เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี..15/12/56...หากผิดทั้งสองตัว..ขอพัก..1..เดือนครับ..หงอคง เจ้าลิงเกเร....  (อ่าน 54620 ครั้ง)

likemuaythai

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
เก็บตังรอใป กับท่านหงอคง.. :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
อัศวินทรานสปอร์ต...พ่อ ผู้ใหญ่ เค้ารวย เค้าจะยอมให้ ไอ้หลาม ทำรึ๊!!!ท่านหงอคง...ชื่อเสียง..ต้องมาก่อนครับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-88[1]:..5555..ท่านนกกระจอก...

..คนบางคน..มันรวย..เป็นหมื่น..ๆ..ล้าน..มันยังหลง..

...มันยังโลภ....เลย..ครับ...ไม่เคยพอ....

....แพ้..ชนะไฟร์.....ไม่เสียหาย..ครับ....

...ไฟร์..หน้า...ฉลามทอง..&..แปดแสนเล็ก...แน่นอน..ครับ..

......เช้า..ๆ..วันอาทิตย์...รู้...ครับ...

นกกระจอก

:dookdik_smile-circle_94[1]:คิดว่าคู่นี้ ดูกันเล่นๆดีกว่าครับท่านหงอคง...อิ่มแล้ว สองคู่ ที่ท่านให้มา 555

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..

..สึนามิ....ขึ้นมุม..น้ำเงิน...ไม่แพ้..ณ.7..สี...

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
สกุลชัยเล็ก เก่งกาจ สึนามิ...จัดไปครับ

หงอคง

สกุลชัยเล็ก เก่งกาจ สึนามิ...จัดไปครับ

...ขอบคุณ..ครับ..พี่หมวด...ตรงกัน..ทุกคู่...ครับ..

....สรุป...แล้ว..ผมจะไม่ได้..ลาพักร้อน..ใช่ไหมครับ..พี่หมวด....

....พี่หมวด...รักษาสุขภาพ..ด้วยครับ....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดีครับอ้าย สบายดีนะครับ    333ปีใหม่ อ้าย กิน    :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..สวัสดี..น้องS..    สบายดี..ครับ..

..มัก..คือกัน..อยู่..ปีใหม่....สดหนุ่ม..กะลังคึก....

...ฝาก..ก้องนภา...อีกโต...เด้อ....กินคือเก่า...ครับ...

S ห้องแซง

copy

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
โบราณว่าไว้ พูดกะหมา หมาเลียปาก ครับท่านหอคงอย่าไปเสวนาด้วยคนพันนั้นมือไม่พายเอาเท้าลาน้ำ
อย่าเอาพิมเสนไปแลกกะเกลือครับ   :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:ย :Onion-s-160[1]:

ขอบคุณ.ครับ.ท่าน copy...

..ดูแล..สุขภาพ..ด้วยครับ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]:....ช่อง..3...

...ยืง..แดง..ทุกตัว..ครับ...

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
:Onion-s-163[1]:....ช่อง..3...

หวัดีครับอ้าย  พรุ่งนี้จัดเต็มนะครับ เล่นแต่มวยอย่าลืมดูแลน้องๆด้วยนะครับ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

หวัดีครับอ้าย  พรุ่งนี้จัดเต็มนะครับ เล่นแต่มวยอย่าลืมดูแลน้องๆด้วยนะครับ :Onion-s-97[1]:

5555..ม้าก้านกล้วย.....สบายดี...บ่..ล่ะ..

...อ้ายเบิ่ง..และ..แลดู...น้องๆ...ทุกมื้อทุกเว้น..ล่ะ..

.......รวยมื้อ..นี้....ช่อง3.....ยิงแดง......

S ห้องแซง

สวัสดีครับอ้าย  อย่าลืมเด้อครับอ้าย ปีใหม่  กินแท้ครับอ้าย :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..จัดไป..น้องs...

...อ้ายไปนำ...สองกำ....จิ่มเรต...ไว้ก่อนเลย...

...เปิด..10..โมง...เบิ่งราคา..นำ....

S ห้องแซง

ปีใหม่ ครับอ้าย :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ช่อง 3..
ทุกราคา..ครับ.......

.....น้องบี......เน้น..ๆ..ครับ....

หงอคง

:Onion-s-1[1]:..หนัก..ๆ..

..น้องบี..+...เพชรอานนท์...

...ได้ราคา..บัง..ๆ.....ครับ..

เล่นเอาตังค์..อย่าเล่นเอามันส์....

....ใครแพ้..ชนะ..ชั่งมัน......

S ห้องแซง

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...

+++++++บวก..ครับ.วันนี้.....

....ยิ่งคู่ 2..บังกิน..อร่อย..แท้.ๆ...

.....อิ่ม...ครับ.....

S ห้องแซง

เห็นอ้ายๆๆๆรวยกะดีใจแล้วครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]:..ยาวกว่า..ใหญ่กว่า....เตะก้านคอ..น็อคเลย..

...รวยอีก..ครับ...Tgn.....เพชรนาดูน...+..ยอดขุนพล....

...สุดยอดครับ....ขอบคุณ..พี่เป้ง.....มากครับ...

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
จะรอ..ท่านหงอคง..มาเน้น.2.ตัว7.สีอีกทีนะครับ
ขอขอบพระคุณอย่างสูงจากใจจริงครับ
 :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-13[1]: :Onion-s-97[1]:

...เก็บทุกราคา....7.สี....ครับ..

....สกุลชัยเล็ก  ....เก็มมาครับ....ไม่แพ้...

.....หงอคง.....

นกกระจอก

จัดหนักได้เลยครับท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_94[1]:เป็นกำลังใจให้ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]:..คู่แรก....มีเพิ่มเวต.....

...ต้องมีใคร..สักคน..มีปัญหา..เรื่องน้ำหนัก....

....คงบีม..ลงมาสุด..ๆ..แล้ว...ไม่ไหวแล้ว...

.....แล้ว..จะมีแรง..ชกเหรอ......ใคร..หนอ...?

.......สงสัย..มี..น็อค...คู่แรก..7..สี....

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:โบกธงเชียร์อยู่แย้วๆ.ข้างสนามมาตลอดครับ....แฟนคลับท่ายหงอคงอีกคนหนึ่งครับ.........หนุ่มลำปาง

หงอคง

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-160[1]:

..สวัสดี..ครับ..พี่หนุ่มลำปาง.....สบายดีน่ะครับ..

...ลำปางหนาวมาก.....ใช่ไหมครับ...

...ขอบคุณมากครับ..กำลังใจ..ที่ให้มา....

..น้องหงอคง...ขอตอบแทนด้วย.....2ตัวเน้น..ๆ..

...สกุลชัยเล็ก+เก่งกาจ....ครับ....

.......โชคดี..มีเงิน..ใช้ครับ....

Mat

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณข้อมูลดีๆจากท่านหงอคงครับถูกผิดไม่ว่ากันครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ อยู่คู่บ้านบางบอนนี้และครับ ท่านไม่อยู่ผมจะตามใครละครับ
 :Onion-s-13[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

..เน้น..ๆ..ตัวที่2..7..สีครับ...

..มาดี..ตามพิกัด..ครับไม่ได้ลด...คนที่ลดน้ำหนัก..คือ..ศรทอง...ครับ..

...เป็กโก็...เอามาเกิด...ฝีมือไม่เป็นรอง..เหนือกว่าด้วยซ้ำไป..

....เก็บมา..ทุกราคา..ครับ..เก่งกาจ ป.เป็กโก้.....ไม่แพ้ครับ..

......โชคดี..มีกระตังค์..ใช้ครับ...โบนัส...56

หงอคง

....ขอพูดว่า...หากมวยเน้น..2..ตัวผิดหมด..หงอคง..ขอพัก..1..เดือนครับ...@@

@@...เน้น..ๆ..7..สี..ขอลงเลยครับ..@@@

....เน้น..ๆ...ตัวที่1.....สกุลชัยเล็ก  ดาบแป๋งกองปราบ....เล่นไปครับ...ไม่ต้องบัง...

.....ไม่ต้องออกตัว....โบนัส...ปี56..จากค่ายดาบแป๋ง...ครับ.....

@@@@@@@@@@@@@@...&&&&&&&&

@@@..เน้น..ตัวที่2.....จากใจ..หงอคง...&&&&

....เล่นไป.. รองมา..ทุกราคา..ครับ......

....เก่งกาจ   จิตรเมืองนนท์.......จะชนะ...แบบไม่มีเหตุผล..ครับ..

......ผิด..2.ตัวขอลา..ครับ......

......หงอคง...ขอ.คารวะ..ทุกท่าน..ด้วยใจ.....

.....มีโอกาส..คงได้..พบกัน..ครับ.......

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

..ยังเหมือนเดิม..ครับ...

..สกุลชัยเล็ก+เก่งกาจ.....จัดไป...ครับ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ผมประกอบการ..บวก..ครับ..

..และได้..อยู่ต่อ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..7..สีคู่เอก...

....น่ากลัว..ครับ....ไอ้หลาม..มวยตามสั่ง..

....สึนามิ...เจ้าบ้าน....อยู่ที่เขาจะตกลงกัน..จะให้ใคร...

..ใคร..รู้...ใครเห็น.....แต่คง..ไม่ยากสำหรับ..พี่น้อง..บางบอน...

......ฉลามทอง...ไม่มีลูก..หนัก..ๆ...ที่จะน็อค..สึนามิ..ได้..

.....ฉลามทอง..ได้เหลี่ยมได้เก๋า....ชนะอภิสิทธ์..คือ..ละคร..

....แพ้..ซีอุย..คือ..ละคร......

.......แล้ว..เจอ..สึนามิ....มันคือ...อะไร......

.......มีคำ..ตอบ..ที่นี่...เร็ว..ๆ..นี้....

.......จากใจ...หงอคง......

หงอคง

อัศวินทรานสปอร์ต...พ่อ ผู้ใหญ่ เค้ารวย เค้าจะยอมให้ ไอ้หลาม ทำรึ๊!!!ท่านหงอคง...ชื่อเสียง..ต้องมาก่อนครับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]:..5555..ท่านนกกระจอก...

..คนบางคน..มันรวย..เป็นหมื่น..ๆ..ล้าน..มันยังหลง..

...มันยังโลภ....เลย..ครับ...ไม่เคยพอ....

....แพ้..ชนะไฟร์.....ไม่เสียหาย..ครับ....

...ไฟร์..หน้า...ฉลามทอง..&..แปดแสนเล็ก...แน่นอน..ครับ..

......เช้า..ๆ..วันอาทิตย์...รู้...ครับ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..

..สึนามิ....ขึ้นมุม..น้ำเงิน...ไม่แพ้..ณ.7..สี...

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
เป็นกำลังใจให้ครับ..

นกกระจอก

เก่งกาจ..สวมห่วงยาง..ขึ้นชกครับ..118ป หาตัวจับยาก!

ฉลามทอง"หมดเกลี้ยง..ซ้อมไม่ถึง..จริงๆ

ยังไงก็ยังอยุ่ต่อครับ ท่านหงอคง:dookdik_smile-circle_58[1]:

อาทิตย์ไปแบบแปดแสนโลดครับ :dookdik_smile-circle_94[1]:

S ห้องแซง

ขอบคุณครับอ้าย สกุลชัยเล็ก :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

เก่งกาจ..สวมห่วงยาง..ขึ้นชกครับ..118ป หาตัวจับยาก!

ฉลามทอง"หมดเกลี้ยง..ซ้อมไม่ถึง..จริงๆ

ยังไงก็ยังอยุ่ต่อครับ ท่านหงอคง:dookdik_smile-circle_58[1]:

อาทิตย์ไปแบบแปดแสนโลดครับ :dookdik_smile-circle_94[1]:

..ฉลามทอง..ต่อยให้แพ้..ครับ..ท่านนกกระจอก..

...ตักเตะ..ดัดต่อย....ก้อ..ชนะแล้ว....

..ตาม...ฟอร์ม..ครับ.....

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
..หวัดดีครับท่านหงอคง   วันนี้รวยล่ะสิ  อย่าลืมดูแลน้อง   ให้ทิปกันหน่อยนะครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...สวัสดี.ม้าก้านกล้วย....ก้อ..ได้เยอะอยู่...
... 7-8..กำครับ.....

ไม่ต้อง..ห่วงครับ..จะดูแล..น้อง..ๆ..อย่าง..ดี.ครับ..

...ทิป..ไม่อั้น..55555.

...ม้าก้านกล้วย..บวกเยอะ..สิครับ....

หงอคง

เป็นกำลังใจให้ครับ..

...ขอบคุณ..ครับ..ท่านเพียงพอดี....

...รักษาสุขภาพ..ด้วยครับ.....

......อาทิตย์..หน้า....มาเอาเงิน..ไปเที่ยวปีใหม่..น่ะครับ.

S ห้องแซง

ผมกะขอบคุณอ้ายคือกันครับ ....รักษาสุขภาพนะครับ  อ้าย :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

..พี่สนทะเล..ครับ

..น้องหงอคง...ไม่ลาพักร้อน..แล้วน่ะครับ..

....จะอยู่..กับ..พี่สนทะเล.....ต่อไป..ครับ...

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สรุปแล้วผมกะน้องหงอคงก้ออยูบางบอนต่อไปครับ..อิอิ :dookdik_smile-circle_51[1]:

หงอคง

@@ นอนหลับ.ฝันดี..ทุกคนครับ..@@

@@..พรุ้งนี้..ขอให้ถูกหวย..รวย..ๆ..@@@

..บน..911 , 888 , 11 ,88 ,28   อย่าลืม..น่ะครับ..

....เน้น...888..88...บนครับ....

....ฝันดี...รักทุกคน...จากใจ....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal