เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้ท่านรองมีเฮ อีกแล้วครับ ส่วนอีกคู่ไม่น่าเล่น มวยตามใบสั่ง  (อ่าน 7040 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ช่องเจ็ดครับมีเฮๆแน่ :dookdik_smile-circle_93[1]:

ส่วนอีกคู่แพ้หรือชนะก็อย่าเสียดายครับดูเฉยๆ :Onion-s-1[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.สวัสดีครับอ้ายยศ  สบายดีบ่ครับ  หนาวมั้ยครับทางนู้น  บ้านเราก็อากาศแปรปรวน  ช่วงนี้ครับ 

ยังงัยก็รอด้วยคนครับ   รักษาสขด้วยแล้วกันครับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:.สวัสดี..อ้ายยศ สี่แยก

...คึดฮอด..บ้านเฮาบ่....เอามาฝากนำเด้อ..อันนั้นล่ะ...

....รักษาสุขภาพ..แน่เด้อ.....

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
https://www.youtube.com/watch?v=w_ZFwa_P-4I
หอบเงินมาบ้านเฮาเด้อครับอ้าย ขอมอบเพลงนี่ให้อ้ายชายครับ หอบฝันคืนนาครับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
ไปถามคนเก็บเห็ดมาแล้วบ่ ท่านยศ

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_58[1]:สั่งรีไว้หลายลังแล่วครับรอกินดิบนำอ้ายชายเด้อครับผม :Onion-s-113[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
ใบสั่ง มันเป็นต้นแบบได๋ ท่านยศ แถวบ้านเฮามีบ่ละท่าน รึมีที่เก่าหลีประเทศเดียว (ล้อเล่น) อิ อิ ได้คืนมารึยังละท่านใบขับขี่ เป็นห่วง เห็ดระโงก เด้อท่านยศ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
..อ้ายคม ผมมีทีเด็ด  ทุกช่องเลยครับ  บ่ฮู้ว่าสิชนะบ่ได๋  555++  ถ้าอ้ายยศคือเก่านั่นล่ะ

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ติดตาม....ทุกท่านครับ

คนเก็บเห็ด

ขอบคุณน้องหงอคงที่เป็นห่วงครับผมอยู่ทางโน้นก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ  ใบสั่งอยู่กับจราจรครับพี่คม ฮาาาา ตอบน้องอุ๊ น่าจะมีดีๆ อยู่หลอกครับคุณน้อง  ขอบคุณครับน้องเขยหล่าอยู่ทางบ้านเฮาน้องเขยหล่าออกรถเป็นว่าเล่นเลยเนอะ อิอิ  น้องรุ้งครับสงสัยลังหนึ่งคือสิบ่พอครับต้องสอง อิอิ  และขอบคุณท่านแมวเซาที่เข้ามาเยี่ยมชมครับผมไม่ได้ลงข้อมูลให้เพราะไม่ค่อยมีเวลางานเยอะจริงๆ ต้องขอโทษด้วยและบางทีถ้าเราลงข้อมูลเยอะเกินไปก็ไม่ดีเพราะเราอาจโดนสับขาหลอกซุ้มๆ ไว้ดีแล้วครับ

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
หนูขอใบสั่งดีกว่า พี่คม

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
อุ๊ย ไม่ใช่ พี่ยศ   หลงคน อิอิ

คนเก็บเห็ด

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับน้องยศ....วันนี้อากาศที่ใต้เริ่มหนาวอีกแล้วครับ... :Onion-s-44[1]:

คนเก็บเห็ด

ที่บ้านเราอากาศก็แปลกเน๊าะพี่สน   วันนึงมีสามฤดูเลยครับ    ร้อน     ฝน     หนาว      :Onion-s-44[1]:  เสาร์นี้มีดีมาฝากครับผม

คนเก็บเห็ด

เสาร์นี้มีจัดหนัก      เสาร์นี้มีจัดหนักคราฟ    ดูแล้วน่าจะเป็นต่อครับ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]:อ้ายยศ.

กิมจิ....แซ็บ..คือ..ส่มผักเสี่ยน..บ้านเฮาบ่...

คนเก็บเห็ด

รสชาติคือกันเป๊ะเลยครับ  ท่านหงอคง  แบบว่าแซ่บจนลืมโลกประมาณนั้นคราฟคริคริ :dookdik_smile-circle_49[1]:      ช่องสามมีของดีมาฝากครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal