เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ VS จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย 109 ป. ใครจะชนะ

หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ
47 (59.5%)
 จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย
32 (40.5%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 76

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่รอง 7สี) หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ VS จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย ใครจะชนะ  (อ่าน 16999 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  หลุดครับเหมือนคู่เกาะสมุยกับสปิ๊นเตอร์ ( เล่นหาญไปเลยครับ..แพ้ตัวนี้จะชกกับใครได้อีก )

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
มาแล้ว ซ้ายปลิดวิญญาณ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

คุงชายตั้ม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ใช้เส้นช่วยอีกหรือป่าว  เพราะค่ายนี้ถ้ามองแล้วตัวเองไม่ได้เปรียบไม่ชกแน่นอน ต้องใช้เส้นเข้าช่วย แต่ถ้าใช้ไม่ได้ คู่นี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงครับ  :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14

อีสานลุยกรุง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
รุ้สึกว่าหาญจะแพ้บ่อยเกินไปแล้วน่ะ ไฟต์นี้เกิดบ้างเถอะ :Onion-s-163[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
:Onion-s-163[1]:  หลุดครับเหมือนคู่เกาะสมุยกับสปิ๊นเตอร์ ( เล่นหาญไปเลยครับ..แพ้ตัวนี้จะชกกับใครได้อีก )

...สวัสดี..ครับ..ท่านอำนาจ.......สบายดี.น่ะครับ..

....อะไร..หลุด..ครับ......

....3-2..รอง..ไม่อั้น..ครับ....ถ้าคิดว่า..หลุด......

.....หงอคง...ขอรอง..ครับ....แค่เห็นต่าง..ครับ..

...รักษาสุขภาพด้วย..ครับ..นับถือ..จากใจ...

likemuaythai

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
หาญ..มันแผ่ว หมดสภาพ แล้วๆๆๆ...

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
หาญได้เปรียบส่วนสูงแน่นอน แต่ความแข็งแกร่งจะสูเจ้าอินทรีได้ไหมล่ะคับท่าน...

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
อาทิตย์ที่แล้วได้ไปเยอะ
อาทิตย์นี้คืนเขาบ้างครับโก
แบ่งๆกันไป :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
จ้าวอินทรีย์ มวยโหด หนักแรงทุกลูก ชกได้ 6 ยก ใจเกิน 1000  หาญจะทนได้รึป่าว  แค่เปิดเสมอ ผมก้อใส่ไม่อั้นแล้วครับ   มวยตัวนี้ผมชอบตั้งแต่เห็นต่อยครั้งแรก  มวยอย่างนี้น่าเชียร์ มีความตั้งใจดีมาก   แพ้ชนะไม่รู้แต่เชียร์ทุกไฟท์

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ท่านอำนาจนี่มองถึงขนาดว่าหลุดเลย  ส่วนผมเองมองว่า  มวยคู่นี้  ใครๆก็คิดว่าหาญจะชนะ  แต่อะไรล่ะที่ทำให้มวยคู่นี้ชกกันได้  ฝีมือ กับความแข็งแรง  เกลอกับเพื่อน  เดาไม่ถูก  ไม่มีโบ๋  ไม่มีหลุด  สำหรับมวย 7 สี ทีวีละคร  ย้อนไปดูได้  โบ๋ๆ  เสร็จทุกราย  คิดมากก็ปวดหัว  ดูคู่เอกอาทิตย์ที่แล้วเป็นตัวอย่าง  ใครๆก็ต้องคิดว่า  ชายเล็กเกิดแน่  ที่ไหนได้กลับเป็นมวยรองบ่อน  ไปเลย  .ส่วนผมมมองว่ายิ่งประกบมาแบบนี้แล้วยิ่งน่ากลัว ....ส่วนตัวผมแล้ว  ไม่เล่นแน่นอน  คู่นี้  ขี้เกียจเดาใจ  มวยเครือเดียวกัน  ไม่เล่นครับ....

อำนาจ

:Onion-s-163[1]:  ที่ผมบอกว่าหลุดเพราะหาญเจอรักเต็มร้อยมาแล้ว..ชนะ1..แพ้1..ลองคิดเล่นๆ..ถ้าจ้าวอินทรีย์ชนะหาญ...ใครกล้าประกบเจอรักเต็มร้อยไหม..ถ้าประกบจริงจะได้เล่นกันไหม..มวยตัวที่จ้าวอินทรีย์ชนะมาหลายๆครั้งอยู่ในระดับไหน..เข่าของรักเต็มร้อยกับเข่าของจ้าวอินทรีย์ใครเจ็บกว่ากัน..วิเคราะห์ตามที่เคยเห็นมาครับเพราะบางครั้งเรามองว่าเป็นธุรกิจทั้งๆที่บางครั้งมวยชกกันจริงๆ..ขอบคุณหลายๆความคิดเห็น..ผมจะได้เล่นน้อยลงสำหรับคู่นี้..55555..

....เราไม่รู้อะไรอีกหลายอย่่างหรอก  ในวงการมวยลึกๆแล้วมันแบบไหน  รู้มากก็กลัว  สู้ไม่รู้อะไรมาก  ซื้อหนังสือมา 1 เล่ม  วิเคราะห์เบื้องต้นไปเล่นเลย  ...... 7 สี  อะไรก้เกิดขึ้นได้  ......สมมุติว่า  เจ้าอินทรีย์  ชนะ  เค้าไม่จำเป็นต้องเอาไปชกกับ  รักเต็มร้อยเลยหรอกท่าน  มันหมุนเวียน  กันจนได้  ความเหมาะสมเมื่อไหร่  นั่นล่ะ  มวยในสายเค้า  เขาปั้นได้ยุแล้ว  แต่ผมก็ชอบ  หาญ  แต่ด้วยว่า  มวยคู่นี้  2 ค่ายนี้ ชกกัน  ผมไม่อยากเล่น  เหมือนกับ  สมรักษ์ สามารถ  วิชัย  นี่แหล่ะครับ :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-1[1]:

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
  ถ้ามองมวยแบบ  คิดลึก  คิดมาก บางทีคิดไปเอง  มันเล่นยากคับ  เบื้องต้นเอาแบบวิเคราะตามเกมการชกไปเลย
   แต่ปัจจัยอื่นที่ตามมา  ค่อยว่ากันอีกทีคับ  เพาะมวยไม่ใช่สูตรสำเร็จคับ  ผลลับ ออกมาได้หลายแบบ

มองตามเกมการชกที่ผ่านมานะคับ  หาญ ฝีมือไปก่อนแน่ แต่ปลายๆมีเหี่ยวตลอดคับ  น่าจะมีสาเหตุมาจาก
บีบเกินไปคับ เวตของหาญ น่าจะปล่อยตั้งนานแล้วคับ  เด็กกำลังโต  ไฟต์นี้ ปล่อยมา 109 ป น่าจะดีขึ้น
   เจ้าอินทรี  มีดีที่อึด เข่าในสู้ได้ หัวใจดี  แต่ สมองมวย เหลี่ยมมวย การผ่านมวย ยังเป็นรองคับ
 เกมการชก  น่าจะอยู่ที่ หาญ  ไฟต์นี้การฟิตซ้อม + เพิ่มเวตใหญ่ขึ้น  เจ้าอินทรี ชกดี แต่ยังไม่ผ่าน คับ
  ขอบคุณคับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
มวยคู่นี้ รอผมนะครับทุกท่านผมจะจัดให้ถ้ายังไว้ว่างใจผมอยู่ ?

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:123 เข้า เล่นหาญก่อนครับ

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
   รออยู่แล้วคับ  ท่านคม  จัดมาเลยคับ  เตรียมกระสุนยางไว้แล้วคับ  อิอิ :Onion-s-10[1]:   

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
รอเหมือนกันคับท่านคม :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

:Onion-s-163[1]:  แน่นอนอยู่แล้ว..การวิเคราะห์ไม่ใช่บทสรุปสำหรับผม  เพราะผมจะตามท่านคมไปตลอด..ขอบคุณครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
มวยคู่นี้ต้องอยู่ปัจจัยอื่นประกอบอย่างที่เรามอง ฉลองชัยกับวังจั่นน้อย ฉลองชัยเป็นมวยที่ขาไม่ดีสักเท่าไหร่และวังจั่นน้อยเป็นมวยประเภทเจาะยางขว้างกระจกแต่กลับไม่ต่อยตามฟอร์ม แต่กะเข้าประกอบใน ซึ่งถือว่าผิดฟอร์ม(ใช้ประกอบการเล่นครับ)
หาญเป็นมวยช้าเข่าจะช้าแต่มองแล้วเห็นและมีลูกฉลาดคือลูกแกล้งจะถีบแต่สลับเข่าแทงเมื่อเข้าในแล้วจะมีศอกสลับ ศอกคือปัจจัยสำคัญที่ทำให้มวยเข่ากลัวเวลาจะเข้ากอด ถ้าไม่มีลูกนี้อย่าเล่นเพราะถ้าให้กอดแล้วหาญถอดหัวจ้าวอินทรีย์เล่นในตายแน่ครับ

...เยี่่ยมครับ  ท่านพี่   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42

....มองแบบพื้น ๆ ต้องหาญครับ......จ้าวอินทรีย์ จับหาญไม่อยู่หรอกครับ.....ลูกจุกจิกหาญมีเยอะกว่า....เข้าทำนอง กว่าถั่วจะสุก งาก็ไหม้ อะไรทำนองนี้....เหลือไว้ให้ป๋าชุ้นแกสักตัวเถอะครับ.....เกียติเจริญชัยเอาไปแล้วคู่เอกคราวที่แล้ว....เพราะดูยังไงก็แพ้แต่ป๋าให้ค่ารถโกเกียรติไปแล้ว....สัปดาห์นี้ป๋าขอนะ.......หาญ...ทุกราคา...........ส่วนตัวผมนะ...

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
จ้าวอินทรีย์ ไฟร์นี้มองว่าขึ้นชั้นครับ แพ้มวยอย่างหาญก้อถือว่าสร้างกระดูกไป แต่ส่วนตัวผมยังมองว่าต่อยจริงเข้าไม่ติดครับ

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
คู่นี้รออาจารย์komดีกว่าครับ :Onion-s-97[1]:

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
 :dookdik_smile-circle_94[1]:ชอบ "หาญ" ครับ คนละชั้นกันเลย ขึ้นอยู่ที่กำลังเท่านั้น...เอากันจริงๆครับคู่นี้  รับรองได้ เพราะโดนมาเยอะ!...เชื่อเถอะครับ...ต้องกินมั่งแล้ว...(เดี๋ยวลูกน้องหมดกำลังใจ)

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19

ช่อง 7สีช่วงปลายปี จากสถิติที่ผ่านมาเล่นมวยรองจะไม่เสียเปรียบออก ซื้อขายสบายๆ  แต่สัปดาห์นี้ ประกบให้คิดมากวิเคราะห์มาก ทั้งทีมวย ดูง่ายๆ  กลับเป็นเล่นยาก  109 ป. เวตนี้ หาญ ไม่บีบ และได้ลอยกว่า  ประกอบ กับความเก๋าส์ ลูกฝี มือ น่าจะม้วนเดียวจบ  คู่นี้ไม่น่ารอง  .....แค่ความเห็นส่วนตัวครับ....

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

ชอบมวยโก เบอร์หนึ่งของค่ายตัวนี้
ตรงข้ามสภาพร่างกายมองแล้วกรอบช่วงหลังนี้

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ชอบหาญ ฝีมือดีกว่าเห็นๆ อยู่ที่ว่าจะต้านลูกแข็งแรงจ้าวอินทรีย์ได้ดีหรือไม่......น่าคิด  :Onion-s-26[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal