เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOM..ดูคู่1..3 สี ใครสู้ดี มีลุ้นกว่า.. !!  (อ่าน 1484 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ZOOM..ดูคู่1..3 สี ใครสู้ดี มีลุ้นกว่า.. !!
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 07:46 »
                ยอดมงคล  เมืองสีมา   vs  สายลมน้อย  ทีเด็ด  99...     มาแทนทั้งคู่วัดกันที่สภาพแล้วครับ...
พิกัด  118 ป.  ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า  ยอดมงคล  118     สายลมน้อย  118.2    ลด .2 ป.....คูคี่สูสีครับ..เก๋าส์เกมพอๆกัน       วัดดวงครับ...ตรุษจีน..ใครๆก็ชอบสีแดง..เพราะตามควมเชื่อของชาวจีน บอกไว้ว่า เป็นสีมงคล สีแห่งการนำโชคลาภ      ไม่อยากคิดมาก..ผมขออยู่ข้าง ยอดมงคลครับ..  ลองเปิดคลิปของมวยทั้ง 2 คนนี้แล้วเปรียบเทียมกัน    ท่านชอบใครก็วัดไปเลย.....บ่องตง คู่นี้ ไม่ค่อยได้ซูมซักเท่าไหร่...เพราะมาแทนอ่ะ...

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ZOOM..ดูคู่1..3 สี ใครสู้ดี มีลุ้นกว่า.. !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 08:12 »
               ผมขอเพิ่มเติมคู่มวยช่อง  SMM TV...ซึ่งเริ่มถ่ายทอดสดจากเวทีมวยสยามอ้อมน้อย...โดยถ่ายก่อนช่อง 3...คงได้ดู 3-4 คู่    เริ่มเวลา  11.00 น.      มีข่าวดีมาบอกครับ   ท่านไทบึงกาฬ 77...จะเอาซิก มาให้เป็นกรณีพิเศษ ขอขอบคุณแทนพี่น้องด้วยเด๊อ..
1.  เก้าเหลี่ยม  ศักดิ์รังสิต(มวยแทน)    vs   วรวุฒิ  ศิษย์เจ๊ภา    113 ป.
2.  โจโจ้  สุวิทย์ยิม   vs  ไกรเพชร  ส.โชคกิจชัย  128 ป.
3.สามก๊ก  สุวิทย์ยิม   vs  เจษฎษ  ส.พรพิมล     100 ป. 
           สำหรับ ไกรเพชร ห่างหายเวทีเมืองกรุงไปนาน     ได้ข่าวว่ากลับมาฟิตซ้อมที่ค่ายมวย ลูกบ้านสวน  3 เดือนกว่า..น่าติดตามนะครับ..
            ผมคงให้ทัศนะไม่ได้  ดูซิกแล้วเล่นดีที่สุดครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal