เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ....(((((...ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 3...)))))  (อ่าน 3871 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42

...คู่ที่ 1. เพชรยโสได้เปรียบพิกัด   50 - 50 เลือกเอาครับ ไม่มีทัศนะ สายใต้รายงานมาว่า น้องพี มาดีครับ...

...คู่ที่ 2. วันนี้มาแก้มือ ก้องนภาเหนือกว่าทุกอย่าง ศักยภาพก็มาดี วันนั้นแพ้เข่ายก 5 ผมว่าก้องนภา แสดงละครมากกว่า หากชกจริง ๆ สู้ก้องนภาไม่ได้หรอกครับ แต่อย่าลืมก้องนภาดาราตุ๊กตาทองนะท่าน...อย่าไว้ใจลูกพี่ของนภามให้มากนัก....คู่นี้อยากให้รองไว้ราคาแพง ๆ ศักยภาพ ได้ใหญ่.....ระวังให้ดีคู่นี้.....ย้ำราคาแพง ๆ ให้รองไว้.....5-2 3-1 ...

....คู่ที่ 3. ดูแล้วปีใหม่เหนือกว่าทุกอย่าง แต่นี่มวยรอบ ชาญชัยได้ใหญ่ แข้งวางได้ตลอด ปีใหม่มวยเข่าตัวเล็กกว่า ใครว่าแน่ ๆ ระวังไว้ ข่าวว่าใครชนะเข้ารอบ หากชกอย่างระมัดระวัง ปีใหม่น่าจะเช้าเส้นชัยได้...ชาญชัย ไม่ชอบหมัด...ปีใหม่รู้หรือไม่....หากเข้าไปแต่จะจับตีเข่าแล้วรับแข้งอันนี้ไม่อยากจะพูด.....อย่าต่อแพง...ชอบปีใหม่นิด ๆ..............ข่าวว่าวันนี้มาดี.................

มวยชอบวันนี้....1. ปีใหม่....ยิงหมัดน๊อกสถานเดียว....ตัวเล็กกว่า....
                       2. ศักยภาพ เข่าในราคาแพง ๆ รองไว้....บางทีก้องนภาอาจจะอยากแพ้บ้าง...
 หมายเหตุ  วันนี้จ่าทุยเป็นคนจัด....รับรองไม่มีมวยแบบขาดม้วนเดียวจบแน่นอน.....
         สาย ๆ ดูกระแสอีกครั้งนะครับ.......... :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
Re: ....(((((...ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 3...)))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 09:34 »
ขอบคุณทัศนวิจารณ์ครับท่านNew :dookdik_smile-circle_58[1]:

NEW มวยหมัด

Re: ....(((((...ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 3...)))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 09:44 »

...ทุกคนออกทัศนะได้ครับท่านสนทะเล  หากทุกคนออกทัศนะตามความคิดของตนเองหลาย ๆ คนแล้วให้สมาชิกเลือกอ่านข้อมูลแลัวตัดสินใจเลือกเองว่าจะเล่นใครด้วยตัวของเขาเอง โดยอาศัยข้อมูลจากเรา ๆ ท่าน ๆ นี่แหละเขาถึงเรียกว่า วิจารณ์มวย  หากเราเข้าไปครอบงำความคิดของเขาเหล่านั้นโดยเขาไม่ได้ตัดสินใจด้วยตนเองจากข้อมูลของเรา เขาตัดสินใจเพราะตัวเราไปบอกเขา ว่ามวยจะแพ้ มวยล้ม  พอมันไม่เป็นอย่างที่เราบอกมันก็จะเกิดความเสียหายได้......ผมอยากให้ทุกคนออกมาให้ทัศนะมวยตามมุมมองของตัวเองที่เคยเห็นชกมา.........ผิดถูกไม่ว่า......เราก็จะได้ไม่ต้องมาขอโทษใคร ๆ หรือน้อยใจตัวเองครับท่าน.....เพราะสิ่งที่เรานำเสนอนั้นมาจากความคิดของเรา...........

ปปลาตากลม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 10:09 »
ถูกต้องครับ ผมว่าทุกท่านที่อยู่ที่นี่ วิเคราะห์เองได้ครับ ขอให้มีข้อมูล ผิดถูกเรื่องของมวยครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-163[1]:

ดล โคราช

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 10:24 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล แพ้ชนะอยู่ท่ีบนเวที :dookdik_smile-circle_56[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 10:26 »
หวัดดีครับท่านพี่  วันนี้ผมชอบ  ศักยภาพ  แพ้  ชนะ  ไม่รู้  แต่เตรียมตัวมาดี  มาแก้มือ   รองอย่างเดียวครับ  ยังงัยต้องได้ออกตัว

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 10:30 »
..บอกได้คำเดียวว่า  ทีม  ศักยภาพ  เล่นเยอะครับ  ที่บ้านด้วย 

NEW มวยหมัด

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 10:34 »

....ท่านม้าก้านกล้วย....ศักยภาพวันนี้กระแสมาดีครับ....ผมอยากให้รองไว้...วันนี้ปล้ำเข่าล็อกตี น่าจะผ่านนะผมว่า.....ความตั้งใจสูงมากมวยตัวนี้..........แพ้ชนะยก 5 วัดกันไปเลย....คู่เอก อย่ามั่นใจให้มากนัก มวยมันมีทางแพ้ชนะกันอยู่นะครับ........ชาญชัย วงนอกไม่ธรรมดา วันนี้ได้ใหญ่ด้วย....อย่าประมาทมวยตัวนี้นะครับ...อีกอย่างวันนี้ใครจัดดูประกอบการชกด้วย..........ขอให้ร่ำรวยทุก ๆ ท่าน..... :Onion-s-1[1]:

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 11:20 »
..ท่านพี่  เดี๋ยวสายตรงไปปรึกษา  คู่นี้นะครับ  ศักยภาพ  ผมมีข้อมูลเล็กน้อยๆจะบอกครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal