุดยอดเลยคับนายหัว :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:ต่อเช้ายังรอเหมือนเดิมคับ :Onion-s-34[1]:

ขอบคุนทุกๆท่านคับมวยตัวดีไม่ต้องรอถึงเที่ยงคับ ขอบคุนทุกท่านคับที่ติดตาม

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
เสียดายวันนี้ รายพิเศษบ้าไรไม่รู้ มามั่วเอาวันมวยชก เสียอารมณ์ ไม่ได้เล่นอะพี่หนึ่ง ไม่ชูมือให้เห็นเขาไม่เอากันคะ จริงๆ เข้าทุกตัว อดเลยวันนี้พรุ่งนี้สะพี่ ว่ากันใหม่ ให้เหมือนวันนี้นะคะพี่
ขอบคุณคะ
[/color] :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
สุดยอดไปเลยครับท่านหนึ่ง ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
สุดยอดมากครับเเต่น่าตู้ผมถ้าไม่ชูมือไม่ได้เสียเสียด้ายมากๆๆโอกาสเเบบนี้(ขอบคุณพี่หนึ่งมากๆๆครับที่นำข้อมูลมาฝาก) :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

VIGO BCK

• มวยคู่เอก
สุดยอดครับท่านหนึ่ง พรุ่งนี้อย่าลืมชาวบางบอนนะครับ

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
ขอบคุณมากครับที่ให้สิ่งดีๆมา :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal