เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 3 มีดีมาบอกคับผม เด็ดๆ คู่ 2และ3 เน้นๆคับไม่ขาดทุน หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 12914 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
มวยมีดีมาบอกวันนี้มาแล้วคับ มี 2 ตัวเน้นๆ จัดไปที่ คู่ 2 และ 3 คับ รับรองไม่ขาดทุนถ้าท่านกล้าเล่น ฮ่าๆๆๆๆ

1 น้องบี จ.เพชรเจริญ  ผมมอว่าได้เปรียบกว่าคับ ต่อยมวยได้สม่ำเสมอกว่ามีทีเด็ดทีขาดเป็นจุดเด่นหัวใจไม่เป็นรองวันนี้ต่อน้ำหนักไม่มีผลคับ แรกๆสูสีแต่ท้ายๆคู่ชกหมดไปเอง ท้ายๆๆยอมไปเองคับคับ น่าเล่นคับ

2 ศักยภาพ ศิษย์สองพี่น้อง  พี่น้องคับ ผมให้ตัวนี้เป็นทีเด็ดคับ มวยมีดีมาบอกตัวนี้เอาไปคับ รับรองไม่เหมือนเก่าบางท่านคิดว่าเหมือนเก่า ผมไม่ห้ามนะคับไครจะสวนไม่ว่ากันแค่ขอเตือนเฉยๆ มีอะไรหลายๆอย่างในวันนี้ คู่ชกมีหน้าเสื่อเป็นอาวุทอย่างที่ท่านรู้กัน แต่มวยต่อยออกมาวันนี้หน้าเสื่อเอาไม่อยู่คับทุกท่านอย่าหลงกลเป็นเหยื่อก็แล้วกันคับ มีผลท้ายๆอย่าโห่ก็แล้วกัน ผมลงได้เท่านี้คับ รับรองเด็ดๆๆๆ (เด็ดๆๆๆ1)

3 ชาญชัย ศิษย์อิติสุคโต อีกตัวคับฝากใว้คับ จำแม่นๆจับรองมาใว้ไม่เสียเปรียบ  ทีมงานบอกมาว่ามวยเขามีอนาคต เขาไม่ทิ้งแน่นอน ด้วยสาเหตุหลายประการมวยไครๆก็หวง เขาไม่ทิ้งคับตัวนี้จัดไปอีกตัว น้ำหนักจริงหรือปลอมดูกันวันนี้ดูตัวเอาเองคับทุกท่าน ลงข้อมูลเท่านี้คับ เด็ดๆๆๆๆๆ อีกตัวเอาไปคับ ไม่หมดเสียอย่างอะไรก็ดีคับวันนี้   ( เด็ดๆๆๆ2 )

4 เพชรอานนท์ ศิษย์ทองปอนด์   ได้เปรียบครบวงจร ถ้าไม่ชนะอีกก็ไม่รู้จะว่าใงแล้วคับ มีราคาเล่น น่าต่อคับ

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
ขอบคุณ ครับ 
ชอบเหมือนท่าน เด็ด1 กะ เด็ด 2  ฝ่ายแดงมีหน้าเสื่อ แต่ ศักยภาพ กะ ชาญชัย มีตัวเงิน

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17
ขอบคุณมากครับผม  :dookdik_smile-circle_83[1]:

songsit

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20

copy

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
ขอบคุณท่าน  หนึ่ง  มากครับ

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับชอบเหมือนกันตามๆๆๆๆ :Onion-s-90[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
ขอบคุณครับท่าน หนึ่ง  รวยๆเฮงๆครับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

bird0711

• มวยใหม่
  • **
พี่หนึ้ง ระวังคู่2 ด้วยนะพี่ ได้ยินข่าวไม่ค่อยดีเลย ระวังศักยภาพ :Onion-s-26[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114

ขอบคุนน้อง เบิดสามร้อยกล้าคับ ไม่หลงคับยืนยันเหมือนเดิมคับฮ่าาๆๆๆๆ

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณครับท่าน 300 Kla

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19

bird0711

• มวยใหม่
  • **
คับพี่ รอ คุณตาของเลิศทวี ยืนยัน ช่องtgn อีกทีแล้วจะมาบอกคับ :Onion-s-163[1]:

unclepong

• ชอบกด Like + 9
คู่แรก.....ขออนุญาติ...สวนหนักๆ....ครับท่าน
......ไม่ว่ากันน่ะ...
........ที่เหลือตามทุกคู่....ครับ

เลิศทวี น้าแดงว่าใงบ้าง  ไม่น่าพลพลาดนะน้องเบิด หลังคาติดกันไม่ได้อีกไม่รู้จะว่าใงแล้วน้องบ่าว ได้ข่าวตอบด่่วย

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
ขอบคุณคับท่านหนึ่ง.... :dookdik_smile-circle_88[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

bird0711

• มวยใหม่
  • **
ได้พี่ พี่รอ เวปนี้นะหรือไม่ก้อโทร หาผมได้เลยเดะไปถามปู่เขาแปป :dookdik_smile-circle_81[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ลงที่เวปด้วยนะครับจะได้แบ่งๆกัน...จิตอาสาทุกท่าน ขอบคุณล่วงหน้าครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
คู่2 รอง โหล/100 ชนะเหมือนฝันเลย สุดยอดลูกพี่

bird0711

• มวยใหม่
  • **
พี่หนึ่ง ผมไปถามไห้แล้วนะ ปู่เขาว่า ซ้อมดีมาก วัดได้ยาวๆๆ :Onion-s-34[1]:

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_58[1]: สุดยอดเหมือนเดิมครับท่าน อโนทัย300กล้า  :dookdik_smile-circle_58[1]:

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
7 สีรอเหมือนเดิมครับ

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ลงในเวปด้วยครับ ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal