เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งความสุขปีใหม่แด่พี่ๆ ทุกคนคะ  (อ่าน 1899 ครั้ง)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ส่งความสุขปีใหม่แด่พี่ๆ ทุกคนคะ
« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 11:22 »
อีกไม่กี่วันก็จะเป็นวันปีใหม่ที่ใครๆ ต้องอวยพรความสุขให้กัน
หนู ปฐมาภรณ์ ในฐานะคนขี้บ่น ในบ้านนี้ ไม่มีไรมอบให้พี่ นอกจากอวยพรให้พี่ๆ และทุกคนในบ้านบางบอน จงมีแต่ความสุข ความเจริญ ประสบผลสำเร็จในหน้าที่การงาน และเป็นพี่ ๆ น้าๆ ที่ดีของหนูตลอดไป จากใจจริงคนพัทลุง
หวังว่าความเสียสละอขงพี่ๆ ทุกคนที่ทำไป คงเป็นสิ่งที่ดีสำหรับผู้ติดตามทุกคน และจะมีผลตอบสนองพี่สักวัน ทำดี ย่อมได้ดี คำนี้ยังใช้ได้อยู่เสมอคะ
สวัสดีปีใหม่ทุกท่านคะ[/b]

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
Re: ส่งความสุขปีใหม่แด่พี่ๆ ทุกคนคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 11:45 »
 :Onion-s-160[1]:..ขอบคุณครับ...น้องปฐมาภรณ์...

พรใดอันประเสริฐ...ความสุขในโลก..ขอมอบให้น้องปฐมาภรณ์..

..และครอครัว...ด้วยเช่นกัน..ครับ...ไม่เจ็บไม่จน.....

....เล่นมวย..รวย..ๆ...ตลอดปี..2557..

...จากใจ .หงอคง....

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
Re: ส่งความสุขปีใหม่แด่พี่ๆ ทุกคนคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 12:53 »
ให้ชาว...สมาชิกบางบอน....ไม่เจ็บ....
...ไม่จน.....คิดต่าง....ไม่คิดแตกแยกครับ...
สวัสดีปีใหม่ครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 12:55 »
ขอให้พรพี่หงอคง กลับคืนพี่ด้วย คะขอบคุณมากๆ
จะเป็นน้องที่ดีของพี่เสมอ และทุกคนในบางบอนคะ[/size]

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 17:52 »
ขอบคุณครับ...น้องปฐมาภรณ์.......
พี่ไม่ว่างเลยครับวันนี้ติดอบรมทั้งวันเลย...........
ปีใหม่นี้ขอให้น้องปฐมาภรณ์และครอบครัว รวมทั้งเพื่อนพ้องน้องพี่ชาวบางบอนทุกท่านมีความสุขในเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่2557และตลอดไปทุกๆปี
อย่าได้เจ็บ...อย่าได้จน....ขอให้เฮงๆๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal