เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOM..ดูคู่1..3 สี ใครสู้ดี มีลุ้นกว่า.. !!  (อ่าน 4230 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
       ดาวพระศุกร์  โฮคิทเช่น (ท.เทพสุทิน, ลูกเขาขวาง )  ตั้งแต่กลางปีที่แล้ว   7  ไฟต์หลังฟอร์มรูด แพ้รวด  แต่ชื่อเสียงในกรุงดีกว่าคู่ชกเสาร์นี้แน่     ลุยกับพระเอกภูธร..บรรดาศักดิ์  ดาบแป๋งนครบาล (ต้อมศักดิ์  อ.ประมวล)  ซึ่ง    4 - 5 ไฟต์หลัง ไม่รู้ว่าแพ้เป็นอย่างไร    ไฟต์นี้สวมสีเสื้อใหม่..ดาบแป๋งนครบาล..  โดยเข้ามาฟิตซ้อมในกรุงหลายอาทิตย์          ผมบอกก่อนนะครับ...ผมไม่เคยเห็นบรรดาศักดิ์ชก แต่ดูจากรูปถ่ายไม่ธรรมดา แชมป์เข็มขัด 2 เส้น...     เอาว่า..ผมชอบดาวพระศุกร์ครับ..เชียร์ไว้ได้ลุ้น..ถึงฟอร์มบู่  ผมว่าปีนี้น่าจะเอาชนะบรรดาศักดิ์ได้    ท่านจะไปกับผม หรือจะสวนก็ตามอัธยาศัยเด๊อ คับ เด๊อ....
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
Re: ZOOM..ดูคู่1..3 สี ใครสู้ดี มีลุ้นกว่า.. !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 00:44 »
 :dookdik_smile-circle_94[1]:ชอบ"บรรดาศักดิ์"ชื่อเสียงเป็นรองแต่กระดูกมวยเหนือกว่า แข็งแรงกว่าครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ZOOM..ดูคู่1..3 สี ใครสู้ดี มีลุ้นกว่า.. !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 03:55 »
 http://] [/img]http://][/img]
               ขอบคุณครับท่านนกกระจอก..     ท่านคงเคยเห็น บรรดาศักดิ์ชกมาแล้ว คงพอมองออก..     อย่างที่บอกพี่น้องว่า ผมไม่เคยเห็น..       แต่ยังงัยผมเชื่อว่าพี่น้องแถวภาคอิสานต้องรู้จักเขา..ในชื่อเดิม..ต้อมศักดิ์  อ.ประมวล.. เพราะเดินสายชกในหลายจังหวัด     
              อย่าลืมครับ...   .พระเอกบ้านนอกหลายราย พอเข้ากรุงกลายเป็นผู้ร้ายไปซะงั้น    มีตัวอย่างให้ดูบ่อยๆ ด้วยเหตุผลง่ายๆครับ..  การชกภูธร..ส่วนใหญ่ไม่ได้ชั่งน้ำหนัก  ชกแต่กลางคืน    วันนี้..บรรดาศักดิ์..แชมป์เข็มขัด 2 เส้นรายนี้..  ต้องชกในพิกัด  118  ป.  ซึ่งผมก็ไม่รู้หรอกว่า ปกติเขาชกน้ำหนักเท่าไหร่  ไม่ชินต่อเวทีชก   ถึง หน้าเสื่อดาบแป๋งดีก็จริง แต่จะตื่นเวทีและ สภาพแวดล้อมหรือเปล่า...นี่คือปัญหา ?
              สำหรับ..ผู้ร้ายในกรุง..ดาวพระศุกร์..ผมเห็นชกมาบ่อย เปลี่ยนค่ายมาหลายค่าย ฟอร์มระยะแรกๆสมัยชกศึกวันทรงชัย ถ่ายทอดช่องไลท์ทีวี ใช้ค่าย ลูกเขาขวาง.. ก็ระดับยอดไอ้แอ๊ดคนหนึ่ง  ฝีมือเหลือร้าย อาวุธคมทุกลูก  เรียกง่ายๆว่านอกในไชยา   เคยชกช่อง 7..พี่น้องคงจำได้  ทำเซียนอยู่รูกันเป็นเทือก.. คือฟอร์มหลังๆดาวน์มาก     3 ยกนำไปก่อนทุกที 4+5  แข้งขาอ่อน...โดนน็อคจนแฟนที่ตามเชียร์หมดตรูดกันบ่อยๆ..     เอาน่า..ถึงยังงัย วันนี้ได้เกิดน่า..ความเก๋า กระดูกมวย มองว่าเหนือกว่า   ผ่านการแพ้มาเยอะ..ปีใหม่ขอชนะเอาฤกษ์เอาชัยก่อน..คงไม่ว่ากันนะครับ

ดาวพระศุกร์ โฮคิทเช่น (เพชรดำเนิน ท.เทพสุทิน,เจ.เอส.พี)118
แพ้น็อก4 อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี      31 พ.ค.56 ลพน.   115.8-.8
แพ้น็อก3 คมเพชรเล็ก น.ศรีผึ้ง      28 ก.ค.56 ช่อง PSI   (เล็กกว่า)ต่อ1ก.ก.
แพ้คะแนน ซุปเปอร์แบงคฺ อ.ขวัญเมือง    6 ต.ค.56   จ.นนทบุรี (พลิกยก5)
แพ้น็อก3 จงรักษ์ ฝนจางชลบุรี    16 พ.ย.56    จ.สุราษฏร์ธานี

บรรดาศักดิ์ ดาบแป๋งนครบาล (ต้อมศักดิ์ อ.ประมวล)118
ชนะคะแนน ลือฤทธิ์ ศ.ไพศาล   21 มิ.ย.56   จ.อุบล
ชนะน็อก2 ยอดขุนพล ศิษย์จ่าต้อย  16 ก.ค.56   จ.อุบล
ชนะน็อก1 ศิษย์รัก ช.ชาเพชรบุรี    14 พ.ย.56    จ.อุบล
ชนะคะแนน หยกเพชร ส.รวมพล    23 พ.ย.56    จ.บุรีรัมย์

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 18:44 »
  :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal