เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี..15/12/56...หากผิดทั้งสองตัว..ขอพัก..1..เดือนครับ..หงอคง เจ้าลิงเกเร....  (อ่าน 54627 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
....ขอพูดว่า...หากมวยเน้น..2..ตัวผิดหมด..หงอคง..ขอพัก..1..เดือนครับ...@@

@@...เน้น..ๆ..7..สี..ขอลงเลยครับ..@@@

....เน้น..ๆ...ตัวที่1.....สกุลชัยเล็ก  ดาบแป๋งกองปราบ....เล่นไปครับ...ไม่ต้องบัง...

.....ไม่ต้องออกตัว....โบนัส...ปี56..จากค่ายดาบแป๋ง...ครับ.....

@@@@@@@@@@@@@@...&&&&&&&&

@@@..เน้น..ตัวที่2.....จากใจ..หงอคง...&&&&

....เล่นไป.. รองมา..ทุกราคา..ครับ......

....เก่งกาจ   จิตรเมืองนนท์.......จะชนะ...แบบไม่มีเหตุผล..ครับ..

......ผิด..2.ตัวขอลา..ครับ......

......หงอคง...ขอ.คารวะ..ทุกท่าน..ด้วยใจ.....

.....มีโอกาส..คงได้..พบกัน..ครับ.......

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
จะรีบไปใหนครับ.....น้องหงอคง.......อยู่ที่นี่แหละครับ....มีน้องๆพี่ๆหลายท่านรอข้อมูลจากน้องหงอคงเยอะนะครับ
สู้ๆครับน้อง
:Onion-s-97[1]:

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
2 ตัวนี้ชอบเหมือนกันเลย  ท่านหงอคง  แต่คู่ที่มั่นใจมากคือ เก่งกาจครับ  สกุลชัย - แสงเทียนไม่ค่อยมั่นใจเท่าไรครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..น้องหงอคง..ไม่ไปไหน..หรอกครับ..

...จะอยู่..บ้านหลังนี้..แหละครับ..
....จะอยู่..กับ..พี่สนทะเล..ครับ..

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
:Onion-s-163[1]:..น้องหงอคง..ไม่ไปไหน..หรอกครับ..

...จะอยู่..บ้านหลังนี้..แหละครับ..
....จะอยู่..กับ..พี่สนทะเล..ครับ..

ครับพี่หงอคง   ตั้งแต่เล่นมวยมานะ  อาทิตย์ก่อน  ทำมึนเลย   :Onion-s-44[1]: อยู่ด้วยกันครับ  แต่คงไม่ลงมากแล้วครับ  อันตราย   ถึงไม่ชนะก็เหอะ  ผมว่านะครับ  สบายดีนะครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

..สวัสดี..ม้าก้านกล้วย....

..หงอคง..สบายดี..ครับ.....

...มวยเปลี่ยน..อีกแล้ว...พึ่งลง..เก่งกาจ..ไป...

....เปลี่ยนใหม่...เล่น..สึนามิ....ตัวเดียว...

หงอคง

2 ตัวนี้ชอบเหมือนกันเลย  ท่านหงอคง  แต่คู่ที่มั่นใจมากคือ เก่งกาจครับ  สกุลชัย - แสงเทียนไม่ค่อยมั่นใจเท่าไรครับ

...สวัสดีครับ..คุณครูแม่เปืน....เก่งกาจ...ไปซ่ะแล้วครับ...

...ชอบ..สึนามิ..ครับ....กัน..หมัดไอ้หลาม..ให้อยู่..ชนะแน่ครับ...

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
สึนามิ ตามครับ
สกุลชัย ส่วนตัวชอบมาก....
แต่มาวันนี้คิดว่าจะทำสวนกับท่านเสียแล้ว...แต่ขอรอหลังชั่งก่อนนะครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ท่านมหา...

...ตามสบายครับ..เห็นต่างได้....ครับ..

....ในใจ..หงอคง...ว่าจะเล่น..สกุลชัยเล็ก...ตัวเดียว..ด้วยซ้ำ..ครับ..

.....จัดหนัก..ๆ...ตัวเดียว..ไปเลยครับ.....

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
สึนามิ....สกุลชัยเล็ก  ต้องตามท่านซะแล้ว :dookdik_smile-circle_88[1]:

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
    บางที  การที่เอาข้อมูล ของท่านทั้งหลายไปเล่น  หลายท่านหลายคน อาจได้มาไม่เหมือนกัน
 ต่างคน ต่างที่มา   มีแพ้  มีชนะ  เสียตังไม่กลัว  แต่สิ่งที่กลัวที่สุด คือ  ข้อมูลอาทิตหน้า คับ
อาจ จะมีหลายสาเหตุ เช่น  เสียความมั่นใจ  เสียฟร์อม  เสียความรู้สึก  แล้วหายไป  นี่และคับ
  สิ่งที่กล้วที่สุด     
       อย่าง ทิตที่แล้ว  ท่านศุภชัย  ไม่มีของร้อน  ทุกท่านคงรู้สาเหตุ 
  เชื่อว่า 99 % รอ  ใช่มัยคับ     
     เหนท่านหงอคง  พูด มันหวิวๆ คับ  เพราะท่าน คือ สีสัน ของเวปคับ 555+ :Onion-s-33[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-160[1]:..

...สวัสดี.ดีแน่....หลี่หมิง.....สบายดี..น่ะครับ...

....หงอคง..พูดไว้แล้ว..คือ..ต้องทำตามนั้นครับ...

....หากผิด...ทั้งสองตัว...ก้อคือ..หยุด....ครับ..1..เดือน...

....อาจจะ..เข้ามาพูดคุย .บ้าง.เล็ก..ๆ..น้อย..ๆ..แต่ไม่ตั้งกระทู้..ครับ..

........หงอคง...พูดจริง..ทำจริง..ครับ....

.....สกุลชัยเล็ก..ครับ.....รอง..ๆ..ทุกราคา.....

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
อย่าหนีไปไสเด้อท่านหงอคง  อยู่นำกันนี่ละครับอ้ายย่านผีหลอกครับ :Onion-s-35[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
........ผมเหมือนกันพี่หงอคง  ถาผิดอีกตัวเด็ด 2 ตัว  เลิกโพสเลย  ขอไปทำฟอร์มก่อน  สัก 2 เดือน  .........ไม่รู้จะลงไปทำไม  ให้พี่น้องเสียตังค์...ผิดเดี๋ยวโดนด่าอีก  แต่มันคันปาก  ว่าจะไม่โพสแล้ว  อาทิตย์มีอไรดีๆอีกแล้วครับ  เผื่อตรงกัน  จัดหนักๆเลย  ผมเล่นคู่เดียวเน้นๆ  ทีมที่เค้าสืบเล่นกันจริงๆ  เตรียมกระสุนไว้แล้ว..............จากที่เคยเสีย  1 บ  จะเอาคืน 2 บาทเลย  ไม่ลงอะไรมากครับ  เดี๋ยวโดนสลับขาหลอกอีก  วันชกสั้นๆได้ใจความไปเลย  สบายดีนะครับท่านหงอคง    :Onion-s-160[1]:..ขงขวัญปีใหม่ไปเลยครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..คือกัน..ม้าก้านกล้วย.....

..เฮ้า..มาสู้...อีกจัก.อาทิตย์...ตายเป็นตาย..ล่ะอาทิตย์..นี้....

.....ใส่เต็ม.ๆ..สั่งลา.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

****  เน้น  ๆ  ๆ  หนัก  สกุลชัยเล็ก ครับ  ****

หงอคง

:Onion-s-163[1]:  แอบจิ๊ก..ของเค้ามา... ขอบคุณครับ

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ตามครับท่านหงอคง"สกุลชัยเล็ก" :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:เป็นกำลังใจให้ครับ :Onion-s-163[1]:

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
สกุลชัยเล็ก  ตามท่านหงอคงครับพี่น้องครับ

หงอคง

:Onion-s-65[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:.....ใครจะไป..ขี่รถเล่น ..กับ..หงอคง..บ้างครับ

.....จะขี่..ทั้งคืน..เลย...

ท่านนกกระจอก.....ไปไหมครับ  คนละคัน...

...ใครจะไป..ยกมือ..ครับ

นกกระจอก

:dookdik_smile-circle_94[1]:ไปด้วยครับ...สวยมากๆครับ...สูสี..กันมากคู่นี้...สวยจริงๆครับท่านหงอคง :Onion-s-88[1]:

ิtang

• มวยใหม่
  • **
Re: 7 สี..15/12/56
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2013, 20:11 »
ข้อความถูกปิด

หงอคง

พักตลอดชีวิตเลยดีมั้ย...ไอ้ลิง :dookdik_smile-circle_67[1]:

...อย่า..เห่า...อเวรา โหตุ..

...เหม็น..ว่ะ....กินขี้..มารึ..ไงว่ะ...

ิtang

• มวยใหม่
  • **
Re: 7 สี..
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2013, 20:23 »
ข้อความถูกปิด

หลี่หมิง

มวยตัวนี้ ต่อยกะคัย ก้อได้เปรียบคับ  สีเสื้อ ค่าย หายห่วง คับ  เชื่อถือได้   รถผ้าป่าไม่คว่ำอีก
 น่าจะม้วนเดียวคับ 
    เอออ  ท่าน หงอคง  รถค่ายไหนคับ  แอเบคคู่หน้า  สวยจัง   :Onion-s-88[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:.5555...หลีหมิง......

...เอาไปขับ..สักคัน..ไหม..ครับ...
..ค่ายฮุนได...ครับ......น่าขี่..มาก..ๆ..ครับ...

หลี่หมิง

พอแล้วท่าน หงอคง ทัมใจ วันนี้ รร ปิด   เด็กมันมาหา ประสบการ  สงสารพ่อแม่มันจัง :Onion-s-13[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

หงอคง

พอแล้วท่าน หงอคง ทัมใจ วันนี้ รร ปิด   เด็กมันมาหา ประสบการ  สงสารพ่อแม่มันจัง :Onion-s-13[1]:

...พูดได้..ถูกใจ..กดไลน์...

likemuaythai

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
555555555+ :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-97[1]:ใอ้เจ้า ิtang นิมันกวนตีนดีว่ะ555
กรูว่า..ใอ้โจแน่เลย เชื่อดิ ป่วนเค้าใปทั่ว..

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
สวัสดีครับท่านอ.หงอคง
รักษาสุขภาพด้วยนะครับ
รอเหมือนเดิมครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:.สวัสดี..เช่นกันครับ..ท่านวสันต์..

...หงอคง..สบายดีครับ...แต่เมื่อวาน..หมาจร..จัด...มันมาเห่า...เลยเอาน้ำร้อนสาดใส่มัน..

.....ขอบคุณ..ดูแล..สุขภาพ..ด้วยครับ..

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
เพิ่งรู้ว่าท่านหงอคงชอบส่องพริตตี้เป็นชีวิตจิตใจ หลักฐานมันฟ้องครับ  :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:.555555...ก่องข้าวน้อย..

....ของมัก...อ้าย...ตั้ว..ขาว..ๆ....อิอิ...

...แล้ว..ก่องข้าวน้อย..บ่มัก..บ่....ครับ..

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
อย่าคิดมากนะครับท่านหงอคง คิดซะว่าหมามันเห่า

wasan sanjai

ครับท่านอาจารย์
มันคงเป็นหมา
ขาดความอบอุ่นครับ
ไม่ต้องไปสนใจครับท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282
.เป็นกำลังใจให้(หงอคง)..จัดไปครับ.. :Onion-s-98[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-98[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณ..มาก..ๆ...น้องเขยหล่า

..ขอบคุณ..พี่น้อย เล่นหนัก.....

..ขอบคุณ..ท่านเวป...ท่านadmin...

.......หงอคง..คารวะ..ครับ...

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282
....ยาวๆๆๆ น้อง หออคง... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..พี่น้อย..ชอบศรทอง...เหรอครับ..

...น้องหงอคง...ชอบ...เก่งกาจ...ครับ....

หงอคง

:Onion-s-88[1]:..

อาทิตย์..ที่ผ่านมา...เจ้าบ้านมา 2 แพ้ 2

อาทิตย์..นี้เจ้าบ้าน..มา.3...ผล..จะอย่างไร...ครับ.

....หงอคง..ว่า..ชนะ2..แพ้1...

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สู้ๆๆครับอ้าย :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

นกกระจอก

:dookdik_smile-circle_94[1]:ขอเป็นกำลังใจให้ครับท่านหงอคง

ขอ :dookdik_smile-circle_94[1]:ไปด้วยครับอาทิตย์นี้ ทั้ง 2 ตัวเลยครับ ไม่มีแพ้แน่

"สกุลชัยเล็ก"กระดูมวยรุ่นเดียวกัน...ตัวใหญ่กว่า..หน้าเสื่อดีด้วย..เล่นแล้วสบายใจ...ตามหนักๆครับ

"เก่งกาจ"ตัวจะเสียเปรียบหน่อย...แต่!สมองมวยเหนือกว่าเยอะครับ...ความจริง...มีทีมงานหน้าเสื่อใหญ่กว่ามาก...ศรทอง... :dookdik_smile-circle_94[1]:ขอบอกตรงๆเลยนะ...แค่มวยเข่าพื้นๆ...ไม่เก่งงอะไรมากมายนัก อัน 4 คีบคอไม่ได้จบข่าว...

:dookdik_smile-circle_94[1]:มั่นใจด้วยครับ..ตามหนักๆครับท่านหงอคง

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ขอบคุณ..ครับ..น้องS ห้องแซง..

..ขอบคุณ..ท่านนกกระจอก...ครับ..

...ไปด้วยกัน.ครับ..อาทิตย์นี้.....

.....สู้..โบนัส...ครับ..

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

เป็นกำลังใจให้ครับ

บินหลา

ท่านครับของเล่นไม่ใช่ของจริงผิดถูกไม่ว่ากันแต่ขอให้มืข้อมูลอย่าคิดมากครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ขอบคุณ..ครับ..

ท่านคนกู้ภัย...ท่าน peeegg5122....

... คู่แรก..ก้อ..น่าเล่น.มากครับ...

...เดี๋ยวมี..ข้อมูล..มาฝาก..ครับ...

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สวัสดี..เช้า..ๆ.วันพฤหัส..ครับ...

....เมื่อคืน..ฝันดี....มาก..ๆ..ครับ.....

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

เก๋าฝีมือ....ความเป็นมวย...ต้องยกให้..เฉียบขาด...

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..7..สีคู่เอก...

....น่ากลัว..ครับ....ไอ้หลาม..มวยตามสั่ง..

....สึนามิ...เจ้าบ้าน....อยู่ที่เขาจะตกลงกัน..จะให้ใคร...

..ใคร..รู้...ใครเห็น.....แต่คง..ไม่ยากสำหรับ..พี่น้อง..บางบอน...

......ฉลามทอง...ไม่มีลูก..หนัก..ๆ...ที่จะน็อค..สึนามิ..ได้..

.....ฉลามทอง..ได้เหลี่ยมได้เก๋า....ชนะอภิสิทธ์..คือ..ละคร..

....แพ้..ซีอุย..คือ..ละคร......

.......แล้ว..เจอ..สึนามิ....มันคือ...อะไร......

.......มีคำ..ตอบ..ที่นี่...เร็ว..ๆ..นี้....

.......จากใจ...หงอคง......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal