เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยมีดีมาบอกอีกแล้วคับ คู่2 ช่อง7 เน้นๆๆคับ หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 16608 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
วันนี้มวยเด็ดๆๆมีดีมาบอก เน็นๆๆไปที่ ใอ้เลือดเหล็ก แบบมีเหตุผลคับไม่หลงกระแส ยาวๆคับ

1.เกาะสมุย จ้าวทะเลทอง มวยขยันเข่าไม่เลิก วันนี้เป็นรอน่าลงทุนรองคับเพราะคู่ชกไม่ได้เก่งไปกว่ากันเท่าไหร่แค่กระแสมันแรงไปเท่านั้นเอง แต่ที่สำคัญเราจะคล้อยตามหรือปล่าว มวยเขาซ้อมมาดีนะคับ จ้าวทะเลทอง แพ้มาเยอะแล้วนะอย่าลืมแต่วันนี้นำกลับมาอีกนะเพื่ออะไร มองกันเองคับ ส่วนตัวผมจะรองคับ มองถึงไฟร์หน้าคับ

2.ไอ้เลือดเหล็ก ก.ร่มศรีทอง   วันนี้ มวยดีมาบอกผมจัดตัวนี้ให้เป็นทีเด็ดคับ ทุกท่านที่ติดตามเอาไปเล่นได้เลยคับมีเหตุผลที่ีต้องเล่น มวยเขาจะเข้าสายเดียวกันก็ช่วยกันหน่อย มวยก็มีอนาคตดีถึงค่ายจะมีปัญหาแต่คนดูแลละไครดูดีๆนะครับท่านทั้งหลายมวยคู่นี้จะต่อยออกมารูปแบบไหน เด็กมันรักในอาชีพมวยก็ช่วยๆกันไป ถามคู่ชดก่อนมันมาเอาชนะหรือปล่าว ถ้าถามใอ้เลือดเหล็กมันไม่รู้หรอกเพราะมันสู้ ลงข้อมูลเท่านี้นะคับ ไครไม่ชอบขอเตือนคับนั่งดูคับผม (มวยเด็ดๆๆ ตัวที่ 1 คับตัวนี้)

3.วังจั่นน้อย ศิษย์อุ๊อุบล กลางวันกินแน่ สม่ำเสมอกว่ามากยิ่งกระแสคู่ชกแรงๆ น่ารองจริงๆเพราะแฟนมวยเชื่อในฟรอมการชกวั่งจั่นมากกว่า คู่ชกหายไปนานเกินไม่รู้จะเป็นอย่างไร บวกกับคนเล่นขาไหญ่อยากจะได้เงินโกใช้เยอะกลัวถูกล้อมกินคนมีตังน่ากลัวคับเจ็ดสี เสีงสวรรเยอะ สุสีเสียงดีมีชัย แถมวังจั่นมาเต็มคับวันนี้กลางวันได้เปรียบแน่นอน น่ารองมากๆๆๆ (มวยเด็ดๆๆ ตัวที่ 2 คับ)

4.คิงส์ เกียรติเจริญชัย ถือว่าเด็ดอีกตัวคับ จัดมาแบบนี้ซ้ำรอยเดิมคับ เล่นคิงคับไม่มีแพ้ได้ข้าวซ้อมดีจริงๆตั้งใจมากๆ ยิ่งช่วงหลังลูกป๋าชกไม่ออกเลยสังเกตุมาหลายตัวแล้ว น่าจะอืดทั้งค่าย รองยาวๆคับได้กินแน่นอนมองหาคู่ชกคนต่อไปได้เลย

มวยมีดีมาบอก เพื่อแบ่งปันวันนี้ เด็ดๆเน้นๆ2ตัวคับ

เด็ดๆ1 ใอ้เลือดเหล็ก  อ่านตามข้อมูลคับ

เด็ดๆ2 วังจั่นน้อย   ตามข้อมูลคับ

โชคดีมีตังใช้คับทุกๆท่าน

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: พี่บ่าวผมสุดยอดคับ :Onion-s-90[1]:

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

okok191191

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณอาจารย์หนึ่งสามร้อยกล้ามากคับ วันนี้จัดเต็มเหมือนเดิมคับ
กระสุนมีเพียบจากเมื่อวานคับ5555 :Onion-s-17[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

mookmoo

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-163[1]:ขอบคุณครับท่าน :Onion-s-163[1]:

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณท่าน300กล้าครับ

เสียดายถอนกันเสียแล้ว เห้อคงจะรั่วตามเคยคับ

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
ไอ้เลือดเหล็ก ถอดออกไปแล้ว  ทั้งคู่

unclepong

• ชอบกด Like + 9
คู่ที่เหลือยังเหมือนเดิมป่าวคับ
......รบกวนย้ำ....เพื่อความมั่นใจ

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
เสียดาย..ถอนเสียแล้ว ว่าจะตามอีกหนักๆ  แต่ไม่เป็นไร  ตามคู่วังจัง  +คิง  พอแล้ว   ขอบคุณมากครับ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

น่าจไม่ได้ดูคับวันนี้ แต่ถ้าถ่ายทอดยังเหมือนเดิมคับยืนยันคับ

หนุมาน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

Geon_lp

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

okok191191

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:ขอบคุณอาจารย์หนึ่งสามร้อยกล้ามากคับ วันนี้กินเต็มๆๆอีกวันคับ...คิงส์ไม่ทำหัยผิดหวังตามที่อาจารย์หนึ่งสามร้อยกล้าบอก...5555 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-34[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณครับท่านหนึ่ง  วันนี้เสียคู่แรก  ได้คู่เอกกำไรนิดหน่อยครับ  รอครับอาทิตย์หน้า :dookdik_smile-circle_48[1]:

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
มีผิด มีถูก อีกหนึ่งกำลังใจครับ

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:รอเหมือนเดิมคับ ขอบคุนคับ

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ได้จัดหนักคู่เดียว คิง อิ่มๆๆ ไม่รู้จะเอาอะไรมาขอบคุณ และ ที่สำคัญหน้าตู้ที่ผมเล่น คิงเป็นรอง 10-7 ยก1-2 อิ..อิ
อาทิตย์หน้า เอาใหม่คักๆๆ   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนชอบมวยตู้

ขอบคุณครับ..สำหรับ..คิงส์..รับเต็ม ยก 5 หูส่ง20/1 ตู้ผม5/1ยังมีคนร้องรอง เพราะเสื่อเจ้าบ้าน...ไม่มีใครกล้าต่อแพง สุดท้ายเลยไม่ต้องพึ่งอาบัง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

sunter111

• มวยใหม่
  • **
 :Onion-s-113[1]:   3  อาทิตยฺ์แล้วที่ คู่เอก 7 สี ไม่มีพลาด ข้าน้อบขอคารวะ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal