เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉลองปีใหม่ มวยไทย 7 สี 5/1/2557...โชคดี..กับ..หงอคง...จากใจ..  (อ่าน 40468 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...สวัสดีปีใหม่ 2557..ขอให้..พี่..ๆ..เพื่อน..ๆ..น้อง..ๆ...

..มาฉลองกันครับ...มวยไทย 7 สี....เน้น..ๆ..4.คู่...ครับ..

..1..โบวี่  สก.สุไหยิม..   จะแพ้..  จำปาทอง  ส.สมบูรณ์...

..2..ทวน  ก.กัมปนาท...  จะชนะ..  เงินแท้   ศิษย์ต้อย..สู้ไม่ได้ครับ..

...3..เพชรชาติชาย..ชาวไร่อ้อย .จะแพ้...เจมส์ศักดิ์  ศักดิ์บุรีรัมย์....ถอนแค้น...

..4..ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์...จะชนะ..ปานเพชร  เกียรติเจริญชัย....

......มาฉลองปีใหม่..กัน..ครับ....ยิง..ยาว..ๆ..4..คู่......

.....จับตา..คู่ 2-3..นะครับ..ดูการออกน้ำหนัก..นักมวยคุมได้ดีแค่ไหน..

...คู่ 2  125 ปอนด์...ทวน ได้ใหญ่..แต่บีบลงมา..นิดนึง...

..คู่ 3  117  ปอนด์...เจมศักดิ์...ลดเยอะลำบาก..แน่...แต่ยังเชื่อว่าคุมได้...

........เดี๋ยวมาสรุป..2   ตัวเน้น..ๆ..ครับ.....

...จากใจ..หงอคง.........

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ทักทายท่านหงอคงคับ สบายดีนะคับ หวัดดีปีใหม่คับ

เกาะช้าง

ากทักทายท่าน หนุ่ม ลําปางด้วยคับ ไก่ในซุ้มเป็นไงบ้างคับ ปีใหม่มีไก่ออกเปล่าคับ ขอให้ชนะเดิมพันแพงนะคับ   

เกาะช้าง

ท่านหงอคงผมว่าจําป่าทองกลัวใจโบวี่คับ ไม่น่าเกินอัน3คับ เหมบเอดเลด คือซีอุย แต่คู่เอกมักคือกันคับยอดพนมรุ้งแพ้บ่เป็นคับ ต่วนเป๋vsฟ้าสั่ง ฉันใด ยอดพนมรุ้งvsปานเพชร ก็ฉันนั้นรบร้อยครั้งชนะร้อยหนึ่งครั้ง  แค่ทัศนะคนเล่น10  20 บาทคับ

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
ถ้าไม่เปลี่ยนถือว่าสุดยอดทุกคู่เหมือนได้ดูศึกเกียรติเพชรลุมพินีแชมป์เปี้ยนเกริกไกรเลยนะครับขนาดโบวี่ยังต้องชกคู่แรก

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
สวัสดีปีใหม่ครับท่านหงอคง ขอให้รวย รวย และสุขภาพดีตลอดไปครับท่าน

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
สวัสดีปีใหม่ครับท่านหงอคง  ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ จิตอาสาผู้มีแต่ให้

บูรพา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สวัสดีปีใหม่ท่านหงอคง  ขอให้สุขภาพดีๆๆ  แข็ง  ใหญ่  ยาวววววววเด้อครับเด้อ

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
ท่านหงอคงมา4ตัวเลยทุ้มสุดๆ :dookdik_smile-circle_58[1]:

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
สุดยอดครับขอให้โชดดืปื/57/ครับให้รำรวยอย่าเจ้บอย่าใข้

หงอคง

ทักทายท่านหงอคงคับ สบายดีนะคับ หวัดดีปีใหม่คับ

.. ..สบายดี..ครับ..ท่านเกาะช้าง.. ..

สวัสดีปึใหม่.. .เช่น..กันครับ...ขอให้ท่านเกาะช้างและครอบครัว..

..จงมีแต่ความสุข..สุขภาพแข็งแรง...ครับ..

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ขอบคุณครับท่านหงองคง สวัสดีปีใหม่ครับ

หงอคง

สวัสดีปีใหม่ครับท่านหงอคง ขอให้รวย รวย และสุขภาพดีตลอดไปครับท่าน

สวัสดีปีใหม่...ครับ..ท่านบั้งไฟล้าน....

...ขอให้ท่านบั้งไฟล้านและครอบครัว..จงมีแต่ความสุข..ร่ำรวย..ไม่เจ็บไม่จน..

..ที่สำคัญ..ขอให้ท่านบั้งไฟล้าน...แข็ง..ใหญ่..ยาว...เด้อครับ..

...โชคดี..ตลอดไป.ครับ....

เกาะช้าง

สาธุ พรประเสริฐอันใด ขอให้กลับไปยังท่านเช่นกันด้วยเทอญ (พิเศษแข็ง ใหญ่ ยาว และอึดโดยธรรมชาติ สาธุ)

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
สวัสดีปีใหม่ 2557
 ขอให้ท่านพี่หงอคง รำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง คิดหวังสิ่งใดสมดังปรารถนาทุกประการ
ทำหน้าที่เป็นจิตอาสาเพื่อบ้านบางบอนสือไป

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

..สวัสดีปีใหม่..ครับ..คุณครูชาญ....

..ขอให้ครูชาญ และครอบครัว..มีแต่ความสุข..ร่ำรวย..

...ไม่เจ็บไม่จน..ครับ...

wasan sanjai

หวัดดีครับท่านหงอคง

หงอคง

ขอบคุณครับท่านหงองคง สวัสดีปีใหม่ครับ

สวัสดี..ปีใหม่..2557..คือกัน..น้องเขยหล่า...

..ขอให้เขยหล่า..พร้อม..ครอบครัว..มีแต่ความสุขร่ำรวย..
..บ่เจ็บบ่จน..เด้อ..ครับ.....

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
 สวัสดีปีใหม่...ครับ...น้องหงอคง
พี่สนทะเลขอให้น้องหงอคง...และครอบครัว...มีความสุขกาย...สบายใจ
ปราศจากโรคภัย...ภยันตรายใดๆอย่าได้มาแผ้วพาน....ร่ำรวยเงินทอง...
สวัสดีปีใหม่ครับผม«Happy New Year2014»
นะโมโพธิสัตโต ..อาคันติมายะ... อิติภัคควา......เฮงๆๆครับ
 :Onion-s-113[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ขอให้ท่าน หงอคง และครอบครัว จงมีแต่ความสุข

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
lllllllllllllllllllll ปีใหม่นี้ผมขอให้ หงอคง ชนะมวยทุกๆอาทิตย์ก็แล้วกันคับ...หวังว่าหงอคง คงจะชอบ5555

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
หวัดดีครับอ้ายหงอคงปีใหม่ขอให้อ้ายเเละครอบครัวสุขภาพเเข็งเเรง

ร่ำรวยๆนะครับอ้าย :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

lllllllllllllllllllll ปีใหม่นี้ผมขอให้ หงอคง ชนะมวยทุกๆอาทิตย์ก็แล้วกันคับ...หวังว่าหงอคง คงจะชอบ5555

..สวัสดีปีใหม่..ครับ..ท่านบ้านใหญ่fc
..ขอให้ครอบครัวท่านมีความสุข ร่ำรวย..ๆ..
..เล่นมวยให้ได้..ทุกเสาร์อาทิตย์..ครับ..

...ขอบคุณ..ครับ....

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
สวัสดีีปีใหม่ครับท่าน หงอคง ขอให้ท่านและครอบครัวมีความสุขตลอดปี และ ขอให้รวยๆๆยิ่งๆขึ้นไปครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
            สวัสดีปีใหม่นะน้องหงอคง..พีดีใจด้วยที่น้องยังรักษามาตรฐานการวิเคราะห์มวย..ช่วยให้พี่น้องเราร่ำรวยตลอดปีที่ผ่านมา   ปีนี้เริ่มสตาร์ทใหม่ พี่เป็นกำลังให้เสมอน้องชาย..สู้ๆๆนะ

หงอคง

หวัดดีครับอ้ายหงอคงปีใหม่ขอให้อ้ายเเละครอบครัวสุขภาพเเข็งเเรง

ร่ำรวยๆนะครับอ้าย :dookdik_smile-circle_58[1]:

..สวัสดีปีใหม่..ครับ..น้องโตโน่....

พี่ขอให้น้องโตโน่และครอบครัว.รวมถึง..( น้องแตงโม )

จงมีแต่ความสุข..ความเจริญ.ไม่เจ็บไม่จน..รวย..ๆ...

.....โชคดี..ขอบคุณ..ครับ...

เดโชชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12
สวัสดีปีใหม่ครับน้องหงอคง
ผมชอบ โบวี่  ทวน   เพชรชาติชาย  เพชรพนมรุ้ง ครับ

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
โบวี :Onion-s-25[1]:

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

สวัสดีปีใหม่ครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

สวัสดีปีใหม่ 2557..ครับ..ท่านวสันต์..ท่านคนกู้ภัย...

..ขอให้ท่านและครอบครัว..จงมีแต่ความสุข..ร่ำรวย..ๆ..

..ไม่เจ็บไม่จน...ตลอดไปครับ....

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
สวัสดีปีใหม่ครับน้องหงอคง..ขอให้น้องจงมีความสุขสมหวังทุกๆประการ ขอให้ร้ำรวย สุขภาพแข็งแรงครับ.......ลำปางหนาวมาก.........พี่หนุ่มลำปาง

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณมาก..ๆ..ครับ..พี่หนุ่มลำปาง...

..สวัสดีปีใหม่ 2557 ครับพี่หนุ่มลำปาง....

..ขอให้พี่หนุ่มและครอบครัว...มีแต่ความสวย..ร่ำรวย..

..ที่สำคัญ..ขอให้พี่หนุ่มลำปาง...แข็ง..ใหญ่...ยาว..ครับ.

...โชคดี..ครับ...

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
ากทักทายท่าน หนุ่ม ลําปางด้วยคับ ไก่ในซุ้มเป็นไงบ้างคับ ปีใหม่มีไก่ออกเปล่าคับ ขอให้ชนะเดิมพันแพงนะคับ
สวัสดีปีใหม่ครับท่านเกาะช้าง..ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ตอบช้าครับเพราะผมไม่ได้เข้าเวปเลยครับ..พึ่งเข้ามาวันนี้แหละครับ..ไก่เข้าสนามชนไก่ทุกวันครับ555...หมู่บ้านผมมีสนามชนไก่สองสนาม เป็นสนามชมรม 1สนาม ชนจันทร์.อังคาร.พุธ.ศุกข์....วันพฤหัสเป็นสนามใหญ่ครับ..เสาร์อาทิตย์ไปสนามใหญ่ที่อื่นครับ....ปีใหม่ตั้งแต่23 ธ.ค-1ม.ค.57  ชนไก่ตลอดครับ555 ขอบคุณที่ให้กำลังใจนะครับท่านเกาะช้าง..

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
สวัสดี  ท่านหงอคง  ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

หงอคง

สวัสดีปีใหม่ 2557 ครับ....ครูแม่เปิน....

.ขอให้ครูและครอบครัว...มีแต่ความสุข..ร่ำรวย..

..เจริญในหน้าที่การงาน...โชคดีตลอดไป.  ครับ....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดีปีใหม่ ครับอ้าย อย่าเจ็บ อย่าจน รวยๆครับเด้อครับอ้าย :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดีปีใหม่ ครับอ้าย อย่าเจ็บ อย่าจน รวยๆครับเด้อครับอ้าย :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
เจมศักดิ์ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

หงอคง

..สวัสดีปีใหม่..2557..น้องS

.. ขอให้น้องSพร้อมครอบครัว..จงมีแต่ความสุข..ร่ำรวย..
..ตลอดไป..ครับ...

หงอคง

สุดยอดครับขอให้โชดดืปื/57/ครับให้รำรวยอย่าเจ้บอย่าใข้

..สวัสดีปีใหม่..2557  ครับ..

..ขอให้ครอบครัวมีความสุข..ร่ำรวย...ตลอดไป..ครับ...

นิจจา2014

สวัสดีปีใหม่ด้วยครับ.ท่านหงอคง.ขอให้.สุข..สดชื่น..สมหวัง..ครับ :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

unclepong

• ชอบกด Like + 9
 สวัสดีครับ....สวัสดีปีใหม่ครับ.....ท่านหงอคง...
สุขกาย....สบายใจ.....
..............มีเงินใช้ตลอดปี....
......จากใจครับ.......

หงอคง

สวัสดีครับ....สวัสดีปีใหม่ครับ.....ท่านหงอคง...
สุขกาย....สบายใจ.....
..............มีเงินใช้ตลอดปี....
......จากใจครับ.......

...สวัสดีปีใหม่ 2557  ครับ..คุณลุงพงษ์...

...ขอให้ลุงพงษ์ และ ครอบครัว มีแต่ความสุข สมหวัง ร่ำรวย

..ตลอดปีและตลอดไป...ครับ..

...เคารพ นับถือ....จากใจ..ครับ...

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
สุขภาพแข็งแรงครับท่านหงอคงร่ำรวยเฮงๆตลอดไปครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณครับ..ท่านจงกล..

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
สวัสดีปีใหม่จ้าพี่หงอคง  ขอของขวัญปีใหม่ให้น้องหน่อยเด้อคร้าๆๆๆ :Onion-s-160[1]:

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้สุขสมหวัง รำ่รวยยิ่งขึ้นตลอดไป

หงอคง

:Onion-s-25[1]: :Onion-s-160[1]:

สวัสดีปีใหม่ 2557...ครับ

ท่านก่องข้าวน้อย...ท่านชาญ อิสระ

..ขอให้ท่านและครอบครัว..จงมีแต่ความสุข..ร่ำรวย

..ไม่เจ็บไม่จน..ตลอดไป...ครับ....

.....ขอบคุณ...กับ..คำอวยพร..ครับ...

saharat

• ชอบกด Like + 14
สวัสดีปีใหม่ ขอให้เจริญรุ่งเรือง รวยๆ และสุขภาพร่างกาย แข็งเกร่งแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จนตลอดปีครับ  มวยช่อง7 รอทีเด็ด ของท่าน    **...หงอคง...**

หงอคง

สวัสดีปีใหม่ 2557  ครับ..ท่านสหรัฐ...

ขอให้ท่านพร้อมครอบครัว..มีแต่ความสุข..สมหวัง..
ร่ำรวย...ตลอดไป..ครับ.......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal