เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์  VS สึนามิ จ.ชัยวัฒน์ 133 ป. ใครจะชนะ

ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์  
37 (48.7%)
 สึนามิ จ.ชัยวัฒน์
39 (51.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 75

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่เอก 7สี) ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ VS สึนามิ จ.ชัยวัฒน์ ใครจะชนะ  (อ่าน 20499 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ช่วยกันโหวตครับ

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

likemuaythai

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
 :Onion-s-23[1]:สึนามิ ครับ กันกำปั้น แค่เลข3พอ เลยใป อิ่มเข่า...

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
สึนามิยาวๆเลยครับ ล็อคแน่นๆๆ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ชอบสึามิครับ ขุนเข่าคีมล็อค ฟ้าไม่ร้อง ฟ้าไม่ผ่า ล็อคได้ตียันลูกบวช 555

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
สถิติมวยช่อง 7 ปลายปี ตัวไหนต่อแพง ตัวนั่นแพ้ ตัวไหนกระแสแรงตัวนั่นแพ้  ข้อควรจำให้เลือกรองไว้ซื้อขาย รับรองไม่มีม้วนเดียว

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
133 เลขนี้ไม่ใช้ขนมที่จะมากิน ฉลามทอง ได้น่ะค่ะที่รักเอ๋ย...

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
จะเอาอะไรมาสู้ ฉลามทอง ขออย่างเดียวอย่า...ถอน ครับ...ยาวๆ

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ผมชอบสึนามิ มีดีมาฝากแน่ๆตีเข่ากระจายแน่ ผมขอฟันธง สึนามิ เป็นทีเด็ดอาทิตย์นี้ชอบส่วนตัวครับ

หมอมวย...แพร่

• ชอบกด Like + 71
บอกได้คำเดียว...เจ้าหลาม...มาใช้หนี้

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
ต่อแดงยาวไป!!!! :Onion-s-23[1]:

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
   สึนามิ  ล็อคดี ตีเจ็บ  แต่ถ้าล็อคไม่ได้ จบข่าว  ขาดอาวุธนำคับ  จะเดินไปล็อค พี่หลามคงไม่ง่าย
      ที่แน่ๆ พี่หลามไม่กล้วเข่า  หลงเหลี่ยม หลงทรง  ไม่แลก ไม่ปะทะ   
                                ยังเชื่อ ความเก๋า พี่หลาม คับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
  ฉลามทองถ้าเป็นต่อ ให้ระวังนะครับ เรื่องฝีมือ สึนามิแค่จิ๊บๆ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

ฉลามทองผ่านของแข็งมาเยอะ

unclepong

• ชอบกด Like + 9
จัดหนัก4-5ฉลามทอง.....ด้วยเหตุผล
....พร้อมมากกว่า.....ครับ...

ช่าง อบต.

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมไม่รู้ว่าราคาเปิดมาใครต่อเท่าไหร่น่ะครับ
แต่ผมว่าฉลามทองน่าจะต่อไม่ต่ำกว่า 5-4 ถึง 3-2 ยิ่งฟอร์มช่วงหลังช่อง 7 ดูดีมากๆ
กระดูกมวยก็เหนือกว่าบาน แต่ไม่รู้เป็นไงสังหรณ์ใจแปลกๆ ต้องรองสึนามิ เป็นต่อไม่ต่อเป็นรองต้องรอง
ดีไม่ดีเบียดๆชูสวน ไม่เห็นหลายอาทิตย์แล้ว อาทิตย์นี้มีเสียวเย้วๆ :dookdik_smile-circle_88[1]:

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
จะต่อเท่าไรยังไงผมก้รองสึนามิทุกราคาครับ วัดดวงไป :dookdik_smile-circle_58[1]:

หลวงญา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
พี่หลามน่าจะเอาอยู่นะ

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ซึนามึเข่าๆๆๆๆๆโหดๆๆๆ

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
กระดูกและผ่านหนักๆมามาก ผ่อนหนักผ่อนเบา ถ้าไม่เล็กกว่าจนเกินไป ยังชอบฉลามครับ ได้ทั้งบู้และบุ๋น เหลี่ยมเข่าไม่แพ้ แต่อย่าชนเป้นอันขาด ปัญหาอยู่ที่แรงปลาย เล่นนอกปลอดภัยกว่า

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ฉลามทอง หนีตัวเดียวคือยอดพนมรุ้งครับ ขอให้ชกกันจริงเถอะนะครับ

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
คนหนึ่งชนะมา.....อีกคนแพ้มา...ไอ้หลาม...อาหารตามสั่ง...มวยไทยเจ็ดสี..มวยไทยบรรเทิง!!!! :Onion-s-23[1]:จำมันต่อยกับซีอุยใด้ไหมคับพี่น้อง...เก่งนักแสดง...ละคร... :Onion-s-98[1]:

หนุ่มแก่นขอน

ท่องบท ตอนเจอซีอุยเอาไว้ครับ  บทเดียวกันเลย555

ทำใมใม่เอา ฉลามทอง เจอ รถเหล็ก จ้าวทะเลทองก่อน.....
สึนามิ ผ่านทั้ง เรือเอก และรถเหล็ก แค่นี้ ผมก้อชอบแล้ว..
5-4 รอง สึนามิ 400 พอคับ.. :dookdik_smile-circle_67[1]: :Onion-s-33[1]: :Onion-s-65[1]:

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
ฉลามทอง  เจอมาแล้วครับกับรถเหล็ก  กินกันไม่ลง

ขอบคุนคับท่าน อัจริยะ นั่แระคือประเด็นที่ผมชอบ สึนามิ..
ช่วงนี้ผม งดเหล้า เก็บตัง ใว้วัดดวง  :Onion-s-23[1]:สึนามิ..ตัวเดียวคร้าบบบบ..

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
มวยบุรีรัมต่อยกับมวยโคราชถ้าต่อยภูธรเอาจริงต่อยออกตู้.....เหมือนดูเซลีน่าวิลเลี่ยมแข่งกับวีนัทวิลเลี่ยมชิงแชมส์เทนนิส :Onion-s-48[1]:

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
คู๋นี้ผมว่า เรต ฉลามทอง ไม่มีทางเป็นต่อ สึนามิแน่ ๆ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
ถ้าชกกันจริงๆคงสนุกน่าดูเลยคับ แต่กลัวจะเป็นเหมือน ดังที่เราเคยเห็นและเป็นมา (เดาใจคนจัด)555

unclepong

• ชอบกด Like + 9
มวยคู่นี้....อยู่ที่การฟิตซ้อม......ครับ
.....เป็นข้อมูลเชิงลึก....ที่ได้มา.....
....สึนามิ.....เพิ่งเข้า..กทม...วันพุธ.....ที่ผ่านมา
ซ้อม...3วัน...
......เป็นข้อมูลที่ผมได้จาก...ผู้ใหญ่ที่เคารพ....ครับ
....แพ้ชนะ...ผมไม่รู้....เตือนด้วยความหวังดีครับ
....คอยดูกันครับ
......สำหรับผม...รองๆ...หลาม4-5ครับ

ponTrat

ผู้รู้บอกผมทีหลามสู้หรือไม่สู้ครับเข็ดตั้งแต่กับไอ้อุยแล้วมาโดนอภิสิทธิอีกเวลาเราไม่เล่นดันชนะ5555555555555

หมู สนาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12
ดูวันชกดีกว่า..ใครฟิตเปี๊ยะ..ก็เข้าคนนั้นก่อน..ถ้าสึนามิ ทำตั้งแต่อัน 2 แปลว่าเอาจริง

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
หน้าตู้เสมอฉลามทอง 5/4 แย่งกันรองไม่มีใครกล้าต่อ 10/9ไหลรอง ฉลามเตะร่อน สึนามิไล่คว้าคอพอตีได้บ้างแต่หลามแข็งกว่าหักเท
ใช้เหลี่ยมหักแทงคาเชือกได้หลายดอกชนะไปในที่สุด :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
ฉลามทอง..เอาจริงๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal