เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: (((((...ขอวิจารณ์ด้วยคน วันนี้ที่ช่อง 7....)))))  (อ่าน 3956 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42

ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 7...หลังการชั่งน้ำหนัก...
คู่ที่ 1.  ไม่มีทัศนะเลือกเอาครับ...............แดงมวยเจ้าถิ่น  น้ำเงินมวยเจ้าภาพ......
คู่ที่ 2.  วัดไปที่ศรชัยครับ.........ปลายๆ น่าจะเอาอยู่ วัดกันที่พละกำลังเข่า ดวลเข่า สู่กันมันแน่ แต่ศรชัยได้เปรียบนิด ๆ ตรงมีวงนอก หากดวลเข่านั้นสู้สิบแสนไม่ได้....วัดกันไป 50-50 แต่ผมยังชอบ ศรชัย นิด ๆ ตรงที่มีอาวุธหลากหลายกว่าอยู่ที่เจ้าตัวเท่านั้นว่าจะใช้เป็นหรือเปล่า....สิบแสน ข้อเสียคือหากสู้ไม่ได้แล้วจะยอมแพ้เลย ยก 4 -5 เป็นประจำเล่นทีไรแล้วช้ำใจ...วันนี้ขอวัดไปที่ ศรชัย............
คู่ที่ 3. คู่คี่มากคู่นี้ ศักดิ์ชัยน้อยเข่าล้วน ๆ  เดินชนอย่างเดียว เพชรเชียงยืนก็ไม่เป็นรอง แต่การยืนระยะแล้ว ศักดิ์ชัยน้อยเหนือกว่านิด ๆ ตรงเข่าในนี่แหละ การแก้เกมศักดิ์ชัยน้อยเหนือกว่า ปะทะกันแล้ว ผมยังชอบ ศักดิ์ชัยน้อย กลับมาภาคนี้หวังมาเอาดีให้ได้.........ศักดิ์ชัยน้อย เข่าในไร้น้ำใจ....อย่าเอาคางไปรับศอกเป็นพอ...........
คู่ที่ 4. มองยังไงโดยส่วนตัว ผมยังมองไม่เห็นเลยว่า ซีอุย จะเอาอะไรไปชนะแปดแสนเล็ก  การผ่านมวยก็ดีกว่า ความทรหดก็มีมากกว่า  ฟัดกันไป 5 ยก ยังไม่หมดเลย ซีอุยชนะ ฉลามทองเพราะอะไรไม่ต้องบอกก็คงรู้...วันนี้หากสู้กันจริง ๆ ไม่มีอะไรแอบแฝง ยังไงก็ต้องแปดแสนเล็ก ยาว ใหญ่ กว่าเยอะ หากแพ้มวยตัวนี้อย่ามาชกอีกเลย....เล่นไปครับ แปดแสนเล็ก ได้เวต ได้พิกัด  หากแพ้วันนี้ก็ต้องยอมรับ.....แปดแสนเล็ก....
มวยน่าเล่นวันนี้    แปดแสนเล็ก ทุกราคา เหตุผล ทั้งยาว  ทั้งใหญ่ ได้เวต ได้พิกัด....ชกจริง ๆ ไม่แพ้......อาวุธเหนือกว่าเยอะ...
มวยรองวันนี้   ยังไงก็ต้องรองศรชัย....รองไว้เกิดฮึดมาสู้ยก 4-5 น่าจะผ่านได้..ใจต้องเหนือกว่า....อาวุธวงนอกไม่เป็นรอง...
มวยตามบุญตามกรรม  คู่ 1 เล่นได้ วัดกันไปเลย ไม่มีมายา ป๋าไม่ทำ ป๋าไม่ชอบ เรื่องของเด็ก ๆ มัน....คู่ 3-4 ป๋าชอบทำ..
สาย ๆ ดูกระแสอีกครั้งนะครับ...นี่เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวตามประสาคนชอบมวย....
 :Onion-s-1[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
Re: (((((...ขอวิจารณ์ด้วยคน วันนี้ที่ช่อง 7....)))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 09:59 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:..สวัสดีครับท่านพี่  สบายดีนะครับ  อยู่ทางภู  หนาวมั้ยครับ  เมื่อวานไม่เห็นเลย ยังงัยอย่าลืมรักษาสุขภาพด้วยนะครับ :Onion-s-160[1]:

NEW มวยหมัด

Re: (((((...ขอวิจารณ์ด้วยคน วันนี้ที่ช่อง 7....)))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 10:37 »

...สบายดีครับ  อากาศที่ภูพานหนาวมากครับท่าน วันนี้ด้วย....เมื่อวานติดงานเลยไม่ได้ดูมวยเลยครับ อาทิตย์หน้าด้วย......การซ้อมของนักมวยก็ไม่ได้เต็มที่ครับ....น้ำหนักก็มาเกิน ลดยากนิดหน่อยครับ....

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 10:46 »
สวัสดีครับท่านNEW มวยหมัดผมคนนึงครับที่ชอบเข้ามาอ่านทัศนะท่านเสมอ....เป็นข้อมูลที่มีประโยชน์มากครับท่านนิว... :Onion-s-97[1]:

NEW มวยหมัด

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 10:53 »

....ดีครับท่านสนทะเล....ไม่มีอะไรหรอกครับ....ผมให้ทัศนะตามที่เคยเห็นและดูมาก็เท่านั้นครับ....ข้อมูลท่านมีอะไรก็ดอามาแบ่งปันพี่น้องเราบ้างนะครับ.... :Onion-s-90[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 10:54 »
..ยังงัย  ที่เก่าเวลาเดิม นะครับ  555+++....ถ้าพี่ดูมวยเมื่อวาน  พี่จะบอกว่าเอาอีกแล้ว  55++  พวกชอบ  ของแพง  สะดุ้งเลยครับ จากช่อง 3 มาถึง ช่อง NBT เลยครับ  มวย 20  1  ยังแพ้เลยครับ  ใกล้ปีใหม่ของก็แพงแบบนี้นะครับ  ต้องระวัง  อิๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal