เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จุดพลุคู่ 1 ช่อง 3 เสาร์นี้ มี DATA กินขาดเรื่องพลาดลืมไปเลย !!  (อ่าน 5090 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
         เมสซี่  ป.ประเสริฐยิมส์ (ผุดผาดน้อย  ซูจีบะหมี่เกี๊ยว)  ขุนเข่าหนองบัวลำภู   รายนี้ชกกับใครก็ได้เปรียบรูปร่าง  เข้าตำราสูงยาวเข่าดีเปี๊ยบ...ดาวรุ่งมาแรงอีกคน  ประสบการณ์ชนกระดูกมาก็ไม่น้อย     เสาร์นี้มีคิวดวลเข่า กับ  เปิกบาน  ลูกเมืองเพชร..โคตรเข่าจากปากช่อง โคราช..รูปร่างสูงยาวเหมือนกัน     คู่นี้คู่คี่สูสี วัดเข่า วัดใจ..    ท่านชอบใครก็บอกมาครับ      ผมจะอัพเดทข้อมูลทุกวันจนกว่าจะถึงวันชก  ติดตามอ่านได้ในกระทู้นี้     มวยคู่1..ถ้าเรามี  DATA กินขาด..เรื่องพลาดลืมไปเลย จริงไหมครับพี่น้อง  !
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ครับ..พี่แดง..

...บวกเยอะ..อิ่มเลยสิ..ครับเมื่อวานนี้..7 สี..

...ช่อง3  คู่แรก..อยู่ที่..เวต 110  ปอนด์...

..นี่แหละ..ครับ.....เบิกบาน..จะมีแรงชกเหรอครับ...

...ให้ฟิตเต็ม...แบบสุด..ๆ..112  ปอนด์ยังทำยากครับ

.....น้องหงอคง..ว่า...ถ้า 110  ปอนด์...น่ารอง..ครับ..

..แม๊กซี่....ครับ...

หงอคง

:Onion-s-25[1]:

รอง..แม๊กซี..ครับ..เวตนี้.....

...สู้ได้....ครับ...

ไฟหนาว

ขอบคุณน้องหงอคง..ลิงเกเร ผู้เป็นที่พึ่งของพี่น้อง...กับความเห็น...น่าสนใจมาก     สำหรับมวยคู่นี้พี่เห็นว่า จะเหมือนคู่ วันมีโชคที่ชกกับเฉียบขาด   น้ำหนักที่ชกคือตัวแปร....  110 ปอนด์..     เมสซี่ต้องพองขึ้นมา    เบิกบานต้องลดเวตลง..     มวยเข่าใช้แรงทั้งคู่       พี่อยากฟังความเห็นของหลายๆคน  ใครเห็นอย่างไร เชิญได้เลยนะครับ         ลองดูสไตล์การชก ของ เมสซี่..นักมวยไทย  ไม่ใช่นักฟุตบอลชื่อก้องโลกนะ..เป็นไฟต์ที่อัดกับ รักเต็มร้อย      ....ดูแล้วเจอเบิกบานเสาร์นี้ผลน่าจะเป็นอย่างไร ?

ไฟหนาว

เบิกบาน  ลูกเมืองเพชร   vs  ตระกูลก้อง   ส.กิจรุ่งโรจน์   พิกัด  116  ป.  ชกกันเมื่อ  14  ก.ย. 56
เสาร์นี้ชก  110  ป. กับเมสซี่  จะมีผลไหมหนอ  ท่านว่างัยกัน

ไฟหนาว

มวยคู่นี้คิดแล้วเหนื่อยครับ     พิกัดน้ำหนักกำหนดไว้  110  ปอนด์      เมสซี่ น้ำหนักเก่ง 105 - 106  ปอนด์   แค่ขยับเวตมาต่อย  108  ปอนด์ก็โดนน็อค    เสาร์นี้ขยับขึ้นไปอีกเพื่อชก  110  ปอนด์  ท่านคิดว่ามีผลต่อการชกไหมเอ่ย         ส่วน เบิกบาน...ชกได้หลายน้ำหนักจัง   ปกติน้ำหนักเก่งก็ 110 - 112  ปอนด์  แต่บางครั้งก็ไปโน่นเลย  116  ปอนด์..     เสาร์นี้ย้อนกลับชก  110  ปอนด์ เอากะหมอดิ้..     อย่างนี้ท่านจะเลือกเชียร์ใคร..บอกหน่อยได้ไหม..
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
เขาลงน้ำหนักผิดครับท่านให้ งง เล่นๆ ? เปล่าครับ 110 เป็นลมครับท่าน

ไฟหนาว

ตกลงว่า มันจะชกกันได้ไหมล่ะน้อง Kom   ...พี่ล่ะปวดกบาลกับทีมงานผู้จัดซะจริงๆ  เพราะคู่ 1...เบิกร่องต้องได้ตังค์เอาไว้ก่อนน่ะซี..พี่น้องคิดยังงัยกันบ้างครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:สวัสดี..ครับ..พี่แดง...

..ว่าแล้วไง..ครับ..เบิกบาน  110 ปอนด์...มันชกไม่ได้..

...เปลี่ยนไปเจอ..โอเล่ย์...114...ก้อยังบีบเยอะอยู่..ครับ..

....แต่ก้อ..พอไหว.....น่าเล่น..เบิกบาน.แล้วครับ..ตอนนี้...

...จัดให้....ซ่ะขนาดนี้.....โบนัส..ปีใหม่..ครับ...

...เล่น..เบิกบาน..ทุกราคา......ครับ..

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
 :dookdik_smile-circle_58[1]:เห็นด้วยครับท่านหงอคง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal