เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยชอบวันนี้ศึกเพชรปิยะ อังคาร 7 ม.ค.2557 วิกลุมพินี 18.30  (อ่าน 3540 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
มวยชอบวันนี้ศึกเพชรปิยะ อังคาร 7 ม.ค.2557 วิกลุมพินี 18.30
เน้นๆ-พรมงคล+เพชรทวีชัย+สิงห์ดำ+ยอดวิชา***+สามเอ*****

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
น้ำหนักศึกเพชรปิยะครับ  :dookdik_smile-circle_56[1]:

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
มนต์ดำ + สามเอ + ฉมวกทอง รวยๆครับ   :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
พี่เป้งครับขอแสดงความคิดเห็นด้วยน่ะครับ ชอบส่วนตัว เพรชบุญชู กับมนดำครับ :Onion-s-65[1]:

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
เรตเปิด ตอนนี้ 6 คู่
ซูเปอร์บอล 11/8
พรมงคล  10/9
แก้วกังวาล  5/4
พระจันทร์ฉาย  11/8
สิงห์ดำ  11/8
เพชรบุญชู - ปกรณ์  ต่อรอง
คู่ ยอดวิช และ คู่ สามเอ  ราคาห่างเกินไป เรตไม่เปิด

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
สามเอ ไหลต่อ 2/1 ครับท่าน

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
มวยชอบ ศึกเพชรปิยะ อังคาร 7 ม.ค.2557 วิกลุมพินี
1.*ซุปเปอร์บอล ตี๋เมืองเลย ปลายแรงสดกว่า
2. พรมงคล เค.ที.ยิม เล็กกว่าแต่ได้กระดูกสูสี
3.**เพชรทวี ส.กิตติชัย เล็กกว่า แต่น่ารอง
4.มนต์ดำ ศ.วีระพล มวยเข่าสูงยาวได้เปรียบรูปร่าง
5.สิงห์ดำ เกียรติหมู่ 9ได้เปรียบรูปร่าง สปีดอาวุธไวกว่า
6.***สามเอ เตะซ้ายต่อยซ้าย หน้าสื่อดีกว่า เด็ด
8.ฉมวกทอง ส.ยุพินดา สดมากๆ วันนี้ได้3ป. น่ารอง
9.***เพชรบุญชู บ่อปลาบุญชู ได้ใหญ่กว่า เด็ด
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

คู่แรกโชคดีมากๆเล่นไม่ทัน มวยมายก5แล้วไม่งั้นตายแน่ครับคู่นี้.. :Onion-s-13[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
คู่ 3  4  หนักๆเลยครับพี่สน  พอได้ค่าเบียร์  555+++   ปกรณ์ + ยอดวิชา + เพชรทวี +  มนต์ดำ  สเตปด้วย  1 ชุด ขำๆ :Onion-s-17[1]:

สนทะเล

พรมงคล เค.ที.ยิม ชนะน็อค เพชรงาม เกียรติกำพล

สนทะเล

**เพชรทวี ส.กิตติชัย มวยรองเล็กกว่า แต่ชนะ.แก้วกังวาล ไก่ย่างห้าดาว ยก5 ไร้ราคาครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
คู่ที่1 ซุปเปอร์บอล ตี๋เมืองเลย ไม่มีเชิงไอคิวเป็นรอง
แพ้คะแนน ตี๋ใหญ่ เกียรติช่องเขา (ตี๋เล็ก)
คู่ที่2 พรมงคล เค.ที.ยิม
ชนะน็อกยก4 เพชรงาม เกียรติกำพล (เกียรติไพลิน,อ.วันเพ็ญ)
คู่ที่3 แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาว (ส.สงวนชัย,ภูหงษ์ทอง,เกียรติบุญสุข)
แชมป์มวยรอบ'ซี.พี.เฟรทมาร์ท' ครั้งที่1
โดนนับยก2 แพ้คะแนน เพชรทวี ส.กิตติชัย
คู่ที่4 พระจันทร์ฉาย ป.เพชรน้ำทองฉายสมชื่อ ชนะคะแนน มนต์ดำ ศ.วีระพล
คู่ที่5 สิงห์ดำ เกียรติหมู่ 9 “เสือร้ายแดนขะแมร์”
ชนะคะแนน ก้องศักดิ์ ศิษย์บุญมี (เอกบางไทร)
คู่ที่6 สามเอ ไก่ย่างห้าดาวยิมส์ (ท.รัตนเกียรติ) “ซ้ายลามทุ่ง”
ชนะคะแนน น้องเบียร์ โชคงามวงศ์
คู่ที่7 ชิงแชมป์ประเทศไทย รุ่นไลท์เวทที่ว่าง
ยอดวิชา ภ.บุญสิทธิ์ (ส.สุขสันต์ยิมส์,ดังสนั่น)
นักมวยยอดเยี่ยม เวทีลุมพินีเกริกไกร ประจำปี 2556
ชนะคะแนน ฉมวกทอง ส.ยุพินดา (ลูกคลองตัน,ช.วราชัย)
"ขุนเข่าอันดามัน"(2-1เสียง)
คู่ที่8 เพชรบุญชู บ่อปลาบุญชู (เอฟ.เอ.กรุ๊ป) "ขุนเข่าป่าอ้อย"
คว้าเดิมพัน 1ล้าน ได้แชมป์ลุมพินีและแชมป์ประเทศไทยรุ่นไลท์เวท
ชนะคะแนน ปกรณ์ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ (ศักดิ์โยธิน,บ้านพี่อุ้มเรือนพี่ต๋อง,ศิษย์ปู่ผาด)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal