เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ......5/1/57....เอาไปรวยกันอีกครับ....Jekkung....จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว....  (อ่าน 7277 ครั้ง)

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
......สวัสดีท่านสมาชิกทุกท่านทุกคน......นัดส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่.....ทีมงาน Jekkung ต้องกราบขอโทษสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับที่พาสมาชิกสะกดคำว่าเจ็บแบบจัดเต็มกันทุกคน.....ส่วนทีมงานเราเองก็เจ็บยิ่งกว่าเจ็บอีกครับ......เจ็บทั้งขึ้นทั้งล่อง.....จนไม่มีกระจิตกระใจเที่ยวปีใหม่เลย......นี้แหละครับการพนัน......มีได้มีเสียง.....เวลาได้ก็ยิ้มออก.....เวลาเสียก็นั้งเศร้า......แต่ก็ต้องทำใจอะนะ.....เราถึงจะอยู่กะมันได้......ถ้าได้อยู่แต่ฝ่ายเดียวก็ไม่รู้ว่าใครเขาจะมาเล่นด้วย......แต่ถ้าเสียอยู่ฝ่ายเดียวก็ไม่รู้ว่าจะเอาตังค์ที่ไหนมาเสียให้ได้ขนาดนั้น.....สุดท้ายเราต้องเข้าใจมัน......ต้องอยู่กะมันให้ได้เพราะเราเป็นคนชอบเล่น.......ถึงบางทีทีมงานเราจะมีท้อบ้างแต่ไม่ถอยครับ......จะสู้ยืนหยัดต่อไปตราบไหนที่ใจยังรักในศิลปะของมวยไทย.......

......ส่วนนัดวันที่ 5/1/57 นี้ทางทีมงานติดภารกิจปีใหม่ไม่สามารถออกสืบตัวมวยได้......อาทิตย์นี้จึงไม่มีข้อมูลอะไรเลยครับ......ไม่มีคือไม่ชี้......ไม่มั่ว......ไม่เดา......ส่วนอาทิตย์หน้าจะสืบขอมูลมาแบ่งปันอย่างแน่นอนครับ.....ส่วนอาทิตย์นี้ต้องเรียนสมาชิกทุกท่านหาข้อมูลจากจิตรอาสาทีมงานอื่นหรือจากท่านอื่นในบ้านบางบอนไปก่อนนะครับ.....จิตรอาสาในบ้านบางบอนมีหลายท่านหลายคนครับ......

......สุดท้ายนี้ขอให้สมาชิกทุกท่านร่ำรวย....สุขภาพแข็งแรง....อย่าเจ็บอย่าจน....เดินทางปลอดภัย.....ในปีใหม่นี้ทุกท่านทุกคนครับ......

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
____นึกว่าพี่จะไม่มาโชว์ตัวสะเเล้ว____สวัสดีปีใหม่ครับ__ :Onion-s-113[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
.......สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ.....ประติมากรรม.....ทีมงาน Jekkung ไม่ได้หนีไปไหน....จะยังอยู่เคียงข้างบ้านบางบอนหลังนี้ไปอีกนานครับ.....ตราบใดที่ใจยังรักมวยไทย.....เจ็บเราก็บอกว่าเจ็บ.....รวยเราก็ว่ารวย......ตรงไปตรงมา.....ไม่หนีหน้าไปไหนหรอกครับ.......ว่าแต่ว่า...อาทิตย์นี้หาข้อมูลจากจิตรอาสาท่านอื่นแล้ว......ได้ตัวไหนบ้างครับ.......ช่วยบอกที......เผื่อจะตามด้วยคนครับ......

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
สวัดดีปีใหม่ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
อาทิตย์เจอกันครับ... :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
.......สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ.....หนุ่มบ้านนอก......เที่ยวปีใหม่เป็นยังไงบ้างครับสนุกไหมครับ......ส่วนทีมงานเราทุกคนไม่ค่อยสนุกครับ.....เหงาหง่อยกันทุกคนเลย.....เพราะว่าโดนไปคนละเยอะมาก......แต่ยังไงก็จะสู้อะนะ.......สู้ต่อไปทาเคชิ........

jekkung

• มวยคู่เอก
.........สวัสดีปีใหม่ครับ.....นินจา 2014.....อาทิตย์ที่แล้วรวย....หรือเจ็บครับ.....อาทิตย์นี้ได้ตัวมวยเล่นยังครับ......ถ้ามีแล้วช่วยแสดงทัศนะกันบ้างนะครับ.....อาทิตย์นี้ทีมงานเราไม่ได้สืบเลย......ติดปีใหม่.....

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
_____ :Onion-s-113[1]:โบวี่ครับ ชอบหัวใจ

ลูกด้ามขวาน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
แดงทุกคู่คับ  :dookdik_smile-circle_49[1]:  :Onion-s-17[1]:  :Onion-s-90[1]:  :Onion-s-1[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
.......ขอบคุณข้อมูลดีๆจากสมาชิกทุกท่านทุกคนครับ......

นิจจา2014

ครับแบบลูกด้ามขวานบอกครับ...แดงทุกคู่.แพ้ชนะไว่ากัน... :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
.......วันนี้ผลประกอบการบวกอยู่ 4000 บาทครับ.....คู่แรกโบวี่รับ 9000 บาท....คู่ที่ 2 ไปรองเงินแท้ตัวเดียวเลยครับราคา 2-1 รองไป 5000 บาท.....คู่ 3 คู่ 4 .....ไม่มีข้อมูลไม่กล้าเล่น.....ผลสรุปบวกอยู่ 4000 บาท หลังพิงเชือกขอพอดีกว่า....ได้น้อยดีกว่าเสียครับ.....ได้แค่นี้ก้ดีและเพราะว่าไม่มีข้อมูลอะไรเลย......สมาชิกคนไหนรวยบ้างขอเสียงหน่อยครับ......

นิจจา2014

วันนี้บวกสามหมื่นสองครับ.บวกมา3คู่มาเสียคู่เอกต่อเขา3-2เขารองมาหมื่นหนึ่งคืนเขาไป
  ชอบพนมรุ้ง.สู้ไม่ได้หมดแรงวันนี้เข้าแดงหมด.แพ้ตัวเดียวครับ.แพ้เพราะชอบใครห้ามก็ไม่ฟังเสียดาย
    ครับ.อาทิตย์หน้า.jekkung.สืบมาผมไม่อยู่ไปราชดำเนิน.ขอให้รวย.รวย.รวย.ล่วงหน้าครับ. :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal