เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เก่งเล็ก+เก่งใหญ่ ลุ้นใครดี คู่คี่น่าดูคู่เอกช่อง 3 !!  (อ่าน 5689 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
            ทะเลทอง  ส.ธนาเพชร...ตัวเล็กที่สุดในมวยรอบนี้    แต่ที่ผ่านมาชนะมวยตัวใหญ่มาอย่างเหนือชั้น  สมองไอคิวมวยดีเหลือหลาย ยกให้เขาเลย  เตะเข่าดี เข้าออกรวดเร็ว        ส่วน ชนะจน  พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม  ใหญ่ธรรมชาติ ไฟต์แรกพลาดท่าแพ้ แต่ไฟต์ล่าสุด..โชว์ฝีมือขั้นเทพถล่มคู่ชกซะหมอบคาเวที   เตะเข่าครบเครื่องแต่สปีดการออกอาวุธช้ากว่าทะเลทอง  แต่ออกแต่ละดอกเวทีสะเทือน..  โฮ้ย..เลือกยากจริงๆ..  แต่ผมก็กัดฟันเลือกไว้แล้วล่ะครับ  วันชกผมฟันธงแน่..หากแพ้ก็จ่ายตังค์เขาไป...แต่คงรับตังค์มากกว่า คิดทางบวกไว้ก่อน..  รอผมอัพเดทข้อมูลนะครับ ทุกวันมีมาฝากพี่น้องแน่นอน   ตอนนี้ฟังเสียงสะท้อนจากพี่ๆน้องๆก่อนดีไหม เชิญครับ.... 
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ชอบ เก่งใหญ่ ครับ  ชนะความจนได้ ก็ต้องรวยอย่างเดียวครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ได้แล้วครับ     ยังงัยเดี๋ยวบอกแล้วกันะ  จัดเลย   :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:..สายตรงเลย

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ลุ้นมวยที่ยังไม่เข้ารอบดิท่านพี่

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
ได้แล้วครับ     ยังงัยเดี๋ยวบอกแล้วกันะ  จัดเลย   :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:..สายตรงเลย

หมายถึงการตัด  วิดีโอนะ  ไม่เกี่ยวกับมวย

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ   แต่ที่น้องเป้งบอกเส้นทางน่าจะสดใสกว่า  เพราะช่อง 3 มักเป็นอย่างนี้ทุกครั้ง  ทะเลทอง ชนะมา 2 ครั้ง  เข้ารอบแง๋มๆ...แพ้ก็เข้ารอบ  เหมือนเอกชนะชัยเปี๊ยบ....จังซี่ น้องพี่ก็ต้องเอาของใหญ่ไปเลยดีไหม...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณน้องอุ๊ (ม้าก้านกล้วย)....ได้เรื่องแล้วสายตรงเลย  พี่รอเด๊อ
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71
ออมสินเล็ก ศิษย์เจ๊กานต์ ใหญ่ ดำ มาเลยลวกเพี่ย ชนะจน จำนำเมียแทงเลย

ไฟหนาว

คู่นี้มีคำตอบ..ว่าท่านควรเชียร์ใคร..

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
มวยเข้ารอบแล้วน่ากลัวครับ  ทำกินมาเยอะ  ไม่ชอบก็ต้องเลือก  ชนะจน

ไฟหนาว

ผมชอบ..ชนะจน..เชียร์ไปนะ วันนี้ พารวยแน่..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal