เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณครับทีเป็นกำหลังใจไห้(เล่นหนัก)  (อ่าน 3163 ครั้ง)

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
ผมขอขอบคุณที่เป็นกำหลังไห้ผมมีถูกมันต้องมีผิดท่านทั้งหลายคิดเห็นย้งไงกับมวยคู่......ดาวอังคาร..กับ..เพชรจริง..ตอนยก23ผมเห็น..ดาวอัง.หมดแรง..ยก4.เพชรจริง.ชิงหมดเสียเองขอความคิดเห็นดัวย

titipong_titipong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: ขอบคุณครับทีเป็นกำหลังใจไห้(เล่นหนัก)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 22:22 »
ผมว่ามวยคู่นี้ มีงานแน่ๆเลย ต่อยไปช็อตดื้อๆๆ ดูแปลกๆๆยังไงก็ไม่รู้  ความคิดเห็นส่วนตัวคับ  อาทิตย์หน้าเอาใหม่แล้วกันคับท่านเล่นหนัก มันก็ต้องมีบ้างคับ อาทิตย์นี้อ่อยเยื่อไปก่อน ไงก็สู้ๆๆเป็นกำลังใจให้คับ

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
Re: ขอบคุณครับทีเป็นกำหลังใจไห้(เล่นหนัก)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 22:27 »
คู่นี้อีกเว็ปนึงก่อนที่ยงเล็กน้อยมีเข้ามาโพสท์ให้เล่นดาวอังคาร ให้ข้อมูลว่าดาวอังคารมาดี ฝังตรงข้าม....  ผมไม่กล้าเข้าเพราะกลัวเป็นการขายเบอร์เพชรจริง  พอดีได้เดชณรงค์มาสี่พัน เลยลุยต่อราคามั่วไปมั่วมาเป็นต่อมาหกพันรวมแล้วเสียนิดหน่อยไม่เป็ไร นักกีฬามีแพ้มีชนะ วันหน้าเอาใหม่ ท่านเล่นหนักให้แม่นมากๆ มวยเสาร์-อาทิตย์ 2 วัน 19 คู่ นักมวย 38 คน รู้หมดก็เกินไปแค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ มาเที่ยวอุบลฯเมื่อไหร่เมล์มานะครับ คุณมีน้ำใจให้ข้อมูลดีขอดูแลบ้างนะครับ เมล์ผม pk_ubon@yahoo.co.th น้ำใจไม่ใช่น้ำจิ้มขอเป็นแฟนคลับด้วยคนนะครับ

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 22:46 »
ผมก็รู้เสมอว่ามวยคู่2กับคู่4เขาจะทำผมได้มา(ดาวอังคาร)มาไม่ดีมีตัวเงินไปเล่นหน้าตู้ใหญ่ผมรู้ว่ามวยคู่4ไม่ทำแน่ถึงผมไห้รอง(สิงห์พยัคฆ์)

ท่านรอง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 09:28 »
ผมเชื่ออาจารย์เล่นหนักผมเอาสิงห์พยัคต่อตั้งแต่ยกแรก 3-2 10-7
เซียนหูรองผมเต็มหมดเลย

หมูสนาม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 13:19 »
ขึ้นมาเหมอเงิน ไหลไปถึง7-4 ,2-1 ผมไม่ออกตัว เจ็บครับ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 18:45 »
คู่เอกทางกาฬสินธุ์ น้ำต่อ 5/4 ยกสองน้ำต่อ 10/7 กำลังจะออกตัวโดนศอก ส่วนคู่เพชรจริงมวยใกล้บ้านผม บ้านเสมา ผมไม่เคยเล่นมวยบ้านตัวเองมันชอบล้มมวยครับท่าน วันนี้ผมเล่นออกตัวได้ ท่านเล่นหนักให้ถูกนะคู่นี้ถ้ไม่โลภมาก ออกตัวกินสบาย  ไห้มวยต่อยก่อนผมชอบ ออกตัวกิน เชิบ ๆ ครับท่าน   เห็นไหมครับช่อง3 คู่4 ไอ้ศิษย์ปานแดง ล้มมวยต่อยงดแรก 15/1 โดนต่อยนับยก 5 ปลายน้ำ  มาครั้งที่สองแก้มือต่อยเป็นต่อ 10/1 ยก5 เดินไปให้เขาเตะต่อยหม้ด ล้มอีก มวยบ้านโคกศรี อ.ยางลาด ส่วนเจ้าแสนก่งตัวนี้ต่อยดีมีมานะครับท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal