เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าคิดว่ากินหมูคู่ 1..7 สี..ถึงสืบดีอาจหมดตรูด.ด.ด.ด......!!  (อ่าน 8427 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
       วันมีโชค  ภูหงษ์ทอง   4  ฟอร์มหลัง  แพ้แค่ 1  ครั้ง   อีก 3 ไฟต์สะกดคำว่าแพ้ไม่เป็น       สำหรับ เฉียบขาด  ป.พงษ์สว่าง เด็กสร้างอีกคนของจ่ากระดูกเหล็ก....จ่าตุ๊  ป.พงษ์สว่าง  4  ไฟต์หลังแพ้รูดมหาราช....ไม่รู้ชนะเป็นอย่างไร..จนกองเชียร์เอือมระอา ในข้อหา เชียร์ไม่ขึ้น..  ชกออกตู้ 7 สี วันนั้นฟัดกับจ้าวอินทรีย์  เกียรติเจริญชัย  ก็โดนอัดซะน่วม   ข้องใจขอชกแก้มือที่ ลพน. ก็แก้ผ้ากลับค่ายอีก..      อาทิตย์เจอกับ วันมีโชค ที่ 3 ไฟต์หลังชนะรวด  ไม่รู้ว่าออเดิร์ฟที่ป๋าเอามาเสิร์ฟให้แฟนตู้จะทำแสบตรูดดดด อีกหรือเปล่าอะดิ้      มวยคู่นี้..มุมมองผมดันชอบเด็กจ่าตุ๊ไปซะยังงั้น       ดูว่าชื่อชั้น ชื่อเสียงมวย ความมีมาตรฐานน่าจะดีกว่า  ไฟต์นี้ถึงเวลาแล้วมั้งที่จะแจ้งเกิดซะที...กัดฟันครับ กัดฟันรอง เฉียบขาดครับ  อะไรจะเกิดก็ให้มันเกิดไป..ผมลุ้น เฉียบขาดครับพี่น้อง      ท่านอื่นคิดเห็นอย่างไร..เชิญร่วมกันวิจารณ์ได้ตามสบาย  เชิญครับ..
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
คู่ผมมีข้อมูล เล็กๆๆน้องมาฝากคุณไฟหนาวครับ....
ในทีม ปมต  มาเอามวยจ่าไป1ตัวแล้วนะครับ(เอาใช้สีเสื้อ)

ไฟหนาว

ขอบคุณท่านอัจฉริยะครับ      หากท่านมีอะไรจะบอกพี่น้องเราเชิญได้ครับ...ผมมั่นใจว่า ข้อมูลท่านมีประโยชน์แน่นอน..   ผมชอบเด็กจ่าตุ๊  ในมุมมองท่านเห็นอย่างไร  ผมเองก็อยากรู้จริงๆ      เพราะมวยคู่ 1..ผมว่ามันจะเป็นตัวชี้ทิศได้ว่า เชียร์คู่ต่อไปแบบสบายใจหรือไม่  เพราะหากคู่แรกเสียก็ต้องตามทุน..ยังงัยคู่แรกต้องรับตังค์ไว้ก่อน ท่านว่าจริงไหม..   ผมนำคลิปในไฟต์ที่ วันมีโชค ชกกับ ชนะเลิศ  ศิษย์จ่าพันธ์ มาให้ดูกัน  เชิญดูเลย  อย่าลืม ช่วยกันวิจารณ์ด้วย..

ไฟหนาว

ดู เฉียบขาด  vs  จ้าวอินทรีย์   ที่ 7     ท่านดูแล้ว มวยคู่นี้ท่านว่าใครดีกว่า
http://sports.bugaboo.tv/watch/81152/%E0%B8%A1%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A27%E0%B8%AA%E0%B8%B5_15_%E0%B8%81.%E0%B8%A2.56

อัจฉริยะ

คู่นี้ทีมจ่าต้องมีดีแน่ครับ.......
มาแพ้ทุกครั้งอ่ายเค้าสิครับ......ขอกันไม่ได้เลย.....มาเอามวยจ่าไปใช้สีเสื้อ......นครบาน

ไฟหนาว

ขอบคุณอีกครั้งครับท่านอัจฉริยะ  ผมว่าแล้วว่าท่านมีดีมาบอก..       ผมนำคลิปของ เฉียบขาด ในไฟต์ที่ลุยกับ เอ๊กซ์ตร้า  ส.ศิริลักษณ์       มาฝากด้วย...    อาทิตย์นี้เด็กจ่าคงมีดีมาฝาก..ตามที่ท่านอัจฉริยะบอก...ผมรู้สึกว่า ไฟต์นี้ไม่น่าเข้าที่ 2..

อัจฉริยะ

คนเล่นเป็นได้เงินใช้ครับคุณไฟหนาว......คู่นี้
 คู่234  คุณไฟหนาวจะเล่นใครละครับ.....

ไฟหนาว

วันมีโชค  ภูหงษ์ทอง
        ชื่อจริง  อมร  ทับอาสา   เกิด  10  ก.ย. 2539   อายุ  17  ปี      เป็นชาวโคกสะอาด  อ.ประโคนชัย  จ.บุรีรัมย์    มี ยะ  เกียรติเพชร เป็นผู้สนับสนุน  วันมีโชค..นักมวยคนนี้ถือว่าเป็นมวยสร้างคนใหม่    ของยะ  เกียรติเพชร  มือขวาของป๋าชุ้น  เกียรติเพชร..    วันมีโชค จัดเป็นยอดนักบู๊อีกคนที่ฝีมือครบเครื่อง  เหลี่ยมเชิงดี มีลูกเตะซ้ายแม่นยำ ประกบในขวางดันแทง      วันอาทิตย์นี้มีคิวบู๊กับ  เฉียบขาด  ป.พงษ์สว่าง...น่าติดตามครับ  ชื่อชั้นเป็นรองก็จริง แต่สภาพแวดล้อมได้เปรียบ ที่สำคัญเป็นมวยในเครือป๋า....

ไฟหนาว

เฉียบขาด  ป.พงษ์สว่าง
         เป็นนักชกวัย  17  ปี จาก  อ.สุวรรณคูหา  จ.หนองบัวลำภู    น้องชายของ เด็ดขาด  ป.พงษ์สว่าง  นักสู้พันธุ์ข้าวเหนียวทีหัวใจเกินร้อย     ทุกไฟต์ที่ขึ้นสังเวียนไม่เคยเอาเปรียบแฟนมวย     เดินหน้าท้าชนตลอดเกม ชนะ แพ้ก็เป็นเรื่องของเกม  มีแข้งขวาและเข่าเป็นใบเบิกทาง     เมื่อปีที่แล้วฟอร์มร้อนแรงมาก   ตั้งแต่ต้นปี  2556  ฟอร์มเริ่มดาวน์ลงเรื่อยๆ.. หาคำว่าชนะไม่เจอ    ด้วยใจนักสู้ผู้ไม่ท้อแท้  ขยันฟิตซ้อมทำให้มีคิวบู๊ขึ้นตลอด   อาทิตย์นี้เจอมวยคนจัดอีก...หากออกอาวุธมั่วซั่วมีสิทธิ์แพ้อีก...
          4 ฟอร์มหลัง    มีดังนี้...
   แพ้  เมสซี่  ป.ประเสริฐยิมส์   2 พ.ค. 56  รดน.  104 ป.
   แพ้  วรเชษฐ์  ป.เรืองรัมย์  8 ส.ค. 56  รดน.  106 ป.
   แพ้  จ้าวอินทรีย์  เกียรติเจริญชัย  15 ก.ย. 56  ช่อง 7  108 ป.
   แพ้  จ้าวอินทรีย์  เกียรติเจริญชัย  18 ต.ค. 56  ลพน.  108 ป.

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
แล้วน้ำหนักนี้ใครดีกว่าครับท่านพี่

ไฟหนาว

สกุลชัยเล็ก  ชกในน้ำหนัก  113   ป. เป็นครั้งแรกในชีวิต       แสงเทียน เคยชกแล้ว    แต่ทุกวันนี้ต้องต่อย 115-116  เพราะโตเร็ว  วันนี้ลดมาต่อย  113 ป.      คิดแล้วทำใจลำบากครับ
 :Onion-s-26[1]:

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
ทางใต้......สกุลชัยเล็ก....กลิ่นตุตุ...ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal