เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าคิดว่ากินหมูคู่ 1..3 สี..ถึงสืบดีอาจหมดตรูด.ด.ด.ด......!!  (อ่าน 6562 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
               คู่เปิดหัวช่อง 3....น้องบี  จ.เพชรเจริญ   vs  เพชรยะโส  ดาบรันสารคาม    พิกัด  110  ปอนด์
ไม่ง่ายอย่างที่คิดครับ     มวยชกสไตล์คล้ายกัน..เสือใต้ ใส่ กับสิงห์อิสาน..     น้องบีมวยดีจากใต้ เตะดี เข่าดี  ..เพชรยะโส จากอิสาน   เมื่อก่อน  ใช้  ส.ซันโย..    ล่าสุดมาอยู่กับ ดาบรัน  สารคาม..ผมเห็นชกออกตู้หลายหน  ทำท่าจะรุ่ง แต่ชกไปชกมารุ่งริ่งทุกที       ถ้าไม่คิดมาก  มวยคู่นี้ผมชอบ..น้องบี..ระยะหลังโชว์ฟอร์มไว้น่าสนใจกว่า เพชรยะโส...เพชรยะโสคนนี้ ที่ผมเห็นชกออกตู้ จิตใจไม่เท่าไหร่  ปลายก็ไม่ค่อยดี...  ผมชอบ น้องบี..ครับ  มองว่าสภาพร่างกายดีกว่า  กำลังคึก บดไปบดมา น่าจะเอาชนะได้ปลายๆ     ท่านทั้งหลายมีความเห็นอย่างไร  เชิญครับ.. ผมนำคลิป ไฟต์ที่ น้องบี  ชกกับ  เพชรลือชา ไฟต์แรกมาให้ดู ซึ่งน้องบีแพ้แบบ ยกไหนก็ได้...  ต่อมาชกแก้มือกันอีกครั้ง... น้องบี ชนะคะแนนครับ

ไฟหนาว

มาดูสไตล์การชกของ  เพชรยะโส..กันบ้างครับ...      จบแล้วท่านคิดเห็นอย่างไร ช่วยกันวิจารณ์ครับ

ไฟหนาว

ดู..เพชรยะโส  vs  นักรบ  ว.สุนทรนนท์...     เสาร์นี้ เพชรยะโส ชกกับ น้องบี...ท่านว่าใครดีกว่า..

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_4 :dookdik_smile-circle_48[1]:ช่วงนี้มวยใต้ขยันซ้อมร่างกายดีมาก อิสานขี้เกรียจซ้อมครับท่าน

ไฟหนาว

ดู เพชรยะโส..ซึ่งทีมงานได้ส่งเข้าชกในมวยรอบไทยประกันชีวิต ซึ่งถ่ายทอดสดทางช่อง TGN... คลิปที่นำมาฝากก็คือ ไฟต์ที่ชกกับ ยอดเพชร  ดาบแป๋งนครบาล..       เสาร์นี้เจอมวยเข่า..น้องบี..คู่คี่สูสีครับ   ผมชอบน้องบี  ท่านชอบใครล่ะ..

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

ไฟหนาว

น้องบี  ต่อ น้ำหนักให้  เพชรยะโส    1  ปอนด์      เรตเปิด  น้องบีต่อ 10 - 9      น่าลุ้น น้องบี..  สภาพร่างกายดี   วันนี้เชียร์ไปเลยครับ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณ  ท่าน ไฟหนาวมากครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal