เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7วันอาทิตย์ที่ 19 ม.ค.57.+มวยรอบปูนเสือ>!!<  (อ่าน 42090 ครั้ง)

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
สุดยอดจิงๆท่านพี่ช่อง3+NBT ตามพี่สนทั้ง2ตัวมวยรองทั้งคู่(บางพลีน้อย ชนะไป..อีกคู่เพชรชูเมือง ช.ชูเมือง น็อคยก3 )กินเต็มทั้งคู่คู่ครับ
ข้าน้อยขอคารวะ มีทุนพรุ่งนี่แล้วเรา

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: พรุ้งนี้ว่ากันใหม่ วันนี้สุดๆๆๆๆครับท่าน

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
โอ้  สุดยอดครับท่านสนทะเล  อาทิตย์มาแปลก  กินทั้งสองช่อง  แบบรองกินเลย  พรุ่งนี้จัดหนักเลยครับ  เสียดายไม่ว่างดู   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
สุดยอดครับท่านสน :dookdik_smile-circle_49[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
อ้างถึง
สนทะเล
ผู้ช่วยโปรโมเตอร์

ชอบกด Like + 426

Re: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7วันอาทิตย์ที่ 19 ม.ค.57.+มวยรอบปูนเสือ>!!<
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: วันนี้ เวลา 11:42:27 »
อ้างถึง
ช่อง3...วันนี้ส่วนตัวจัดตามนี้ครับผม ขออภัยครับหากไม่ตรงใจ
1.**เพชรบ้านโป่ง ดีไม่ดีมีนับน็อค
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
2.***หาญนที เกียรติเจริญชัย.....รองได้ครับไม่มีม้วนเดียวแน่...
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
3.****ชุปเปอร์เล็ก ว.สังข์ประไพ มวยจังหวะเตะต่อยฉลาด ศอกออกได้ดี 4-5หนีในให้ได้.............ผ่าน!!
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
4.*แก้วนิล ไม่หลับไม่หล่นซะก่อน มองว่ากินปลายๆครับ สภาพวันนี้มาดีครับ**น่ารอง
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

* 1385263711.gif (21.3 kB, 148x70 - ดู 1419 ครั้ง.)

อ้างถึง
ข้อความโดย: สนทะเล
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 13:51:32 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
ช่อง11...จัดไปครับ
1.บางพลีน้อย 96ปีนัง ได้เปรียบเวท ใหญ่กว่า เสียอย่างเดียวหัวใจรั่วไปหน่อย
2.เพชรชูเมือง ช.ชูเมือง  สภาพร่างกายดีกว่า
....................................................................................
โชคดีครับทุกท่าน
วันนี้หวังเป็นอย่างยิ่งว่าสมาชิกบ้านเราคงจะพอมีทุนไว้ต่อสู้......ในวันพรุ่งนี้กันบ้างนะครับ......ไม่มากก้อน้อยครับ
ส่วนผมเล่นคู่ละ20บาทครับ.......อิอิ
 :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ขอบคุณครับ พี่ สน  :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
เยี่ยมครับพี่สน  :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับทุกท่าน น้อง เพชร+ท่านคม+น้องอุ๊+ท่านผู้กอง+น้องS+น้องคอน.....
ช่อง7 เจอกันหลังชั้งพรุ่งนี้ครับผม :Onion-s-65[1]:

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
    สรุปคู่นี้ยังไม่เคยชกกันแน่นอน เพชรลาหยุดมหา'ลัยตั้งแต่วันอังคาร ปล้ำกับ นิล และกุมารเงิน ลูกมะขามหวาน เล่นเชิงกับทอง เมื่อเช้ามาขาด 0.3 ปอนด์ ขนะที่คู่ชก ลด 0.7 ปอนด์ ตรงนี้สำคัญมาก ศรท
องจะได้เปรียบเวตแน่นอน แต่สปีดอาวุธมั่นใจว่าเพชรเร็วกว่า ยังคิดไม่ออกจะเล่นใคร

ยามุ่น

:Onion-s-33[1]:สรุปคู่นี้ยังไม่เคยชกกันแน่นอน เพชรลาหยุดมหา'ลัยตั้งแต่วันอังคาร ปล้ำกับ นิล และกุมารเงิน ลูกมะขามหวาน เล่นเชิงกับทอง เมื่อเช้ามาขาด 0.3 ปอนด์ ขนะที่คู่ชก ลด 0.7 ปอนด์ ตรงนี้สำคัญมาก ศรทองจะได้เปรียบเวตแน่นอน แต่สปีดอาวุธมั่นใจว่าเพชรเร็วกว่า ยังคิดไม่ออกจะเล่นใคร :Onion-s-26[1]:

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ชอบศรทอง ได้เปรียบเวต+เจ้าบ้าน ทำได้นิดหน่อยราคาพร้อมที่จะไหล

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
รออ้าย สน ครับ คูเอก

สนทะเล

มวยชอบหลังชั่ง อาทิตย์นี้ครับ
อ้างถึง
มวยชอบ อาทิตย์นี้ครับ
1.ก้องธรณี ว.ปัญญาไวย์ Vs เพชรสงขลา ป.บริรักษ์
*เพชรสงขลา ป.บริรักษ์ (ดาวทักษิณ ศิษย์ยางแดง) มวยครบเครื่อง ถึกทน รูปร่างการผ่านมวยได้เปรียบ..ส่วนคู่ชกมวยเข่ารูปร่างดี แต่การผ่านมวยยังเป็นรองดาวทักษิณอยู่เยอะ
2.เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ Vs มังกรยุทธ อ.สบายแท้
***เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ฝีมือครบเครื่อง ได้เปรียบรูปร่าง กันหมัดกันศอกให้ได้สภาพปลายๆมองว่าดีกว่ามีราคาต้องบังทุนด้วยครับ อาจหล่นได้ทุกเวลา เพราะคู่ชกเป็นมวยจังหวะฝีมือเก๋าเกมส์
อาวุธรุนแรง
3.ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ Vs เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต ชิงแชมป์ 105 ป.
**เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินฯ มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง ได้ใหญ่กว่า คู่ชกกระดูกมวยดีกว่าแต่รูปร่างเสียเปรียบแรงปะทะ วางแผนดีๆท้ายๆอาศัยใหญ่กว่าน่าจะบดอยู่
**คู่เอก**
4.เพชร อ.พิมลศรี Vsศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
เพชร อ.พิมลศรี มวยจังหวะฝีมือ สปีดอาวุธออกได้ไวคล่องตัวกว่าวงในมีขวางแทงสู้ เกรดมวยดีกว่าแน่นอน แต่รูปร่างเสียเปรียบคู่ชกซึ่งถือว่าเป็นเจ้าบ้าน....ส่วนศรทองเองชกที่เวทนี้ผมว่าเวท119ป.นี้ก้อบีบเหมือนกันปลายๆจะเร่งขึ้นหรือเปล่า......................................
น่าคิดมากๆ เป็นเจ้าบ้านก้อจริง แต่อาทิตย์ที่แล้ว ก.ก.โดนสวดไปเยอะมากเซียนมวยคงยังไม่ลืมง่ายๆแน่ๆ ส่วนตัวผมชอบเพชรครับ...เล็กกว่าแต่ฝีมือไม่เล็กตามตัวแน่นอน
**
 :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยชอบ หลังชั่งอาทิตย์นี้ครับ
1.ก้องธรณี ว.ปัญญาไวย์ Vs เพชรสงขลา ป.บริรักษ์
เพชรสงขลา ป.บริรักษ์ (ดาวทักษิณ ศิษย์ยางแดง) มวยครบเครื่อง ถึกทน รูปร่างการผ่านมวยได้เปรียบ..ส่วนคู่ชกมวยเข่ารูปร่างดี แต่การผ่านมวยยังเป็นรองดาวทักษิณอยู่เยอะ

2.เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ Vs มังกรยุทธ อ.สบายแท้
**เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ฝีมือครบเครื่อง ได้เปรียบรูปร่าง กันหมัดกันศอกให้ได้สภาพปลายๆมองว่าดีกว่ามีราคาต้องบังทุนด้วยครับ อาจหล่นได้ทุกเวลา เพราะคู่ชกเป็นมวยจังหวะฝีมือเก๋าเกมส์อาวุธรุนแรง

3.ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ Vs เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต ชิงแชมป์ 105 ป.
เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินฯ มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง ได้ใหญ่กว่า คู่ชกกระดูกมวยดีกว่าแต่รูปร่างเสียเปรียบแรงปะทะ วางแผนดีๆท้ายๆอาศัยใหญ่กว่าน่าจะบดอยู่

**คู่เอก**
4.เพชร อ.พิมลศรี Vs ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
เพชร อ.พิมลศรี มวยจังหวะฝีมือ สปีดอาวุธออกได้ไวคล่องตัวกว่าวงในมีขวางแทงสู้ เกรดมวยดีกว่าแน่นอน แต่รูปร่างเสียเปรียบคู่ชกซึ่งถือว่าเป็นเจ้าบ้าน....ส่วนศรทองเองชกที่เวทนี้ผมว่าเวท119ป.นี้ก้อบีบเหมือนกันปลายๆจะเร่งขึ้นหรือเปล่า......................................
น่าคิดมากๆ เป็นเจ้าบ้านก้อจริง แต่อาทิตย์ที่แล้ว ก.ก.โดนสวดไปเยอะมากเซียนมวยคงยังไม่ลืมง่ายๆแน่ๆ ส่วนตัวผมชอบเพชรครับ...เล็กกว่าแต่ฝีมือไม่เล็กตามตัวแน่นอน

*สองคู่สู้เซียน วันนี้
1.เก้ากะรัตน์ จิตรเมืองนนท์ มาเนื้อตัวดีมาก  ฝีมือครบเครื่อง ได้เปรียบรูปร่าง กันหมัดกันศอกให้ได้สภาพปลายๆมองว่าดีกว่ามีราคาต้องบังทุนด้วยครับ........
2.รอก่อนครับ รอเช็คอีกครั้ง

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
รอครับ...ยังติดตามพี่สนเหมือนเดิมครับ... :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

สองคู่สู้เซียน อาทิตย์นี้
1.เก้ากะรัตน์ จิตรเมืองนนท์ มาเนื้อตัวดีมาก  ฝีมือครบเครื่อง ได้เปรียบรูปร่าง กันหมัดกันศอกให้ได้สภาพปลายๆมองว่าดีกว่ามีราคาต้องบังทุนด้วยครับ

2.เพชรสงขลา ป.บริรักษ์ (ดาวทักษิณ ศิษย์ยางแดง) มวยครบเครื่อง ถึกทน รูปร่างการผ่านมวยได้เปรียบ..ส่วนคู่ชกมวยเข่ารูปร่างดี แต่การผ่านมวยยังเป็นรองดาวทักษิณอยู่เยอะ

**จัดไปครับทั้ง4ตัว เน้นๆ.......................
โชคดีครับทุกท่าน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ตามๆๆคับพี่....ขอบคุณคุบ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

เหมือนเดิมครับ...จัดไปๆๆ  :Onion-s-113[1]:

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13

S ห้องแซง

สุดยอดครับ พี่ สน ขอบคุณครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

S ห้องแซง

สุดยอดครับ พี่ สน ขอบคุณครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ยอดเยี่ยมมากพี่สน เสาร์-อาทิตย์ 10คู่ (ช่อง-3+7+11)..เข้าไป9คู่ ไม่รู้จะขอบคุณพี่ยังงัยได้สุดยอดครับ
อาทิตย์หน้ารอเหมือนเดิมคับ
:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

Kom

ช่องฟามชนะทุกตัวครับท่านสน ขอบคุณมากครับท่านอาทิตย์นี้รวยรวยรวยรวยครับท่าน

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30

Kom

ท่านสนครับ คนเข้าดู 16000 โปรดระวังอันตวายด้วย อิ อิ

ยามุ่น

:dookdik_smile-circle_92[1]:กำจิงๆ ความที่ไม่คุ้นบ้านบางบอน ตามกระทู้น้องสน เพิ่งรู้ว่ามี 2 หน้า คลิ๊กเมื่อไหร่ก็เจอแต่มวยวันเสาร์ เกือบเอาชีวิตไม่รอด ดีที่ได้เจ้าเพชร กับ เมธีคู่ 5 มาช่วย บวกกับมวยเด็ดจ่าปาน ช่องฟาร์ม อยากเขกกระโหลกตัวเองอิ๊บอ๋าย  :dookdik_smile-circle_49[1]: วิน 4 ตัวสุดยอด

สนทะเล

Kom
ผู้ช่วยโปรโมเตอร์

ชอบกด Like + 460
Like

Re: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7วันอาทิตย์ที่ 19 ม.ค.57.+มวยรอบปูนเสือ>!!<
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: วันนี้ เวลา 19:03:00 »
อ้างถึง
ช่องฟามชนะทุกตัวครับท่านสน ขอบคุณมากครับท่านอาทิตย์นี้รวยรวยรวยรวยครับท่าน
ขอบคุณทุกๆท่านเพื่อนๆพี่น้องเช่นกันครับที่แวะมาเยี่ยมกระทู้นี้ครับ น้องS...ท่านคม

บ้านไร่ร่มโพธิ์ฟาร์ม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณท่านสนมากครับ ผมจัดหนักตามทั้งสี่ตัว อิ่มเลยครับ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับสำหรับแรงใจจากทุกท่าน......ท่านบ้านไร่ร่มโพธิ์ฟาร์ม.
.....น้องเพชรเมืองโอ่ง......และท่านพี่ยามุ่น......
ผมจะพยายามสืบและทำหน้าที่จิตอาสาตรงนี้ให้ดีที่สุดเพื่อบ้านบางบอนแห่งนี้ครับ

อาทิตย์หน้า.....มีดีมาบอกกันอีกแล้วครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal