เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ..ชอบก่อนชั่ง มวยอาทิตย์นี้ 3 7 NBT....  (อ่าน 5512 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
..ชอบก่อนชั่ง มวยอาทิตย์นี้ 3 7 NBT....
« เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 14:26 »
แค่ทรรศนะวิจารณ์เบื้องต้น  ความเห็นส่วนตัว  เท่าทีเคยเห็น  วิเคราะห์ตามเกมคับ 

ช่อง 3

ยอดมงคล เมืองสีมา มวยฝีมือ พลิ้ว เร็ว ดักแทงสวย การผ่านมวยไมธรรมดา มองว่าน่าจะออกตัวไปก่อน สายลมน้อย หรือเรียกง่ายๆ ว่าลมหัวกุด บ้านผม ช้านานๆมาทีเหมือนกัน ไม่ค่อยชอบมวยทรงนี้

เฉียบคม ศิษย์จ่ากัน เก๋ากระดูกดีกว่า รัดเหนียว สร้างจังหวะได้ดี แต่หายไปนาน หน้าเสื่อเป็นรองแน่ ต้องระวังทำไม่มา อย่าเข้ามั่วๆ ขนาดหมดยกเป็นต่อยังให้แพ้

ส่วนคู่ สราวุธ กับ กุมารทอง  วันชกค่อยมาว่ากันต่อคับ

อย่าลืมว่าคู่ 4 ช่อง 3 มวยต่อแพงๆ ชอบพลิก ระวัง พลิกอะไร    พริกอยู่ในครัวด้วย

ช่อง  NBT

... กานต์ชัย ศ.พรรณเพ็ชร์ สดจากไร่ แข็งแรง หัวใจดี การยืนระยะดีกว่า

.. เพชรแท้ เพชรยินดีอคาเดมี่ ดีกว่าทุกอย่าง คมเกียรติ หน้าเสื่อเป็นรอง กลัวโดนล้อมมากกว่า ถ้าสู้กันจิงๆ ก็สูสี ทนายเค แต่ว่าฟอร์ม คนล่ะขั้วเลย ถ้าไม่เล็กกว่ากันมาก เข้าก่อนสบายใจ  เพชรแท้  ได้เปรียบ

ส่วนช่อง 7 ทีวีเพื่อความบันเทิง

ใครๆก็มองว่า  สกุลชัย เด็ดสุดในรายการ  ได้หน้าเสื่อ ความเชื่อ  คนเล่นเยอะไม่เล่น  ต่อแพงไม่เล่น  ได้ไม่คุ้มเสีย อะไรก็เกิดขึ้นได้ เชียร์ ค่าเบียร์สักป๋องพอสำหรับคู่นี้

...........คู่รอง เสมาเพชร ซ้ายกับขวา ผีเข้า ผีออก ทั้งสองตัว ได้วงนอก มีหมัด ศอกเสริมดี แต่ไม่ค่อยชอบเข่า เก็บตัวอยู่ที่กรุงเทพ ฟิตหนัก ยอดบัวงาม ตีนดี บทจะเก่ง ก็เก่ง บทจะยอมก็ยอมง่ายๆ เข้าที่สองมาหลายไฟต์แล้ว ฟิตหนักเหมือนกัน ซ้อมอยู่ที่ภูเก็ต ใครเกิด ใครตาย เดี๋ยวรู้กัน

..........คู่เอก ป้องกันแชมป์ 122 มาเต็มสูบว่างั้น ชกตลอดมั้ยอย่างไร คนใต้บอกเด็ด คนอีสานบอกเยี่ยม ไม่รู้จะเชื่อใครดี เอ้าๆๆ ยังงัยก็ว่าไปตามเนื้อผ้า ตามข้อมูลแล้วกัน

รอเอาไว้เน้นๆวันชกเจอกันคับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
Re: ..ชอบก่อนชั่ง มวยอาทิตย์นี้ 3 7 NBT....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 14:34 »
 :Onion-s-160[1]:.. สวัสดีม้าก้านกล้วย.... :Onion-s-97[1]:

...มวยสิ...ชกเวลาได๋..ละ....ช่อง7-3-11..มันสิบ่ตำกัน..บ่.. :Onion-s-98[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
Re: ..ชอบก่อนชั่ง มวยอาทิตย์นี้ 3 7 NBT....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 14:43 »
จัดไปครับน้องม้าก้านกล้วย..........

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 14:50 »
คับผมพี่สน  พี่หงอคง  ผมก็งง  มวยชกตอนไหน  เวลาเท่าไหร่  แต่คิดว่าอยากเล่นตัวที่คิดว่ามีโอกาศชนะสูง  แต่ยังไม่รู้เลยว่าช่องไหน  ตัวใด   ตอนนี้  แต่ถ้าชกเวลาไล่เลี่ยกัน  จะทำยังงัย   เผื่อเขาดูช่องที่เรามีข้อมูลน้อย  แย่เลย  5555++ 

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 14:58 »
มักนำครับอ้ายอุ๊nbt คู่เอกมวยขี้ตั๊วครับอ้าย :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 20:00 »
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 12:24 »
สวัสดีครับพี่ม้าก้านกล้วย
 :Onion-s-48[1]:

อัศวินม้าไม้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 12:49 »
มีแต่คนอีสานบ้านเฮาบ้อครับ ขอฝากเนื้อฝากโตแน่ะเด้อครับ  ผมมาจากจังหวัดหนองบัวลำภูครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 13:11 »
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:  อ้ายเห็นภาพเลยคับน้องอุ๊  สิได่หากระสอบไว้ซะแล้วอิอิ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 13:25 »
อีหลีบ้อ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 13:48 »
สวัสดีครับ  ทุกๆคน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:  พี่เป้ง  พี่สน  พี่คม พี่ยศ   พี่หงอคง ท่าน S หนองแซง  ท่านอัศวินม้าไม้ ท่านโทมัส    สบายดีนะคับ  ก็พูดจาประสามวย  สบายๆ  แสดงทรรศนะกันได้คับ      จะได้มีข้อมูลเยอะๆคับ      อาทิตย์นี้   ช่อง 7 ชี้ไปที่  คู่รอง  กับคู่เอก  คับ  ชอบตัวไหนกันบ้างรึยังคับ   อาทิตย์นี้  ผมว่าช่อง 3  น่าเล่นคับ   

อัศวินม้าไม้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 14:26 »
ช่อง7ชอบ2ตัวครับ ตัวแรก ก้านคอคลับ ยอดบัวงาม  ตัวที่สอง ศอกสั้น แสนเก่ง
มักส่วนโตเด้ออ้าย บ่มักนำกะสวนครับ :Onion-s-13[1]:

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 14:44 »
สวัสดีครับท่านม้าก้านกล้วย..สำหรับคู่3ช่อง7สีผมชอบมากๆๆๆครับ เสมาเพชร ครับ(ได้เวลาเอาคืนทั้งต้นและดอกจากไฟต์ที่แล้ว)
รูปร่างแม้จะเล็กกว่าแต่หัวใจใหญ่กว่าเยอะครับแถมน่าเสื่อยังดีกว่าด้วยน่าเล่นครับ..ยังไงก็ออกตัวได้แน่ครับ(ชอบมากๆๆๆครับ)

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 17:06 »
ช่อง7ชอบ2ตัวครับ ตัวแรก ก้านคอคลับ ยอดบัวงาม  ตัวที่สอง ศอกสั้น แสนเก่ง
มักส่วนโตเด้ออ้าย บ่มักนำกะสวนครับ :Onion-s-13[1]:

บ่เป็นหยังคับ  ชอบตัวไหนก็ว่ากันไป  ผมเองก็ใช่จะรู้ตัวชนะอะไรหรอกคับ  ก็ทรรศนะตอบความชอบคับ   เราก็เล่นกันเหมือนเดิมแหล่ะ  แตกต่างไม่แตกแยกคับ

ข้อความโดย: ลินพิชญ์ ชินจิตร์
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 14:44:29 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
สวัสดีครับท่านม้าก้านกล้วย..สำหรับคู่3ช่อง7สีผมชอบมากๆๆๆครับ เสมาเพชร ครับ(ได้เวลาเอาคืนทั้งต้นและดอกจากไฟต์ที่แล้ว)
รูปร่างแม้จะเล็กกว่าแต่หัวใจใหญ่กว่าเยอะครับแถมน่าเสื่อยังดีกว่าด้วยน่าเล่นครับ..ยังไงก็ออกตัวได้แน่ครับ(ชอบมากๆๆๆครับ)

สวัสดีครับ  ท่านลินพิชญ์ ชินจิตร์   :Onion-s-160[1]: สบายดีนะครับ  ทางนู้นอากาศหนาวมั้ยคับ    จัดไปยาวๆคับ  ไปด้วยคนนะครับ  ถึงเวลาแล้วรอบนี้จัดเต็มๆคับ สำหรับคู่รอง     ส่วนคู่เอก   มวยเข่าอาชีพ  อย่าง ชายเล็ก  ยังเสร็จ   แสนเก่งชกยากจุกจิก  เอาตัวรอดได้ดี  ฉลามขาว  ไม่น่าผ่าน    เผลอๆออกทะเล   แสนเก่งยังงัยก็ต้องไปกอน  ถึงเวลานั้น  นอนดูดนมสบาย

มวยที่ต้องระวังคือ  ช่อง 3  คู่  สาราวุธ  กับ  กุมารทอง    ช่อง  11  เพชรแท้  กับ  คมเกียรติ     มั่วๆไปก่อนแบบไม่มีข้อมูลคับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 17:53 »
มวยที่ต้องระวังคือ  ช่อง 3  คู่  สาราวุธ  กับ  กุมารทอง    ช่อง  11  เพชรแท้  กับ  คมเกียรติ     มั่วๆไปก่อนแบบไม่มีข้อมูลคับ  ถูกใจหลายครับ อ้ายอุ๊
:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 18:30 »
แสนเก่ง...ไม่ได้ซ้อมกับ..จ่ายศ..ที่เดิมแล้วนะท่าน..ซ้อมอยู่กีล่า..เสี่ยคำจัน..ดูแล เต็มที่...

ไฟร์ที่แล้ว..มีคิวชกกับ..เสือคิม..แต่! ดันไปกินน้ำผิดขวด..(โดนวางยา) เลยแจ้งถอน..ได้..ฉลองชัย..มาชกแทน

ตอนนี้ต้องเช็คที่สภาพร่างกายก่อนว่า..เต็ม 100 หรือไม่...เมื่อ โปรโมรเตอร์..จัดป้องกันแชมป์..ก็ต้อง..ป้องกัน..หลีกเลี่ยงไม่ได้ครับ

ฉลามขาว..ลูกพี่ได้เคย..ร้องขอชิงแชมป์กับเฮียชุ้นเองครับ..เมื่อทำฟร์อมสดขึ้นมา..เลยจัดให้ตามคำขอครับท่าน

พิจราณา..ด้วยครับท่านม้าก้านกล้วย

Kom

• ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 18:33 »
ยังจำได้ไหม ? ครับท่าน มวยคู่เพชรแท้ครั้งก่อน ท่านเป้งให้เพชรแท้ ต่อ 11/8 พลิก คมเกียรติ ชนะ มาวันนี้ผมเดาใจท่านเป้ง ว่า ให้ เพชรแท้ครับท่าน 5/4 ตัวแพ้เป็นต่อ อะไรจะเกิดขึ้นผมว่าหน้าจะเป็นเช่นนี้ อิ อิ 555

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 10:57 »
สวัสดีครับท่านพญาอินทรีย์   ขอบคุณมากๆแล้วกันนะคับ อะไรก็มาแชร์กันได้คับ  ส่วนเรื่องความความไหวต่างๆ เน้นๆ วันชก กระแสการเล่น  วันชก  โตะปิด  สมบูรณ์ที่สุดครับ   ส่วนเรื่องการฟิตซ้อม  ก็พอมีข้อมูลเบื้องต้นนิดหน่อย   มีอะไรแนะนำด้วยแล้วกันนะคับ    วันเสาร์เจอกันคับ   :Onion-s-4[1]: 

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal