เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เจาะทะลุคู่ 1...7สี..สืบดีต้องได้ตังค์ !!  (อ่าน 6658 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
          ไฟต์ล่าสุด..ลุยกันมาแล้วชนิดลืมเป็นลืมตายจากใต้..สุราษฎร์ธานี..  เมื่อวันที่  16  พ.ย.  56    จบเกมวันนั้น..อนุวัฒน์ เป็นผู้กำชัยชนะ    ท่ามกลางความข้องใจของทีมงานของ เดช  ส.เพลินจิต..     เพื่อความสบายใจของทั้งสองฝ่าย   วันอาทิตย์นี้ป๋าชุ้นเลยจัดให้นักชกทั้งสองมาซัดกัน ให้มันรู้ดำรู้แดง ที่วิกหมอชิต  7  สี....ภาษิตจีนบอกไว้ว่า..บุญคุณต้องทดแทน..แค้นต้องชำระ..       ไฟต์นี้เกมเดือดปุดๆแน่นอนครับ     สำหรับผมมองว่า อนุวัฒน์ดีกว่า..ชก 7 สีมีแฟนคลับเยอะ สิ่งแวดล้อมได้เปรียบชัดเจน..อนุวัฒน์ครับจะย้ำชัยได้อีกครั้ง..     พี่น้องทั้งหลาย   ท่านคิดเห็นอย่างไร เชิญได้เลยครับ... 
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
Re: เจาะทะลุคู่ 1...7สี..สืบดีต้องได้ตังค์ !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 17:52 »
ขอไปทำการบ้านก่อนนะครับ...พี่ไฟหนาว...เดียวมาร่วมแสดงทรรศนะด้วยคนครับ :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

Re: เจาะทะลุคู่ 1...7สี..สืบดีต้องได้ตังค์ !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 18:19 »
           ต้องเจาะให้ทะลุเลยนะน้อง...คู่นี้พี่รับประกันโซ้ยกันมันส์หยดแน่น้องสนทะเล..  อยากบอกพี่น้องทุกคนว่า ช่วงนี้..ลำปางหนาวมาก....  แต่อาทิตย์นี้ นักชกจากลำปางจะนำความหนาวมาฝากเดชอีกหน..   น่าติดตามไหมครับพี่น้อง..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 23:52 »
                  ลำปางหนาวมาก.....ดู  อนุวัฒน์  ฟัด  เปรี้ยวปาก....อาทิตย์นี้เจอ เดข ท่านชอบใครครับ..

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 23:57 »
  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:สวัสดีครับท่านไฟหนาว..ผมก็เป็นแฟนคลับท่านคนหนึ่งครับ....ติดตามคอยดูมาตลอดครับ...เป็นกำลังใจให้ครับ....ถามผม..ผมก็ขอบอกว่าผมคนลำปางครับแล้วจะให้ผมเชียร์ใครหละ555.......หนุ่มลำปาง

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 00:02 »
                เดช   ส.เพลินจิต  ไฟต์ที่ชกกับ  ศักดิ์นรินทร์น้อย  อ.อ้วนสุวรรณ   เสียเปรียบรูปร่างแต่ก็สู้เต็มที่  อาทิตย์นี้เจอคู่ปรับเก่าคือ อนุวัฒน์  ท่านเชียร์ใคร

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 00:07 »
                หวัดดีครับท่านหนุ่มล ำปาง    ถามหน่อยดิั้    คืนนี้ลำปางหนาวมากไหมครับ..ผมเองก็เชียร์ อนุวัฒน์ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 00:21 »
                หวัดดีครับท่านหนุ่มล ำปาง    ถามหน่อยดิั้    คืนนี้ลำปางหนาวมากไหมครับ..ผมเองก็เชียร์ อนุวัฒน์ครับ
สวัสดีครับท่านไฟหนาว....ลำปางหนาวมาเป็นอาทิตย์แล้วครับ...ตอนเช้าหมอกลงจัดมากครับ..ตอนกลางคืนต้องนอนห่มผ้านวมครับ.ไม่งั้นเอาไม่อยู่ครับ555......รักษาสุขภาพด้วยนะครับท่านไฟหนาว.............หนุ่มลำปาง

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 02:01 »
สวัสดีครับท่านไฟหนาว....ลำปางหนาวมาเป็นอาทิตย์แล้วครับ...ตอนเช้าหมอกลงจัดมากครับ..ตอนกลางคืนต้องนอนห่มผ้านวมครับ.ไม่งั้นเอาไม่อยู่ครับ555......รักษาสุขภาพด้วยนะครับท่านไฟหนาว.............หนุ่มลำปาง
ว่าแต่ว่าไก่ชนผมยังอยู่ใช้ไหมครับพี่หนุ่ม.5.5.55555555

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 04:54 »
"ขอสูมาเต๊อะครับป้อแม่ปี้น้อง"
        ลำปางหนาวมาก
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 05:33 »
        คอนเฟิร์มมาแล้วจาก หนุ่ม ลำปาง  และท่าน  wassan  sanjai   ว่า ลำปางขณะนี้หนาวมาก  แถมมีหมอกลงด้วย   ที่เมืองเลย..หนาวเหมือนกันครับ โดยเฉพาะกลางคืนอากาศเย็นเฉียบ..  ใครชอบเผชิญกับความหนาวบนยอดเขา  ที่เลย..รอต้อนรับครับ ทั้ง ภูกระดึง  ภูเรือ และ ภูหลวง..รับรองไม่ผิดหวัง ได้หนาวสะท้านสมใจแน่..   ถึงลำปางจะหนาวแค่ไหน..ผมยังไว้ใจนักชกจากลำปาง..อนุวัฒน์..อาทิตย์นี้เชียร์ไป ได้ลุ้นอุ่นใจครับ
เรามาดู สไตล์การชกของ อนุวัฒน์ ต่อนะครับ   ไฟต์ที่เจอกับ..อองรี  ส.เตชะพันธ์     ดูจบช่วยกันวิจารณ์ต่อครับ  อนุวัฒน์ฟัดกับเดช ท่านว่าใครดีกว่า..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 05:51 »
        เพื่อแฟนคลับของ เดช  ส.เพลินจิต  นักชกดังจากชัยภูมิ  ดูคลิปการชกของเขา  ในไฟต์ที่ซดกับ  ยอดมนุษย์  เพชรโพธิ์ทอง  ในศึกบางระจัน เมื่อ 27 เม.ย. 55   นำมาให้ชมกันครับ      อาทิตย์นี้ เดชลุยอนุวัฒน์ จะล้างตาได้สำเร็จหรือไม่ ช่วยแสดงความเห็นด้วยเด๊อ....

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 08:15 »
ภาคใต้ฝนตกทุกวันครับท่านพี่ ปัตตานี ยะลา สงขลา สตูล 7.8 วันแล้วครับหนักบ้างเบาบ้างไม่หยุดหายใจเลย รักษาสุขภาพด้วยครับท่านพี่ใหญ่

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 08:26 »
            อยู่แผ่นดินเดียวกันแท้ๆ     อากาศยังแตกต่างกันเนาะ...    ยังงี้จะไม่ให้คนคิดต่างกันได้อย่างไร...แล้วมวยคู่นี้ล่ะ น้อง kom  ..ชอบใคร บอกหน่อยดิ้..
 :Onion-s-26[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 08:42 »
ผมชอบ หนุ่มยีนส์ตะวันนา ครับ ท่านพี่ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 08:48 »
รักพี่เสียดายน้อง รอท่านพี่ฟันธงดีกว่าครับผม

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 11:30 »
ขอคุณสำหรับ คลิป ดีมีคุณน่ะภาพ ของท่านไฟหนาวครับ.... :Onion-s-160[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 14:23 »
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]:

สวัสดี..ครับ..พี่แดง....หนาวมาก..ๆ..เลยสิครับ..

....รักษาสุขภาพด้วย..น่ะครับ....

...น้องหงอคง..ขอพูดถึง...มวยคู่เปิดห้ว..น่ะครับ...

....น้องชอบ..มวยมาจาก  ราชดำเนิน...ครับ....

....เรื่องใจ..ความแข็งแรง ..อาวุธมวย...คงไม่เป้น..รอง...อานุวัฒน์...แน่นอน..ครับ..

...มาเปิดตัว..7..สี...น่าจะได้เกิด..ครับ....

...น้องหงอคง...ขอเชียร์...เดช  ส.เพลินจิต...ครับ....

....น่าเสื่อ...คงไม่เป็น..รอง..ครับ.....

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 20:56 »
ผมชอบอนุวัฒน์ครับแต่กลัว ความไม่มีจุดยืนของช่อง7ครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 03:35 »
               ท่าน SATAN 11.. ครับ..ก็ถูกของท่าน..7 ทุกวันนี้หาจุดยืนยาก แต่มวยเล็กๆคู่นี้     ไม่เกี่ยวกับป๋า..กับโก..ทำใจใ้สบายครับ   ชนะแพ้อยู่ที่ความพร้อมของนักมวย..ผมชอบเหมือนท่าน อนุวัฒน์นักชก ป.ตรี  จากลำปาง    เขาเกิดที่นี่ ได้กลับมาอีกครั้ง..น่าจะเรียกศรัทธาได้ไม่ยาก
                          น้องพี่..หงอคง..ขอบคุณที่เข้ามาให้ข้อคิดมุมมอง    ก็เป็นไปได้  เดชมวยจากฝั่ง รดน.แข็งแกร่ง     การยืนระยะดี โอกาสชนะก็มีอยู่เช่นกัน      ก็ว่ากันไปเนาะ..  พี่เองเห็นต่างกับน้องตรงที่..ความเก๋าส์เกม  การปะทะกับมวยแกร่ง ในเวตใกล้เคียงกัน...อนุวัฒน์ผ่านมามากกว่า..เดช..    ยิ่ง เดช ไม่มีอาวุธทีเด็ดทีขาด  ไม่ใช่มวยบู๊  ดูจังหวะฝีมือ ลูกล่อลูกชน..พี่ว่าอนุวัฒน์ได้เปรียบอยู่นิดหน่อย..คู่คี่สูสีน้อง
              ขอบคุณท่าน  saharat  ที่ให้กำลังใจมา..  ไม่มีอะไรครับ เราต้องร่วมด้วยช่วยกัน
              น้อง KOM...ลองแย้มหน่อยก็ได้ ทำไมต้องรอพี่..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal