เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOM..ดูคู่1 และ คู่2 ปูนเสือ..7 สี 19 ม.ค.57 ใครสู้ใครซ่าส์น่าลุ้นกว่า !!  (อ่าน 26675 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
            มาแล้วครับพี่น้อง...มวยรอบปูนเสือตัวที่ 14..อาทิตย์นี้..     เห็นคัตเอ๊าท์ข้างบน..แปลกตาหน่อยนะครับ..     นักมวยคู่ที่ 1..ล้อ..หล่อ..ทั้งคู่..   ถ้าไม่ชกมวยแล้วไปเป็น นายแบบ..เชื่อดิ้..ผู้หญิงกรี๊ดสลบแน่ครับ. หล่อลากดินทั้งคู่  แต่ดูประวัติแล้ว...ขอพูดคำเดียวว่า หนาววววว.....    มวยอิสานเจอมวยใต้อีกแล้วครับท่าน....
            ก้องธรณี  ว.ปัญญาไวย์(ม.ทัศนัย) ดีกรีแชมป์อิสาน รุ่น  54  กก.    แชมป์เหรียญทองมวยไทยสมัครเล่นกีฬาเยาวชน จังหวัดเพชรบูรณ์  ตัวแทนจังหวัดนครพนมเข้าแข่งขันมวยไทยสมัครเล่นที่ ชลบุรี..เป็นงัยครับ..ธรรมดาซะที่ไหน
            เพชรสงขลา  ป.บริรักษ์(ดาวทักทิณ  ศักดิ์ยางแดง)..รองแชมป์มวยรอบจากศึกอัศวินดำ  ผ่านการชกเวทีมาตรฐานเมืองกรุงมาแล้วโชกโชน..    เคยปะทะมวยดังอย่าง ลิขิต  แครี่บอย.. จ้าวผาหิน  ศิษย์อิติสุคโต..และอีกหลายๆคน.. กระดูกกระเดี้ยวเรียกว่าต้มซุปเคี้ยวยากก็แล้วกัน     ที่สำคัญนักชกรายนี้ขึ้นมาฟิตซ้อม เก็บตัว เตรียมพร้อมต่อยมวยรอบนี้โดยเฉพาะ ที่ค่ายมวยเอกบางไทร ชลบุรี..นานแล้ว..
             บ่องตง..มวยคู่นี้..ทรมานใจแฟนตู้แน่  เพราะจะเลือกลุ้นใคร   หรือ เชียร์ใครแล้วสบายใจกว่า..ติดตามข้อมูลได้ทุกวันในกระทู้นี้      ผมจะอัพเดทข้อมูลทุกวันจนถึงวันชกเลยครับ    วันสุดท้าย ผมฟันธงแน่..โชะๆ...ใครจะได้รับการชูมือ..?         ผมถือหลักว่า คู่แรกปั๊บ..ต้องรับตังค์..เอาฤกษ์เอาชัยไว้นั่นแหละครับ       เอาหละ..ใครมีข้อมูลอะไรดีๆ หรือคิดเห็นอย่างไรกับมวยคู่นี้  เชิญได้เลยครับ..ไม่ต้องเกรงใจ..เราพี่ๆน้องๆกันทั้งนั้น..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ดูซิ..แชมป์ปูนเสือตัวที่ 14..ยืนตรงไหน..ว่าแต่ว่า ที่จะชกอาทิตย์นี้ ก้องธรณี VS เพชรสงขลา  ท่านชอบใครล่ะ..

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
มาไวเหมือนเดิมครับท่านไฟหนาว  ชอบท่านก็ตรงนี้แหละมีกิจกรรมดีๆมาให้คิดกันอยู่เรื่อย เอาเป็นว่าผมรอท่านละกันนะครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณ ไทบึงกาฬ 77 ที่เข้ามาทักทาย....อย่าลืมโพสต์ซิกนะ  เพื่อพี่น้องเราน่ะ  น้องเหมาไปเลยคนเดียวเน้อ..

เรามาดูฟอร์มการชก ของมวยปูนเสือคู่ที่ 1   อาทิตย์นี้กันดีไหมครับ

ก้องธรณี ว.ปัญญาไวย์ (ม.ทัศนัย)   116  ปอนด์

แพ้คะแนน   คมเพชร   ม.ราชภัฏสกลนคร   3 พ.ค.56   นครพนม
ชนะคะแนน   สมอทอง   ชัยชุมพล   21 มิ.ย.56  นครพนม
ชนะคะแนน   แสนไกรน้อย   ม.ราชภัฏสกลนคร   12 ส.ค.56   นครพนม
แพ้คะแนน    แสนไกรน้อย   ม.ราชภัฏสกลนคร   18 ก.ย.56   สกลนคร
ชนะคะแนน  ไกรทอง    อ.ทองราช   ศรีสะเกษ
ชนะน็อก4   แสนชัยน้อย   เพชรรังสรรค์   7 ธ.ค.56   ทีจีเอ็น  115  ป.

เพชรสงขลา   ป.บริรักษ์(ดาวทักษิณ ศักดิ์ยางแดง)   116  ปอนด์

ชนะคะแนน   ขุมทรัพย์   ส.ประสพโชค   7 พ.ย.54   ราชดำเนิน 102
แพ้คะแนน    เพชรรุ่งโรจน์   ร.ร.กีฬาโคราช    16 ม.ค.55 ราชดำเนิน 104
ชนะคะแนน   ไอยรา   ต.วีระชัย      23 กุมภาพันธ์ 55 ราชดำเนิน 106
ชนะคะแนน   ไอยรา   ต.วีระชัย      5 เมษายน 55 ราชดำเนิน 107
ชนะคะแนน   ฟ้าพิชิต   ศิษย์ปู่ตา    26 เม.ย.55 ราชดำเนิน 106
ชนะคะแนน   ยอดวิชิต   ภ.บุญสิทธิ์     20 พ.ค. 55 อัศวินดำ 107
ชนะคะแนน   ลิขิต     แครี่บอย         6 ม.ค.56 อัศวินดำ110.
แพ้คะแนน    มรกต    คมสายไหม     17 ก.พ 56 อัศวินดำ 110.

ท่านใดมีข้อมูลเพิ่มเติมเชิญได้เลยครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
น้องก้องต่อย 115 น้องสงขลาต่อย 110 เวตน่ารักทั้งคูแต่วันนี้เราให้ 116 น่าคิด น่ารัก น่าลุ้น เสียจริง คับ ...

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
นอ้งสงขลา110นะเมือ17กพ 56 ตอนนี้น้ำหนักน้าจะไปไกลแล้ว

ไฟหนาว

ขอบคุณ ท่าน บ้านใหญ่ FC   ท่านคนบ้านนอก ...ที่กรุณาเข้ามาพูดคุยกัน      เป็นมุมมองที่มีประโยชน์ดีมาก     ท่านทั้งหลายมองมวยคู่นี้อย่างไร  เชิญได้นะครับ
              ผมมีผลงานการชกของ ก้องธรณี  ในไฟต์ล่าสุด ที่ชกออกตู้ เมื่อวันที่ 7 ธ.ค 56   ทางช่อง ทีจีเอ็น มาฝากครับ     ลองดูแล้วพิจารณากันว่า อาทิตย์นี้เจอกับ เพชรสงขลา..  ซึ่งหายไปจากเวทีเมืองกรุง ตั้งแต่ ต้นปี 56...แล้วไม่มีข่าวคราวการเคลื่อนไหวเลย  จะเป็นอย่างไร  ?

http://youtu.be/2wddOw5aPtI

ไฟหนาว

ดู ก้องธรณี ในยกที่ 3...เกิดอะไรขึ้น ..เปิดดูคลิปเลยครับ....
   http://youtu.be/2wddOw5aPtI

ไฟหนาว

คงพอจะมองออกนะครับว่า  ก้องธรณี...มีสไตล์การชกเป็นอย่างไร...ชอบไหมครับ ?       
           คราวนี้ มาดูลีลาการชกของ  เพชรสงขลา   ในไฟต์สุดท้ายซึ่งเป็นการชิงชนะเลิศมวยรอบ ศึกอัศวินดำ      ซึ่งชกไป เมื่อวันที่  17  ก.พ. 56   ในพิกัด  110  ป.     ตอนนั้นยังใช้ชื่อ  ดาวทักษิณ  ศักดิ์ยางแดง...   หลังจากไฟต์นี้ก็ไม่มีข่าวอีกเลย..  ไม่มีฟอร์มชกเพิ่มแต่อย่างใด     จู่ๆก็มาจับสลากได้ชกมวยรอบปูนเสือ  ซึ่งรอบแรกกำหนดพิกัดไว้  116  ป.    ...ดูเลยครับ...จบแล้วลองเปรียบเทียบกับการชกของก้องธรณีดู     แล้วบอกกับตัวเองด้วยครับว่า  กรูจะเชียร์ใครหว่า....      

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
แรงปลายของก้องธรณีเป็นอย่างไรมั่งคะ
โดนบี้เข่าแล้วจะทนได้มั๊ย
ถ้าแรงปลายดีน่าเชียร์เลยค่ะ
ความฉลาดน่าจะมีมากกว่าเพชรสงขลาอยู่แล้ว
แต่อีกฝ่ายเดินบี้ไม่หยุด ถ้าเอาเขาไม่น๊อค
อาจโดนเฃาน๊อค
แต่ยังชอบก้องธรณีกว่าหน่อยนึงนะคะ
พี่ไฟหนาวช่วยชี้แนะด้วยค่ะ

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
ูคู่นี้  ขอไปเที่ยว อิสาน นะ ท่านไฟหนาว :dookdik_smile-circle_58[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: เพชรสงขลาการผ่านมวยดีกว่า..แต่หายไปนานไม่รู้ว่ายังชกอยู่แถวภูธรรึเปล่า ถ้าัยังชกอยู่น่าลุ้นสุดๆ..แต่ถ้าหยุดไปนาน..ใส่ก้องไปเลยครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณ..น้อง จะ รอง ดู....ท่านหลี่หมิง  และท่านอำนาจ...    ครับเป็นความคิดเห็นที่เป็นประโยชน์ในการตัดสินใจของพี่น้องเราจริงๆ...    ก้องภูธร  ชกประจำ  ขณะที่ เพชรสงขลา หยุดไปนาน...อะไรจะเกิดขึ้นน่าติดตามมาก
             เพื่อให้พี่น้องได้รับข้อมูลปูนเสือ ซึ่งกำลังร้อนแรงในขณะนี้...ZOOM ดูคู่ที่ 1..จึงขอเพิ่ม ดูคู่ที่ 2 มวยปูนเสือ ในกระทู้นี้เลย..  เป็นรายละเอียดที่ผมจะพยายาม เสาะหามาฝากท่าน   หวังว่าคงจะถูกใจนะครับ...หากชอบ อะแฮ่ม..กรุณากด  LIKE...ให้กระผมด้วยเด๊อ..
 http://][/img]
                 มวยรอบปูนเสือคู่ที่ 2...นี่ก็ต้องลุ้นกันเหงื่อตกใต้จั๊กกะแร้แน่..เป็นการฟัดกันระหว่าง  เก้ากะรัต  จิตรเมืองนนท์ (เก้า ส.เพลินจิต,ศิษย์สองพี่น้อง)   กับ  มังกรยุทธ  อ.สบายแท้ (ยอดยุทธจักร ป.เชิดเกียรติ)
             ผมเองเคยเห็นนักมวยทั้งคู่ชกออกตู้แล้ว     โดยเฉพาะ มังกรยุทธ ล่าสุดก็ทางช่อง SMM TV..   ซึ่งจะถ่ายสดมวยตู้ทุกวันพฤหัสบดี    จากเวทีมวยเทพประสิทธิ พัทยา...   ติดตามกระทู้นี้ให้ดี  แล้วผมจะนำคลิปการชกของนักมวย 2 คนนี้มาให้ดู  เพื่อท่านจะได้เปรียบเทียบได้ว่า ในสายตาท่าน     มวยปูนเสือคู่ที่ 2 นี้ใครน่าจะได้รับการชูมือ..

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

เชิญดูคลิปการชกของ...เก้ากะรัต    จิตรเมืองนนท์..ไฟต์ที่ชกกับ  นนทวัฒน์...จบเกมแล้วมีปัญหาวุ่นวาย   ข่าวว่ากรรมการนั่งหลับเลยให้คะแนนออกมาค้านสายตาแฟนมวยทั้งสนาม....ดูก่อนครับ  แล้วท่านว่าปัญหามันเกิดขึ้นจริงหรือไม่....สไตล์การชกแบบเก้ากะรัต..ถูกใจท่านหรือเปล่า  ยังงัยก็เข้ามาคุยกันนะครับ...
http://www.freeboard4you.com/board/index.php?topic=3878.0

ไฟหนาว

คู่ชกของ เก้ากะรัต  จิตรเมืองนนท์....มังกรยุทธ (ยอดยุทธจักร ป.เชิดเกียรติ)  มาดูฟอร์มที่ชกไว้ที่เวทีเทพประสิทธิ์ พัทยา.....น่าเชียร์ไหม  หรือจะใส่ตรงข้ามล่ะ..

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ครับ..พี่แดง..สบายดีน่ะครับ..

..คู่แรก...ชอบมวยรอง..ครับ..7..สีเชียร์มวยรองได้ใจมาก..ครับ..
....ไม่ขาอย่างที่..คิด..ไว้..ครับ..ชอบ.ก้องธรณี..ครับ..

..เรียกศรัทธา....ค่ายคืน..ครับ.....ชดใช้..มงคลเดชเล็ก...ครับ...

ไฟหนาว

อีก 1 ทัศนะ..จากหงอคง..ให้ความเห็นว่า เสือคู่ที่ 1...ชอบ ก้องธรณี...ขอบคุณ Super Star..แห่งบ้านบางบอนของพวกเรา.. ส่วนเสือคู่ 2 ยังกั๊กอยู่..  อย่าลืมนะชัวร์แล้วเข้ามาอีกเด๊อน้องรัก   สำหรับพี่ขอฟันธงวันชก 2 คู่รวด  เอาให้กระเป๋าตุงกันถ้วนหน้าเลยแหละ..  ท่านใดคิดยังงัย ก็ลองแสดงความคิดเห็นกัน ตามบายยยยยยย........

จ่าปานเมืองคอน

• ชอบกด Like + 165
***คู่  1  ขอเชียร์มวยใต้ครับ  "เพชรสงขลา"  แพ้ชนะไม่ว่ากัน (คนใต้ใจเต็ม)*** :Onion-s-1[1]:

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
สวัสดีครับท่านไฟหนาว สองสัปดาห์ที่ผ่านมาไม่ได้มาบางบอนเลยครับ..ขออนุญาตแสดงความคิดเห็นครับ...คู่ 2 ครับ...เก้ากะรัต..กินง่ายๆเลยครับ โดยเฉพาะถ้าเก้ากะรัต เปิดดูคลิปการชกของมังกรยุทธที่ท่านไฟหนาวลงไว้....เขาจะรู้เลยครับว่า......เขาจะชกยังไง......ถึงจะชนะคู่ต่อสู้ได้........ซ้ายยาว....ซ้ายยาว..........วงในขวางหน้าแทง.........เททิ้งครับ.............น้องเก้ากะรัตครับ............เก้ากะรัตกินครับ...............................ชัวร์

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: มังกรยุทธเคยเห็นแล้ว..ใจรั่วครับ..ชกแค่ครึ่งตัว..เก้ากะรัต หนักๆครับ

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: มังกรยุทธเคยเห็นแล้ว..ใจรั่วครับ..ชกแค่ครึ่งตัว..เก้ากะรัต หนักๆครับ
โทษทีครับจำผิดตัว

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
คู่ 1 ชอบ เพชรสงขลา แต่ดูจากฟอรม์หยุดไปนาน กลัวหมดเเรง  :Onion-s-98[1]:ชี้แนะด้วยคับพี่น้อง :Onion-s-1[1]:

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
คิดว่าเก้ากะรัตไม่น่ากินง่ายสบายบรื๊อนะคะ
ดูแล้วเก้ากะรัตน่าจะบางกว่า มังกรยุทธก็ดู
เป็นมวย ไม่น่าเดินเข้าไปให้เตะเล่น เหลี่ยมเชิงก็มี
เตะมาก็จับขาเท เทไม่ได้ก็ต่อย วงในไม่ต้องขวาง
รัดล่างอุ้มทิ้ง อยู่ได้เหรอคะ ไม่ได้ค้านใครนะคะ
เพียงแต่ดูแล้วคิดว่ามังกรยุทธยังน่ารอง เพราะ
การออกอาวุธที่ไว ตัดสินใจเร็ว คีบในเหนียว
เหลี่ยมมวยดี วันชกดูอีกทีค่ะ

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
สวัสดีครับ ท่าน ไฟหนาว ก้องธรณีเเน่นอนเพื่อนบอก(ท่านหงอคงว่าอาจจะไม่ใด้ดู) ติดตาม นับถือครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกท่านครับ ที่กรุณาร่วมด้วยช่วยกันชี้แจงแสดงเหตุผล..    โดยเฉพาะน้อง จะ รอง ดู..เจาะลึกมาเลยคู่  เก้า vs มังกรยุทธ...ดูว่าน่ารองทาง มังกรยุทธ..     
          ผมเองอยากบอกว่า..มังกรยุทธ หรือ ยอดยุทธจักร  ป.เชิดเกียรติ  รายนี้เดิมเป็นดาวดังทางภาคอิสาน..ภายใต้การดูแลของเจ้าพ่ออิสาน..เบิ้ม  ภูดิน..เดินสายชกภูธรเป็นวาเล่น   เคยชนะน็อคยก 3 คมพิชิต  ท.นิยมสุข   แชมป์ภาคอิสาน (อาทิตย์หน้าชกมวยรอบปูนเสือ) ที่ อ.ภูเวียง จ.ขอนแก่น        เคยชกที่สนาม 7 สีมาแล้ว    โดยชกแพ้คะแนน สิงห์ทอง  ส.ยิ่งเจริญการช่าง     ทุกวันนี้ไม่ได้อยู่กับเบิ้มแล้ว   โดยทำการฟิตซ้อมที่ ปากแพรก  อ.บ้านค่าย จ.ระยอง    มีโต้ง  พ.รุ่งสวัสดิ์ และหม้อบ้านค่าย  ดูแลและควบคุมการฝึกซ้อม ช่วงหลังขึ้นชกที่เวที เทพประสิทธิ์ พัทยาใต้ ติดต่อมาหลายไฟต์     ล่าสุดแพ้คะแนน โจโฉ  ท.พราน 49  ก่อนหน้านี้ชกกับ ดวล  ส.เพลินจิต..ลองดูคลิปกันหน่อยนะ..

เจอกับ เก้า..ท่านคิดว่ามีโอกาสชนะไหม ?

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:..สวัสดีครับ..พี่แดง....

..คู่2 ปูนเสือ..ช่อง7......

..ชอบ..มวยเจ้าบ้านครับ....เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์....ครับ..

..แค่..หน้าเสื่อบวกเสียงเชียร์....ก้อ..กินแล้วครับ....ค่ายใหญ่...

...ต่อ..เก้ากะรัต...ยาว..ๆ..ครับ...

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

ไฟหนาว

มวยปูนเสืออาทิตย์นี้ มีให้ดูกัน 2 คู่  คือคู่ 1 และคู่ 2..   ปกติผมจะซูมเฉพาะคู่ 1...แต่เป็นเพราะมวลมหาสมาชิกบ้านเรา  สนใจกันมาก   เพราะมวยรอบนี้ชกกันสนุก คู่คี่สูสี      ดังนั้นผมจึงอาสาหาข้อมูล ZOOM..2 คู่ให้จุใจไปเลย     ชอบไหมครับ  ถ้าชอบช่วยกด LiKE  ให้กำลังใจผมหน่อย
              สำหรับ  คู่ที่ 1.. ผมมีข้อมูลน่าสนใจมาเพิ่มเติมครับ       คือผมได้คุยกับ เพชรสงขลา..ทาง f  ได้ความว่า  เพชรสงขลา  ชื่อเล่น  แซ่ด (Z)..กำลังเรียนชั้น  ม.4   โรงเรียนรัตภูมิวิทยา   จ.สงขลา   หลังจากที่ชกกับ  มรกต  คมสายไหม  ที่ช่อง 9       ได้ชกแถวบ้านอีก  2  ไฟต์  แพ้ 1  ชนะ 1..    โดยทำการฟิตซ้อมที่ ค่ายมวย ป.บริรักษ์   อ.รัตภูมิ  จ.สงขลา มานานแล้ว    เด็กมตั้งใจฝึกซ้อม โดยหวังจะเข้ารอบลึกๆเหมือนกัน  ขณะนี้น้ำหนักยังเกินอยู่  1  กก.   จะเดินทางเข้ากรุงเทพวันเสาร์     ท่านใดมีทัศนะมุมมองอย่างไร เชิญครับ
               ผมได้ทำยูทูป มวยปูนเสือคู่ 1...ขึ้นมา       เพื่อให้ท่านได้รู้จักพื้นเพของ ก้องธรณี และ เพชรสงขลา    ในช่วงเวลา สบายๆสไตล์ไฟหนาว..  ดูจบแล้ว ผมมั่นใจว่า ท่านจะรู้จักมวย 2 คนนี้ดีขึ้นแน่นอน.. สำหรับปูนเสือ คู่ 2.....ต้องขออภัยนะครับ  ไม่มีเวลา..เลยไม่ได้ทำ คงไม่ว่ากันเน้อ..

ไฟหนาว

ดู..มังกรยุทธ (น้ำเงิน)    vs      เหนือลิขิต..         อาทิตย์นี้มังกรยุทธ(ยอดยุทธจักร  ป.เชิดเกียรติ)  ต่อยมวยรอบปูนเสือ เจอกับ เก้ากะรัต  จิตรเมืองนนท์ (คู่ที่ 2 ของรายการ)...ท่านชอบใครครับ

ไฟหนาว

ปูนเสือคู่ 1....ก้องธรณี  ออกแข้งได้แม่นยำ  ดีกรีแชมป์อิสาน..วงในดูว่าไม่ค่อยเท่าไหร่  ชกอยู่สม่ำเสมอ       ส่วน เพชรสงขลา รูปร่างสูงยาวพอๆกัน  ซ้อม ป.บริรักษ์   อ.รัตภูมิ  จ.สงขลา....ห่างเวทีเมืองกรุงไปนาน  ชกแถวบ้านอีก 2 ไฟต์..เป็นมวยเดินหน้าท้าชน เข่าในเหนียวหนึบ อยู่ที่การยืนระยะเท่านั้น  ท่านล่ะ ชอบใคร....  อยากไปเที่ยวบ้านนักมวยทั้งสองคน   ดูยูทูปครับ..ช่วยคลายปัญหาที่ท่านอยากรู้ได้ 

ไฟหนาว

เรื่องของ ก้องธรณี - เพชรสงขลา    ดูเพิ่มเติมครับ

เจ บ้านโป่ง

• ชอบกด Like + 12
เก้าระรัต ดีกว่าแน่ พี่จิตร พี่อ้วน ดูน่าจะม้วนเดียวจบ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เซียนสายใต้รายงานว่า"เพชรสงขลา ป.บริรักษ์"(ดาวทักษิณ ศักดิ์ยางแดง)หลังจากได้รองแชมป์มวยรอบอัศวินดำไปแล้วยังไปต่อยแถวใต้เรื่อยๆดูไปแล้วเข่าในน่าจะดีกว่าก้องธรณี ว.ปัญญาไวย์ ต้องรอจ่าปานคอนเฟิร์มอีกแล้วว่าได้ไปเวทีฟาร์มชาแนลหรือเปล่าครับ

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ขอบคุณครับพี่ไฟหนาวรอครับกลัวอย่างเดียวงดถ่ายทอดครับพี่ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คู่ 1   ท่านลุ้นใครครับ  ชอบมวยเตะ หรือมวยเช่า

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
ชอบ.เพชรสงขลา.ท่านไฟหนาว.ดันหน้า.ดันแทง.ดันเสียบ.ครับ... :Onion-s-17[1]:

ไฟหนาว

ฟันธงครับ..ผมชอบ เพชรสงขลา  ใหญ่กว่าชัดเจน เข่าตีอยู่..       คู่ 2   ดูว่า เก้ากะรัต เล็กกว่าแต่แช็งแกร่ง คู่นี้ระวังหน่อยครับ เพราะมังกรยุทธ ใหญ่กว่า...

จ่าปานเมืองคอน

• ชอบกด Like + 165
***เรียนท่านเป้ง  และสมาชิกชาวบางบอน  เพชรสงขลา  ไม่เคยมาต่อยช่องฟาร์ม  แต่อต่อยแถวสงขลา  พัทลุง และตรัง  พรรคพวกบอกว่าน่าเล่นมากๆครับ***เข้ามวยถูกอย่าลืมบังทุนคืนครับ   :Onion-s-1[1]:

ไฟหนาว

อิ่มไหมครับพี่น้องเรา...ขอบคุณทุกท่านที่คลิกเข้ามาเยี่ยมเยียนกระทู้ของผม..  ขอยืนยันครับ..ผมจะทำหน้าที่ให้ดีที่สุด..เพื่อพี่น้องเรา รวย..กับ รวย เท่านั้น.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
เยี่ยมมากๆครับท่านไฟหนาวบ้านผมเอิ้นวาคั๊กขนาดบ่มีหม่องติครับ ขอบคุณหลายเด้อครับ

ไฟหนาว

รอหน่อยครับ...อาทิตย์ที่จะถึงนี้ มวยปูนเสือ 2 คู่  ใครสู้ไม่สู้ ผมจะหาข้อมูลมาฝากครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal