เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์นี้บุกตู้มวยนครสวรรค์หน้าค่ายจิระประวัติกันมั้ยครับ  (อ่าน 2189 ครั้ง)

ชัยวุฒ ร่มเกล้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
สืบเนื่องจากงานตรุษจีนปากน้ำโพอันลือลั่นจะมีพิธีแห่มังกรเชิดสิงโตในคืนวันอาทิตย์ที่2กพ57และแห่อีกครั้งในตอนเช้าวันจันทร์ที่3กพ57จึงอยากขอเชิญชวนพี่ๆน้องๆไปเที่ยวงานตรุษจีนปากน้ำโพเพื่อเป็นศิริมงคลปีม้าทองคะนองศึกกันเยอะๆหน่ะครับแวะแก้ปีชงกันด้วยก็ดีสำหรับท่านที่มีปีชงส่วนที่ไม่ชงก็แวะไหว้พระขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธ์เสริมดวงชะตากันได้นะครับ ท่านใดจะไปก็แวะเล่นมวยวันเสาร์กันก่อนตกเย็นก็ไปเดินที่งานริมแม่น้ำมีการแสดงบนเวทีสวยงามมากๆครับพร้อมด้วยของกินของใช้จิปาถะ ถ้าท่านใดว่างสนใจก็เชิญได้เลยนะครับเจอกันก็ทักทายกันได้เลยครับยินดีเสมอหรือเล่นมวยเสร็จจะไปสังสรรค์กันต่อก็เอาเลยครับเดี๋ยวผมเป็นเจ้าภาพเอง(ถ้าไม่โดนมวยเตะซะก่อน ยาวไป ยาวไป อิๆ)ถ้าใครไปแล้วพบกันครับ

เข่ง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ไป ตู้จิรปวัติ    รู้จัก  พี่ช้างกำแพง      กับ  พี่โรจ  ป่าว. 

ชัยวุฒ ร่มเกล้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
แวะเที่ยวตรุษจีนหน่ะครับนานๆไปทีปีละครั้งเองไม่รู้จักใครเป็นการส่วนตัวแต่พอเห็นหน้าบางเป็นบางคนครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal