เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ผม สืบ มา ได้ หนื่ง ตว มี ลูก ขาย ลูก มี เมีย ขาย เมีย จัด นักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 35886 ครั้ง)

tcomp

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
จารอนะครับ สาธุ ว่าแต่ที่ไหนเขารับจำนำบ้างอ่ะครับผม อิอิ

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
เอาพันนั้นเลยน่ะนายหัว แล้วจะรอคับ

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36

ดล โคราช

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ถ้าเป็นเมียถึงได้ก็ขาย :dookdik_smile-circle_66[1]:

tcomp

• มวยคู่เอก
รอ  ผม  นะ ครับ  วัน อา ทิตย์  ไม้  ผิด หวัง แน่ นอน  เขา  เป็น  หลาน  ผม เอง ครับ  ผม   ว่า  แพ้  ก่อ   แพ้  ผม  ว่า  ชนะ  ก่อ  ชนะ  ของ  ขัวน  ปี  ไหม่  มอบ  แก่  พี่  น้อง  ทุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  คน ครับ   

เคาะสนิม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
เข้ามาแอบรอๆๆๆๆๆด้วยคนครับ

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
คู่ไหนครับท่าน ขอเป็นทีเด็ดของขวัญปีใหม่นะครับ รอๆๆๆๆ ครับวันอาทิตย์
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
ขายเมีย ซื้อน้องเมีย  :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]:

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
นายหัวๆ รอนายหัวก้อไม่เห็นมาคับ...เตรียมขายเมียเต็มที่แร้ว..เอ้อ
ทำให้อยากแล้วจากไป......เอาใหม่คับๆ รอๆเหมือนเดิม :Onion-s-8[1]:

tcomp

• มวยคู่เอก
ผม  ต้อง  ขอ  โทษ   ทุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ท่าน  นะ  ครับ   ที  รอ  ครับ   

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
   สุดยอดครับน้องบ่าว....
       แต่ผมขาย...ไปแล้ว.....(ไม่เอากลับแล้ว..)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
แบบนี้ต้องขายออกให้ไวครับพี่ชา แหะๆ...

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
    ผมงงมาก  ใครก็ได้ช่วยผมที    หลานเจ้าของกระทู้ชื่ออะไร  ชกช่องไหน   ผลเป็นอย่างไร ?
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

ใครรู้บ้างตอบผมที..มวยที่บอกว่าเป็นหลานแท้ๆของเจ้าของกระทู้ชื่ออะไร...ชกไปแล้วหรือยังครับ  เพราะผมยังมึนไม่หาย..
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

tcomp

• มวยคู่เอก
ท่าน  เพ่     ไฟ   หนาว   น้อง  เขา   เจ็บ   ขา   ครับ   ท่าน  เพ่       แต่  วัน  อาทิตย์ นี้  น้อง  เขา   มา ครับ  ขอ  โทษ  ด้วย  ครับ    บอก   ชื่อ   ไม้  ด้าย   จิงๆ    ครับ   ผม   

niksamit

• ชอบกด Like + 15
วันนี้บอกไม่ได้ไม่เป็นไรวันชกอย่าลีมบอกนะครับ รอด้วยคน

ไฟหนาว

แล้วทำไมไม่บอกแฟนๆที่คลิกเข้ามาดูล่ะครับ..    เอางี้ได้ไหม..นักมวยที่เป็นหลานของท่าน tcomp.. ซึ่งท่านบอกชื่อไม่ได้เนี้ยะ...ชกช่องไหน ก็พอ    พี่น้องเขาจะได้พอมีแรงคลิกเข้ามาอ่านบ้าง  คงไม่ถึงว่าชกช่องไหนก็บอกไม่ได้นะ...เพราะจิตอาสา มีอะไรดีๆ เขาไม่งุบงิบเก็บไว้กินคนเดียวหรอกครับ..   การให้..คือความสุขที่เราได้รับ  ผมขอบคุณที่ท่านปรารถนาดี..ตั้งกระทู้น่าสนใจมาก ขนาดให้ขายลูก ขายเมียเล่น    จนท่าน..คนสองเล..ขายไปแล้ว 1  ราย...ผมโชคดีไม่มีเมีย มีลูก..เลยไม่รู้จะขายอะไรไปเล่นนักมวยที่เป็นหลานของท่าน...หวังว่าท่านคงกรุณาต่อพี่น้องในเว็บ...
 :Onion-s-160[1]:

tcomp

• มวยคู่เอก
ท่าน   เพ่    ไฟ   หนาว   ครับ   ผม   จะ   บอก  ว่า     หลาน   ผม   ชก    เจ็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ครับ   ท่าน   เพ่   

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ไม่ศรชัยก็สิบแสนแน่ๆ :Onion-s-163[1]:

tcomp

• มวยคู่เอก
ผม   จะ   พา   พี    น้อง   บาง   บอน     รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ของ    ขวน    ปี ไหม่     จาก   ผม    สสสสสสสสสสสส

niksamit

ขอปลดหนี้ก็พอ รอครับ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
ส่วนใครจะขายเมีย  ขายลูก  ผมรับซื้อ  รับจำ  ไว้ครับ   เทิร์นโปร  คิดค่าเสื่อม   ตามความเป็นจริง  .ส่วนผมไม่ขายใครทั้งนั้นครับ    เพราะผมไม่มี  มวยเด็ดใน 3 โลก  มีแต่มวยน่าเล่น  น่าลงทุน  แค่นั้นเองครับ  5555+++  ก่อนจะขายนำไปตรวจสภาพ  ก่อนนะครับ   :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:...ติดต่อได้  ที่  ม้าก้านกล้วย  พลับลิซซิ่ง  ครับ  แลกเปลี่ยนซื้อขายสินค้าทุกชนิด..555++++

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
อำนาจ พูดถูดครับ...........
เพราะคู่นี้ ที่ไม่ได้มา.........ศรชัย รางกายไม่เต็มที่ครับ

tcomp

• มวยคู่เอก
ขวน    ใจ   ของ   ผม   ท่าน   อัจฉริยะ     รอ   นะ   ครับ     ท่าน    ขวน   ใจ     ของ    ผม

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
ครับผม.....แต่ผมไม่รู้ได้เข้ามาดูไม่ครับ....
อีก1-2 ผมไม่อยู่ที่ กทมแล้วครับ

ไฟหนาว

เฮ้อค่อยโล่งอกหน่อย..ที่แท้มวยยังไม่ได้ชก  เล่นบอกล่วงหน้าเป็นอาทิตย์....อย่างนี้ก็มีด้วย..ยังงัยก็ต้องขอบคุณท่าน Tcomp..มั่กๆ..ที่จะมอบของขวัญปีใหม่ให้แควนๆ    ผมเป็นห่วงอย่างเดียว ที่คนสองเลขายน่ะ..ขายไปหรือยัง  ?
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
รอด้วยคนครับของดีจะอดใจรอ ขอบคุณท่านพี่มากๆ

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ว่ากันไป อย่าให้เข้าใจกันก็พอ 5555
พี่ไฟหนาวสู้ๆๆๆๆ คะ[/size] :dookdik_smile-circle_48[1]:

tcomp

• มวยคู่เอก
ผม  ทำ   จิงๆๆๆๆๆๆๆๆ    แน้      รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ      ตาม       มาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   พี  น้อง   ดู    ผน       งาน    ผม     วัน  อา    ทิิตย์      ก่อ       แล้ว     กัน     

niksamit

ป๊าด!,.คือคักแท้ เตรียมตัวรวยเด้อหมู่เฮา

พญาแล นักสู้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
 :Onion-s-23[1]:ตกเบ็ดป่าว อยากได้ของจริง

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมไม่รอไม่ว่าผมนะครับท่านเพราะป่านนี้แล้วยังไม่มีวี่แวว ผม งง งง งง สงสัยท่านว่าขาเจ็บ..ศรอยาก ศรเย็น มั่งครับเพราะทีมงานผมแจ้งมาว่าเจ็บขา

tcomp

• มวยคู่เอก
เล็น      มวย    แพ้   แต่    ได้   ตัง   ครับ   ครับ    ท่าน   เพ่   รอ  น้อง   นะ   ครับ      จะ    เจ็บ  ขา  ก่อ   ต่อย  ด้าย   แต่  ว่า   ด้าย   ไม้  นาน   ครับ    ต้อง    แพ้    ยู่  ด้าย   สาม   ยก   กอ  พอ

Kom

• ชอบกด Like + 543
ครับท่าน ถ้างั้นผมจะรอ ขอบคุณครับท่าน

tcomp

• มวยคู่เอก
ตอน    นี้      ผม   ยาก    ด้าย       คือ    ดาว     ปะ    จำ      ตำ      แหนง      จาก   มวย   คู่   เอก   

เสือดำ 104

เหนื่อยมะ พี่KOm :dookdik_smile-circle_56[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
เอานําจักคนแด่เด้อโดนๆซิเข้ามา บ้านบางบอนจักเทื่อชิเอาคืนให้เบิ่ดเลย :dookdik_smile-circle_51[1]:

jake puton

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2

เสือดำ 104

สรุปแล้ว ยังไม่รู้เรื่องกัน :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

อัศวินม้าไม้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ณ.ตอนนี้10.40ยังไม่รู้เลยว่าตัวไหนเจ็บขา แต่ก็รอเหมือนเดิมครับ
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

tcomp

• มวยคู่เอก
ชัย   ยำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   จัด    นักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ศร   ชัย    ยา    หลง    กะ   แส   

ood

• ชอบกด Like + 10
ข่าวบอกศรชัยเจ็บขา :Onion-s-14[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal