เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้ขอมวยเด็ดท่านเล่นหนักและท่านอโนทัยคครับ  (อ่าน 2509 ครั้ง)

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
ขอสองตัวเด็ด ๆ ตามท่าน  รับรองผมไม่เสียอยู่แล้ว ถ้าถูกคู่หนึ่ง เพราะถ้าไม่ถูกคู่แรกผมจะแทง3 เด็ง

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
ชอบไม่เหมือนกันผมก็ทำสวนนะท่านเล่นหนัก ช่อง 11 ถูกสามคู่ ผิดคู่เดียว คิดว่าผมจะเสียเงินไหมท่าน
มีตัวช่วยเยอะแยะ เสียยากครับ มีท่านๆทั้งหลายอยู่เคียงข้างกันมาเสมอ(โดยเฉพาะท่านเล่นหนัก ท่านวอพะยูน) เสมือนหนึ่งมีพี่เลี้ยงดีๆอยู่นั่นเอง ขี้หลังเสือแล้วจะลงทำไมท่าน สู้โว้ย ฮ่าๆ  ;D

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ขอบคุนครับท่านผมจะหาข้อมุลดีๆมาไห้ทุกๆท่านเสมอคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal