เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7 วันอาทิตย์ที่ 22 ธ.ค 2556(เวอร์ชั่นใหม่)  (อ่าน 30938 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
.ขอลงแค่ตัวเดียวนะครับ..อาทิตย์นี้มวยสุรินทร์ ถิ่นช้างใหญ่มา4ตัวเลยครับ(จะเข้าวินกี่ตัวน้อ) :dookdik_smile-circle_63[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
คนละตัวก็พอครับท่านสน

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
ขอบคุณครับพี่สน จะรอนะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
.รอเหมือนเดิมครับท่านสนทะเล    :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:...ช่วงนี้อากาศไม่คงที่  ใครมาไม่เต็มสูบ  รอดยาก...55++

ช่าง อบต.

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ใครมาไม่เต็มสูบ ไม่เป็นไรแต่ตอนกำนันนัดคนจะประท้วงกันอีกแล้ว
ไม่รู้จะได้ดูมวยเต็มสูบหรือป่าวครับ เซ็งๆเฮ้อ!![/color]

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137

สนทะเล

ใครจะประท้วงก้อประท้วงไปครับแต่ขอร้อง......อย่ามายุ่งกะตรูได้มั้ย!......ตรูจะดูมวย :Onion-s-98[1]:

..เอาอีกแล้ว  ม็อบมาทีไร  สะเทือนเลย  ตรู   ครั้งก่อน  ก็โดนไป   :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
รอพี่"สน"ครับมั่นใจและศรัทธาในจิตอาสาผู้มีแต่ให้..
และขอขอบคุณจิตอาสาผู้มีแต่ให้ในบ้านหลังนี้ทุกท่านครับ... :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
รอครับ ท่านสนทะเล  ตัวเดียวก็มีประโยชน์มากครับ  มีค่ามาก  อยากได้เงินฉลองปีใหม่ครับ

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114

สนทะเล

ขอบคุณครับ อาจารย์+น้องอุ๊+ช่าง อบต.+น้องหนู+คุณครูแม่เปิน+ท่านผู้กองด้วยครับ...
อาทิตย์นี้ผมว่ามวยรองน่าจะเข้าอย่างน้อย2ตัว....
ส่วนคู่แรกจัดหนักไปที่มวยสุรินทร์ได้เลยครับชนะแน่นอน 55+......

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-2[1]:..สวัสดี..ป๋าสนทะเล..

..หนูมารอ..ป๋าสน..ยิงตรงเป้า..อ่ะคะ...

S ห้องแซง

ครับพี่สน  สุรินทร์ ล้าน% ครับ  ถ้าไม่ถอน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

..พี่สนแกไม่ชอบยิงตรงเป้าหรอก  ท่านหงอคง  55+++  พี่สนชอบดื่มนมครับ  55++

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ท่านเอส ชอบตัวไหนครับจากสุรินทร์

สนทะเล

ฮาโหลๆๆ น้องหงอคง+น้องอุ๊+น้องS จัดมาแบบนี้จัดหนักๆแน่เลยครับ ดื่มนมก่อนแล้วค่อยไปยิงเป้า อิอ.....

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
คู่1.....ถ้าชกแถว ตจว  โกโก้.......โดนแดดครับ

S ห้องแซง

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
มารอด้วยคนคับ คู่ใหนเหลอพี่สนแง้มๆได้ใหมอะถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไรคับ รอๆได้ :Onion-s-160[1]:

...รอด้วยคนครับท่านสนทะเล  มีอะไรชี้แนะน้องด้วยนะครับ  นับถือเสมอครับ   :dookdik_smile-circle_83[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
คุณลุงสนยาหยีมารอค่านมแล้วนะ

สนทะเล

หลานคงหิวนมแล้วจริงๆน้องเขยหล่า อาทิตย์นี้ลุงสนขอหาตังส์ค่านมและถอยรถใหม่อีกคันให้น้องยาหยีขับเล่นดีกว่านะ....กะตาแป๋วเชียวอยู่ใกล้ๆลุงสนขอห้อมแก้มสักฟอดนะน้องเขยหล่า

เขยหล่า

มาอุ้มเอาเลยครับ กำลังซนเลย อมนิ้วมือไม่พอกลัวไม่เก่งครับ อมนิ้วเท้าโชว์ครับพี่สน

สนทะเล

ข้อความโดย: เพชรเมืองโอ่งมังกือ
« เมื่อ: ธันวาคม 19, 2013, 20:36:15 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
มารอด้วยคนคับ คู่ใหนเหลอพี่สนแง้มๆได้ใหมอะถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไรคับ รอๆได้ :Onion-s-160[1]:
---------------------------------------------------------------------------------------------
รอวันอาทิตย์ทีเดียวเลยดีกว่าครับน้อง......

สนทะเล

ของฝากช่อง3 วันนี้ครับ
1.ไข่หวานเล็ก             คราวที่แล้วแพ้แบบคาใจ ทั้งๆที่ดูดีกว่า มาวันนี้ถ้าแพ้อีกคงได้กลับไปทำนาที่บ้านแน่ๆ
2.มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์  เคยแพ้มาก้อจริงแต่วันนี้มองว่าน่ารองครับ สภาพร่างกายดีกว่าแต่ก่อนพอสมควร แถมมีเดิมพันติดปลายนวมอีกต่างหาก
**มวยน่าวัดดวง ไอ้ลูกอม(โอเล่ห์) ครับหนักแรงกว่า....เลยอัน3กดไม่ลงตัวใครตัวมันครับ
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เต่าตกมัน

จัดไปครับท่านสน ใจเดียวกัน  :dookdik_smile-circle_49[1]:

..ขอบคุณครับท่านสนทะเล    :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

ของฝากช่อง11
1.พรเสน่ห์ มวยในรายการ...สภาพดีกว่าคู่ชกมาแทน
2.ชิงชนะเลิศ มวยรอบซีพีเฟรชมาร์ท ก้องภูธร น.นพหิรัญ ฝีมือจัดจ้านแถมเป็นมวยในเครือคนจัด
------------------------------------------------------------------------------------------

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
ขอขอบคุณพี่สนมากๆครับ..โอเล่..โอเล่..โอเล่....

เขยหล่า

ขอบคุณครับพี่สน ท่านอุ๊

สนทะเล

ผ่านพ้นไปอีก1วัน วันนี้ค่อนข้างยุ่งๆพอสมควร.............
น้องยาหยีวันนี้ยอดคุณพ่อคงมีตังส์ค่านมแล้วนะ...ถอยรถคันใหม่อีกแล้วสิ...หลานเรา อิอ :Onion-s-33[1]:.... :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

ขอบคุณครับพี่สน        ขอได้รับขอบคุณจาก  น้อง s ห้องแซง   น้องชายบ้านบางบอน  :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
ว้าว!!เยี่ยมมากคับพี่สน..............พรุ่งนี้น้องรอเหมือนเดิมคับ... :Onion-s-25[1]:

jongkol

• มวยคู่เอก
เยี่ยมครับท่านอิ่มครับมื้อนี้ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

อัศวินม้าไม้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
พรุ่งนี้จะรอน่ะครับท่านสน :Onion-s-5[1]:

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
โตโน่น้องใหม่ติดตามอาจารย์สนทะเลมาตลอดอยากขอบคุณท่านสนจากใจจริงๆอยู่บ้านบางบอนอบอุ่นจริงๆครับพรุ่งนี้ขอเด็ดๆนะครับท่านอาจารยื

เต่าตกมัน

สุดยอดครับท่านสน :dookdik_smile-circle_49[1]:

..มารอพี่สน แล้วครับ    ไปไหนน้อพี่เรา   :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ของวันนี้ยุไหนคะ

สนทะเล

สวัสดีครับ....ท่านอัศวินม้าไม้.....ท่านผู้กอง.....น้องโตโน่....น้องอุ๊ม้าก้านกล้วย.....
ผมไม่ใช่เกจิกูรู..อาจารย์มวยอะไรหรอกครับ...แค่วิเคราะห์ไปตามข้อมูลทีพอมีอยู่ก้อเท่านั้นเองครับ อาจมีผิดมีถูกบ้างครับ....
อ้างถึง
ข้อความโดย: ม้าก้านกล้วย
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 10:02:47 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
..มารอพี่สน แล้วครับ    ไปไหนน้อพี่เรา   :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:
วันนี้เพิ่งฟื้นครับน้องอุ๊เมื่อคืนหนักไปนิดนึง.......

สนทะเล

รอแป้บนะครับ12.30น. มาแน่นอนครับ :Onion-s-97[1]:

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
รอครับพี่สนขอตัวเดียวก็พอครับ..... ::

สนทะเล

ตัวเดียวครับวันนี้เน้นๆ[/size][/b]
ศรชัย ส.ยิ่งเจริญการช่าง
เป็นรองมากๆยิ่งดี.....จัดเต็มถังทุกราคา..... :Onion-s-97[1]:
โชคดีครับทุกท่าน..........

่joss

• ชอบกด Like + 71
โดนแดด ตือไรครับ

สนทะเล

ช่องฟาร์ม
1.เหนือพยัคฆ์ ศิษย์ครูอ้น ได้รปร่าง+ไอคิวมวย***
2.ฤทธิชัย  ส.กิตติชัย
3.ศิริโชค  ส.สริญญา
4.เหลี่ยมเพชร  เกียรติบ้านหลา
5.เสือดำ(สิงหำดำ)  สิงห์สมัย **น่าเล่น
--------------------------------------------------------------------------

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
สู้ต่อไปครับพี่สน..มวยมีแพ้..มีชนะ..เดี๋ยวก็ถึงคิวของพวกเราชาวบางบอนครั :Onion-s-113[1]:บ....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal